เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 17:09:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  มาเปลี่ยนเงิน 1000 บาท เป็น 1,000,000 บาท กันนะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มาเปลี่ยนเงิน 1000 บาท เป็น 1,000,000 บาท กันนะ  (อ่าน 598 ครั้ง)
wisit2011
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2016, 11:44:36 »

คุณรู้จัก PAGEQQ  กันหรือยัง  มันเป็นเครื่องมือทำเงินยุคไอที
จับเงินในอาวกาศ  ของคนยุคนี้  มาดูกันครับทำได้จริงไหม

หาเงินออนไลน์ กับ pageqq.com

เรามาแนะนำการหาเงินออนไลน์ อีกเจ้าหนึ่งครับที่กำลังมาแรง pageqq.com page qq ดียังไง ในความคิดของผมนั้น ไม่ชอบการหาเงินออนไลน์กับ การทำ mlm มาก เพราะต้องไปชักชวนผู้คน เพื่อนๆให้สมัครนั่นนี่ ชวนไปซื้อของ ตอ้งขายของ ดีไม่ดีอาจเสียเพื่อน เสียญาติไปด้วย

แต่ความคิดหลักของผมในการหาเงินออนไลน์คืออะไร คือต้องการหาระบบที่สร้าง passive income ให้เรา โดยที่เราไม่ต้องทำงานอะไรก็มีเงินเข้ามา เพราะระบบมันทำงานของมันเองอยู่แล้ว ดังนั้นเมื่อการทำงาน ใดๆที่เข้าเงื่อนไข passive income นี้ผมก็ไม่พลาดที่จะต้องลงมือทำ

>>อ่านรายละเอียด www.pageqq.com <<

pageqq.com มันดีจริงเหรอ

นี่คือคำถามแรกที่ผมถามตัวเอง หลังจากเห็น เว็บ pageqq.com หลังจากมีคนแชร์ข้อมูลจาก pageqq.com มา ความคิดแรกของผมคือ คงเหมือนเว็บหาเงินออนไลน์ทั่วไป ที่เน้นแชร์ข้อมูลไปทั่ว แล้วก็แสปมชาวบ้านเขาไปทั่ว ไม่สนใจ คิดว่าคงเป็นเว็บทั่วไปๆ

แต่!!! พอดีภาพที่เขาแชร์มามันตรงกับงานที่ผมต้องการพอดี เลยคลิกเข้าไปดูรายละเอียดเจ้า pageqq.com กันซะหน่อย อ่านแล้ว อึ้งไปแปป ปรากฏว่าตรงกับใจ งานออนไลน์ ที่ผมหามานานพอดี มาดูเหตุผลกัน ทำไมเพจคิวๆ ถึงเป็นงานที่ผมต้องการ

เหตุผลที่ควรหาเงินออนไลน์กับ pageqq.com
ไม่ต้องขายของ นี่แหละไม่ชอบมากงานขายกับคนหาเงินออนไลน์อย่างเรา
มีรายได้แบบ passive income หยุดทำก็ยังมีรายได้ แถมเป็นรายวันต่างหาก
ตอนแรกผมคิดว่าจะสมัครไปงั้นแหละเข้าไปดูระบบ pageqq.com ว่าเป็นยังไงบ้าง ไม่คิดแนะนำใครหรอก อีก 3 วันมาดูปรากฏว่า มีเงินอยู่ 0.5Q ตกประมาณ 25 บาท ที่เป็นแบบนี้เพราะ เป็นระบบ autorun ไม่แนะนำใคร ก็มีรายได้จริงๆ ไม่ได้หลอกเรา เลยคิดว่าน่าสนใจมาก ดีกว่างานคลิ๊กโฆษณาต่างๆ ที่ได้น้อยมาก
ทำไมจึงควรเริ่มต้นหาเงินออนไลน์จาก pageqq.com
ทุกวันนี้ เป็นยุคสมัยของการใช้งานอินเตอร์เน็ตทางมือถือ คนส่วนใหญ่ใช้อินเตอร์เน็ตกันเกือบทุกวัน แชร์ข้อมูล ต่างๆผ่านเฟชบุ๊ก google plus line แต่จะดีกว่าไหม ถ้าคุณแชร์แล้วได้เงิน แถมเรื่องที่แชร์นั้นก็มีสาระ มีประโยชน์ ทุกๆวันที่คุณเล่นเฟชบุ๊ก เจ้าของเฟชบุ๊กได้เงิน แต่คุณไม่ได้อะไรเลย หากวันนี้คุณใช้ การแชร์ผ่าน pageqq.com จะทำให้คุณมีรายได้ แถมไม่สิ้นสุด มีเข้ามาทุกวัน pageqq ทำให้คุณเป็นเจ้าของระบบหาเงินออนไลน์ โดยที่คุณไม่จำเป็นต้องมีความรู้เรืองการทำเว็บไซต์ใดๆ เลย เพียงแค่คุณชอบเนื้อหาอันไหน อ่านแล้วแชร์ แค่นี้ก็ทำให้คุณมีรายได้แล้ว อย่างไม่สิ้นสุด มากบ้างน้อยบ้าง แล้วแต่วัน แต่ยิ่งทำก็ยิ่งมีรายได้มากขึ้น แม้แต่คุณหยุดทำยังมีรายได้ผมรับประกัน เพราะผมแค่สมัครก็มีรายได้ เป็นไปได้ยังไง เพราะทำงานด้วยระบบ autorun ครับ

อ่านตรงนี้ก่อน
pageqq.com ไม่ฟรีนะครับ มีค่าสมัครแรกเข้า 1000 บาท แต่สามารถทดลองดูก่อนได้ ถ้าหากท่านเห็นว่าแค่สมัครทิ้งไว้ 3 วันก็มีเงินเข้าจากระบบ autorun  และเห็นว่าดีค่อยอัพเกรดครับ ที่ชวนให้เพื่อนๆมาทำ เพราะเนื่องจากว่า เป็นระบบ autorun ไม่ต้องชวนใครก็มีรายได้ ส่วนเรื่องการอัพเกรด ก็แล้วแต่ดุลพินิจของท่านครับ

แต่หากดู ในเรื่องของการสร้างรายได้แล้ว เงิน 1000 บาทมีค่าแค่ไหน บางคนใช้วันเดียว ก็หมดแล้ว 1000 บาท ใช้ซื้อเสื้อสวยๆสักตัวก็หมด แล้วหากเราอยากเปลี่ยนแปลงเงิน 1000 บาทให้มาสร้างรายได้ให้กับเราตลอดไปดีไหม  เรื่องนี้แล้วแต่ดุลพินิจของท่านครับ กับการสร้างโอกาศให้ตัวเอง แค่ทดลองสมัคร ไม่จำเป็นต้องอัพเกรด ถ้าดีจริงค่อยอัพเกรด นี่คือคำยืนยันจากผม ผู้หาเงินออนไลน์ มาแล้ว 5 ปีและไม่ชอบ ระบบ mlm ทั่วๆไปที่ต้องกักตุนสินค้ามาขายเป็นอย่างมาก และปัจจุบันผมได้หลุดพ้นจากระบอบมนุย์เงินเดือนแล้วครับ

หากท่านเปิดใจทดลองใช้   >>pageqq.com คลิกที่นี่  <<

ผมจะแนะนำเทคนิคสุดพิเศษกับการสร้างรายได้กับ pageqq.com แนะนำเฉพาะผู้สมัครผ่านหน้านี้เท่านั้น

สนใจสมัครเป็นสมาชิก   ID : 0624955114
http://www.pageqq.com/en/register.html?sponsor=THQ019636&upline=AUTO

* 1444.jpg (6.35 KB, 300x168 - ดู 31 ครั้ง.)

* 6554.jpg (10.21 KB, 259x194 - ดู 35 ครั้ง.)

* 4554.jpg (10.05 KB, 300x168 - ดู 35 ครั้ง.)

* 22112.jpg (9.45 KB, 385x131 - ดู 35 ครั้ง.)

* 745.jpg (5.95 KB, 295x171 - ดู 32 ครั้ง.)
หน้า: [1] พิมพ์