เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 23:06:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ความเชื่อ ลี้ลับ (ผู้ดูแล: NOtis, micky13)
| | |-+  ครูบาจันต๊ะ รุ่น2 เจ้าสัวบอย หลวงปู่ทวด 24 ครูบาอินสม ครูบาอุ่น อื่นๆเยอะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ครูบาจันต๊ะ รุ่น2 เจ้าสัวบอย หลวงปู่ทวด 24 ครูบาอินสม ครูบาอุ่น อื่นๆเยอะ  (อ่าน 1139 ครั้ง)
fodomana@hotmail.com
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2014, 09:30:31 »

ขออนุญาติแอดมินด้วยนะครับผิดพลาดประการใด

ติดต่อได้ทางเฟส fodomana@hotmail.com โทร 0835783631  
ดูของได้ที่ค่ายเม็งรายนะครับ ไลน์
ขุนแผนรุ่นสอง  เทาขาว และ ชทพูขาว หนา ๆ

หลวงปู่ทวดอาจารย์ 24 เนื้อว่าน มีบอล มวลสาร97 พุทธคุณเยี่ยม รับประกันแท้ สวยมากครับ

เหรียญเจ้าสัว สร้างโดยบอย  เนื้อสัตตะ ราคาขึ้นเรื่อยๆเพราะเซียนใหญ่สร้าง อนาคตเก็บไว้หลักล้านแน่  

ขุนแผนครูบาอุ่นวัดโรงวัว เนื้อรวมมวลสาร ตะกรุดเงิน สวยสร้างน้อย พุทธคุณดีดี เลยครับ

สี่หูห้าตา รุ่นสุดท้ายครูบาบุญยัง ค้าขายโชคลาภดีมากครับ เดิมๆ

สนใจองค์ไหน ลองคุยกันครับ กันเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 ตุลาคม 2014, 08:54:14 โดย fodomana@hotmail.com » IP : บันทึกการเข้า
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2014, 09:38:39 »

รูปหล่อ ครูบาอินสม สุมโน ก้นฝังเทียนชัย เกศา  สายเหนียวและดีจริงๆครับ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ตระกุดหนังเสือ เกจิมากมาย มีครูบาอินสมด้วย พิธีดีด้วยครับ
หายากครับ หนังเสือแท้ๆที่ทำพิธี รับประกันแท้ครับ

หลวงปู่ทิม บรรจุหัวใจ

*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2014, 09:54:36 »

เม็ดแตงปี22 น่าจะอาจารย์นองวัดทราบขาว ทองแดงชุบนิเกิลสวยๆครับ

บางส่วนไม่ทราบที่ครับ ถ้าใครทราบก็แนะนำทีนะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ แจ้งpm ทีครับครับจะได้แก้ไขต่อไป ขอบคุณครับ
N love T
ชั้นประถม
*

ซื่อสัตย์เสมอ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2014, 17:49:46 »

ช่วยลงราคาด้วยครับ
ระวังโดนลบกระทู้เด้อท่าน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2014, 08:44:38 »

ขุนแผน คู่     10,000 
หลวงปู่ทวด 24 เนื้อว่าน   15,000
เจ้าสัวเนื้อสัตตะคู่      6,000
ขุนแผนรุ่นแรกครูบาอุ่นตะกรุดเนื้อรวมมวลสาร   3,500
สี่หูห้าตาครูบาบุญยังรุ่นสุดท้าย    1,150 
รูปหล่อครูบาอินสมสุมโนก้นเทียนชัยเกศา    850
ตะกรุดหนังเสือเมฆ เกจิเก่งๆครูบาอินสม    990
หลวงปู่ทิม      650
เม็ดแตงปี22น่าจะอาจารย์นอง   750
เบี้ยแก้ 850
ล๊อคเก็ตแผ่บุญครูบาอินสม  950
ครูบาดวงดีทองแดงกระไหล่เงิน  550
นางพญา  750

สนใจยงไงลองต่อลองนะครับลดได้ลด ขอบคุณครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2014, 12:29:35 »

ราคาต่อลองมาครับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2014, 07:39:22 »

ดูของที่เชียงราย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2014, 12:26:11 »

ยังยุคับ
หน้า: [1] พิมพ์