เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 21:05:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  แจกบัตร คอนเสิร์ตคนหัวใจสิงห์ อัสนี-วสันต์
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน แจกบัตร คอนเสิร์ตคนหัวใจสิงห์ อัสนี-วสันต์  (อ่าน 3339 ครั้ง)
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 09:58:43 »

คอนเสิร์ตคนหัวใจสิงห์ อัสนี-วสันต์

สถานที่แสดง   สิงห์ปาร์ค จ.เชียงราย
วันแสดง   วันที่ 28 มีนาคม พ.ศ. 2558
เวลาแสดง   เริ่มแสดง 19:00 น. ถึง 24:00 น.
เวลาประตูเปิด-ปิด   เวลา 16:00 น. ถึงเวลา 24:00 น. (กิจกรรมเวทีย่อยเริ่มตั้งแต่ 16.00 น.).

มีบัตรมาแจกอยู่ 10 ใบ  ให้คนละ 1 ใบ  

กติกา/เงื่อนไข :  ให้เขียนข้อเสนอแนะหรือคำติชม ที่ได้เข้าเว็บเชียงรายโฟกัส โดยโพสลงในกระทู้นี้ได้เลย  10 ท่านแรก รับไปเลยครับ

ตั้งแต่วันนี้ถึงวันศุกร์ที่ 26 มี.ค 58  โดยผู้ที่ได้รับบัตร ให้ติดต่อรับบัตรด้วยตนเองที่สำนักงานเชียงรายโฟกัส ซึ่งเดี๋ยวจะลงแผนที่ให้อีกครั้งหนึ่งครับ

ผู้ที่ได้รับ
1.สละสิทธิ์
2.สละสิทธิ์
3.phapim  *** รับไปแล้ว
4.คนยอง  *** รับไปแล้ว
5.tung 7737 *** รับไปแล้ว
6.jirapolus   *** รับไปแล้ว
7.yo&t   *** รับไปแล้ว
8.รอคำตอบ
9.lila  *** รับไปแล้ว
10.lezoya *** รับไปแล้ว
11.noomprg *** รับไปแล้ว

* 11059701_810123555690673_1689364333956736960_n.jpg (160.22 KB, 731x960 - ดู 303 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 มีนาคม 2015, 16:14:11 โดย WEBMASTER » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
campzaml
เก็บเงินสร้างตัว
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:17:30 »

ตั้งแต่ได้เข้ามาอยุ่ในครบครัวเชียงรายโฟกัส รู้สึกอะไรมันก็ง่ายไปหมดครับ ตอนนี้เหมือนมีอะไรก็ต้องเชียงรายโฟกัสไว้ก่อนเลย บอกตรงๆเลย Google แทบไม่จำเป็นเลยครับ(เวอร์ไปป่าว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)เพราะเจอปัญหาอะไร โพสลงในเชียงรายโฟกัสแปบเดียว ก็มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกลุ่มเข้ามาแนะนำหรือแก้ใขปัญหาได้ ซึ่งเป็นอะไรที่ประทับใจมาก ส่วนเรื่องการซื้อของเครื่องใช้ต่างๆ ก็เหมือนกันอีกนั้นแหละครับ ตั้งห้องหาไม่กี่วันก็ได้สิ่งที่ต้องการแล้ว ทุกวันนี้ของใช้ในบ้านได้มาจากในนี้เกือบทั้งหมดเลย ตั้งแต่สมัครสมาชิกเข้ามาเล่นแทบทุกเวลาเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่านอนตื่นสาย     อย่าอายทำกิน
อย่าหมิ่นเงินน้อย    อย่าคอยวาสนา
jennemo
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:30:54 »

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มีห้กัน เข้าchiangraifocus ก็บ่อย ได้งานก็ฌเวปนี้ และยังได้ความรู้อีกเยอะ

;Dคนมันขี้ลืม จะให้ทำยังไง ไม่ให้ขี้ลืม ยิงฟันยิ้ม
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:34:19 »

ตั้งแต่ได้เข้ามาอยุ่ในครบครัวเชียงรายโฟกัส รู้สึกอะไรมันก็ง่ายไปหมดครับ ตอนนี้เหมือนมีอะไรก็ต้องเชียงรายโฟกัสไว้ก่อนเลย บอกตรงๆเลย Google แทบไม่จำเป็นเลยครับ(เวอร์ไปป่าว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)เพราะเจอปัญหาอะไร โพสลงในเชียงรายโฟกัสแปบเดียว ก็มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกลุ่มเข้ามาแนะนำหรือแก้ใขปัญหาได้ ซึ่งเป็นอะไรที่ประทับใจมาก ส่วนเรื่องการซื้อของเครื่องใช้ต่างๆ ก็เหมือนกันอีกนั้นแหละครับ ตั้งห้องหาไม่กี่วันก็ได้สิ่งที่ต้องการแล้ว ทุกวันนี้ของใช้ในบ้านได้มาจากในนี้เกือบทั้งหมดเลย ตั้งแต่สมัครสมาชิกเข้ามาเล่นแทบทุกเวลาเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ขอบคุณครับ ที่ทำให้อย่างน้อยก็รู้ว่าเว็บนี้ยังมีประโยชน์อยู่

มารับคอนเสิร์ต 1 ใบ ได้เลยครับ เดี๋ยวส่งพิกัดแผนที่ให้ใน pm ครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
phapim
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:35:30 »

เข้าเน็ตเมื่อไหร่ก็เข้ามาเปิดดู เชียงรายโฟกัส  ได้เข้ามาอ่าน แต่ละบอร์ด มีเรื่องราวมากมายให้ติดตามค่ะ ยิ้ม
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:35:53 »

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มีห้กัน เข้าchiangraifocus ก็บ่อย ได้งานก็ฌเวปนี้ และยังได้ความรู้อีกเยอะ

ยิ้มเท่ห์ ขอบคุณเช่นกันครับ

เอาบัตรไปเลย 1 ใบ เปิดดูใน pm นะครับ

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:38:17 »

เข้าเน็ตเมื่อไหร่ก็เข้ามาเปิดดู เชียงรายโฟกัส  ได้เข้ามาอ่าน แต่ละบอร์ด มีเรื่องราวมากมายให้ติดตามค่ะ ยิ้ม

อันที่จริงอยากได้ข้อเสนอแนะบ้างนะครับ เพื่อจะได้รู้ความต้องการของสมาชิกในเว็บ และนำมาพัฒนาเว็บไซต์ต่อไป  ยังไงก็ขอบคุณสำหรับความเห็นนี้

ให้สิทธิ์ได้บัตรคอนเสิร์ตไปเลย 1 ใบครับ  ยิ้มเท่ห์

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:44:27 »

ตอนนี้เหลือ 2 ใบนะครับ

เว้นแต่ 3 ท่านข้างบนจะสละสิทธิ์

มีช่องทางรับบัตร ผ่านเพจเฟชบุ๊ค อีก 5 ใบ ตามลิงค์นี้

https://www.facebook.com/crfocus?ref=hl

ใครไม่ทันก็เข้าไปร่วมกิจกรรมได้ครับ ตามลิงค์นี้

คนยอง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 10:51:49 »

ขอขอบคุณ เว็บเชียงรายโฟกัสมากๆ ครับที่รวบรวมข้อมูลต่างๆ ของจังหวัดครับ ทำให้ผมได้รู้ข่าวสารบ้านเมืองของจังหวัดเชียงรายเราครับ สุดท้ายนี้ขอให้ท่านผู้ดูแลระบบได้พัฒนาเว็บนี้ต่อไปนะครับ ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 11:00:46 »

ขอขอบคุณ เว็บเชียงรายโฟกัสมากๆ ครับที่รวบรวมข้อมูลต่างๆ ของจังหวัดครับ ทำให้ผมได้รู้ข่าวสารบ้านเมืองของจังหวัดเชียงรายเราครับ สุดท้ายนี้ขอให้ท่านผู้ดูแลระบบได้พัฒนาเว็บนี้ต่อไปนะครับ ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณเช่นกัน  สำหรับคอมเม้นท์เป็นคนที่ 4  ก็ได้สิทธิ์ตามกติกาไปเลย บัตร 1 ใบครับ

yo&t
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 11:17:07 »

ผมคนต่างจังหวัด มาอยู่ที่นี่ก็ สิบกว่าปีละ และเมื่อได้มาเป็นสมาชิก ของเว็บเชียงรายโฟกัสนี้
ก็ได้อะไรเยอะแยะมากมายเลย ทั้งซื้อของ ขายของ ข่าวสารๆใกล้ๆตัวเรา อยากได้อะไร อยากรู้อะไรก็มาหาในเว็บนี้แหละ แต่อยากให้เว็บ ช่วยลงแผนที่ของแต่ละสถานที่ สำคัญๆของจังหวัดไว้ด้วย (หรือผมหาไม่เจอเองก็ไม่รู้นะครับ ฮ่าๆ) เพราะถ้ามีวันหยุดอยากไปเที่ยวไหนหรือไปไหว้พระ ในเชียงรายบางทีมันคิดไม่ออกว่าจะไปไหนดี หรือคิดออกแต่ไปไม่ถูกก็มี หาในอากู๋ก็ งง นะบางที ถ้าเว็บมีให้นี่ ก็จะสบายเลย นะครับ ขอบคุณครับ
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 12:07:19 »

ถ้าจะให้พูดถึงเชียงรายโฟกัส คงพูดได้ยาวมากมาย เพราะทุกวันตั้งแต่เป็นสมาชิก ผมต้องเข้ามาเล่น เข้ามาทำงาน เข้ามาหางาน หาชื้อของ ขายของ ทุกวัน ตื่นเช้ามาก็ต้องเปิดคอม เพราะทุกวันนี้ ใช้ชีวิตกับ เชียงรายโฟกัสจริงๆ มีกิจกรรมดีๆที่ไหน ว่างก็จะไปร่วมด้วยเสมอ ขอขอบคุณ เชียงรายโฟกัส จริงๆครับ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 12:29:26 »

ผมคนต่างจังหวัด มาอยู่ที่นี่ก็ สิบกว่าปีละ และเมื่อได้มาเป็นสมาชิก ของเว็บเชียงรายโฟกัสนี้
ก็ได้อะไรเยอะแยะมากมายเลย ทั้งซื้อของ ขายของ ข่าวสารๆใกล้ๆตัวเรา อยากได้อะไร อยากรู้อะไรก็มาหาในเว็บนี้แหละ แต่อยากให้เว็บ ช่วยลงแผนที่ของแต่ละสถานที่ สำคัญๆของจังหวัดไว้ด้วย (หรือผมหาไม่เจอเองก็ไม่รู้นะครับ ฮ่าๆ) เพราะถ้ามีวันหยุดอยากไปเที่ยวไหนหรือไปไหว้พระ ในเชียงรายบางทีมันคิดไม่ออกว่าจะไปไหนดี หรือคิดออกแต่ไปไม่ถูกก็มี หาในอากู๋ก็ งง นะบางที ถ้าเว็บมีให้นี่ ก็จะสบายเลย นะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับ ตอนนี้แผนที่ส่วนใหญ่จะมีแต่ที่อยู่ในข้อมูลท่องเที่ยวแต่ละแห่ง ทางเว็บจะปักหมุดเชื่อมกับแผนที่ google ไว้ให้อยู่แล้วครับ  ส่วนสถานที่สำคัญอื่นๆ ที่ไม่ใช่แหล่งท่องเที่ยว เดี๋ยวจะขอปรึกษากันก่อนว่าจะทำยังไงให้ครอบคลุมหรือใช้งานง่าย เพราะปัจจุบันส่วนใหญนิยมใช้แผนที่จาก google ซึ่งสะดวก เข้าถึงและรวดเร็วอยู่แล้ว  ยิงฟันยิ้ม

รับบัตรชมคอนเสิร์ตด้วยไหมครับ  ถ้าไม่รับช่วยตอบกลับ pm ให้ทีนะครับ

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 12:38:12 »

ถ้าจะให้พูดถึงเชียงรายโฟกัส คงพูดได้ยาวมากมาย เพราะทุกวันตั้งแต่เป็นสมาชิก ผมต้องเข้ามาเล่น เข้ามาทำงาน เข้ามาหางาน หาชื้อของ ขายของ ทุกวัน ตื่นเช้ามาก็ต้องเปิดคอม เพราะทุกวันนี้ ใช้ชีวิตกับ เชียงรายโฟกัสจริงๆ มีกิจกรรมดีๆที่ไหน ว่างก็จะไปร่วมด้วยเสมอ ขอขอบคุณ เชียงรายโฟกัส จริงๆครับ

ทุกวันนี้ก็พยายามปรับปรุงเปลี่ยนแปลงระบบหลายๆส่วนให้สอดคล้องกับความต้องการผู้ใช้งานอยู่เหมือนกันครับ บางคนเล่นแต่หน้าเว็บบอร์ด ไม่เคยดูข้อมูลข่าวสารต่างๆหน้าเว็บเลย พอวันหนึ่งอยากไปหาข้อมูลก็เลยงง ไม่รู้คลิกตรงไหน ผมพยายามทำให้คนใช้งานได้หลายๆกลุ่มนะครับ คนที่เก่งคอมฯ ถนัดใช้เน็ต ก็มาหาข้อมูลข่าวสารได้จากเว็บบอร์ด  สำหรับคนที่เล่นเว็บบอร์ดไม่เป็นก็ติดตามข้อมูลได้จากหน้าแรกของเว็บ

ระบบขายสินค้าก็เหมือนกัน ตอนนี้ขายได้ทั้งในหน้าเว็บบอร์ด และหน้าแรกของเว็บก็มีตลาดซื้อขาย ซึ่งทำงานแยกกัน อยู่คนละส่วน ซึ่งที่ต้องทำแยกกันเพราะคนใช้งานจะเป็นคนละกลุ่ม เพิ่มทางเลือกให้คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บบอร์ดครับ

autoshot27
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 13:06:21 »

ผมเป็นคนจ.น่านครับชื่นชมกับพลังแห่งการช่วยเหลือ เตือนภัย ใน ชรฟก. นี้มากครับ เป็นกำลังใจให้ ทีมงาน  ชรฟก. สู้ๆครับขอให้อยู่คู่คนเชียงราย คนเหนือเราไปนานๆครับ
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 13:39:45 »

อยากให้มีปุ่มโหวตกระทู้ และโหวตคอมเม้นแต่ละกระทู้ด้วย (จะดีไหมเอ่ย)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม บัตรคงหมดไปล่ะไม่เป็นไร  ให้สมาชิกไปก็แล้วกัน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 14:10:22 »

อยากให้มีปุ่มโหวตกระทู้ และโหวตคอมเม้นแต่ละกระทู้ด้วย (จะดีไหมเอ่ย)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม บัตรคงหมดไปล่ะไม่เป็นไร  ให้สมาชิกไปก็แล้วกัน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถ้ามีปุ่มโหวต เกรงว่าจะไม่มีคนตอบกระทู้ครับ จะกดแต่ปุ่มโหวต  ยิงฟันยิ้ม

บัตรมีอยู่เน้อครับ  เดียวไปเอามาจากโควต้าของผู้ดูแลบอร์ดสัก 3-4 ใบ  ยิงฟันยิ้ม

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 14:11:55 »

ผมเป็นคนจ.น่านครับชื่นชมกับพลังแห่งการช่วยเหลือ เตือนภัย ใน ชรฟก. นี้มากครับ เป็นกำลังใจให้ ทีมงาน  ชรฟก. สู้ๆครับขอให้อยู่คู่คนเชียงราย คนเหนือเราไปนานๆครับ

ขอบคุณครับ ว่าแต่อยู่น่านหรืออยู่เชียงรายครับตอนนี้ ไปดูคอนเสิร์ต วันเสาร์นี้ไหม ที่ไร่บุญรอด จะมอบบัตรให้เข้าชม 1 ใบ

jirapolus
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 16:13:10 »

ใช่เลยครับ สำหรับผม
เช้ามา ต้อง ชร.โฟกัส
อยากรู้อะไร ต้อง ชร.โฟกัส
ขายอะไร ก้อ ชร.โฟกัส
อยากไปดู อัสนี วสันต์  ก้อ ชร.โฟกัส อีกแระ
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2015, 16:15:24 »

ใช่เลยครับ สำหรับผม
เช้ามา ต้อง ชร.โฟกัส
อยากรู้อะไร ต้อง ชร.โฟกัส
ขายอะไร ก้อ ชร.โฟกัส
อยากไปดู อัสนี วสันต์  ก้อ ชร.โฟกัส อีกแระ

อิอิ.. รับบัตรไปคอนเสิร์ตไหมครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์