เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 10:25:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  ขายไข่ห้วน ไข่ตายโคมถูกๆจ้าาาา
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายไข่ห้วน ไข่ตายโคมถูกๆจ้าาาา  (อ่าน 755 ครั้ง)
lamyonggirl
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 11:54:43 »

มาแหมแล้วๆ ไข่ห้วน ไข่ตายโคม  มันคืออันเดียวกัน ฮืม คละไซส์ ปกติขายแผง18บาท วันนี้ลดกระหน่ำขายแผง15บาท ซื้อเยอะลดได้อีกนะจ๊ะๆ มีวันนี้เท่านั้นเด้ออออ เก็บถึงวันพูกก็น่าจะได้อยู่ เอาไปจี่ขายแกล้มเหล้ากะดี ด่วนของมีจำนวนจำกัด 70 แผงเท่านั้น!!!!  แต่มาเอาไข่คนเดียวหนาเจ้า บ่มีรถส่ง

อยู่อ.แม่สรวยเด้อจ้า แหมะเวียงป่าเป้า 082-1913984 รัก จ้า
lamyonggirl
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 14:00:30 »

ลดประชดหน้าหนาว ขายแผง13บาท ปุดตืน!!!!!! ด่วนเด้อพี่น้องงงง เมินนานมีเตื้อหนาเจ้าาา 
ARM REVOLUTION
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 17:55:46 »

แผงไข่ 30 ฟองนี่ละก่ะครับ ราคาถูกดีลุครับ
เป๋นไข่ไก่หยั๋งน่ะครับ ไก่เมือง/ไก่พันธ์
เผื่อจะได้จ่วยหาลูกค้าหื้อครับ ขอบคุณครับ ^^
lamyonggirl
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 21:57:51 »

แผงไข่ 30 ฟองนี่ละก่ะครับ ราคาถูกดีลุครับ
เป๋นไข่ไก่หยั๋งน่ะครับ ไก่เมือง/ไก่พันธ์
เผื่อจะได้จ่วยหาลูกค้าหื้อครับ ขอบคุณครับ ^^

แผง30แก่นนี่น่ะก่ะเจ้าาาาาาา ถูกอย่าง..... แจกฟรีได้ข้าเจ้าจะแจกละ กลั๋วบ่ได้โบนัสมะดายบ่อั้นหะขว้างลงโต้งแล้วเจ้าาาา  เป๋นไข่ของไก่พันธุ์ไข่ วันอาทิตย์พูกลดสุดๆแผง10บาทไปเลย ลดได้ลดแถมได้แถม บ่มีไผเอาเจ้าจะเอามันไปฝังหื้อนอนอู้กับรากมะม่วงละ สนใจ๋กะโทรมาเด้ออออ น่าจะบ่เน่าเตื้อเพราะมะเดี่ยวมันหนาว
ARM REVOLUTION
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 ธันวาคม 2012, 06:57:29 »

เสียดายขนาดครับ อยู่ไกลไปหน่อย
เผอิญผมอยู่บ้านดู่น่ะครับ บ่าฮู้จะส่งรถน้อย หรือจะดัยได้ผ่องก่บ่าฮู้น่ะ
ถ้าส่งได้ผมจะถามคนแถวบ้านนี่ฮื้อครับ ถ้าว่าคนตางบ้านนี่เอา แล้วของก่ส่งมาหื้อได้นี่ละก่ น่าสนครับ
ขอบคุณครับ ^^
lamyonggirl
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 16 ธันวาคม 2012, 07:39:37 »

เสียดายขนาดครับ อยู่ไกลไปหน่อย
เผอิญผมอยู่บ้านดู่น่ะครับ บ่าฮู้จะส่งรถน้อย หรือจะดัยได้ผ่องก่บ่าฮู้น่ะ
ถ้าส่งได้ผมจะถามคนแถวบ้านนี่ฮื้อครับ ถ้าว่าคนตางบ้านนี่เอา แล้วของก่ส่งมาหื้อได้นี่ละก่ น่าสนครับ
ขอบคุณครับ ^^

ไข่มันหลายน่ะก่ะ ส่งรถฟ้าท่าจะบ่สะดวกคนยกแน่ๆ เหอะๆๆ ข้าเจ้าว่าฟาร์มเจ้าเนอะอยู่ไกลเจ้าบ้านเปิ้นมากกว่าหนา จบข่าว เอาแป๋งปุ๋ยมะม่วงละบ่ะ  รูดซิบปาก ลังเล
หน้า: [1] พิมพ์