เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 08:12:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  ขายแล้วนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายแล้วนะครับ  (อ่าน 295 ครั้ง)
devil.LEE
ระดับ :ป.โท

« เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2014, 20:07:07 »

1.SONY xperia SL
สภาพเครื่องไม่ค่อยสวยครับมีรอยขีดข่วนและลอกตามการใช้งานและที่หนักหน่อยก็คือ 2 มุมบนมีรอยแตกบิ่นครับ
ดูได้จากรูปเลยครับแต่ไม่ต้องห่วงนะครับเพราะผมมีเคสของ NILLKIN อย่างดีแถมให้ด้วยครับ ด้านการใช้งานดีเยี่ยม
ครับตอนนี้ผมใช้เป็นเครื่องหลักอยู่หลายๆคนจะเห็นแล้ว ตัวนี้สเปคเอาเรื่องนะครับ มาพร้อมกับ CPU dual core 1.7 GHz
และ RAM 1GB พร้อมความจำภายในที่ 32 กิก กล้องหลัง 12.1 ล้านพิกเซลกล้องหน้า 1.3 ล้านพิกเซล จอ 4.3 นิ้วเรียก
ได้ว่าครบครันคุ้มค่าแน่นอนครับใช้กันสบายๆเลย

อุปกรณ์ที่ท่านจะได้มี
1.ตัวเครื่อง
2.สายชาร์จ
3.สายดาต้า
4.หูฟัง
5.เคส nillkin อย่างดี

ขอเสนอขายที่ 3250 บาทครับ

2.OPPO finder
ตัวนี้ใช้รอมตามรูปเลยนะครับ สภาพก็มีรอยและขอบลอกนิดหน่อยครับแต่โดยรวมยังสวยๆเลยครับ
ด้านการใช้งานก็ปกติดีทุกประการครับไม่มีปัญหาแต่อย่างใดจะมีนิดหน่อยก็ตรงจอมันจะจำภาพแป้น
พิมใว้ครับจะเห็นลางๆเวลาพื้อจอเป็นสีขาวครับอาการนี้เป็นกันทุกรุ่นครับที่ใช้จอ super amoled
ตัวนี้มาพรอ้มกับ CPU dual core 1.5 GHz และ RAM 1 GB หน่วยความจำภายใน 16 กิก กล้อง
หลัง 8 ล้านพิกเซลกล้องหน้า 1.3 ล้านพิเซล จอ 4.3 นิ้ว เรียกได้ว่าคู่ขี่กับเจ้า SL มาเลยละครับตัว
นี้วัสดุดีมากนะครับเครื่องบางๆถือเล่นแล้วรู้สึกดีครับเหมาะมือและกระชับมือดี

อุปกรณ์ที่ท่านจะได้มี
1.ตัวเครื่อง
2.สายชาร์จ
3.สายดาต้า

ขอเสนอขายที่ 3250 บาทครับ

สนใจโทร 0822789589 บอยครับ
ปล.ผมอยู่ อ.เชียงยืน จ.มหาสารคามนะครับแต่สามารถส่งได้ขายของมาเยอะแล้ว
ลองเช็คประวัติดูได้ครับ

รูปพิจารณาเอาเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2014, 19:15:51 โดย devil.LEE » IP : บันทึกการเข้า
devil.LEE

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2014, 08:12:39 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
devil.LEE

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2014, 10:05:11 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
devil.LEE

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2014, 11:59:00 »

อัพเดตสถานะนิดนึงครับ ตอนนี้ OPPO finder กลับมาเป็นรอมศูนย์แล้วนะครับ
ท่านใดสนใจโทรมาเลยนะครับ 0822789589 บอยครับ LINE ไอดี nanoko ครับ
หน้า: [1] พิมพ์