เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 07:37:26
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  เขตแม่สาย มีหมายตีเหยื่อปลอม ช่อนไหมครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เขตแม่สาย มีหมายตีเหยื่อปลอม ช่อนไหมครับ  (อ่าน 1245 ครั้ง)
fue_fha
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2015, 08:54:57 »

เขตแม่สาย มีหมายตีเหยื่อปลอม ช่อนไหมครับ

ผมอยู่ บ้านถ้ำ ตีมาจะเดือนละ ยังไม่เคยโดนเลย

มีแค่ครั้งเดียว ช่อนกัดแต่ไม่โดน เศร้าใจเลย

รบกวน พี่ๆน้องๆคนไหนมีหมายดีๆ แนะนำหน่อยครับ

ผมตะเวณ ตีไปทั่วละ ..เงียบ สงสัยชาวบ้าน ตก ดัดกันหมดละT_T

ขอบคุณมากๆครับ **ผมมือใหม่นะ ฝึกเล่นเหยื่อปลอม**
betta
ชั้นประถม
*

นักสู้ผู้อ่อนโยน

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 21:25:42 »

ท้ายหมู่บ้านก่อมีหมายนิครับหมู่1งะบ่าอั้นก่อหนองน้ำพุบ้านจ้องมีตัวแน่นอนแต่จะขบก่ออยู่ที่ดวงและเหยื่อครับเพราะกบกระโดดใครๆก่อใช้ลองกบยางหรือเหยื่ออื่นที่คนทั่วไปไม่ใช้ดูครับน่าจะโดน
betta
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 21:28:07 »

แต่ถ้าชะโดต้องอ่างห้วยใคร้ครับเพื่อนบอกชะโดนักแต่ส่วนตัวบ่เคยไปเน้อ 55
Akapoom.K
เตรียมอนุบาล
*

ต๋อนลมยังเตียวฮูดัง ไค้ยะหยังก่ายะ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2015, 12:09:35 »

อ่างห้วยไคร้ครับ ไซค์เล็กไปหน่อย ช่วงนี้ปลาไม่ค่อยกินเหยื่อครับอากาศมันยังเย็นอยู่

* image.jpg (267.28 KB, 1024x768 - ดู 721 ครั้ง.)
fue_fha
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2015, 14:02:16 »

ท้ายหมู่บ้านก่อมีหมายนิครับหมู่1งะบ่าอั้นก่อหนองน้ำพุบ้านจ้องมีตัวแน่นอนแต่จะขบก่ออยู่ที่ดวงและเหยื่อครับเพราะกบกระโดดใครๆก่อใช้ลองกบยางหรือเหยื่ออื่นที่คนทั่วไปไม่ใช้ดูครับน่าจะโดน

ไปมาแล้วครับ เงียบจิงๆ มีแต่คนยิงปลา 55+..(นิลลอยเป็นฝูงเลย ตัวใหญ่ๆทั้งนั้น)[quote

author=Akapoom.K link=topic=697356.msg8013316#msg8013316 date=1423890575]
อ่างห้วยไคร้ครับ ไซค์เล็กไปหน่อย ช่วงนี้ปลาไม่ค่อยกินเหยื่อครับอากาศมันยังเย็นอยู่
[/quote]

ผมเห็นคนเริ่มไปละ ช่วงนี้ กำลังจะลองบัสเบท ดู อยู่ ว่าจะเล่นชะโดได้ไหม..ขอบคุณ ครับ
betta
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2015, 17:57:25 »

ไซด์นี้ข้างฝั่งกำลังมันเลยครับถ้าใหญ่ล้ำไปเอ็นดูรอกกับคันเพราะอัดอย่างเดียว 555 ผมอยู่บ้านโป่ง
Naraku
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2015, 20:37:02 »

ลองมาทางบ้านโป่งดูกะคับ
I'm หนึ่ง
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 03 เมษายน 2015, 16:30:16 »

ไปลองมาตะวานอเองคับอ่างห้วยไคร้ เงียบดีแท้ครับ บ่ขบเลยเหยื่อหยั๋งกะดาย มีหมายไหม่ก่ครับน้าๆ
fue_fha
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2015, 23:57:49 »

ไปลองมาตะวานอเองคับอ่างห้วยไคร้ เงียบดีแท้ครับ บ่ขบเลยเหยื่อหยั๋งกะดาย มีหมายไหม่ก่ครับน้าๆ

โลกะ4ขีด สนเด๋วบอกหมายให้ครับ
I'm หนึ่ง
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2015, 13:20:49 »

จัดมาเลยครับท่าน
acer4741
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2015, 20:52:10 »

ใช้เหยื่ออะไรคับ สปินเนอร์เบสที่เห็นในรูปหรือเปล่าคับของสำนักไหนคับ

0962216839 โอมคับ
fue_fha
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 23:05:14 »

จัดมาเลยครับท่าน

หมายอยู่ (แถวบ้านจอง)สายใหม่ทางไปเชียงแสน...อยู่ข้างๆหมู่บ้านเอื้ออาทร ชื่อบ่อลุง เหวิน ครับ

ค่า คัน 20 บ่อ ธรรมาชาตินะครับ หน้าดิน สปิ่วเล่นได้ มีแต่ไซร์ใหญ่

(ปลาไน นวลจัน ช่อน บู่ เยอะมาก บ่อกว่้าง ) ไปไม่ถูก โทรมาถามได้ ครับ 091-0796027

ใช้เหยื่ออะไรคับ สปินเนอร์เบสที่เห็นในรูปหรือเปล่าคับของสำนักไหนคับ

ของธรรมดาครับ วันนั้น ยืมน้องมาเล่น กัด จนเสียรูปเลย .... (วันนั้นโดน ไป 7 ไม้ ฟินมากๆๆครับ )
หน้า: [1] พิมพ์