เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 16:17:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  บะได้มาหาเรื่องแต่แค่สงสัย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน บะได้มาหาเรื่องแต่แค่สงสัย  (อ่าน 3837 ครั้ง)
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:47:39 »

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่าขอโทษ จากใจจริงค่ะต่อผู้ดูแลห้องแชท และสมาชิกห้องแชททุกท่าน

ยูสเซอร์ปลาทู ไม่ได้มีเจตนาที่จะสร้างศัตรู และที่เคยได้พิมพ์ไปแล้วว่าบางคน ซึ่งถ้าปลาทูรู้ว่าเค้าคือใคร คงจะไม่ได้พิมพ์แบบนั้นออกไป

เพราะไม่เคยไปแชทเลยไม่รู้ความเป็นไปของห้องแชทเลยจริงๆ

จริงแล้วตั้งใจว่าจะไม่เข้ามาและโพสต์ในห้องนั่งเล่นอีก แต่ยังเข้าเวบมาเช็ค pm บ้าง

วันนี้ได้เห็นกระทู้นี้รู้สึกไม่สบายใจเลยจำเป็นต้องมาตอบ

วันนี้จะขอโทษเป็นครั้งสุดท้ายนะคะ เพราะจะไม่เข้ามาโพสต์อีก

ถ้าปลาทูทำอะไรให้โกรธ เสียความรู้สึก เจ็บช้ำน้ำใจ ก็ขอ อภัยมาด้วยใจจริง นะคะ

วันนี้รู้ตัวแล้วว่าไม่เหมาะสมกับเวบนี้ จะไม่มาทำให้รำคาญตา รำคาญใจอีก

หวังว่าทุกท่านคงพอใจนะคะ  ด้วยใจจริงค่ะ
ความเข้าใจผิดมีกันทุกคน การอภัยหื้อกันก่อหายเคืองกันแล้ว ยิ้มเท่ห์

บะดีตัดพ้อจะนั้น ห้องแชทห้องบอร์ดบะได้เลวร้ายอย่างตี่คิด

ลองเข้ามาสัมผัสในห้องแชทผ่อเน้อ บะอยากมาไอดีนี้

ก่อเข้ามาจื่ออื่นก่อได้ลองมาอู้มาจ๋ากันผ่อ ไร้สาระไปวันๆ

เอากันม่วนๆ เบื่อห้องนี้ไปห้องแชทได้เน้อเจ้า

ทุกคนยินดีต้อนรับเจ้า ยิงฟันยิ้ม

m11
เตรียมอนุบาล
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:53:54 »

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่าขอโทษ จากใจจริงค่ะต่อผู้ดูแลห้องแชท และสมาชิกห้องแชททุกท่าน

ยูสเซอร์ปลาทู ไม่ได้มีเจตนาที่จะสร้างศัตรู และที่เคยได้พิมพ์ไปแล้วว่าบางคน ซึ่งถ้าปลาทูรู้ว่าเค้าคือใคร คงจะไม่ได้พิมพ์แบบนั้นออกไป

เพราะไม่เคยไปแชทเลยไม่รู้ความเป็นไปของห้องแชทเลยจริงๆ

จริงแล้วตั้งใจว่าจะไม่เข้ามาและโพสต์ในห้องนั่งเล่นอีก แต่ยังเข้าเวบมาเช็ค pm บ้าง

วันนี้ได้เห็นกระทู้นี้รู้สึกไม่สบายใจเลยจำเป็นต้องมาตอบ

วันนี้จะขอโทษเป็นครั้งสุดท้ายนะคะ เพราะจะไม่เข้ามาโพสต์อีก

ถ้าปลาทูทำอะไรให้โกรธ เสียความรู้สึก เจ็บช้ำน้ำใจ ก็ขอ อภัยมาด้วยใจจริง นะคะ

วันนี้รู้ตัวแล้วว่าไม่เหมาะสมกับเวบนี้ จะไม่มาทำให้รำคาญตา รำคาญใจอีก

หวังว่าทุกท่านคงพอใจนะคะ  ด้วยใจจริงค่ะ
ไปด้วยคนนะเพื่อนครับ อิอิ
สบายแมน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:56:11 »

ป้ามอดงานเข้า... ยิงฟันยิ้ม
เข้าใจผิดกันได้ ขนาดผมนา ยังโดนเลย ทั้งใส่ไฟ ใส่สีตีไข่ ป่าเล๊อะ
อดเอาขนาดน่ะ (แต่ขอระบายสักหน่อย อิ อิ) หนักสุดโดนยุให้ผิดใจกันเลยยังมี
งงเลย ว่าอยู่ๆโดนวีนได้ไงหว่า ทั้งๆที่ไม่เคยมีเรื่องกัน คนยุก็คงลอยนวลไป
แต่สักวันหนึ่งกรรมก็คงตามทันเอง บ่าดีแต้ๆเน๊าะคนชอบโกหก ยิงฟันยิ้ม
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 13:21:51 »

ป้ามอดงานเข้า... ยิงฟันยิ้ม
เข้าใจผิดกันได้ ขนาดผมนา ยังโดนเลย ทั้งใส่ไฟ ใส่สีตีไข่ ป่าเล๊อะ
อดเอาขนาดน่ะ (แต่ขอระบายสักหน่อย อิ อิ) หนักสุดโดนยุให้ผิดใจกันเลยยังมี
งงเลย ว่าอยู่ๆโดนวีนได้ไงหว่า ทั้งๆที่ไม่เคยมีเรื่องกัน คนยุก็คงลอยนวลไป
แต่สักวันหนึ่งกรรมก็คงตามทันเอง บ่าดีแต้ๆเน๊าะคนชอบโกหก ยิงฟันยิ้ม
555 ถ้าลุงมาห้องแชทบ่อยๆจะโดนใส่ พริกใส่เกลือ

ตอนลุงหายแน่ๆเจ้า แต่ในห้องแชท หยิกเพื่อหยอก เพราะฮักเจ้า ยิงฟันยิ้ม
บ่าวห้วยสัก
มัธยม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 13:51:36 »

ห้องแชทมันไปยังไงอ่ะครับ ฮืม ฮืม

เหอะไม่มีใครตอบคำถามผมเลย อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
อ้อนจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 14:00:41 »

ห้องแชทมันไปยังไงอ่ะครับ ฮืม ฮืม

เหอะไม่มีใครตอบคำถามผมเลย อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

กดลิ้งที่ลายเซ็นต์ข้างล่างได้เลยจ้า
 ยิงฟันยิ้ม

สนใจสอบถามได้จ้า

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=303784.0
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 14:46:08 »

หวังว่าทุกท่านคงพอใจนะคะ  ด้วยใจจริงค่ะ
ความเข้าใจผิดมีกันทุกคน การอภัยหื้อกันก่อหายเคืองกันแล้ว ยิ้มเท่ห์

บะดีตัดพ้อจะนั้น ห้องแชทห้องบอร์ดบะได้เลวร้ายอย่างตี่คิด

ลองเข้ามาสัมผัสในห้องแชทผ่อเน้อ บะอยากมาไอดีนี้

ก่อเข้ามาจื่ออื่นก่อได้ลองมาอู้มาจ๋ากันผ่อ ไร้สาระไปวันๆ

เอากันม่วนๆ เบื่อห้องนี้ไปห้องแชทได้เน้อเจ้า

ทุกคนยินดีต้อนรับเจ้า ยิงฟันยิ้ม

ฮั่นแน่ๆๆๆ เจอตัวแล้วป้า หาอยู่ตั้งนาน พี่ปลาทูค่ะ ว่างแวะมาหาห้องแชทบ้างก็ได้นะค่ะ แหม่มก็ขาประจำที่นั่นค่ะ

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 14:58:31 »

คุณน้องเหย_เข้ามาเป็นสมาชิกเวปก็ลองเข้าไปผ่อค่วยๆ พ่องก๊ะ_จาไปโจ๊ะโล๊ะล็อคอินก็เข้ามาก่าเวปบอร์ดก่ะ_ลองอ่านผ่อตั้งแต่หน้าแรก. เวปเปิ้นมีอาหยังบ่ะเลอะขี้เต๋อหื้ออ่าน_อิอิ จะไปฟั่งเข้ามาก่าเก็บแต้มก่ะ

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 15:24:16 »

แค๊ปภาพไว้อยู่ จะเอาลงดีป่าว  ฮืม ฮืม

..........

ไม่ดีกว่าเรื่องมันจบไปแล้วเนอะๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 15:46:16 »

ฮั่นแน่ๆๆๆ เจอตัวแล้วป้า หาอยู่ตั้งนาน พี่ปลาทูค่ะ ว่างแวะมาหาห้องแชทบ้างก็ได้นะค่ะ แหม่มก็ขาประจำที่นั่นค่ะ
จ๊ะเอ๋ ป้าแหม่ม อิอิ ช่วงนี้ป้างานรัดตัวไปๆมาๆอยู่ก่าจื่อก่อมี
มาๆฟังคาราบาวยามเย็นกันเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 15:47:07 »

คุณน้องเหย_เข้ามาเป็นสมาชิกเวปก็ลองเข้าไปผ่อค่วยๆ พ่องก๊ะ_จาไปโจ๊ะโล๊ะล็อคอินก็เข้ามาก่าเวปบอร์ดก่ะ_ลองอ่านผ่อตั้งแต่หน้าแรก. เวปเปิ้นมีอาหยังบ่ะเลอะขี้เต๋อหื้ออ่าน_อิอิ จะไปฟั่งเข้ามาก่าเก็บแต้มก่ะ
ยิงฟันยิ้ม ละอ่อนใหม่หยวนๆได้เจ้า กำนี้ผ่อถี่ๆเน้อ อิอิ
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 15:48:15 »

แค๊ปภาพไว้อยู่ จะเอาลงดีป่าว  ฮืม ฮืม

..........

ไม่ดีกว่าเรื่องมันจบไปแล้วเนอะๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

;Dอั๊ยย๊ะ...คนแค๊ปหน้าจออยู่นี่ นี่เองมะน่าล่ะหันจื่อติดเติ้นเวิ้น 555
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 16:22:42 »

..........

;Dอั๊ยย๊ะ...คนแค๊ปหน้าจออยู่นี่ นี่เองมะน่าล่ะหันจื่อติดเติ้นเวิ้น 555

ขยิบตา ::)เขาไม่เกี่ยวเน้อ  ขยิบตา ขยิบตา รูดซิบปาก รูดซิบปาก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

m11
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 19:16:48 »

เพื่อนผมพูดถูก
JAMESCOM
ทักทายผมได้นะครับ MSN: JAMESCOM007@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 19:21:55 »

เรื่องมันธรรมดาทั้งนั้น ผมยังโดนมาแล้ว แต่ผมก็เข้าใจเขา เลยไม่ได้ว่าใครกลับ แค่แสดงเจตนาและข้อเท็จจริงมันก็จบ (พอดีเขาก็ไม่รู้จักเรา เราก็ไม่รู้จักเขา เขาก็ตามน้ำมั่ง)
ไม่เชื่อเอาตัวอย่างไปดูครับ ผมว่าผมโดนแรงกว่าแยะนะ แต่สุดท้ายก็ดักแซบกันหมด อิอิ
(แล้วเมื่อไรจะปักหมุดให้เป็นวิทยาทานซักทีครับ เป็นกรณีศึกษา มีประโยดกับห้องค้าขาย)
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=281736.20

ลองแวะครับ --> http://JamescomChiangrai.webiz.co.th/
ผมชอบมีเพื่อนแยะๆครับ แอดมาทักผมนะ MSN: JAMESCOM007@hotmail.
m11
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 20:35:59 »

M11ก็โดนนะเพื่อนแต่เราพูดเรื่องจริงเราม้ายเคยโกหกใครนะเพื่อน
AserityShop
มีของก็ขาย ไม่มีก็ไม่ขาย ก็แค่นั้นครับ
ระดับ ป.ตรี

¬AserityShop¬

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 20:43:33 »

ฮ่าๆ ใครจะชิงจะชังมันก็ชั่งหัวเค้า ใครจะนินทาเราใยจะต้องทุกข์ใจ ใครจะหยามใครจะเหยีดใครจะเสียใครจะสี ก็เรารู้ตัวดี ปล่อยเค้าทำไป  เกิดเป็นคนสิ้นสุดแค่ตายแหละ  ยิ้มกว้างๆ  ยิงฟันยิ้ม

ป.ล.ภาพใหญ่ไปนิดแต่อย่าลบนะ เพื่ออรรถรส  ยิงฟันยิ้ม

ซื้อขายมั่นใจ 100% เช็คประวัติได้ เป็นคนง่ายๆไม่ซับซ้อน (^_^)
ติดต่อ Tel: 099-2494781,0643273958
ไลน์:aserityshop

งดคุยเล่นในเวลาราชการ หลัง 22.00 น.งดติดต่อทุกกรณี
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 20:48:01 »

อย่างท่านเมรัยว่าแคปไว้นั่นเนาะ

ถ้าไม่มาลักด่าเขาลับหลัง

เขาก็ไม่โพสแบบนั้นหรอกครับ

คุณปลาผมเห็นมานาน เค้าไม่ใช่คนที่จะมานั่งด่าใคร ....

(ใครก็ไม่รู้ พอเข้าตัวหน่อยก็ไปด่าคนอื่นเขาลับหลัง  ขยิบตา ขยิบตา )

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
>_อนัตตา_<

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 21:01:40 »

สรุปว่า ตอนนี้มีช่างยุแยง ตะแคงรั่วอยู่ใช่มั้ยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ
บุคคลใดก่อกรรมใดไว้ ย่อมได้รับผลกรรมนั้น
ถ้าเราหว่านเมล็ดพืชเช่นใด ผลที่ออกมาก็จะเป็นแบบนั้น ปลูกมะม่วงก็ได้ทานมะม่วง ผลจะกลายเป็นขนุนก็มิใช่
อยากได้ความจริงใจ ก็ต้องแสดงความจริงใจออกมาก่อน
เมื่อไม่มีความจริงใจ สังคมที่มีแต่ความจริงใจ ก็จะไม่มีจุดยืนให้แก่ท่าน
รู้ตัวก็ปรับปรุงตัวเสียใหม่ สังคมยังให้อภัยค่ะ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
tonkla
ระดับ ป.ตรี

ธรรม=ธรรมชาติ ธรรมดา ธรรมนูญ

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 21:04:33 »

เข้ามาอ่านด้วยความ งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

"เดินทีละก้าว กินข้าวทีละคำ ทำทีละอย่าง"(ไว้เตือนตนเอง)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์