เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 08:58:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  ++SALE++ เสื้อผ้า แซ่บๆ เลิศๆ สไตล์เซเลป สินค้าใหม่ แต่ราคามือสอง!!! แถมส่งฟรี..
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ++SALE++ เสื้อผ้า แซ่บๆ เลิศๆ สไตล์เซเลป สินค้าใหม่ แต่ราคามือสอง!!! แถมส่งฟรี..  (อ่าน 630 ครั้ง)
vanauan
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2015, 21:26:27 »

"ของดีราคาถูกมว๊ากก คัดแต่ของสวยๆ คุณภาพดีมาให้เลยค่ะ"

ลงสินค้าทุกอาทิตนะคะ ถ้าไม่อยากพลาด กด Like !!! ซิคะ
http://www.facebook.com/Shop.Vanauan
ติดต่อนัทได้ที่ 0844563693 / Line Id : vanauan-shop / email: vanauan@hotmail.com

+++ สินค้ามีพร้อมส่งทุกชิ้น +++
เนื่องจากสินค้ามีแบบละไม่กี่ชิ้น ดังนั้นตัดสินใจให้ดีก่อนสั่งนะคะ
จะได้ไม่เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่น และขอให้สิทธิ์ลูกค้าพร้อมโอนก่อนนะคะ

*** รูปภาพเพิ่มเติมเข้าไปดูได้ใน facebook fanpage นะคะ ***
>>> Promotion : ซื้อ 2 ชิ้น ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ <<<

===================================================

1. ++พร้อมส่ง++ เดรสแขนกุดจับจีบระบายช่วงคอ สีชมพูหม่น
ราคา : *** 215 บาท ***
Size : หน้าอกฟรีไซส์ ความยาว 35 นิ้ว
รายละเอียด
เดรสใส่สบายๆสไตล์เกาหลี งานดีเนื้อผ้าดีค่ะ
เดรสสีหวานชมพูหม่น เหมาะกับ everyday look ใส่ชิลล์ได้ทุกวันค่ะ

2. ++พร้อมส่ง++ เสื้อลายทางแต่คอดอกไม้สไตล์ Topshop (เหลือโทนสีขาวค่ะ)
ราคา : *** 180 บาท ***
Size : หน้าอก 34 นิ้ว(ยืดได้ถึง 36 นิ้ว) ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว
รายละเอียด
เสื้อลายทางประดับดอกไม้ที่รอบคอ สดใสน่ารัก
ใส่ได้ทุกโอกาส สไตล์ topshop ชนช๊อปเลยค่ะ

3. ++หมดค่ะ++ เสื้อคุณหนูผ้าซีฟองเว้าช่วงไหล่
ราคา : *** 195 บาท ***

4. ++หมดค่ะ++ เสื้อแขนกุดลายดอกไม้สุดหวาน

5. ++พร้อมส่ง++ เสื้อแขนกุดลายสุดชิค
ราคา : *** 180 บาท ***
Size : หน้าอก 32-35 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว
รายละเอียด
เสื้อขายกุดลายชิคๆ เนื้อผ้าซิลค์ใส่สบายไม่ร้อน

6. ++หมดค่ะ++ เสื้อซีฟองแขนสี่ส่วนถักลายลูกไม้ (สีดำ)
ราคา : *** 230 บาท ***

7. ++พร้อมส่ง++ เสื้อซีฟองแขนสามส่วนถักลายลูกไม้ (สีฟ้า)
ราคา : *** 230 บาท ***
Size : หน้าอก 35 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว
รายละเอียด
เสื้อผ้าซีฟองแต่งผ้าซีทรูที่แขนเสื้อ
ถักลายลูกไม้ที่หน้าอกและปลายแขนเสื้อ สวยเลิศ!!

8. ++หมดค่ะ++ เสื้อซีฟองลายกุหลาย
ราคา : *** 199 บาท ***

9. ++พร้อมส่ง++ เสื้อแต่งผ้าซีทรูลายทางที่ช่วงอก (สีดำ)
Size : หน้าอกฟรีไซส์ ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว

10. ++พร้อมส่ง++ เสื้อแขนกุดผ้าซีฟอง แต่งโบว์ผูกที่หน้าอก (สีแดง)
Size : หน้าอกฟรีไซส์ ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว

12. ++พร้อมส่ง++ เสื้อสุดเซ็กซี่ แต่งขาดช่วงหน้าอก (สีขาว)
Size : หน้าอกฟรีไซส์ ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว

++พร้อมส่ง++ เสื้อสุดเซ็กซี่ แต่งขาดช่วงหน้าอก (สีดำ)
Size : หน้าอกฟรีไซส์ ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว

1. พร้อมส่ง Maxi Dress แม๊กซี่เดรส ผ่าหลัง
ราคา ***245 บาท***
ขนาด หน้าอกได้ถึง 32-34 นิ้ว ยาว 45 นิ้ว
ใส่สบายในวันชิลๆ ใส่แล้วหุ่นเป๊ะ แอบเซ็กซี่เบาๆ
ผ้าคอตตอนใส่สบายค่ะ

2. พร้อมส่ง เสื้อครอปลายทาง ผูกเอว สีสันสดใสน่ารัก น่ารักเว่อร์
ราคา ***199 บาท***
ขนาด หน้าอก 34 นิ้ว ยาว 14.5 นิ้ว (ไม่รวมเชือก)

3. ++หมดค่ะ++ เดรสฟรุ้งฟริ้งมุ้งมิ้งมากค่ะ แขนพริ้วๆ คุณหนูสุดๆ

4. ++หมดค่ะ++ จั๊มสูทขายาวลายทาง หรูหราไฮโซ ใส่แล้วหุ่นเพรียวมากค่ะ
ราคา ***320 บาท***

5. ++หมดค่ะ++ Blazer เสื้อสูทลายจุดสีฟ้า น่ารักเว่อร์

6. พร้อมส่ง เดรสสีดำแอบเซ็กซี่ช่วงบ่น เรียบหรู แถมเข็ดให้ด้วยจ้า
ราคา ***280 บาท***
ขนาด หน้าอก 33 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

7. พร้อมส่ง เดรสสีเขียวพาสเทล สดใสน่ารักฟรุ้งฟริ้ง
ราคา ***225 บาท***
ขนาด หน้าอก 35 นิ้ว ยาว 33 นิ้ว
มีซับในไม่โป๊ค่ะ แต่งระบายที่ชายกระโปรง น่ารักมากค่ะ

8. ++หมดค่ะ++ Blazer เสื้อสูทสีเทา สไตล์ ZARA ค่ะ
ราคา ***249 บาท***

9. ++หมดค่ะ++ Blazer เสื้อสูทลายทาง สไตล์ H&M

10. พร้อมส่ง Maxi Dress แม๊กซี่เดรสสีสวยสดใส ฟรุ้งฟริ้งสุดๆ
ราคา ***299 บาท***
ขนาด หน้าอกฟรีไซส์ เอว 23-30 นิ้ว ยาว 47 นิ้ว

11. พร้อมส่ง เสื้อสไตล์คุณหนู แขนพริ้ววว น่ารักมากค่ะ (เหลือสีขาวค่ะ)
ราคา ***240 บาท***
ขนาด หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

12. พร้อมส่ง เสื้อสไตล์คุณหนู แต่งระบายที่ชายแขน น่ารักมากค่ะ
ขนาด หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

13. พร้อมส่ง เสื้อสไตล์คุณหนู แขนพริ้ววว แต่งระบายสามเหลี่ยม
ขนาด หน้าอกได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว

14. ++หมดค่ะ++ เสื้อลายดอกกุหลาบ หวานๆ ใส่สบายๆค่ะ

15. พร้อมส่ง เสื้อคลุมผ้าซีฟอง แต่งแขนระบาย คุณหนูสุดๆ
ขนาด หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว

=============== Clearance Sale ลด ลด ลด ===================

1. ++พร้อมส่ง++ เสื้อครอปลายจุด (เหลือสีดำค่ะ)
ราคา ***ลดเหลือ 130 บาท***
ขนาด : หน้าอกได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว
ใส่ตัวนี้แล้วอกอึ๋มเว่อร์

2. ++หมดค่ะ++ เสื้อครอปรุ่นนี้เหลือแค่ สีเทาค่ะ ราคา ***ลดเหลือ 99 บาท***

3. ++พร้อมส่ง++ เสื้อครอปรุ่นนี้เหลือแค่ ชมพู
ราคา : ***ลดเหลือ 99 บาท***
ขนาด :: หน้าอกได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 18 นิ้ว
เนื้อผ้าคอตต้อนนุ่ม ใส่แล้วอึ๋มเว่อร์ค่ะตัวนี้

5. ++หมดค่ะ++เสื้อซีฟองบางเนื้อผ้าดี แขนพริ้ว มี สีขาว ***ลดเหลือ 135 บาท***

8. กระโปรงแม๊กซี่ซีฟอง ผ่าข้าง มีสีเดียว สีดำค่ะ ***ลดเหลือ 165 บาท***
ขนาด :: เอวยางยืดด้านหลัง 25-29 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

9. ++พร้อมส่ง++ กระโปรงผ่าข้าง ดีไซน์ไม่เหมือนใคร มีสีดำค่ะ ***ลดเหลือ 135 บาท***
ขนาด :: เอวยางยืดด้านหลัง 26-29 นิ้ว สะโพกได้ถึง 34 ยาว 16-18 นิ้ว

10. ++พร้อมส่ง++ กระโปรงกึ่งแม๊กซี่ผ้าเนื้อดี ผ่าข้าง มีสีดำค่ะ ***ลดเหลือ 179 บาท***
ขนาด :: เอว 26-28 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว

15. ++หมดค่ะ++ รองเท้าหุ้มข้อส้นแบน มีสีดำแต่งเพชร SIZE 39 ***ลดเหลือ 199 บาท***

17. ++หมดค่ะ++รองเท้าส้นสูงรัดข้อ มีสีดำ SIZE 39 ***ลดเหลือ 250 บาท***

1. ++หมดค่ะ++ เสื้อยืดผ้าคอตตอน แต่งไขว้ตรงหน้าอก สีเทา
***ลดเหลือ 135 บาท***

2. ++พร้อมส่ง++ เดรสผ้า cotton สีดำ แต่งสายไขว้หน้าอก
***ลดเหลือ 179 บาท***
ขนาด หน้าอก 34 ยาว(ด้านสั้น) 27.5 นิ้ว ยาว(ด้านยาว) 39.5 นิ้ว
เดรสเซ็กซี ใส่แล้วหุ่นเป๊ะสุดๆ

3. ++หมดค่ะ++ พร้อมส่ง กางเกงยีนแต่งขาดขาสั้น สีฟ้าอ่อน
***ลดเหลือ 180 บาท***

4. ++หมดค่ะ++ พร้อมส่ง กางเกงยีนส์ขาสั้นแต่งชายกางเกงรุ่ย สีดำ
***ลดเหลือ 175 บาท***

5. ++พร้อมส่ง++ กระโปรงสั้นลายจุด สีเทา
***ลดเหลือ 180 บาท***
ขนาด เอว 27-29 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 36 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว
กระโปรงลายจุดน่ารักมาก ใส่ไปเที่ยว ใส่ไปทำงานได้หมดค่ะ
เนื้อผ้ากับทรงสวยเป๊ะมากค่ะ

6. ++หมดค่ะ++ กระโปรงแม๊กซี่ ผ้าคอตตอน เหลือแค่สีดำค่ะ
***ลดเหลือ 139 บาท***

7. ++พร้อมส่ง++ กระโปรงแม๊กซี่ ผ้าซีฟอง สีดำ
***ลดเหลือ 149 บาท***
ขนาด เอว 24-30 นิ้ว ซับในกางเกงยาว 13 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว
ซับในเป็นกางเกงไม่โป๊นะคะ
ใส่วันสบาย ชิลๆ พริ้วๆ เก๋ๆค่ะ

9. ++พร้อมส่ง++ เสื้อซีฟอง แขนพริ้ว สีฟ้า
***ลดเหลือ 165 บาท***
ขนาด หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว
ใส่ไปเที่ยวหรือใส่ทำงานก็เก๋คะ แขนพริ้วว

12. ++พร้อมส่ง++ รองเท้าส้นแบนแต่งเพชร รัดส้นไขว้ size 39

13. ++พร้อมส่ง++ รองเท้าส้นแบน ปัดหมุด รัดส้น size 39
ราคา ***ลดเหลือ 175 บาท***

14. ++พร้อมส่ง++ รองเท้าส้นแบนแต่งโซ่ รัดข้อ size 39

15. ++พร้อมส่ง++ รองเท้าแตะ แต่งโบว์ สีดำ size 39
***ลดเหลือ 129 บาท***

ติดต่อสอบถามหรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่
Line Id : vanauan-shop
Email: vanauan@hotmail.com
Mobile : 0844563693
Facebook FanPage : http://www.facebook.com/Shop.Vanauan
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 กันยายน 2015, 19:34:14 โดย vanauan » IP : บันทึกการเข้า
vanauan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 19:34:25 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต
หน้า: [1] พิมพ์