เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 20:39:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมดนตรี (ผู้ดูแล: NOtis, desh)
| | |-+  ขายแล้วครับลบได้ครับขอบคุณมากครับ Mixer MACKEI 1202 VLZ PRo ของแท้ Mdae in USA
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายแล้วครับลบได้ครับขอบคุณมากครับ Mixer MACKEI 1202 VLZ PRo ของแท้ Mdae in USA  (อ่าน 220 ครั้ง)
taketchaisri
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2015, 20:35:08 »

ขายด่วน Mixer MACKEI 1202 VLZ PRo ของแท้ Mdae in USA สภาพ นางฟ้า 12,500 บ8,500 บาท
สั่งมาจาก USA โดยตรงครับเอามาใช้ ยังไม่ได้ใช้ แค่เปิดทดสอบ ครับ จำเป็นต้องขายซะแล้วครับพี่น้อง  5555
สภาพ นางฟ้า ครับ อักษรชัด แจ่มแจ๋ว หายากโค๊ตตตต   เพราะ ทำใน สหรัฐ แท้ๆครับ (ส่วนใหญ่ ทำจากจีนนะครับ)Made in USA ขนาดกระทัดรัดเคลื่อนย้ายสะดวก เสียบไม ไ้ด้หลาย ช่อง แถม มีปรีขยาย ไมในตัวด้วยครับท่าน
ว่าเรื่องเสียง เสียงใส่กระจ่าง  ทุกสัญญาณ ครบหมดครับ แหลม เพราะมากไม่แสบหู กลางชัดแจ่ว ไม่มีจม ขอบอกครับท่าน เบส ชัดเป็นลูกๆๆมีขอบครับ ไม่ต้องปรับอะไรมากครับ เสียงทุกเสียงก็บาร้านเพราะไปหมดครับ ผม ทดสอบ Mix มาก็หลายตัว ของ เปรียบเทียบดังนี้ ข้อแตกต่างที่ชัดเจนของ MACKEI คือ เสียง ใส เพราะ บาร้าน ครบทุกสัญญาณ ที่สำคัญที่สุดคือ มีความชัดเคลีย ทุกเสียงสัญญาณ ชัดมาก เครื่องดนตรีเหมือนแยกชิ้นชัดเจนลอยออกมาเลยครับท่านมีมิติ ที่สำคัญที่แตกต่างจากมิกอื่นคือ ทุกเสียงเป็นเม็ด และมีความหนาของเสียง ครับ เสียงใกล้เคียง บาเร้นเจอ แต่ชัดเคลียและหนากว่า บาร้านเสียงดีกว่าครับ เสียงใกล้เครื่องประดิษฐ์เจริญมากกับความใสของเสียงแต่ประดิษฐ์ ยังไม่เคลียครับ ยังมีความขุ่นและปรับยากมากครับไม่บาร้านสักทีครับ และเสียงไม่เป็นเม็ดเหมือน MACKEI ครับท่าน สำหรับ MACKEI ใช้งานได้ปกติ ครับท่าน ทดสอบแล้วครับ
สมคำลำลือจริงๆครับท่าน ผมยอมรับว่า OK เลยครับ เท่าที่หูผมเคยได้ยินครับผม ขอย้ำอีกครั้งว่าMADE IN USA ของแท้ ไฟ 110Vแถม หม้อแปลงทด จาก 220 V เป็น 110 V ให้แล้วครับท่าน ราคาเมืองไทย 19500 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 พฤษภาคม 2015, 08:21:13 โดย taketchaisri » IP : บันทึกการเข้า

หน้า: [1] พิมพ์