เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 17:53:12
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ซื้อขาย-รถมอเตอร์ไซด์ (ผู้ดูแล: Krit_66)
| | | |-+  ขายเเพนท่อม200ccปิดการขายลำคานคับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายเเพนท่อม200ccปิดการขายลำคานคับ  (อ่าน 1930 ครั้ง)
คนป่ามีปืน
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2015, 14:39:52 »

ขายแพนท่อม200cc.ตอนนี้ไม่มีทะเบียนราคา25000สนใจกำลังตามโทร081-0229269

[/list]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มิถุนายน 2015, 19:51:39 โดย คนป่ามีปืน » IP : บันทึกการเข้า
คนป่ามีปืน
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 07:42:53 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
salapao
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 08:10:59 »

แล้วมีเล่มไหมครับ
คนป่ามีปืน
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 11:40:22 »

เล่มมีคับต้องตามที่เจ้าของรับรองได้ว่าไม่ใช้รถขโมยคับ
salapao
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 12:51:52 »

เล่มมีคับต้องตามที่เจ้าของรับรองได้ว่าไม่ใช้รถขโมยคับ
ด้วยความเคารพนะครับ ถ้าสมุติว่าผมซื้อไปเนี้ย ผมต้องไปตามเล่มเองเหรอครับ แล้วถ้าเกิดซื้อไปแล้วตามเล่มเจ้าของเขาไม่ไห้แล้วเขาไปแจ้งความว่ารถถูกขโมยไป ผมก็ซวยสิครับ ติดคุกหัวโตอีก ทางที่ดีผมว่าพี่ไปเอาเล่มกับชุดโอนมาจากเจ้าของเก่าเขาก่อนดีไหมครับ พวกรถจำนำเนี้ยติดคุกมาหลายรายละ โกรธ โกรธ
คนป่ามีปืน
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 19:59:52 »

ด้วยความเคารพนะครับ ถ้าสมุติว่าผมซื้อไปเนี้ย ผมต้องไปตามเล่มเองเหรอครับ แล้วถ้าเกิดซื้อไปแล้วตามเล่มเจ้าของเขาไม่ไห้แล้วเขาไปแจ้งความว่ารถถูกขโมยไป ผมก็ซวยสิครับ ติดคุกหัวโตอีก ทางที่ดีผมว่าพี่ไปเอาเล่มกับชุดโอนมาจากเจ้าของเก่าเขาก่อนดีไหมครับ พวกรถจำนำเนี้ยติดคุกมาหลายรายละ โกรธ โกรธ
ผมกำลังตามเล่มคับรถไม่มีขโมยเจ้าของก้อไม่ได้แจ้งว่าลักมาถ้ามันผิดกฏหมายผมคงโดนติดคุกไปแล้วอีกอย่างหนึ่งถ้าผมได้เล่มมาผมก้อจะขายราคานี้คับและไม่ได้หลอกใครด้วยไม่ชื้อไม่ว่ากันคับแค่ลงขายเฉยๆเล่มทะเบียนตามได้แน่นอนเจ้าของอยู่ อ.เภอเชียงคำนี้เองคับ ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
veerapong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 20:16:00 »

ถ้ามีเล่มพร้อมชุดโอนผมซื้อครับ
คนป่ามีปืน
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 20:39:30 »

ถ้ามีเล่มพร้อมชุดโอนผมซื้อครับ
    เดียวถ้าผมได้เล่มมาผมจะลงรูปให้ดูจะได้ให้พวกที่ชอบมาว่ารถลักรถขโมยดูคับว่าผมขายจริงและมีตัวตนไม่ได้อ้าง
    [/list]
    11neung11
    ชั้นประถม
    *

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 20:08:18 »

ราคานี้ได้ขายแน่นอนคับ100%ถ้ามีเล่มทะเบียนชุดโอนครบ ยิงฟันยิ้ม
    hero.mom(หม่อมจ้า)
    ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 21:17:04 »

ดันไปเจ้านี้ไม่มีโกงครับ ลูกพี่ผมเอง ชัดเจนนะครับ ถ้าไม่มีไครเอา เอาแลกน้อง เรมิงตัน ป่ะพี่

ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกัน
    คนป่ามีปืน
    มัธยม
    **

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 21:47:23 »

ดันไปเจ้านี้ไม่มีโกงครับ ลูกพี่ผมเอง ชัดเจนนะครับ ถ้าไม่มีไครเอา เอาแลกน้อง เรมิงตัน ป่ะพี่
      ว่ามาคับส่งรูปมาทางลายคับ ยิ้ม ยิ้ม
      [/list]
      คนป่ามีปืน
      มัธยม
      **

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 21:53:18 »

ผมอาจจะไม่ติดคุกเพราะเรื่องรถอาจจะติดคุกเพราะคำดูถูกที่ทำให้ทำอะไรไปด้วยไม่คิดเพราะปากของคน ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
      aimwara2
      ชั้นประถม
      *

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2015, 10:55:04 »

ผมอาจจะไม่ติดคุกเพราะเรื่องรถอาจจะติดคุกเพราะคำดูถูกที่ทำให้ทำอะไรไปด้วยไม่คิดเพราะปากของคน ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
      ของซื้อของขาย  บางครั้งมันก็เจอบ้างลูกค้าแบบนี้  อย่าคิดมากเลย
      fongton
      อย่าเพิ่งคิดว่าสิ่งใดว่าไม่ดี อาจเป็นสิ่งที่ค้นหามาทั้งชีวิต
      เตรียมอนุบาล
      *

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 10:33:02 »

รถตอนนี้ยุไหนครับกี่จังหวะครับ

♐️♐️สิ่งที่เราคิดอาจไม่ใช่สิ่งที่ใช่อาจไม่ทันคิด♎️♎061-4676569
      คนป่ามีปืน
      มัธยม
      **

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 20:16:25 »

รถอยู่ อ.พาน 4จังวะ200cc. ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
      คนป่ามีปืน
      มัธยม
      **

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2015, 07:16:29 »

หรือแลกกับรถครอบครัวก้อได้คับ ยิ้ม ยิ้ม
      คนป่ามีปืน
      มัธยม
      **

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2015, 08:01:14 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
      CHIAN
      มัธยม
      **

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2015, 11:38:03 »

มีชื่อที่อยู่ของเจ้าของหรือปล่าวครับ
      พอดีผมอยู่เชียงคำ pm มาก็ได้ครับ สนใจอยู่
      ning777
      ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2015, 22:20:52 »

ผมกำลังตามเล่มคับรถไม่มีขโมยเจ้าของก้อไม่ได้แจ้งว่าลักมาถ้ามันผิดกฏหมายผมคงโดนติดคุกไปแล้วอีกอย่างหนึ่งถ้าผมได้เล่มมาผมก้อจะขายราคานี้คับและไม่ได้หลอกใครด้วยไม่ชื้อไม่ว่ากันคับแค่ลงขายเฉยๆเล่มทะเบียนตามได้แน่นอนเจ้าของอยู่ อ.เภอเชียงคำนี้เองคับ ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
      มีครบแล้วค่อยขายดีใหมครับผม สบายใจกันหลายฝ่ายครับ
      คนป่ามีปืน
      มัธยม
      **

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2015, 19:59:10 »

ขอปิดการขายก่อนคับลำคานปากคนนั้นคนนี้ว่าอย่างนั้นอย่างนี้ ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม
      หน้า: [1] พิมพ์