เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 06:12:14
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  ขายจ้า หนูแกสบี้ ถูกถูก ราคาส่ง เอาไปเลย ตัวละ250 (ลงรูปแม่พันธ์ใหม่แล้วจ้า)
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน ขายจ้า หนูแกสบี้ ถูกถูก ราคาส่ง เอาไปเลย ตัวละ250 (ลงรูปแม่พันธ์ใหม่แล้วจ้า)  (อ่าน 5527 ครั้ง)
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2012, 23:11:57 »

อยากได้แม่พันะุ์สักตัวค่ะ ขอรูปและเบอร์ติดต่อหน่อยค่ะ

อยากได้พันธุ์ไหนค่ะ จะได้ถ่ายรูปให้ดูค่ะ
peemaija
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 00:51:22 »

อยากได้แม่พันะุ์สักตัวค่ะ ขอรูปและเบอร์ติดต่อหน่อยค่ะ

อยากได้พันธุ์ไหนค่ะ จะได้ถ่ายรูปให้ดูค่ะ

โคโรเน็ต หรือ มาริโน่ค่ะ ไม่เอาสีดำน้ำตาลค่ะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 09:10:11 »

ขอบคุณพี่ชายและพี่สาวที่ใจดี แถมตะกร้าให้้ด้วยงับ ไว้โอกาสหน้าจะอุดหนุนอีก ขอบคุณงับ ยิ้มกว้างๆ
[/quot
ขอบคุณมากนะค่ะอยากได้แบบไหนบอกเลยนะค่ะ ราคาพิเศษสำหรับน้องชายคนนี้เลยค่ะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 09:13:03 »

โคโรเน็ต หรือ มาริโน่ค่ะ ไม่เอาสีดำน้ำตาลค่ะ
ตอนนี้มีโคโลเน็ต ขาวดำ 1 ตัวไลแลคแดง2 ตัว มาริโน่ขอเก็บไว้ก่อนนะค่ะขอปล่อยขนตรงออกก่อนนะค่ะ เดียวถ่ายรูปให้ดูค่ะ(ตอนนี้นองชายกำลังจะทำหยิกตินะค่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 กันยายน 2012, 09:16:24 โดย CapMoo » IP : บันทึกการเข้า
GenZ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 11:12:55 »

ตอนนี้เหลือสีไรบ้างค่ะ  อยากเลี้ยงซักคู่นึง แม่ค่าอยู่ที่ใหนอ่ะ PM มาเน้อ เหอๆๆ น่าัรักดี ยิงฟันยิ้ม
peemaija
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 13:59:29 »

ตอนนี้มีโคโลเน็ต ขาวดำ 1 ตัวไลแลคแดง2 ตัว มาริโน่ขอเก็บไว้ก่อนนะค่ะขอปล่อยขนตรงออกก่อนนะค่ะ เดียวถ่ายรูปให้ดูค่ะ(ตอนนี้นองชายกำลังจะทำหยิกตินะค่ะ)

จะรอดูรูปค่ะ ไงก็รบกวน pm เบอร์ติดต่อกลับทีนะคะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 14:47:24 »

แม่พันธุ์พร้อมของแถม มาแล้วค่ะ 3 คู่สุดท้ายค่ะ
คู่ที่1

แถม

คู่ที่3

แถม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:45:47 โดย CapMoo » IP : บันทึกการเข้า
N'ออย-->ดำมอย
--> อมยิ้ม <--
มัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 15:12:41 »

ตัวที่แถมเป็นตัวผู้ใ่ช่มั้ยคะ เป็นลูกมันหรือพ่อพันธุ์ค่ะ

ทุเรียนหมอนทองอบกรอบ ทุเรียนหมอนทองแท้  100% สนใจ pm หรือ ID LINE : aoyoil_oil
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 16:06:08 »

ตัวที่แถมเป็นตัวผู้ใ่ช่มั้ยคะ เป็นลูกมันหรือพ่อพันธุ์ค่ะ

เป็นตัวผู้ค่ะพร้อมผสม
มัธยม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 16:10:57 »

ราคา 800 ใช่มั้ยคะ  สนใจคู่ที่ 2 ไปรับได้ที่ไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2012, 16:26:55 โดย N'ออย-->ดำมอย » IP : บันทึกการเข้า

ทุเรียนหมอนทองอบกรอบ ทุเรียนหมอนทองแท้  100% สนใจ pm หรือ ID LINE : aoyoil_oil
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 16:27:10 »

ราคาเท่าไหร่คะ

800 บาทค่ะ ส่งได้ในเมืองนะค่ะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 19:44:03 »

ราคาเท่าไหร่คะ

800 บาทค่ะ ส่งได้ในเมืองนะค่ะ

คู่ที่2จองแล้วนะค่ะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2012, 19:45:26 »

ย้ายบ้านแล้วจ๊ะ ขอบคุณน้องสาวใจดีรับไปเลี้ยงค่ะ
มัธยม
**

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 13:49:05 »

เป็นแกสบี้พันธุ์อะไรนะคะ น้องๆ เชื่องมากเลยค่ะ

math_cru
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:27:04 »

มีเหลืออยู่มั้ยครับ สนใจครับ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:33:02 »

เป็นแกสบี้พันธุ์อะไรนะคะ น้องๆ เชื่องมากเลยค่ะ

ตัวเมีย

ตัวผู้

พันธุ์โคโลเนตค่ะ ทั้งสองตัวเลยค่ะ
ขอบคุณน้องออยมากนะค่ะที่รับเด็กๆไปเลี้ยง ทั้งสองตัวนี้กินเก่งมากนะค่ะ ชอบหญ้าขน ผักสลัด แครอทมากค่ะ น้องออยเลี้ยงแยกเขาก่อนนะค่ะให้เขาคุ้นกับสถานที่ซักอาทิตย์ก่อนค่อยลงผสมนะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:40:06 โดย CapMoo » IP : บันทึกการเข้า
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:37:59 »

มีเหลืออยู่มั้ยครับ สนใจครับ

ตอนนี้ยังเหลือคู่ ที่1 ค่ะ และตัวผู้เล็ก อีก 3 ตัวค่ะ
CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:42:28 »

คู่ที่ 2 ติดจองแล้วนะค่ะ

ผู้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2012, 16:45:01 โดย CapMoo » IP : บันทึกการเข้า
มัธยม
**

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 20:42:26 »

ตัวเมีย

ตัวผู้

พันธุ์โคโลเนตค่ะ ทั้งสองตัวเลยค่ะ
ขอบคุณน้องออยมากนะค่ะที่รับเด็กๆไปเลี้ยง ทั้งสองตัวนี้กินเก่งมากนะค่ะ ชอบหญ้าขน ผักสลัด แครอทมากค่ะ น้องออยเลี้ยงแยกเขาก่อนนะค่ะให้เขาคุ้นกับสถานที่ซักอาทิตย์ก่อนค่อยลงผสมนะค่ะ
รับทราบค่ะ ตอนนี้แยกเด็กๆไว้คนละกรงแล้วค่ะ ขอถามอีกข้อนะคะ การดูเพศของแกสบี้นี่ดูยังไงอ่ะค่ะ สงสัยจริง ๆ ค่ะ จับหงายท้องดูแล้วแต่ดูไม่ออกค่ะ

CapMoo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 23:00:37 »

ตัวเมีย

ตัวผู้

รับทราบค่ะ ตอนนี้แยกเด็กๆไว้คนละกรงแล้วค่ะ ขอถามอีกข้อนะคะ การดูเพศของแกสบี้นี่ดูยังไงอ่ะค่ะ สงสัยจริง ๆ ค่ะ จับหงายท้องดูแล้วแต่ดูไม่ออกค่ะ

น้องออยค่ะ ตัวเมียอวัยวะเพศจะเป็นตัวYค่ะ ตัวผู้จะเป็นตัว i ค่ะ แล้วมีไข่นะค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์