เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 03:10:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ติดต่อรับบัตร ปชช. คืน ( บัตรยังอยู่ )
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ติดต่อรับบัตร ปชช. คืน ( บัตรยังอยู่ )  (อ่าน 1003 ครั้ง)
Jaranyapron
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2015, 10:16:00 »

เจ้าของบัตรติดต่อรับคืนด้วย จ้าาา ยิ้ม

* 15-09-29-19-39-38-622_deco_1.jpg (356.23 KB, 1796x1113 - ดู 540 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 ตุลาคม 2015, 19:31:26 โดย Jaranyapron » IP : บันทึกการเข้า
Micky
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2015, 15:40:24 »

ส่งกลับให้เจ้าของ ตามที่อยู่เลยคะ

เวลาเลี้ยงหมา อยากให้หมารู้สึกว่า "กูโชคดีจัง ที่มีมึงเป็นเจ้าของ" ❤️
chau
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2015, 20:23:56 »

หยอดตู้ไปเลยคับ

ขาย ผักจิงจูฉ่าย, ขายต้นมะยมแดง3ต้น100
กด 08 9552 1464
Jaranyapron
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2015, 11:14:01 »

ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม
TheWitch
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2015, 14:48:11 »

บัตรเพิ่งทำใหม่ไม่นาน  น่าจะติดต่อขอรับ  เสียเวลาไปทำใหม่
ศิษย์เก่า สวค. นี่นา จำได้แม่นยำ
doldee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2015, 19:20:06 »

หยอดตู้เลยครับ ผมเคยทำ ยิงฟันยิ้ม

#เก่งครับผม#
Line ld:doldee.sp
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2015, 19:35:21 »

หยอดตู้ไปรษณีย์ตามคำแนะนำของท่านๆข้างบนก็ดีนะครับ
เจ้าของบัตรอาจรู้ตัวว่าบัตรหายแล้วไปติดต่อทำใหม่แล้วก็เป็นได้(หรืออาจจะยังไม่ทราบว่าบัตรหาย)
ให้เจ้าของติดต่อรับบัตรคืน...จะติดต่อช่องทางไหนยังไงล่ะครับ..ไม่ใช่ว่าทุกๆคนจะเข้ามาดูเวปเชียงรายโฟกัสอย่างเดียวเมื่อสิ่งของ,บัตร,ทรัพย์สินหาย บางท่านบางคนอาจจะไม่เคยเข้าเวปเชียงรายโฟกัสก็เป็นได้ นำรูปบัตรมาลงถึงแม้ว่าจะได้มีการเซ็นเซอร์บัตรไปบางส่วนแต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด เผื่อเกิดมีใครเอาไปทำอะไรในทางไม่ดี,,,หยอดตู้ไปแต่แรกคงไปถึงตามที่อยู่ในบัตรแล้วมั้งครับ

ผมมิได้มีเจตนาแสดงความคิดเห็นเพื่อก่อกวนหรือเกรียนใดๆทั้งสิ้นนะครับ

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
poypang
มัธยม
**

โอ้ววว !!! พระเจ้า เชียงรายโฟกัส มันดีมากเลย

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2015, 01:00:23 »

หยอดตู้ไปรษณีย์ตามคำแนะนำของท่านๆข้างบนก็ดีนะครับ
เจ้าของบัตรอาจรู้ตัวว่าบัตรหายแล้วไปติดต่อทำใหม่แล้วก็เป็นได้(หรืออาจจะยังไม่ทราบว่าบัตรหาย)
ให้เจ้าของติดต่อรับบัตรคืน...จะติดต่อช่องทางไหนยังไงล่ะครับ..ไม่ใช่ว่าทุกๆคนจะเข้ามาดูเวปเชียงรายโฟกัสอย่างเดียวเมื่อสิ่งของ,บัตร,ทรัพย์สินหาย บางท่านบางคนอาจจะไม่เคยเข้าเวปเชียงรายโฟกัสก็เป็นได้ นำรูปบัตรมาลงถึงแม้ว่าจะได้มีการเซ็นเซอร์บัตรไปบางส่วนแต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด เผื่อเกิดมีใครเอาไปทำอะไรในทางไม่ดี,,,หยอดตู้ไปแต่แรกคงไปถึงตามที่อยู่ในบัตรแล้วมั้งครับ

ผมมิได้มีเจตนาแสดงความคิดเห็นเพื่อก่อกวนหรือเกรียนใดๆทั้งสิ้นนะครับ

1000++++

หยอดตู้ ป่านนี้ถึงแล้ว

อยู่อย่างคนธรรมดา แต่จงใช้ปัญญาเยี่ยงนักปราชญ์ : ท่าน ว.วริชเมธี
หน้า: [1] พิมพ์