เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 07 พฤษภาคม 2024, 22:42:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ขายปลีก-ส่ง สินค้ามาใหม่ ที่ลับมีดมหัศจรรย์ Every sharpที่ขายดีมากทางทีวีตอนนี้
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายปลีก-ส่ง สินค้ามาใหม่ ที่ลับมีดมหัศจรรย์ Every sharpที่ขายดีมากทางทีวีตอนนี้  (อ่าน 616 ครั้ง)
easywayshop
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2013, 23:31:01 »

ที่ลับมีดมหัศจรรย์ Every sharp

http://www.youtube.com/watch?v=fE1CD71cLgg

คุณเบื่อไหม....กับที่ลับมีดแบบเก่าๆที่ทำให้คุณเสียเวลาและยุ่งยากไหมครับ อีกทั้งยังเกิดอันตรายเวลาลับมีดได้ง่าย   ขอแนะนำที่ลับมีดใหม่ล่าสุด Every Sharp ที่สามารถลับมีดให้คมได้อย่างรวบเร็ว มีดที่ไม่คมเวลาหั่นมะเขือเทศ จะทำให้มะเขือเทศเละ และหลังจากลับด้วย Every Sharp เห็นไหมครับ เราสามารถหั่นมะเขือเทศออกมาได้อย่างสวยงามไม่เละอีกต่อไป
Every Sharp ถูกออกแบบให้ลับมีดได้อย่างรวดเร็ว เราต่างทราบดีว่าเพชรเป็นอัญมณีที่มีความแข็งที่สุด และ Every Sharp ที่ใช้วัสดุซึ่งทำจากเหล็กทังสเตน มีความแข็งแรงเกือบเท่าความแข็งแรงของเพชร  จึงไม่ต้องสงสัยเลยว่าที่ลับมีดที่ผลิตจากวัสดุของเหล็กทังสเตนมีประสิทธิภาพมากเพียงใด
ไม่ว่ามีดจะคื่นหรือบีด ถ้าลับมีดด้วย Every Sharp ก็จะได้มีดเสมือนใหม่  
เอาละครับเรามาทำการทดสอบโดยเอาค้อนทุบมีดอย่างรุ่นแรง แน่นอนว่าต้องทำให้มีดเป็นร่อง ไม่คมอีกต่อไป และไม่สามารถหั่นผักได้ใช่ไหมครับ เพียงลับมีดด้วย Every Sharp ก็จะได้มีดใหม่ในพริบตา มีดไม่คมคุณรู้สึกรำคาญมากใช่ไหมครับ ลับมีดด้วย Every Sharp เพียงครั้งเดียวก็จะได้มีดที่คมกลีบ ทำให้คุณลืมการลับมีดแบบเก่าๆ ที่ยุ่งยากและอันตราย อีกต่อไป
และมาลองใช้ไม้บรรทัดพลาสติกธรรมดา หั่นแตงกวาดูนะครับ หั่นไม่เข้าใช่ไหมครับ แต่เมื่อเรานำไม้บรรทัดมาลับด้วย Every Sharp ไม้บรรทัดพลาสติกธรรมดาก็จะเปลี่ยนเป็นมีดที่คมกริบทันที Every Sharp ลับมีดง่ายๆด้วยมือเดียวอย่างรวดเร็ว และยังมีความปลอดภัยสูง มีดไม่คมเวลาประกอบอาหาร ให้ลับมีดด้วย Every Sharpเพียงครั้งเดียว ก็จะเปลี่ยนมีดเก่า เป็นมีดใหม่ทันที  Every Sharpใช้สะดวกและปลอดภัย  เมื่อใช้เสร็จสามารถยึดติดได้แน่นเหนียวไว้กับที่ราบ ไม่ว่าจะเป็นตู้เย็น ผนัง หรือกระเบื้องห้องครัว ประหยัดเนื้อที่ในการจัดเก็บ ขณะประกอบอาหารก็สามารถลับมีดให้คมได้อย่างรวบเร็ว
น่าทึ่งมากค่ะ ลับมีดด้วย Every Sharp เพียงครั้งเดียว ก็ได้มีดใหม่ที่สมบูรณ์แล้ว
ที่ลับมีดแบบเก่าใช้ลำบากและอันตรายมาก แต่ Every Sharp สามารถลับมีดด้วยมือเดียวและคมกว่า ไม่ทำให้เสียเวลาในการลับมีดอีกต่อไป  (พิเศษ!! สุดๆวันนี้จากปกติ 2 ชิ้น ราคา 1,290 ..... ตอนนี้ 2+2 = 4ชิ้น ในราคาเพียง 890 บาทเท่านั้น) โทรเลยครับ 081-145-7988 ด่วน!!สินค้ามีจำนวนจำกัด และ 20 สายแรกของแต่ละวันเท่านั้น
รับตัวแทนจำหน่ายทุกพื้นที่ 081-145-7988

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่http://www.youtube.com/watch?v=fE1CD71cLgg

* every sharp 001.jpg (183.71 KB, 800x600 - ดู 258 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 ตุลาคม 2013, 23:41:34 โดย easywayshop » IP : บันทึกการเข้า
easywayshop
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2013, 23:47:14 »

ที่ลับมีดมหัศจรรย์ Every sharp

http://www.youtube.com/watch?v=fE1CD71cLgg
oudon
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 07:25:38 »

อยากได้สักอันแยกไหมครับ ฮืม

บ้านห้วยปลากั้ง  อ.เมือง จ.เชียงราย 57100 บริการซ่อมเครื่องใช้อิเล็คทรอนิกส์คอมพิวเตอร์และบริการเครื่องเสียงไฟแสงสีให้เช่า
 TEL&LINE 0815317495
(มิตรภาพ43 CH9 CB245MHZ )
Chuch
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 09:02:52 »

หาแนวร่วม..คนละอัน 4 คนมีใครสนมั้ยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
easywayshop
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 11:55:30 »

สนใจ ติดต่อ 081-145-7988 ได้เลยครับ
easywayshop
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 11:59:59 »

อยากได้สักอันแยกไหมครับ ฮืม

ขายแยกอันละ 250 ครับ
easywayshop
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 12:00:53 »

หาแนวร่วม..คนละอัน 4 คนมีใครสนมั้ยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แมงคอลั่น
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 12:09:40 »

รวมค่าส่งด้วยมะ PM ไปได้นะ มีแนวร่วมแล้ว 4 คน
oudon
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 14:13:29 »

ถ้ารวมส่งเอาอันหนึ่งครับ ยิ้มกว้างๆ

บ้านห้วยปลากั้ง  อ.เมือง จ.เชียงราย 57100 บริการซ่อมเครื่องใช้อิเล็คทรอนิกส์คอมพิวเตอร์และบริการเครื่องเสียงไฟแสงสีให้เช่า
 TEL&LINE 0815317495
(มิตรภาพ43 CH9 CB245MHZ )
easywayshop
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2013, 15:48:23 »

ถ้ารวมส่งเอาอันหนึ่งครับ ยิ้มกว้างๆ

ส่ง ลงทะเบียน 50 บาทครับ อีเอ็มเอส 100
หน้า: [1] พิมพ์