เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 09:15:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  ใครสนใจเทรด Forex ที่ประสบผลสำเร็จและสอนฟรี เชิญมาร่วมกลุ่มคุยกันครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ใครสนใจเทรด Forex ที่ประสบผลสำเร็จและสอนฟรี เชิญมาร่วมกลุ่มคุยกันครับ  (อ่าน 1468 ครั้ง)
SAY.NARACHAI
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2016, 11:43:47 »

ผมอยากจะช่วยเหลือทุกคนที่เคยล้มเหลวหรือยังไม่ประสบผลสำเร็จจากการเทรดหรือคนที่กำลังสนใจอยากจะเทรด Forex ได้มีความรู้ที่แท้จริงในการสร้างกำไร จึงอยากจะทำกลุ่มเพื่อรวมตัวเทรดเด้อได้พบปะพูดคุยประสบการณ์ตนเองจากการลุงทุนครับ www.facebook.com/forextradergroup1/?ref=bookmarks สนใจสอบถามโดยตรง 0935969662 คุณเส line say_chic
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2016, 19:23:58 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2016, 19:41:46 »

ช่วงนี้ตัวผมต้องมาอยู่เชียงรายครับ บ้านภรรยาผม ซึ่งก็เห็นว่ามีกลุ่มนักลงทุนและสนใจเรื่องเทรดพอสมควร ผมตั้งกระทู้นี้ ด้วยความประสงค์ที่ว่า ต้องการสอนและช่วยให้คำแนะนำแก่เหล่าบรรดานักลงทุนในเชียงรายครับ สังเกตุได้จากกราฟที่ผมเทรดและแคปจอลงทุกวันๆ แคปชั่นของทุกโพสต์ผมจะใส่รายละเอียดไว้ทั้งหมด เพื่อต้องการเผยแพร่สูตรสำเร็จในแบบของผม

ผมใช้เวลากว่า 4 ปี ในการค้นคว้าหาความรู้และฝึกฝน ใช้ความอดทนและความเพียรมาตลอด แต่ก่อนผมจะเทรดในลักษณะที่รีบร้อนครับ ผลคือ ขาดทุน ลงทุนเท่าไหร่ก็ขาดทุน แต่ทุกวันนี้ ที่ผมได้คือกำไร กำไรที่สามารถเบิกมาใช้ได้จริง กำไรที่ผมเริ่มจากต้นทุนน้อยนิด ถึงแม้มันจะไม่ใช่กำไรที่มากมายต่อวัน แต่ผมโอเคนะ ส่วนนี้ทำให้ผมอยู่ได้โดยไม่ต้องเป็นลูกจ้างใคร ผมและภรรยามีธุรกิจส่วนตัวที่ทำอยู่แล้ว และผมเองต้องการหารายได้เพิ่มเติม โดยใช้ความรู้ความสามารถและความถนัดด้านนี้เป็นแรงผลักดัน
และการสอนของผม จะสอนโดยใช้กราฟเปล่า ไม่ใช้อินดี้ใดๆหรือดูข่าวนะครับ อันนี้คือสูตรของผม

หากใครจะเข้าใจว่าผมสอน เพื่อเป็นนายหน้าให้โบรคอื่น หรือสอนไปสอนมาผมจะคิดเงิน บอกเลยนะครับผมไม่ทำแบบนั้นแน่นอน ที่ผมต้องการจริงๆคือ หากลุ่มโซไซตี้เดียวกันไว้พบปะพูดคุยและและเปลี่ยนความรู้กันเท่านั้นครับ

ปล.ก่อนหน้านี้ผมเคยไปเรียนแบบเสียเงินครับ หลายๆที่เลยล่ะ แต่มันก็ไม่ได้สำเร็จตามที่คาดหวัง ทั้งนี้ ผมจึงขอใช้โอกาสช่วงระยะเวลาภายในปี 2559 นี้ สอนคนที่ต้องการเรียนรู้สูตรความสำเร็จจากผม หวังว่ากระทู้นี้และโพสต์นี้ จะช่วยให้ทุกท่านเข้าใจความต้องการของผมอย่างถ่องแท้ครับ

ปล.2 ปีหน้าผมต้องไปใช้ชีวิตต่างแดนแล้ว ใครที่ติดตามผม ผมจะยังลงข้อมูลการเทรดให้ดูเรื่อยๆครับ แต่คงไม่ได้สอนตัวต่อตัวนะครับ

ขอบคุณครับ
เส นราชัย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2016, 23:39:29 »

เพจผมยังลงรูปไม่ครบนะครับ เนื่องจากผมสร้างเพจเมื่อปี 2014 และกราฟไม่สวยงามเท่าที่ควร จึงลบรูปก่อนหน้านี้ออกไป หากใครอยากเห็นกราฟผม แอด fb ผมได้นะครับ ใช้ชื่อ Narachai Jantaket ครับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2016, 10:49:30 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2016, 18:55:25 »

ขอบคุณชาวเชียงราย สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ
หน้า: [1] พิมพ์