เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 10:14:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  >>หมีคุมะ น่ารักที่สุด<<
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน >>หมีคุมะ น่ารักที่สุด<<  (อ่าน 1213 ครั้ง)
sevensnake
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 11:04:15 »

สวัสดีค่ะ
สินค้าคุมะและสินค้าน่ารักอื่นๆตามรูปเลยค่ะ น่ารักมากๆ

แม่กุญแจ ล๊อกกระเป๋าเดินทาง (ช่วงนี้ฤดูเที่ยวกันเลยทีเดียว แนะนำเลยจ้า) หรือจะเอาไปล๊อกอย่างอื่นก้ไม่ว่ากันค่ะ  เสนอราคาที่ตัวละ 60 บาท เท่านั้นเองค่ะ

ช่วงท่องเที่ยวอย่างนี้นอกจากตัวล๊อกแล้ว TAG กระเป๋าก้สำคัญนะค่ะ อันนี้คนขายเลิฟมากเลยค่ะ ฮิฮิ มีไว้ใช้เองด้วยค่ะ เพระมองเห็นเด่นชัด ไม่ต้องกลัวจะจำกระเป๋าผิดใบ เพราะอันใหญ่จริงๆค่ะ ด้านหลังมีช่องให้หรอกดีเทลเรียบร้อย อันนี้พลาดไม่ได้เลยค้า เสนอราคาชิ้นละ 150 บาทเท่านั้นเองค่ะ

สาวน้อยกอดแปรงสีฟัน อันนี้น่ารักมากๆ ตัวดูดขนาดใหญ่ไม่ต้องกลัวหลุดง่าย
เพิ่มสีสันให้ห้องน้ำของท่าน หรือ ซื้อให้เด็ก อาจทำให้อยากแปรงฟันมากกว่าเดิมก้เป็นได้ค่ะ
เสนอราคาที่ชิ้นละ 45 บาทค่ะ

กล่องข้าวหมีน้อยคุมะ วัยทำงานก้ใช้ได้ เด็กๆก้ใช้ดีค่ะ มีส้อมให้ด้วยนะค่ะ มีตัวกั้นแบ่ง2ล๊อก ข้าวกับ กับข้าว ฝาปิดขอบยางสูญญากาศเลยค่ะ แน่นมากไม่หกเลอะเทอะแน่นอน
เสนอราคาที่ 200 บาทเท่านั้นเองค่ะ ถูกมั๊กๆ

หากท่านไหนกล่องเล็ก ทานไม่พอ หรือ เพื่อนเยอะ ทานแบ่งกับเพื่อน แนะนำเป็นตัวนี้เลยค่ะ
ปิ่นโตคุมะ สุดยอดดน่ารัก คุ้มค่า เก็บความร้อนของข้าวและอาหารได้ ฝาล๊อกแน่นหนา มีหูหิ้วด้วยไม่ร้อนมือ เสนอราคาที่ 1000 บาทจ้า  (เด็กๆๆที่เรียนพิเศษติดๆกัน เหมาะมากนะค่ะ ให้คุณแม่ทำอาหารแพ๊คไว้ จะได้ไม่ต้องกลัวคุณลูกหิว เนื่องจากไปเข้าแถวซื้ออาหารไม่ทันค่ะ)

sevensnake
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 23:57:55 »

สนใจสินค้า  เมลล์ pichhhhhhแอทhotmail.com  ได้เลยค่ะ ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1] พิมพ์