เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 02 พฤษภาคม 2024, 12:14:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  JAMESCOM สั้นๆ มาทาง Big-C ถ้า XP ทำให้ฟรี (โปรโมชั่น)
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน JAMESCOM สั้นๆ มาทาง Big-C ถ้า XP ทำให้ฟรี (โปรโมชั่น)  (อ่าน 1244 ครั้ง)
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007
ระดับ :ป.โท

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 23:04:00 »

เปิดบ้าน JAMESCOM
ตามลิ้งนี้ http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=282169.0

หรือขอรับบริการ ติดตั้ง Win8 เพิ่ม (ไม่ใช่ลงใหม่ไปทับนะครับ หรือล้าง) ของเก่าไม่หาย ไม่ยุ่ง แต่มีเพิ่ม เอาไว้เล่นๆ สัมหรับสาวกไมโครซอฟ ติดต่อ ฟงคอม แถวห้าแยก หรือที่บ้าน JAMESCOM ก็ได้ จะทะยอยอัพภาพนะครับ

ดูโบชัวก่อนง่ายดี

ประกันเพิ่มเป็น 90 วันเลยนะครับ ช่วงโปรโมชั่น ทุกสังกัด

ช่วยผมดันหน่อย แล้วจึงมารับ บริการฟรีๆ
ได้ทั้งโทรถาม ปัณหาที่มี หรือ MSN (๋JAMESCOM007@hotmail.com)
จะมาตรวจเช็ค หรือกำจัดไวรัส ติดตั้งแอนตี้ เบบี้อยากเรียน
นักเรียนขอให้ช่วย อยู่ด้วยนำใจ ใครๆจะได้รัก มักเป็นเช่นนี้
ที่ๆแก้ทุข สรุปว่าคอม กับจอมเค็ม เอย อิอิ  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 23:22:37 โดย JAMESCOM1 » IP : บันทึกการเข้า

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 23:24:08 »

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 23:41:09 »

ยิ้มกว้างๆ แล้วมาลงให้ที่ บางกอกได้ไหมคะ อิอิ (แบบว่าชอบของฟรี)  แลบลิ้น ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
JAMESCOM1

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 23:58:59 »

http://jamescomchiangrai.webiz.co.th/

ขอบคุณจ้า คุณปลาเค็ม เจ้าแม่ห้องนั่งเล่น อิอิ อุ่ย ปลาทู อย่าได้้ฟรีก็ยกมาเชียงราย 555
โทรถามโทรคุยดีกว่า เรื่องคอมๆ จะได้อุ่นใจ เราสองคงดองกันได้แค่นี้ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 สิงหาคม 2012, 00:03:03 โดย JAMESCOM1 » IP : บันทึกการเข้า

platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2012, 10:43:57 »

ขอบคุณจ้า คุณปลาเค็ม เจ้าแม่ห้องนั่งเล่น อิอิ อุ่ย ปลาทู อย่าได้้ฟรีก็ยกมาเชียงราย 555
โทรถามโทรคุยดีกว่า เรื่องคอมๆ จะได้อุ่นใจ เราสองคงดองกันได้แค่นี้ อิอิ
5555 ยิ้มกว้างๆ ตลกเจมส์คอมเนาะ ติดตามผลงานอยู่ สนุกกว่าดูมิสเตอร์บีนอีกอ่ะ อิอิอิ แซวเน้อ แต่ฮาจริง  ยิงฟันยิ้ม
ป.ล ว่าแต่ จะได้เอาเครื่องไปลงปีไหนเนี่ย ไม่ยอมมาลงนอกสถานที่เนี่ย เซ็งเลย  แลบลิ้น

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
JAMESCOM1

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2012, 22:21:05 »

บ้า ได้ข่าวว่าอยู่ไกล ไม่ก็ต่างดาว ไปให้โง่ดิ อิอิ เอางี้ถ้าต้องการทำผลงานที่ต้องใช้รูป หรือการ์ตูนที่ผมพอจะทำได้ และไม่ยาก หรือจะเป็นภาพลายเซน หรือภาพวิวมีข้อความ หรืองานคล้ายๆโบชัวร์ที่ผมทำ ก็บอกละกัน จะส่งไปให้

เดี๋ยวจะหาว่ารำไม่ตรง งั้นใครอยากได้ภาพลายเซน ก็ส่งภาพกับพิมพ์ข้อความมา จะ ตัดต่อย่อผสม ให้ ตัวอย่างก็ลายเซนด้านล้างหรือลายเซนของทุกคนนั่นไง
หรือ ถ้าตัวอย่างแบบนี้จะใช้เวลานานหน่อย ของานง่ายกว่าตัวอย่างนี้ละกัน (ผมทำเอง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 สิงหาคม 2012, 22:53:54 โดย JAMESCOM1 » IP : บันทึกการเข้า

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 13:46:23 »

บ้า ได้ข่าวว่าอยู่ไกล ไม่ก็ต่างดาว ไปให้โง่ดิ อิอิ เอางี้ถ้าต้องการทำผลงานที่ต้องใช้รูป หรือการ์ตูนที่ผมพอจะทำได้ และไม่ยาก หรือจะเป็นภาพลายเซน หรือภาพวิวมีข้อความ หรืองานคล้ายๆโบชัวร์ที่ผมทำ ก็บอกละกัน จะส่งไปให้

เดี๋ยวจะหาว่ารำไม่ตรง งั้นใครอยากได้ภาพลายเซน ก็ส่งภาพกับพิมพ์ข้อความมา จะ ตัดต่อย่อผสม ให้ ตัวอย่างก็ลายเซนด้านล้างหรือลายเซนของทุกคนนั่นไง
หรือ ถ้าตัวอย่างแบบนี้จะใช้เวลานานหน่อย ของานง่ายกว่าตัวอย่างนี้ละกัน (ผมทำเอง)

แหมๆๆ ถ้าปลาทูอยู่ต่างดาว เจมส์คอมคงอยุ่นอกโลกอะนะ อิอิ จ้าแล้วจะส่งไปให้ทำนะ ลายเซ็นอะ อยากเห็นฝีมือเจมส์คอมว่าจะเจ๋งขนาดไหนนะ อิอิอิ แลบลิ้น ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

JAMESCOM1

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2012, 04:14:21 »

สรุป XP ฟรี ให้เอา แผ่น CD Driver มาด้วย เพราะจะได้งานไวขึ้น ไม่เสียเวลามาก ทั้งผมทั้งคุณ

JAMESCOM1

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2012, 10:22:07 »

พระภิษุสงฆ์ สามเณร เจ้าอาวาส หรือ ชี บริการฟรีทุกระะบบ ไม่ว่า จะเป็น 98 Me XP 7 8 9 10 ... และกำจัดไวรัสฟรี ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมที่ต้องการใช้งาน หรือเพื่อการศึกษาของท่านครับ ช่วยบอกบุญ และช่วยบอกต่อกันให้ทราบทั่วกันด้วยนะครับ เอเมน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 สิงหาคม 2012, 04:44:09 โดย JAMESCOM1 » IP : บันทึกการเข้า

JAMESCOM1

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 04:07:51 »

ตอนนี้ เปิดร้าน JAMESCOM แทนแล้วครับ จัดร้านใกล้เสร็จแล้ว คงมีข่าวดีให้กับคนเชียงรายเร็วๆนี้

เชียงราย-อินเตอร์แอคทีฟเน็ตเวอร์ค
ระดับ ป.ตรี

ตัวแทนติดตั้งและขาย AIS Fibre เชียงราย ID:sek3gcr

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 11:02:30 »

น้ำปั่นฟรีใหมครับ

ฝ่ายขายและติดตั้ง-ซ่อมAIS Fibre
ติดตั้ง ซ่อม จาน,กล้อง,เน็ต เชียงราย  และสายงานอิเล็คทรอนิคส์ทุกประเภท   โทร..0930378393(AIS)
หน้า: [1] พิมพ์