เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 12:15:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  ขายด่วน ++ Nokia Lumia 900 สี ขาว เครื่องศูนย์ไทย สวย ใส ไร้รอย ขาวโบ๊ะ 3500
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายด่วน ++ Nokia Lumia 900 สี ขาว เครื่องศูนย์ไทย สวย ใส ไร้รอย ขาวโบ๊ะ 3500  (อ่าน 218 ครั้ง)
phoenix999
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2014, 10:58:53 »

ต้องการขายด่วน ++ Nokia Lumia 900  สี ขาว เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ศูนย์แท้ พร้อมกล่อง  สภาพสวยมากมาย  99 %  การใช้งาน  100 % เต็ม ครับ  

*  เครื่องไม่เคยผ่านการซ่อมใดๆ ทั้งสิ้น     แถมฟรี !!  ติดกันรอยอย่างดี  focus ใหม่ๆ  ให้แล้วนะครับ  พร้อมใช้งาน ได้เลย ครับ

อุปกรณ์ที่จะได้รับ ในชุดนี้ นะครับ

1. ตัวเครื่อง  Nokia Lumia 900  สี ขาว  เครื่องศูนย์ไทย สวยๆ
2. หัวชาร์จแท้  Nokia Lumia 900
3. สายชาร์จแท้  Nokia Lumia 900
4. คู่มือการใช้งาน Nokia Lumia 900
5. กล่อง   Nokia Lumia 900  สะอาด emei ตรงเครื่อง  (มาคู่ตัว)

ทั้งเซ็ต ครบถ้วน  ขอจัดให้ ในราคาพิเศษ เพียง    3500   บาท  เท่านั้นครับ    

สอบถามราคาพิเศษ  โทรติดต่อได้เลยนะครับ  ที่เบอร์     088-4003118    ตลอดยี่สิบสี่ชั่วโมง   ไม่เว้นวันหยุดราชการ

ดูสินค้าตัวเป็นๆได้ ในตัวเมืองเชียงราย  หรือแถวห้าแยกพ่อขุน ได้เลยครับ     ขอบคุณมากมายครับ

รูปสินค้าตัวจริง รอแป๊บนึง กำลังจะอัพตามมา ครับ    ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 กรกฎาคม 2014, 22:54:21 โดย phoenix999 » IP : บันทึกการเข้า

ถ้าเราไม่ได้เกิดมาเป็น " ไม้บรรทัด "    ก้อไม่จำเป็นจะต้องเอาตัวเอง  " ไปวัด "   กับคนนั้น คนนี้...
>> A.P.COMPUTER <<
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

เธอทำให้ฉันรู้และเข้าใจคำว่าสองเรา

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2014, 14:20:42 »

ต้องการขายด่วน ++ Nokia Lumia 900  สี ขาว เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ศูนย์แท้ พร้อมกล่อง  สภาพสวยมากมาย  99 %  การใช้งาน  100 % เต็ม ครับ 

*  เครื่องไม่เคยผ่านการซ่อมใดๆ ทั้งสิ้น     แถมฟรี !!  ติดกันรอยอย่างดี  focus ใหม่ๆ  ให้แล้วนะครับ  พร้อมใช้งาน ได้เลย ครับ

อุปกรณ์ที่จะได้รับ ในชุดนี้ นะครับ

1. ตัวเครื่อง  Nokia Lumia 620  สี ขาว  เครื่องศูนย์ไทย สวยๆ
2. หัวชาร์จแท้  Nokia Lumia 900
3. สายชาร์จแท้  Nokia Lumia 900
4. คู่มือการใช้งาน Nokia Lumia 900
5. กล่อง   Nokia Lumia 900  สะอาด emei ตรงเครื่อง  (มาคู่ตัว)

ทั้งเซ็ต ครบถ้วน  ขอจัดให้ ในราคาพิเศษ เพียง    3500   บาท  เท่านั้นครับ     

สอบถามราคาพิเศษ  โทรติดต่อได้เลยนะครับ  ที่เบอร์     088-4003118    ตลอดยี่สิบสี่ชั่วโมง   ไม่เว้นวันหยุดราชการ

ดูสินค้าตัวเป็นๆได้ ในตัวเมืองเชียงราย  หรือแถวห้าแยกพ่อขุน ได้เลยครับ     ขอบคุณมากมายครับ

รูปสินค้าตัวจริง รอแป๊บนึง กำลังจะอัพตามมา ครับ    ยิ้มเท่ห์

ตกลงมัน 900 หรือ 620 อ่ะครับ

ติดตั้งจานดาวเทียมเริ่มต้นเพียง 1,650 บาท
เลขบัญชี ธ.กรุงเทพฯ 511-031-7764 อภิชิต เรือนศ
หน้า: [1] พิมพ์