เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 03 พฤษภาคม 2024, 06:17:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  เรีัยน คาวาซากิ คลับ....
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เรีัยน คาวาซากิ คลับ....  (อ่าน 841 ครั้ง)
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 14:39:10 »

วันที่ 26-27 กุมภาฯ นี้

ทางกลุ่มจะจัดทริป ไปแอ่ว

อ.เชียงของ นอนกัน 1 คืน ครับ...

จึงใคร่ขอเรียนเชิญ พี่น้อง คาวาฯ

ทุกๆท่านนะครับ....

ปล.หมายกำหนดการ สถานที่ จะนัดอีก ทีนะครับ...

แต่ไปแน่นอน ครับพี่น้อง....

ปล.2 ไม่ใช่คาวาฯ ก็ไปกับเราได้นะครับ รถ 2 ล้อ 4 ล้อ

ไปได้หมดครับ...เพราะเรารักอิสระ....

จากสูงสุด สู่สามัญ
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 22:44:57 »

หมายกำหนดการ....แบบสรุปนะครับ...

เจอกัน วัน เสาร์ ที่ 26 กุมภา เวลา 12.00 น.

ที่หน้าร้าน CPS (ร้านพี่เอก) ล้อหมุน 12.30 น.

ใครช้า...ตามไปเองเน้อ...

เส้นทาง เชียงราย แม่จัน เชียงแสน เชียงของ

รวมระยะทาง 144 กม. นะครับ...(ตูดด้านแน่ๆ)

มีถนนอยู่ช่วงนึงครับ เรียบแม่น้ำโขง...

ถนนเส้นนี้ถ้าพ้น เชียงแสน ไปแล้วไม่แน่ใจว่า

จะเจอปั๊ม น้ำมันใหญ่หรือเปล่า..ดังนั้น เตรียมตัวให้ดี

เพราะจากเชียงแสน เราจะเข้า บ้านแม่เงิน ไปต่อที่ บ้านริมโขง

วิ่งเรียบแม่น้ำโขงไปเรื่อยๆ ถึงบ้านเวียง และเข้าบ้านสถาน และ อ.เชียงของ

ต่อไปเรื่องที่พักนะครับ...คืนละ ไม่เกิน 100 บาท ต่อ 1 คน นะครับ...

ข้าวหากินกันข้างนอกที่พัก เนื่องจากราคานี้ไม่มีเลี้ยงข้าว...แนะนำข้าวมันไก่ ไหหลำ

อร่อยมาก แต่วันที่ไปถึงคงไม่ทันได้กินนะครับ...

สรุป เรื่องเงินคือ....ค่าน้ำมัน รถใคร รถมัน นะครับ...เตรียมกันไปเอง

เรื่องค่าที่พัก คืนละ 100 บาท ต่อ 1 คน ครับ...(ไปเยอะอาจจะถูกกว่านี้นะครับ)

เรื่องค่ากิน แล้วแต่กระเพาะ....ของท่านเองเลยครับ...ใครกินเยอะ เตรียมตังค์ไปเยอะหน่อย

นอกนั้น กินเหล้า แชร์กันนะครับ กินเยอะ ออกเยอะ กินน้อย ออกน้อย ครับ...พี่น้อง...

สงสัยโทรถามผมได้เลย  084-1693366  บอย ครับ...

sparky
ชั้นประถม
*

ร้านอะไหล่ รถ มอ ไซค์ สันโค้งน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2011, 17:02:49 »

ไปด้วยนะพี่บอย

Max speed motor สันโค้งน้อย
จำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่งรถ Honda Yamaha KSR MSX
081-8282801
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2011, 22:35:07 »

ไปด้วยนะพี่บอย

อิอิ...ไม่ได้ไปแล้วแหละ...

พ่อตา เสีย...ไม่ได้ไปไหนเลยครับ...

หน้า: [1] พิมพ์