เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 05:18:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  เสื้อผ้ามือ 2 ของแม่ค้าเองจร้า ถูกมว๊ากกก แวะดูก่อนจร้า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เสื้อผ้ามือ 2 ของแม่ค้าเองจร้า ถูกมว๊ากกก แวะดูก่อนจร้า  (อ่าน 982 ครั้ง)
nataom
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2012, 21:09:25 »

วันนี้ลงเป็นมือสองก่อนนะคะ ของแม่ค้าเอง ใส่ไม่ถึง 2 ครั้งจร้า ราคาเบาๆ
ในเมืองนัดรับของได้คร้าาา ไม่ต้องเสียเวลาโอน ส่วนที่อื่นขอส่ง ปณ. อย่างเดียวนะจร๊

ตัวนี้ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะเล็กไป สีเข้มกว่าในรูปนะคะ พอดีถ่ายกลางคืนค่ะ ขอปล่อย 60 บาทนะคะ

ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ สีชมพูสวยๆ ส่งต่อ 80 บาทค่ะ

เชิ้ตลายสั้น พับแขน ส่งต่อ 60 บาทค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้น ไซด์ M ส่งต่อ 80 บาทค่ะ

ตัวนี้ยีนส์สั้นเหมือนกันค่ะ แต่ผ้าจะนิ่มกว่า ส่งต่อ 70 บาท

เสื้อลายแขนสามส่วน สวมทับเสื้อกล้ามหรือเกาะอกสวยค่ะ ส่งต่อ 70 บาท

กางเกงยีนส์ขาตรง สีเทา ไซด์ L 100 บาท

เสื้อตัวยาวสีฟ้า สีจะเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะคะเพราะถ่ายตอนกลางคืน ตัวนี้ 50 บาทคร้าาา

nataom
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 15:53:35 »

ยิ้มเท่ห์ แลบลิ้น ยิ้ม
nataom
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 18:41:20 »

วันนี้ลงเป็นมือสองก่อนนะคะ ของแม่ค้าเอง ใส่ไม่ถึง 2 ครั้งจร้า ราคาเบาๆ
ในเมืองนัดรับของได้คร้าาา ไม่ต้องเสียเวลาโอน ส่วนที่อื่นขอส่ง ปณ. อย่างเดียวนะจร๊

ตัวนี้ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะเล็กไป สีเข้มกว่าในรูปนะคะ พอดีถ่ายกลางคืนค่ะ ขอปล่อย 60 เหลือ 50 ค่ะ

ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ สีชมพูสวยๆ ส่งต่อ 80 บาท เหลือ 70 บาท

เชิ้ตลายสั้น พับแขน ส่งต่อ 60 บาทค่ะ เหลือ 50 ค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้น ไซด์ M ส่งต่อ 80 บาทค่ะ เหลือ 70 ค่ะ

ตัวนี้ยีนส์สั้นเหมือนกันค่ะ แต่ผ้าจะนิ่มกว่า ส่งต่อ 70 บาท เหลือ 60 ค่ะ

เสื้อลายแขนสามส่วน สวมทับเสื้อกล้ามหรือเกาะอกสวยค่ะ ส่งต่อ 70 บาท เหลือ 60 ค่ะ

กางเกงยีนส์ขาตรง สีเทา ไซด์ L 100 บาท เหลือ 80 ค่ะ

เสื้อตัวยาวสีฟ้า สีจะเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะคะเพราะถ่ายตอนกลางคืน ตัวนี้ 50 บาทคร้าาา เหลือ 40 ค่ะ

nataom
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 18:42:58 »

ปรับราคาลงแล้ว รีบมาจับจองกันได้นะจ๊ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
nataom
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 19:19:44 »

สนใจสอบถามหน้าเว็บหรือเมลมาก็ได้นะจ๊ะ
เมลแม่ค้า aslromio@gmail.com จร้า
nataom
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 23:17:03 »

แวะมาดันตอนดึกๆ จร้าาาา ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
nataom
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 13:17:35 »

ดันๆๆจร้า
nataom
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2012, 22:26:13 »

ดันๆๆๆๆ ค่ะ
nataom
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2012, 22:23:12 »

ดันๆ จร้า
หน้า: [1] พิมพ์