เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 19:21:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  บริการติดตั้งงานระบบเน็ตเวิร์ค เดินสายแลน รับงานไอทีซัพพอร์ต
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน บริการติดตั้งงานระบบเน็ตเวิร์ค เดินสายแลน รับงานไอทีซัพพอร์ต  (อ่าน 357 ครั้ง)
michaelzhong
You Never Walk Alone
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2014, 11:58:45 »

บริการติดตั้งงานระบบเน็ตเวิร์ค เดินสายแลน รับงานไอทีซัพพอร์ต ทุกปัญหาเราแก้ไขให้คุณใด้
เพียงโทรหาเรา :094-758-0567

ระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ หรือ ระบบ Network  คือ การนำคอมพิวเตอร์ตั้งแต่ 2 เครื่องขึ้นไป มาเชื่อมต่อกัน รวมไปถึงการต่อ คอมพิวเตอร์ เข้ากับ Server จุดประสงค์หลักคือ การนำทรัพยากร มาใช้ร่วมกัน ไม่ว่าจะเป็นการแชร์ไฟล์ การแชร์ปริ๊นเตอร์ และ อุปกรณ์ต่าง ๆ
สำหรับองค์กร ทั่วไปจะใช้ ระบบเครือข่าย เพื่อกำหนดสิทธิ์ของพนักงาน ในการใช้ข้อมูล การใช้ทรัพยากร เช่น กำหนดการเข้าใช้ โฟลเดอร์ กำหนดสิทธิ์ การเข้าใช้งานเครื่อง เพื่อป้องกันคนภายนอกเข้าใช้งาน และ ประโยชน์อื่นๆ อีกมากมาย ซึ่งนับว่ามีประโยชน์อย่างมากในการ วางระบบ Network  และ วางระบบ Server ซึ่งจะทำให้องค์กรทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น
ผลงานของเราเพียงบางส่วนhttp://www.chiangraicom.in.th/

บริการทำเว็บไชต์ทุกประเภทในราคาเบาๆสบายกระเป๋า
บริการรับทำ SEO ให้เว็บของคุณติดหน้า1 2 3 ภายในเวลา 2 เดือน รับปรึกษาวิเคราะ Keyword ฟรี
ทุกปัญหาเราแก้ใด้ด้วยทีมงานที่มีประสบการ์ณสูง มีความรับผิดชอบ รู้จริงทำใด้จริง
โทรหาเราสิครับ :094-758-0567

ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2014, 16:55:35 »

บริการติดตั้งงานระบบเน็ตเวิร์ค เดินสายแลน ในราคาเป็นธรรม ส่งงานสั่งใด้ รวดเร็ว
มีความรับผิดชอบ งานใด้มาตฐานดูผลงานบางส่วนของเราใด้ที่นี่ครับ
http://www.chiangraicom.in.th/search/label/%E0%B8%9C%E0%B8%A5%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B2

ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 17:02:27 »

ติดต่องาน โทร : 094-758-0567

ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 กันยายน 2014, 14:02:41 »

สอบถามเพิ่มเติมโทรมาคุยกันใด้นะครับ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2014, 11:29:41 »

บริการติดตั้งระบบเน็ตเวิร์ค เดินสายแลน ราคาถูก สอบถามเพิ่มเติมใด้ครับ

SSD
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2014, 17:43:59 »

ให้มาดูแล ให้เลยได้ใหม ค่ะ
ทำhotspot อยู่ที่บ้าน แต่คนทำหายไป ติดต่อไม่ได้

ให้ค่าเสียเวลา กับ ค่าช่างนะค่ะ

เรือง จะเปลียนยังไงก็มาคุยกัน
เดียวยังไงจะโทรหานะค่ะ
golfza
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2014, 23:57:57 »

ทำhotspot อยู่ที่บ้าน แต่คนทำหายไป ติดต่อไม่ได้

ให้ค่าเสียเวลา กับ ค่าช่างนะค่ะ

ที่ท่านบอก โทรหาไม่รับสายคงไม่ใช่แล้วมั่งครับ

ถ้าผมเป็นผู้ดูแล และติดตั้งจริง ให้คุณโทรมาหาผมโดยตรง

ผมรับสายลูกค้าทุกท่าน ถึงแม้ว่าติดประชุม ก็รับครับ

09-9295-8011  และ 08-8223-9202 ทั้งสองเบอร์นี้

ถ้าคุณยังบอกว่าโทรไม่ติด ก็คงเป็นคุณมากกว่า ที่ไม่กล้าโทรน่ะครับ

ผมหวังว่า คุณคงจะเป็นผู้ใหญ่พอ ที่จะมาเครียร์กับทางผม ตรงๆ

ผมก็ผู้ใหญ่พอที่ยินดีแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้า แต่อยู่ที่ว่าท่านให้ความร่วมมือหรือป่าว

หรือว่าเหตุการทั้งหมดเป็นเพียงการสร้างสถานะการณ์ ให้กับทางเราเสียหาย

ผมเป็นช่าง และย่อมรู้ดีเสมอครับ ว่าอะไร ควร หรือไม่ควร

ช่างย่อมมีจรรยาบรรณการศึกษา และการรับงาน และ Support งานให้กับลูกค้า

ผม PM หาคุณ คุณก็ไม่ตอบผม นี่หรือครับที่เรียกว่าช่างหายติดต่อไม่ได้

ผมว่าเป็นคุณมากกว่าที่ช่างติดต่อหาไม่ได้ ผมยินดีแก้ไขทุกอย่าง

แต่คุณกลับปิดบังตัวตน เพื่ออะไรครับ ถ้าเป็นลูกค้าผมจริงๆ กรุณาโทรหาผมด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ !!!!!!

GOLF SUPPLY TOWER GROUP
088-585-8587 , 088-223-9202

ผลิต-ติดตั้ง เสาทาวเวอร์ ชุปกัลวาไนซ์ซิ่ง ISO 1461:2009

รับติดตั้ง/ปรึกษา วางระบบเน็ต หอพัก รีสอร์ท โรงแรม หน่วยงานราชการ และอื่นๆ AirMax - H
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2014, 16:56:26 »

ตัวอย่างผลงาน
คลิกตามลิ้งใด้เลยครับ
http://www.chiangraicom.in.th/

ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2014, 03:02:17 »

ที่ท่านบอก โทรหาไม่รับสายคงไม่ใช่แล้วมั่งครับ

ถ้าผมเป็นผู้ดูแล และติดตั้งจริง ให้คุณโทรมาหาผมโดยตรง

ผมรับสายลูกค้าทุกท่าน ถึงแม้ว่าติดประชุม ก็รับครับ

09-9295-8011  และ 08-8223-9202 ทั้งสองเบอร์นี้

ถ้าคุณยังบอกว่าโทรไม่ติด ก็คงเป็นคุณมากกว่า ที่ไม่กล้าโทรน่ะครับ

ผมหวังว่า คุณคงจะเป็นผู้ใหญ่พอ ที่จะมาเครียร์กับทางผม ตรงๆ

ผมก็ผู้ใหญ่พอที่ยินดีแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้า แต่อยู่ที่ว่าท่านให้ความร่วมมือหรือป่าว

หรือว่าเหตุการทั้งหมดเป็นเพียงการสร้างสถานะการณ์ ให้กับทางเราเสียหาย

ผมเป็นช่าง และย่อมรู้ดีเสมอครับ ว่าอะไร ควร หรือไม่ควร

ช่างย่อมมีจรรยาบรรณการศึกษา และการรับงาน และ Support งานให้กับลูกค้า

ผม PM หาคุณ คุณก็ไม่ตอบผม นี่หรือครับที่เรียกว่าช่างหายติดต่อไม่ได้

ผมว่าเป็นคุณมากกว่าที่ช่างติดต่อหาไม่ได้ ผมยินดีแก้ไขทุกอย่าง

แต่คุณกลับปิดบังตัวตน เพื่ออะไรครับ ถ้าเป็นลูกค้าผมจริงๆ กรุณาโทรหาผมด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ !!!!!!

กรุณาเข้ามาแก้ใขข้อความข้างบนนี้ด้วยครับ ให้เป็น 0 หรืออะไรก็แล้วแต่
กระทู้นี้ผมตั้งขึ้นมาเพื่อโปรโมทธุรกิจและบริการ ส่วนตัว
ผมเป็นเจ้าของกระทู้นี้  ชึ่งอาจจะทำให้หลายๆท่านที่เข้ามาอ่านแล้วเข้าใจผิด
ใด้และทำให้เสียบรรยากาศ

ส่วนเรื่องของคุณไปเคลียกันเอง
ขอบคุณครับ

หน้า: [1] พิมพ์