เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 05 พฤษภาคม 2024, 09:31:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  ((( ให้ฟรี !!! หาบ้านใหม่ใจดี ให้น้องแมวพันธุ์ไทยสีขาว ตาสีฟ้า เพศเมีย อายุ 7ด. เลี้ยงระบบปิด
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ((( ให้ฟรี !!! หาบ้านใหม่ใจดี ให้น้องแมวพันธุ์ไทยสีขาว ตาสีฟ้า เพศเมีย อายุ 7ด. เลี้ยงระบบปิด  (อ่าน 559 ครั้ง)
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2014, 12:58:12 »

ยิงฟันยิ้ม  มีความจำเป็นที่จะหาบ้านใหม่ให้น้องแมวพันธุ์ไทย สีขาว  ตาสีฟ้า หางและหูสีน้ำตาลเหลือง
เพศเมีย อายุประมาณ 7 เดือน ทำวัคซีนแล้ว ปลอดโรค ยังไม่เคยผสม ไม่ได้ทำหมัน

เลี้ยงระบบปิดมาตลอด  อยู่แต่ในบ้าน  ขับถ่ายในกระบะทราย  
ต้องการบ้านใหม่ที่มีความพร้อมที่จะดูแลอย่างสม่ำเสมอ  ((เลี้ยงระบบปิด))

น้องแมวอยู่ตัวเมืองพะเยา ซื้อมาในราคา 1,800  ส่งต่อฟรีๆ ขอคนรักจริง
และมีความพร้อมที่จะดูแลเรื่องค่าใช้จ่ายในการเลี้ยงดูทุกอย่าง

โกรธ โกรธ ท่านที่จะติดต่อขอรับไปเพื่อนำไปทำประโยชน์ในเชิงธุรกิจ รบกวนอย่าติดต่อมานะคะ)

สนใจมารับเองได้ หรือจังหวัดใกล้เคียงนัดส่งตามตกลง
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 085 844 6844  Line : Lucky love  chi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 เมษายน 2014, 10:34:41 โดย doggy_cafe » IP : บันทึกการเข้า
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2014, 13:03:36 »

น้องชือหนมผิง เลี้ยงดูในบ้านอย่างดี ทานอาหารเม็ด และขับถ่ายในกระบะทราย
มีความจำเป็นต้องหาบ้านใหม่ที่อบอุ่นค่ะ

* 20140208_155455_1.jpg (387.39 KB, 1024x768 - ดู 332 ครั้ง.)
ratri
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2014, 13:57:50 »

สวยจิงๆเลยครับ
อยากเลี้ยงจิงๆเลย อิอิ (มีอยู่ 3ตัวแล้ว)

อยู่ในเว็ปนี้มานาน//ไม่มีประวัติเสียๆ 
อยู่ในเมืองเชียงรายหาตัวได้//ไว้ใจได้  เช็คประวัติได้การันตี 100%
Line:0857219958  โทร.085-7219958
https://www.facebook.com/profile.php?id=100003100398208
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2014, 17:18:52 »

ยิงฟันยิ้ม

* 20140405_150818_1.jpg (366.75 KB, 1024x768 - ดู 276 ครั้ง.)
ddongkung
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2014, 23:30:50 »

เหมือนตัวที่บ้านผมเลย  แต่ทำไมถึงไม่เลี้ยงน้องต่อหล่ะคับ  อยากได้จัง แต่ที่บ้าน มีแมวเยอะ อิอิ
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2014, 06:51:53 »

เหมือนตัวที่บ้านผมเลย  แต่ทำไมถึงไม่เลี้ยงน้องต่อหล่ะคับ  อยากได้จัง แต่ที่บ้าน มีแมวเยอะ อิอิ

น้องแมวโดนเลี้ยงดูมาอย่างดีค่ะ หากไม่มีความจำเป็นไม่ให้แน่นอนค่ะ
สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อเบอร์ข้างต้นนะคะ

บ้านไหนที่ติดต่อมาเที่ยงคืนและตีสอง รบกวนเชคเวลาก่อนโทรมานะคะ
ของดรับสายหลัง3 ทุ่มค่ะ
เหวิ่ง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2014, 19:25:55 »

เหมือนตัวที่บ้านผมเลย  แต่ทำไมถึงไม่เลี้ยงน้องต่อหล่ะคับ  อยากได้จัง แต่ที่บ้าน มีแมวเยอะ อิอิ

น้องแมวโดนเลี้ยงดูมาอย่างดีค่ะ หากไม่มีความจำเป็นไม่ให้แน่นอนค่ะ
สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อเบอร์ข้างต้นนะคะ

บ้านไหนที่ติดต่อมาเที่ยงคืนและตีสอง รบกวนเชคเวลาก่อนโทรมานะคะ

ผมขอรับเลี้ยงต่อได้ไหมครับ น้องแมวตัวที่บ้านยังขาดเพื่อนครับ

มีเงินเป็นหมื่นล้าน ซื้อเมื่อวานก็ไม่ได้
ratchata
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2014, 19:36:42 »

มีคนรับไปยังครับ น้องผสมกับอะไรมาครับ สนใจครับ
Line: kanyaphas_ploysai
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2014, 10:27:42 »

ท่านที่สนใจรบกวนติดต่อมานะคะ ตามเบอร์ที่แจ้งไว้

เนื่องจากมีหลายบ้านติดต่อมาเยอะ   ให้เราติดต่อกลับ  คงไม่ครบค่ะ

เปิดโอกาสให้ท่านที่สนใจ  และมีเวลาที่จะติดต่อมาน่ะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจค่ะ
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2014, 10:29:50 »

มีคนรับไปยังครับ น้องผสมกับอะไรมาครับ สนใจครับ
Line: kanyaphas_ploysai

ยิ้มเท่ห์ ทางเรายังไม่ได้เลือกบ้านใหม่ให้น่ะค่ะ ยังรับพิจารณาบ้านอื่นๆอยู่
คัดเลือก แจ้งผลภายในศุกร์นี้น่ะค่ะ  

:Dน้องเป็นแมวพันธุ์ไทยค่ะ สีขาวตาสีฟ้า  หูและหางเป็นสีครีม

ยิงฟันยิ้ม หากสนใจรบกวนติดต่อมาเองนะคะ
doggy_cafe
Good Time
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2014, 10:32:32 »

ผมขอรับเลี้ยงต่อได้ไหมครับ น้องแมวตัวที่บ้านยังขาดเพื่อนครับ

รบกวนติดต่อเข้ามาคุยรายละเอียดนะคะ หากสนใจจริงๆ
หน้า: [1] พิมพ์