เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 20:02:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ช่วยหน่อยคับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ช่วยหน่อยคับ  (อ่าน 3076 ครั้ง)
l3eel2
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 02 เมษายน 2015, 20:08:36 »

อยากทราบว่าในเชียงรายมีร้านไหน หรือใคร ที่ขายอาหารเสริมสำหรับผู้ชายบ้างคับ
           ประเภทน้องๆไวอากร้า หรือ อะไรทำนองนี้อะคับ
     พอดีแฟนเริ่มบ่น
CK SPEED PART
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 02 เมษายน 2015, 21:21:51 »

เป็นเฉพาะกับแฟนป่าวครับ??  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้าเจอสาวอื่นแล้วกระชุ่มกระชวย กินอาหารเสริมไปก็คงไม่มีผล   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 เมษายน 2015, 08:37:48 »

อยากทราบว่าในเชียงรายมีร้านไหน หรือใคร ที่ขายอาหารเสริมสำหรับผู้ชายบ้างคับ
           ประเภทน้องๆไวอากร้า หรือ อะไรทำนองนี้อะคับ
     พอดีแฟนเริ่มบ่น
ออกกำลังกายครับ ทานอาหารให้มีประโยชน์ งดแอลกอฮอ  พักผ่อนให้เพียงพอ ดีต่อสขภาพ ถ้าใช้ยา ให้แนะนำ กาแฟวันแฟน หรือ เทอโบแม็ก เห็นลุงๆชื้อไปทานกันบ่อยๆ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2015, 11:35:28 »

เป็นเฉพาะกับแฟนป่าวครับ??  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้าเจอสาวอื่นแล้วกระชุ่มกระชวย กินอาหารเสริมไปก็คงไม่มีผล   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ในกรณีนี้ผมมีวิธีแก้ครับ ตอน... คิดถึงหน้าคนอื่นเลย 555+

dang2511
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2015, 14:46:38 »

ไปบวช.. ภาคฤดูร้อนครับ ล้อเล่น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 04 เมษายน 2015, 20:22:37 โดย dang2511 » IP : บันทึกการเข้า
ppost
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2015, 18:52:47 »

ให้เมียแต่งชุดหลายแบบ เช่น นศ.  พยาบาล ครู 555
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 04:32:27 »

ลองเอาโด่มาดองเหล้า จิ๊บแลงล่ะเกิ่งขวดรับรองสุดคืน เจื่อผมเต้อะ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 08:15:20 »

ให้เมียแต่งชุดหลายแบบ เช่น นศ.  พยาบาล ครู 555
เข้าท่า..บ่ต้องเสียเงินซื้อยา และมีภรรยา(ในฝัน)หลายคน  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 08:47:02 »

เข้าท่า..บ่ต้องเสียเงินซื้อยา และมีภรรยา(ในฝัน)หลายคน  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
นี่ไง คนมีประสบการณ์ ฮ่าๆฮิ้ววว

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
ppost
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 15:47:02 »

ขอบคุณที่ชมในทางที่ดี
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 15:59:53 »

ท่านเจ้าของกระทู้ถ้ายังอยากได้ตัวช่วยอยู่มาเอาที่ผมได้ฟรีๆครับ
ไม่ใช่ยาไวอะกร้านะครับ ชื่อฮิโนก้า ผมจะใช้ในโอกาสที่ต้องการให้คุ้มกับเงินที่จ่ายไป(ช่วยฟื้นตัวเร็ว)
ผมใช้แล้วโอเครนะไม่ได้มีผลค้างเคียง ไม่ได้มาโฆษณาให้ผลิตภัณฑ์นี้เพราะผมไม่ได้มีอาชีพขายผลิตภัณฑ์อาหารเสริม(ตรวจสอบเช็คได้เลย) ผมมีอยู่2กล่องเล็ก(1แคปซูล) ผมให้ฟรีๆมาเอาเองที่บ้านผมนะครับ
หรือท่านใดอยากได้(กรณีที่เจ้าของกระทู้อาจไม่สนใจแล้ว)ก็ติดต่อมารับได้นะครับ 089-2221722 ชื่ออู๋ครับ

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
ppost
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2015, 22:45:30 »

โอ้อยากได้ตวยได้ก่
ppost
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2015, 22:46:17 »

phon606ไลน์
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2015, 07:14:15 »

โอ้อยากได้ตวยได้ก่
มาเอาสิพี่ ให้ฟรีๆนี่แหละครับ
ไม่ได้ใช้แล้ว โทรตามเบอร์ที่ให้ไว้เลยครับ

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2015, 09:50:27 »

แนะนำตามนี้ครับ
       Sidegra  หรือ ชื่อไทยว่า ซิเดกร้า ผลิตโดยองค์การเภสัชกรรม
เป็นยาที่ช่วยแก้ไขปัญหาของท่านชาย   ซิเดกร้า
1. ชื่อผลิตภัณฑ์และลักษณะของผลิตภัณฑ์
--  ซิเดกร้า 50 มิลลิกรัม : ยาเม็ดรูปสี่เหลี่ยมขนมเปียกปูน เคลือบฟิล์มสีฟ้า  ด้านหนึ่งมีตัวอักษร GPO อีกด้านมีตัวอักษร SF50
--  ซิเดกร้า 100 มิลลิกรัม : ยาเม็ดรูปสี่เหลี่ยมขนมเปียกปูน เคลือบฟิล์มสีฟ้า  ด้านหนึ่งมีตัวอักษร GPO อีกด้านมีตัวอักษร SF100

2. ชื่อและความแรงของตัวยาสำคัญ

--  ซิเดกร้า 50 มิลลิกรัม ใน 1 เม็ด ประกอบด้วยตัวยา ซิลเดนาฟิล 50 มิลลิกรัม
--  ซิเดกร้า 100 มิลลิกรัม ใน 1 เม็ด ประกอบด้วยตัวยา ซิลเดนาฟิล 100 มิลลิกรัม

1. 50มิลลิกรัม (กล่องสีเขียว) ขนาดบรรจุ 1 กล่อง มี 4เม็ด

2. 100มิลลิกรัม (กล่องสีส้ม) ขนาดบรรจุ1กล่องมี4เม็ด

ข้อควรระวังในการใช้ยา

-- ห้ามใช้ในผู้ทีมีภาวะโรคความดัน โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต ผู้ที่ต้องใช้ยาอมใต้ลิ้น
-- ห้ามใช้ยาในผู้ที่รับยาเพื่อรักษา หรือระงับอาการของโรค ความดันโลหิต โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต
 -- ห้ามใช้เกินวันละ1 ครั้ง หรือ 100 มิลลิกรัม ใน1วัน
-- ไม่ใช้ยาพร้อมกับเครื่องดื่มชูกำลัง หรือ เครื่องดื่มที่มีส่วนผสมของแอลกอร์ฮอร์

วิธีใช้เพื่อให้เกิดผลลัพธ์สูงสุด

--- ใช้ยาก่อนเริ่มภาระกิจ 30 นาที (ตอนท้องว่าง) เพื่อให้ยาออกฤทธิครับ
--- จะรู้สึกได้ว่ามีการตื่นตัวได้ดีขึ้น เมื่อมีการเล้าโลมประกอบด้วย
--- หากผ่านเวลาไป 45 นาที ยังไม่มีอาการตอบสนองใดๆ ให้ใช้ยาเพิ่มอีก 50 มิลลิกรัมได้ทันที
--- สำหรับผู้ที่ไม่เคยใช้ยาประเภทนี้มาก่อน เพียงเม็ดแรกก็รู้สึกถึงความแตกต่างแน่นอนครับๆ
--- ยาตัวนี้จะช่วยในเรื่องของการแข็งตัวอย่างเดียวเท่านั้น โดยต้องมีการเล้าโลมหรือกระตุ้นอารมณ์ด้วย
--- ยาตัวนี้ไม่มีผลใดๆในด้านการชลอ หรือยึดระยะเวลาในการปฏิบัติภาระกิจ
--- ยาตัวนี้ ไม่มีผลใดๆทั้งการเพิ่ม และลดคุณภาพของน้ำเชื้อแต่อย่างใด
--- หากเสร็จสิ้นภาระกิจแล้ว แต่ยังอยู่ในสถานะพร้อมรบ ให้ดื่มน้ำเยอะๆครับ
Sing ha

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2015, 15:34:43 »

แนะนำตามนี้ครับ
       Sidegra  หรือ ชื่อไทยว่า ซิเดกร้า ผลิตโดยองค์การเภสัชกรรม
เป็นยาที่ช่วยแก้ไขปัญหาของท่านชาย   ซิเดกร้า
1. ชื่อผลิตภัณฑ์และลักษณะของผลิตภัณฑ์
--  ซิเดกร้า 50 มิลลิกรัม : ยาเม็ดรูปสี่เหลี่ยมขนมเปียกปูน เคลือบฟิล์มสีฟ้า  ด้านหนึ่งมีตัวอักษร GPO อีกด้านมีตัวอักษร SF50
--  ซิเดกร้า 100 มิลลิกรัม : ยาเม็ดรูปสี่เหลี่ยมขนมเปียกปูน เคลือบฟิล์มสีฟ้า  ด้านหนึ่งมีตัวอักษร GPO อีกด้านมีตัวอักษร SF100

2. ชื่อและความแรงของตัวยาสำคัญ

--  ซิเดกร้า 50 มิลลิกรัม ใน 1 เม็ด ประกอบด้วยตัวยา ซิลเดนาฟิล 50 มิลลิกรัม
--  ซิเดกร้า 100 มิลลิกรัม ใน 1 เม็ด ประกอบด้วยตัวยา ซิลเดนาฟิล 100 มิลลิกรัม

1. 50มิลลิกรัม (กล่องสีเขียว) ขนาดบรรจุ 1 กล่อง มี 4เม็ด

2. 100มิลลิกรัม (กล่องสีส้ม) ขนาดบรรจุ1กล่องมี4เม็ด

ข้อควรระวังในการใช้ยา

-- ห้ามใช้ในผู้ทีมีภาวะโรคความดัน โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต ผู้ที่ต้องใช้ยาอมใต้ลิ้น
-- ห้ามใช้ยาในผู้ที่รับยาเพื่อรักษา หรือระงับอาการของโรค ความดันโลหิต โรคหัวใจ โรคตับ โรคไต
 -- ห้ามใช้เกินวันละ1 ครั้ง หรือ 100 มิลลิกรัม ใน1วัน
-- ไม่ใช้ยาพร้อมกับเครื่องดื่มชูกำลัง หรือ เครื่องดื่มที่มีส่วนผสมของแอลกอร์ฮอร์

วิธีใช้เพื่อให้เกิดผลลัพธ์สูงสุด

--- ใช้ยาก่อนเริ่มภาระกิจ 30 นาที (ตอนท้องว่าง) เพื่อให้ยาออกฤทธิครับ
--- จะรู้สึกได้ว่ามีการตื่นตัวได้ดีขึ้น เมื่อมีการเล้าโลมประกอบด้วย
--- หากผ่านเวลาไป 45 นาที ยังไม่มีอาการตอบสนองใดๆ ให้ใช้ยาเพิ่มอีก 50 มิลลิกรัมได้ทันที
--- สำหรับผู้ที่ไม่เคยใช้ยาประเภทนี้มาก่อน เพียงเม็ดแรกก็รู้สึกถึงความแตกต่างแน่นอนครับๆ
--- ยาตัวนี้จะช่วยในเรื่องของการแข็งตัวอย่างเดียวเท่านั้น โดยต้องมีการเล้าโลมหรือกระตุ้นอารมณ์ด้วย
--- ยาตัวนี้ไม่มีผลใดๆในด้านการชลอ หรือยึดระยะเวลาในการปฏิบัติภาระกิจ
--- ยาตัวนี้ ไม่มีผลใดๆทั้งการเพิ่ม และลดคุณภาพของน้ำเชื้อแต่อย่างใด
--- หากเสร็จสิ้นภาระกิจแล้ว แต่ยังอยู่ในสถานะพร้อมรบ ให้ดื่มน้ำเยอะๆครับ

คำแนะนำที่ดี...แต่ไม่เคยลองครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2015, 19:10:38 »

ถึงพี่ที่ส่งข้อความมาหาผมทางอินบ็อกซ์
ขอโทษครับ ขออภัย ขอสูมาเต๊อะอ้าย ผมเพิ่งเข้าระบบและเพิ่งเห็นข้อความของท่าน
แต่ข้อความทางไลน์ผมไม่เห็นนะครับ ไลน์พี่ขึ้นมาว่า(ผม) อ่านแล้ว หรือยัง?
ยังอยู่นะครับมารับไปได้เลย โทรตามเบอร์ได้เลยครับ มีเบอร์โทรมาหาผมสัก2วันที่แล้ว3ตัวท้ายเป็นเลข111(ไม่ทราบว่าใช่พี่หรือเปล่า ผมหลับอยู่ผมเลยตัดสาย แต่ผมโทรกลับไปหลายครั้งนะครับแต่ไม่มีคนรับ) พี่ๆโทรมาตามเบอร์นะ ยังอยู่ครับ2กล่องเหมือนเดิม
ปล.ขอบคุณคำแนะนำของท่านTossapolด้วยนะครับ จะได้เป็นข้อมูลสำหรับใครที่ใช้ยาตัวนี้จะได้เข้าใจ(ช่วยให้แข็งตัวนั่นแหละครับ)

JAMES ...
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2015, 09:12:55 »

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=796657.0

line id : chayen001
bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2015, 13:56:53 »

...แสดงว่าปิดไฟไม่มืดสนิท.
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2015, 23:14:08 »

อะแฮ่มมมๆๆๆ
คุยได้แนะนำได้นะจ๊ะ แต่อย่าขายของในนี้นะจ๊ะ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
หน้า: [1] พิมพ์