เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 07:16:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  ใครมีไก่ชนเอามาโชว์แหน่
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... 32 พิมพ์
ผู้เขียน ใครมีไก่ชนเอามาโชว์แหน่  (อ่าน 36334 ครั้ง)
Sanchez
มัธยม
**

True Love Never Grows Old. "รักแท้ไม่เคยแก่ชรา"

« ตอบ #360 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2013, 16:51:11 »

http://www.youtube.com/watch?v=-16YDGeSL-c&feature=youtu.be

ไก่ปอดเล็กมีวิธีแก้ไขมั้ยครับท่านผู้รู้

เรื่องนี้ผมก็บ่ารู้เหมือนกันครับ เดียวลองผู้รู้มาตอบ  ยิงฟันยิ้ม
D-max
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #361 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2013, 20:50:40 »

http://www.youtube.com/watch?v=-16YDGeSL-c&feature=youtu.be

ไก่ปอดเล็กมีวิธีแก้ไขมั้ยครับท่านผู้รู้

เรื่องนี้ผมก็บ่ารู้เหมือนกันครับ เดียวลองผู้รู้มาตอบ  ยิงฟันยิ้ม

หมั่นเอาไก่เวียนบ่อยๆก่าครับ ยิงฟันยิ้ม
kaewmarloon
มัธยม
**

〖ໂ ສ ດ ຕ າ ນ ເ ค ຍ】

« ตอบ #362 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2013, 21:16:47 »

เรื่องนี้ผมก็บ่ารู้เหมือนกันครับ เดียวลองผู้รู้มาตอบ  ยิงฟันยิ้ม

หมั่นเอาไก่เวียนบ่อยๆก่าครับ ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม  ผมใช้วิธี  เวียนสุ่ม อาบน้ำกาดแดด พอหอบก็เก็บครับ
และต้องเสริมด้วยยาบำรุงพวกช่วยย่อย เมื่อไก่แข็งแรงระบบ
หายใจก็ดีตาม ไปด้วย

* IMG_8441 (Medium).JPG (113.23 KB, 800x600 - ดู 241 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2013, 21:22:41 โดย kaewmarloon » IP : บันทึกการเข้า

Sanchez
มัธยม
**

True Love Never Grows Old. "รักแท้ไม่เคยแก่ชรา"

« ตอบ #363 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 08:52:04 »

เรื่องนี้ผมก็บ่ารู้เหมือนกันครับ เดียวลองผู้รู้มาตอบ  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม  ผมใช้วิธี  เวียนสุ่ม อาบน้ำกาดแดด พอหอบก็เก็บครับ
และต้องเสริมด้วยยาบำรุงพวกช่วยย่อย เมื่อไก่แข็งแรงระบบ
หายใจก็ดีตาม ไปด้วย

เซียนมาละ  ยิงฟันยิ้ม
dome99
มัธยม
**

« ตอบ #364 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 10:51:08 »

ขอบคุณทุกท่านเลยครับผม
rakkai
ชั้นประถม
*

« ตอบ #365 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 13:55:00 »

พรุ่งนี้แล้วนะครับ (23 ก.พ. 56) สำหรับรวมพลคนรักษ์ไก่ชน @ ส.มเหศวร อ.แม่ลาว จ.เชียงราย

หากใครไม่ได้ไปร่วมก็สามารถติดตามการถ่ายทอดสดผ่านเวบได้ที่ http://www.rakkai.com

ช่วงเช้า 23 พบปะพูดคุยตามภาษาไก่ และ ฟังคำแนะนำระเบียบการต่างๆที่เกี่ยวกับการทำซุ้มทำฟาร์ม จากปศุสัตว์อำเภอแม่ลาว ถามได้ทุกเรื่องที่ข้องใจกับการเคลื่อนย้ายสัตว์ปีก และเรื่องต่างๆ บ่ายก็น่าจะเริ่มสังสรรค์และโม้ใส่กันครับ พร้อมจิบเบียร์เย็นๆที่มีพีจีสาวสวยมากดให้ถึงที่เลยครับแถมยังมีเพลงเพาะๆจากนักร้องสาวสวยหมวยอึ๋มมาขับร้องเพลงเพราะๆให้ฟังครับ 24 เช้าเชิญนำไก่ตัวเก่งมาประลองกันได้ที่ สนามชนไก่ สักทองbyส.มเหศวร ได้เลยครับมีชนทุกรุ่นไม่จำกัดเดิมพัน

ขอบคุณครับ

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ที่

http://www.rakkai.com/forum.php?mod=viewthread&tid=21154

งานนี้ ฟรี ไม่มีเก็บค่าธรรมเนียม (แต่อาจมีกล่องตั้งรับบริจาค 555+)

รายชื่อผู้สนับสนุน
1. เพชรทองไทย และ ส.มเหศวร สนับสนุน เบียร์สด 3 ถัง พร้อมเชียร์เบียร์อย่างน้อย 2 คน
2. ส.ราชสีห์ สนับสนุน แก้วพลาสติกใส 200 ใบ
3. ส.มเหศวร สนับสนุน ดนตรีนักร้องภายในงานเน้นนักร้องสาวววอย่างเดียว นักร้องชายเดี๋ยวหาเองที่งาน อิอิ

สวัสดีครับสมาชิกรักษ์ไก่ชนทุกท่าน

ใกล้เข้ามาแล้วนะครับ สำหรับงานรวมพลมิตติ้งรักษ์ไก่ชน.com ครั้งที่ ๑ @ ส.มเหศวร จ.เชียงราย

ซึ่งมีกำหนดคือ วันเสาร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2556

และต่อเนื่อง วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2556 ก็จะมีสมาชิกส่วนหนึ่งนำไก่มาชนที่สนามไก่ชนสักทอง ส.มเหศวร ร่วมด้วย

ด้วยเหตุนี้ ทางทีมงานจึงขอความร่วมมือให้สมาชิกที่ต้องการจะเข้าร่วมกิจกรรมลงทะเบียนรายชื่อและแจ้งความจำนงค์ต่าง ๆ ดังนี้

1. จำนวนผู้ที่จะมาร่วมงานรวมถึงจำนวนผู้ติดตาม
2. การเดินทาง เช่น รถยนต์ส่วนตัว รถทัวว์ ต้องการที่พักค้างคืนหรือไม่
3. ข้อเสนอแนะอื่น ๆ หรือขอร่วมเป็นสปอนเซอร์ ด้านอาหารและเครื่องดื่ม

หากมีความคืบหน้าอย่างไรเราจะอัพเดตที่กระทู้นี้เรื่อย ๆ นะครับ

สำหรับคอนเซ็ปต์ ของงานรวมพลมิตติ้งรักษ์ไก่ชน.com คือ การได้มาพบปะพูดคุยและเปลี่ยนความคิดเห็นในเรื่องไก่ชน เพื่อกระชับความสัมพันธ์และมิตรภาพให้ดีขึ้น อาจจะมีการนำไก่มาประลองฝีมือกันแบบ พันตอ หรือนวมแล้วแต่ตกลง ไม่มีการพนันโดยเด็ดขาด

รวมถึงอาจมีกิจกรรมแจกของรางวัลต่าง ๆ จากทีมงานหรือจากสมาชิกที่ให้การสนับสนุน หรือใครอยากจะให้มีคาราโอเกะด้วยก็แจ้งความต้องการไปที่พี่หยามเลยนะครับ 555+

ขอบคุณครับ

แขกรับเชิญที่มีการตอบรับว่าจะมาร่วมงานรวมพลรักษ์ไก่ชน.com วันที่ 23 ก.พ. 2556 @ ส.มเหศวร

1. พี่ชาติ @ ษ.โชคชญาณ์นนท์
2. เสี่ยเก่ง @ เจ้าของบัวขาว 3.3 ล้านเทิดไท
3. สุรพรชัย @ พม่ารำวง
Sanchez
มัธยม
**

« ตอบ #366 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 19:18:45 »

พรุ่งนี้แล้วนะครับ (23 ก.พ. 56) สำหรับรวมพลคนรักษ์ไก่ชน @ ส.มเหศวร อ.แม่ลาว จ.เชียงราย

หากใครไม่ได้ไปร่วมก็สามารถติดตามการถ่ายทอดสดผ่านเวบได้ที่ http://www.rakkai.com

ช่วงเช้า 23 พบปะพูดคุยตามภาษาไก่ และ ฟังคำแนะนำระเบียบการต่างๆที่เกี่ยวกับการทำซุ้มทำฟาร์ม จากปศุสัตว์อำเภอแม่ลาว ถามได้ทุกเรื่องที่ข้องใจกับการเคลื่อนย้ายสัตว์ปีก และเรื่องต่างๆ บ่ายก็น่าจะเริ่มสังสรรค์และโม้ใส่กันครับ พร้อมจิบเบียร์เย็นๆที่มีพีจีสาวสวยมากดให้ถึงที่เลยครับแถมยังมีเพลงเพาะๆจากนักร้องสาวสวยหมวยอึ๋มมาขับร้องเพลงเพราะๆให้ฟังครับ 24 เช้าเชิญนำไก่ตัวเก่งมาประลองกันได้ที่ สนามชนไก่ สักทองbyส.มเหศวร ได้เลยครับมีชนทุกรุ่นไม่จำกัดเดิมพัน

ขอบคุณครับ

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ที่

http://www.rakkai.com/forum.php?mod=viewthread&tid=21154

งานนี้ ฟรี ไม่มีเก็บค่าธรรมเนียม (แต่อาจมีกล่องตั้งรับบริจาค 555+)

รายชื่อผู้สนับสนุน
1. เพชรทองไทย และ ส.มเหศวร สนับสนุน เบียร์สด 3 ถัง พร้อมเชียร์เบียร์อย่างน้อย 2 คน
2. ส.ราชสีห์ สนับสนุน แก้วพลาสติกใส 200 ใบ
3. ส.มเหศวร สนับสนุน ดนตรีนักร้องภายในงานเน้นนักร้องสาวววอย่างเดียว นักร้องชายเดี๋ยวหาเองที่งาน อิอิ

สวัสดีครับสมาชิกรักษ์ไก่ชนทุกท่าน

ใกล้เข้ามาแล้วนะครับ สำหรับงานรวมพลมิตติ้งรักษ์ไก่ชน.com ครั้งที่ ๑ @ ส.มเหศวร จ.เชียงราย

ซึ่งมีกำหนดคือ วันเสาร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2556

และต่อเนื่อง วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2556 ก็จะมีสมาชิกส่วนหนึ่งนำไก่มาชนที่สนามไก่ชนสักทอง ส.มเหศวร ร่วมด้วย

ด้วยเหตุนี้ ทางทีมงานจึงขอความร่วมมือให้สมาชิกที่ต้องการจะเข้าร่วมกิจกรรมลงทะเบียนรายชื่อและแจ้งความจำนงค์ต่าง ๆ ดังนี้

1. จำนวนผู้ที่จะมาร่วมงานรวมถึงจำนวนผู้ติดตาม
2. การเดินทาง เช่น รถยนต์ส่วนตัว รถทัวว์ ต้องการที่พักค้างคืนหรือไม่
3. ข้อเสนอแนะอื่น ๆ หรือขอร่วมเป็นสปอนเซอร์ ด้านอาหารและเครื่องดื่ม

หากมีความคืบหน้าอย่างไรเราจะอัพเดตที่กระทู้นี้เรื่อย ๆ นะครับ

สำหรับคอนเซ็ปต์ ของงานรวมพลมิตติ้งรักษ์ไก่ชน.com คือ การได้มาพบปะพูดคุยและเปลี่ยนความคิดเห็นในเรื่องไก่ชน เพื่อกระชับความสัมพันธ์และมิตรภาพให้ดีขึ้น อาจจะมีการนำไก่มาประลองฝีมือกันแบบ พันตอ หรือนวมแล้วแต่ตกลง ไม่มีการพนันโดยเด็ดขาด

รวมถึงอาจมีกิจกรรมแจกของรางวัลต่าง ๆ จากทีมงานหรือจากสมาชิกที่ให้การสนับสนุน หรือใครอยากจะให้มีคาราโอเกะด้วยก็แจ้งความต้องการไปที่พี่หยามเลยนะครับ 555+

ขอบคุณครับ

แขกรับเชิญที่มีการตอบรับว่าจะมาร่วมงานรวมพลรักษ์ไก่ชน.com วันที่ 23 ก.พ. 2556 @ ส.มเหศวร

1. พี่ชาติ @ ษ.โชคชญาณ์นนท์
2. เสี่ยเก่ง @ เจ้าของบัวขาว 3.3 ล้านเทิดไท
3. สุรพรชัย @ พม่ารำวง

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
kamonros
ชั้นประถม
*

« ตอบ #367 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2013, 17:36:43 »

ของเฮางามจ๊าดนักเน้อรอแฟนกลับมาจะถ่ายมาลงแข่งสักกำเน้ออยู่แม่จันเพิ่งขายไปสระแก้วเมื่อกลางเดือนนี้เองมีเกือบสิบตัวมาจากสารพัดแห่งบ่าได้โม้เน้อเจ้า
D-max
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #368 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2013, 20:03:39 »

ของเฮางามจ๊าดนักเน้อรอแฟนกลับมาจะถ่ายมาลงแข่งสักกำเน้ออยู่แม่จันเพิ่งขายไปสระแก้วเมื่อกลางเดือนนี้เองมีเกือบสิบตัวมาจากสารพัดแห่งบ่าได้โม้เน้อเจ้า

รอชมครับ ยิงฟันยิ้ม
kaewmarloon
มัธยม
**

« ตอบ #369 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2013, 23:01:26 »

ยิงฟันยิ้ม   ก่อนเริ่มงาน ... อัพเด็กกำลังหัดวิ่งครับ  ไม่รู้จะพักฒนาไปถึงสนามชนได้ไหม
 ดูการออกแข้งไปก่อน   ( ตัวหางกำลังงอก สั้นๆ วิ่งเป๋ๆ นั้นแหละ )

* IMG_5277 (Small).jpg (49.4 KB, 480x640 - ดู 162 ครั้ง.)

Sanchez
มัธยม
**

« ตอบ #370 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2013, 09:33:50 »

ยิงฟันยิ้ม   ก่อนเริ่มงาน ... อัพเด็กกำลังหัดวิ่งครับ  ไม่รู้จะพักฒนาไปถึงสนามชนได้ไหม
 ดูการออกแข้งไปก่อน   ( ตัวหางกำลังงอก สั้นๆ วิ่งเป๋ๆ นั้นแหละ )

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ARM REVOLUTION
ชั้นประถม
*

« ตอบ #371 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 09:24:37 »

แวะมาช่วย up กระทู้ครับ
ตัวนี้ อายุ 11 เดือนกว่า น้ำหนัก 2.2 kg (เป็นไก่เลือดชิดตัวถึงเล็ก)
ตอนอายุได้ราวๆหกเดือนโดนคนแถวบ้านขโมยไปจามไก่เขา(เมื่อก่อนเลี้ยงปล่อยสวน) ผลก้คือ คนขโมยเอาไปตัดเดือย(คงจะก่อนปล้ำ)แถมไม่พอเสียตาข้างขวาไปอีก เสียดายมาก ตัวนี้ไม่เคยเอาปล้ำดูจริงจังแต่ที่เคยเห็นๆมาบ้างมีดีที่แข้งหนักครับ ว่าจะลองเอาไปปล้ำนวมดูเชิงก่อน(แต่ก้คงเสียเปรียบบ้างล่ะ) เสียดายมันถ้าหากทำได้ดีจะเอาสาวๆตัวโตๆอวบๆให้ฟัดซะหน่อย สักวันปล้ำเสร็จจะเอาคลิปมาลงให้ดูนะครับ ^^

* ภาพ2330.jpg (125.28 KB, 500x970 - ดู 152 ครั้ง.)

* ภาพ2331.jpg (128.75 KB, 700x794 - ดู 153 ครั้ง.)

* ภาพ2332.jpg (136.3 KB, 650x857 - ดู 149 ครั้ง.)

* ภาพ2333.jpg (113.8 KB, 800x670 - ดู 155 ครั้ง.)

* ภาพ2335.jpg (145.81 KB, 800x664 - ดู 154 ครั้ง.)
Sanchez
มัธยม
**

« ตอบ #372 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 09:57:28 »

ตัวนี้ อายุ 11 เดือนกว่า น้ำหนัก 2.2 kg (เป็นไก่เลือดชิดตัวถึงเล็ก)
ตอนอายุได้ราวๆหกเดือนโดนคนแถวบ้านขโมยไปจามไก่เขา(เมื่อก่อนเลี้ยงปล่อยสวน) ผลก้คือ คนขโมยเอาไปตัดเดือย(คงจะก่อนปล้ำ)แถมไม่พอเสียตาข้างขวาไปอีก เสียดายมาก ตัวนี้ไม่เคยเอาปล้ำดูจริงจังแต่ที่เคยเห็นๆมาบ้างมีดีที่แข้งหนักครับ ว่าจะลองเอาไปปล้ำนวมดูเชิงก่อน(แต่ก้คงเสียเปรียบบ้างล่ะ) เสียดายมันถ้าหากทำได้ดีจะเอาสาวๆตัวโตๆอวบๆให้ฟัดซะหน่อย สักวันปล้ำเสร็จจะเอาคลิปมาลงให้ดูนะครับ ^^

งามๆ ชิดไปทางไหนหน่ะ  ยิงฟันยิ้ม
kwun999
มัธยม
**

« ตอบ #373 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 10:17:55 »

ขายไก่ชนแฝดพี่และแฝดน้องครับ บางท่านคงจะเห็นคลิปแล้วนะครับ

* IMG_1300.jpg (241.73 KB, 800x600 - ดู 154 ครั้ง.)

* IMG_1329.jpg (167.34 KB, 800x600 - ดู 157 ครั้ง.)
kwun999
มัธยม
**

« ตอบ #374 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 10:19:32 »

สนใจติดต่อ อ.ขวัญชัย 084-7108704
ชั้นประถม
*

« ตอบ #375 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 10:59:27 »

งามๆ ชิดไปทางไหนหน่ะ  ยิงฟันยิ้ม
อันนี้ผมไม่ทราบนะครับ เพราะผมเอาของพ่อตาลุกพานมา(ผมเองอยู่บ้านดู่นิ) ผมถามแกดูละแต่แกจำไม่ได้น่ะครับแกเลี้ยงๆปล่อยสวนลำใยไปงั้นๆน่ะครับแกเป็นผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านงานเยอะไม่ค่อยได้ดูแลเอาใจใส่เท่าไหร่บวกกับแกไม่ค่อยอยู่บ้านนั่นแหละครับ ไก่เลยหายเยอะเลย โดยเหยี่ยว พังพร หมา คาบไปหม่ำบ้าง ตัวไหนดีๆสวยๆก้โดนคนแถวบ้านขโมยไปบ้าง หยั่งตัวที่เห็นก้โดนขโมยไปซ้อมปล้ำจนตาบอดแถมตัดเดือยอีก ราวๆปีกว่าๆผมเอาไปให้เพราะพันธ์คู่หนึ่งก้โดนขโมยไปทั้งคู่อีก เท่าที่เห็นแก่เลี้ยงแล้วนี่ ดูท่าว่าจะไปทาง In breed   ซะมากกว่านะนี่ตัวถึงออกมาเล็กยังงี้ แต่เรื่องการถ่ายทอดลีลาและชั้นเชิงนี่จะได้มามากน้อยยังงัยนี่ เดี๋ยวกะลังหาไก่ที่พิกัดพอกันแล้วจะปล้ำมาให้ดูครับ
Sanchez
มัธยม
**

« ตอบ #376 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:31:11 »

อันนี้ผมไม่ทราบนะครับ เพราะผมเอาของพ่อตาลุกพานมา(ผมเองอยู่บ้านดู่นิ) ผมถามแกดูละแต่แกจำไม่ได้น่ะครับแกเลี้ยงๆปล่อยสวนลำใยไปงั้นๆน่ะครับแกเป็นผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านงานเยอะไม่ค่อยได้ดูแลเอาใจใส่เท่าไหร่บวกกับแกไม่ค่อยอยู่บ้านนั่นแหละครับ ไก่เลยหายเยอะเลย โดยเหยี่ยว พังพร หมา คาบไปหม่ำบ้าง ตัวไหนดีๆสวยๆก้โดนคนแถวบ้านขโมยไปบ้าง หยั่งตัวที่เห็นก้โดนขโมยไปซ้อมปล้ำจนตาบอดแถมตัดเดือยอีก ราวๆปีกว่าๆผมเอาไปให้เพราะพันธ์คู่หนึ่งก้โดนขโมยไปทั้งคู่อีก เท่าที่เห็นแก่เลี้ยงแล้วนี่ ดูท่าว่าจะไปทาง In breed   ซะมากกว่านะนี่ตัวถึงออกมาเล็กยังงี้ แต่เรื่องการถ่ายทอดลีลาและชั้นเชิงนี่จะได้มามากน้อยยังงัยนี่ เดี๋ยวกะลังหาไก่ที่พิกัดพอกันแล้วจะปล้ำมาให้ดูครับ
ผมก็เอาฝากพ่อตา แม่ยาย เลี้ยงตี้พานเหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม
ซื้อมาจากค่าย ซื้อทีละชุดพ้อง ซื้อทีละคู่พ้อง ตอนนี้เต็มบ้านพ่อตาแม่ยายที่พานเลย  ยิงฟันยิ้ม

แหมเมินจะลองได้  ยิงฟันยิ้ม
kaewmarloon
มัธยม
**

« ตอบ #377 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:36:55 »

ยิงฟันยิ้ม  มาช่วยอัพกระทู้...ด้วยสายเงินล้าน หลานเจริญทอง
ชุดนี้เหลือตัวผู้แค่ 2 ตัว 2.7 กับ 3.0 กก.  ในคลิป  2.7 กก.

( ถ่ายแป๊บเดียวแบตหมดภาพเบอ )

* IMG_5140 (Large).jpg (149.49 KB, 1024x768 - ดู 149 ครั้ง.)

* IMG_5149 (Large).jpg (133.04 KB, 1024x768 - ดู 137 ครั้ง.)

ชั้นประถม
*

« ตอบ #378 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 13:20:32 »

ยิงฟันยิ้ม  มาช่วยอัพกระทู้...ด้วยสายเงินล้าน หลานเจริญทอง
ชุดนี้เหลือตัวผู้แค่ 2 ตัว 2.7 กับ 3.0 กก.  ในคลิป  2.7 กก.

เชิงได้ ไอคิวดี ลีลาเด็ด สวยงามครับอ้าย ผมชอบมากแนวนี้ นี่บ่าดัยบ่าฮู้นิผมจะมียังอ้ายผ่อง ผมมันคนงบน้อยสงสัยคงต้องใช้เวลาพัฒนาอีกนาน คริๆ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 15:48:04 โดย ARM REVOLUTION » IP : บันทึกการเข้า
Sanchez
มัธยม
**

« ตอบ #379 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:17:40 »

ดีดสุดหางๆ ดีขนาด
ผมมีจุกทอง อยู่ตัว รออายุได้ จะถ่ายมาหื้อดู ครอกพี่มันลีลาแข้งหน้าโหดๆ จะอี้  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... 32 พิมพ์