เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 09:03:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ของเล่นสะสม เก่า ใหม่ งานไทย งานนอก Mac หุ่น รถโมเดล ตุ๊กตา อื่นๆ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ของเล่นสะสม เก่า ใหม่ งานไทย งานนอก Mac หุ่น รถโมเดล ตุ๊กตา อื่นๆ  (อ่าน 311 ครั้ง)
kookkai12
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2014, 23:29:32 »

ของเล่นสะสม เก่า ใหม่ งานไทย งานนอก Mac หุ่น รถโมเดล ตุ๊กตา อื่นๆ

ราคาของทุกชิ้นยังไม่รวมค่าส่งนะครับ

บวกค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท

ถ้าส่ง EMS+ 50 ต่อครั้งครับ

บางชิ้นอาจจะรวมค่าส่งให้ด้วยตามรายละเอียดของแต่ละชิ้นครับ

*ใช้กล่องห่ออย่างดีมีกันกระแทก ส่งของแล้วจะแจ้งหมายเลขให้เช็คทางเน็ต
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

เลขบัญชี ตามลายเซ็นต์เลยครับ ของอยู่ชลบุรีครับ ใครอยู่ใกล้นัดรับของได้

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะครับ 0895218740 ไก่ครับ
Line : Shop_kookkai12

**ของมาเรื่อยๆ ทะยอยลงรูปเรื่อยๆ นะครับ**

1. หุ่นยนต์ Dx Magi-Legend งาน Lot.JP

หุ่นยนต์ Dx Magi-Legend ไม่มีกล่อง สภาพสวย ไร้รอย เป็นสิงโต กับนกอินทรีย์ รวมร่างกัน ไม่ครบ แขนขาสิงโตหาย กับปีกนกด้านหลังครับ

ขาย 950 บาท ครับ

2. หนังสือ มอไซต์ Honda from Japan

**ขายแล้วครับ**

3. เรือสำเภาจิ๋ว

เรือสำเภาลำเล็กค่ะ งานสวย ใช้เป็นของมลคลสำหรับค้าขายได้เลย
ขนาดเล็ก น้ำหนักเบา แต่รายละเอียดครบค่ะ หาที่ตั้งง่าย
ไม่เกะกะ ขาย 500 บาทพร้อมส่งให้ค่ะ

4. โมเดลนักรบสาว

โมเดลนักรบสาว เปลี่ยนมือได้

***ขายแล้วครับ***

5. โมเดลยาง Made in GERMANY

งานเก่าเก็บ Made in GERMANY สูง 6 ซม. มีแค่ 2 แบบครับ

ขายตัวละ 20 บาท มีทั้งหมด 45 ตัวครับ เหมาหมดมีราคาพิเศษ

สนใจสอบถามได้นะครับ

ซื้อแยก + ค่าส่งต่างหากนะครับ

6. โมเดล ไอ้มดเขียว V3 งานเก่า

แขนขยับได้ เปิดหน้าได้ เปิดหน้าอกๆได้ งานหนัก น่าจะเรซิ่น

***ขายแล้วครับ***

7. โมเดล Kamen rider ต่างๆ

**ขายแล้วครับ**

8. โมเดล Kamen rider แนวยืน

งานยืน lot.Jp มี 3 ตัว 3 แบบ ขายเหมา 250 บาทพร้อมส่ง

ซื้อแยกขาย ตัวละ 100 บาทพร้อมส่งครับ

9. งานโมเดล และหมีเล่นเบสบอล

ขายตัวละ 50 บาทครับผม

10. ตุ๊กตาโมเดลนักเบสบอล

เป็นงานโมเดล หัวขยับได้แบบสปริงค่ะงานสวย

ของใหม่มาในกล่องอย่างดี ขาย 850 บาทพร้อมส่งค่ะ

11.โมเดลนักเบสบอลสองตัว

ของใหม่ๆ ในแพคเกจ กล่องละ 250 บาทพร้อมส่ง

12. จิ๊กซอว์ DRAGONBALL

1000 ชิ้น ใส่กรอบเรียบร้อย นักสะสมไม่น่าพลาดนะครับ

ขาย 650 บาทครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:48:00 โดย kookkai12 » IP : บันทึกการเข้า

สอบถามได้ที่ 089-5218740 ไก่ครับ
ชื่อบัญชี:สุภพงษ์ (Supapong S)
ธนาคาร:กรุงไทย (ชลบุรี)
ออมทรัพย์ 386-0-38034-6
อื่นๆครับ https://www.facebook.com/pages/Kookkai12/116815255150452?sk=photos_album
kookkai12
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 เมษายน 2014, 10:17:41 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สอบถามได้ที่ 089-5218740 ไก่ครับ
ชื่อบัญชี:สุภพงษ์ (Supapong S)
ธนาคาร:กรุงไทย (ชลบุรี)
ออมทรัพย์ 386-0-38034-6
อื่นๆครับ https://www.facebook.com/pages/Kookkai12/116815255150452?sk=photos_album
หน้า: [1] พิมพ์