เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 10 พฤษภาคม 2024, 20:04:26
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ผมอกหัก หนีความรักมาพักใจที่ห้องนั่งเล่น
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ผมอกหัก หนีความรักมาพักใจที่ห้องนั่งเล่น  (อ่าน 1424 ครั้ง)
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:00:08 »

ท่านศิราติ๋ว ณ ห้องนั่งเล่น ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
จหมื่นไวยวรนารถ
ยิ้มทุกครั้ง ไม่ว่าจะเจอทุกข์หรือเป็นสุข
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ความชั่วนั้นไม่มี ความดีก็เช่นกันไม่ปรากฎ

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:04:32 »

ท่านศิราติ๋ว ณ ห้องนั่งเล่น ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

ขยายความหน่อยครับ ไม่รู้ความหมาย หมายถึงอะไรครับ ยิงฟันยิ้ม

ไผยะฮาจัง ฮาจังเต๊าต๋าย ไผยะฮาเสียใจ๋ ถึงฮาต๋ายฮาตึงบะใจ้ลืม

platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:27:59 »

ขยายความหน่อยครับ ไม่รู้ความหมาย หมายถึงอะไรครับ ยิงฟันยิ้ม
ก็เห็นเป็นที่ปรึกษาเรื่องหัวใจไงคะ
ถ้าแม่ญิงเปิ้นฮ้อง ศิราณี อิๆๆ ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
จหมื่นไวยวรนารถ
ยิ้มทุกครั้ง ไม่ว่าจะเจอทุกข์หรือเป็นสุข
ระดับ ป.ตรี
*

ความชั่วนั้นไม่มี ความดีก็เช่นกันไม่ปรากฎ

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:38:12 »

ก็เห็นเป็นที่ปรึกษาเรื่องหัวใจไงคะ
ถ้าแม่ญิงเปิ้นฮ้อง ศิราณี อิๆๆ ยิ้มกว้างๆ

5555 ไม่ถึงขนาดนั้นครับ
ดวงตาจะเปร่งใส ขึ้นอยู่กับจะยอมหลับตาให้น้ำตามันไหลผ่านหรือไม่
ฉันนั้น คำปรึกษาเป็นเพียงคำพูด หรือตัวหนังสือ อยู่ที่ผู้ใช้จะนำไปใช้ได้ดีขนาดไหนเช่นเดียวกันครับ

ไผยะฮาจัง ฮาจังเต๊าต๋าย ไผยะฮาเสียใจ๋ ถึงฮาต๋ายฮาตึงบะใจ้ลืม

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:46:25 »

สาธุ เอเมน  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

5555 ไม่ถึงขนาดนั้นครับ
ดวงตาจะเปร่งใส ขึ้นอยู่กับจะยอมหลับตาให้น้ำตามันไหลผ่านหรือไม่
ฉันนั้น คำปรึกษาเป็นเพียงคำพูด หรือตัวหนังสือ อยู่ที่ผู้ใช้จะนำไปใช้ได้ดีขนาดไหนเช่นเดียวกันครับ

HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:47:10 »

เสียใจได้แต่อย่าทำร้ายตัวเองก็พอครับ
อกหักแต่ละครั้งจะทำให้เราคิดอะไรได้เยอะเลยครับว่าชีวิตนี้ไม่มีอะไรที่เป็นของเราไปจนตาย มีมาก็มีไป มีได้ก็มีเสีย มีเจอะก็มีจาก มีรักก็มีเลิก ทุกๆสิงมันไม่เที่ยงแท้อยู่ที่ใจเราว่าจะผ่านมันไปได้หรือเปล่า เป็นกำลังใจให้ จขกท ผ่านช่วงที่แย่ไปได้นะครับ อกหักครั้งนี้คิดซะว่าเป็นประสพการณ์ในรักครังต่อไป  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
lenovo
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 15:51:36 »

หัวอกเดียวกันผมก็เพิ่งโดนทิ้ง มันแอบไปมีใหม่ คบกันมา3ปีกว่า เลิกมาได้1อาทิตย์แล้วตอนนี้เฮิร์ทมากทำอะไรไม่ถูกเลยคับ
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 16:00:39 »

หัวอกเดียวกันผมก็เพิ่งโดนทิ้ง มันแอบไปมีใหม่ คบกันมา3ปีกว่า เลิกมาได้1อาทิตย์แล้วตอนนี้เฮิร์ทมากทำอะไรไม่ถูกเลยคับ
เวลาจะพาเราให้เข้มแข็งค่ะ เอาใจช่วยเน่อ  ยิ้มเท่ห์

Vool
ไปให้สุดแล้วหยุดที่คำว่าพอ
มัธยม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 16:35:58 »

โห่ น้องกู...หาใหม่ สาวๆ ในออฟฟิศ ปะเลอะ คนไม่ดีอย่าได้ไปแคร์ คิดเสียว่า คู่ซ้อมน้องพี่ จงเข้มแข็ง และแข็งเข้ม แข็งนานไว้ พร้อมสู้ศึกใหม่ที่จะมาเยือน เอ้า บึ๋ดจ้ำบึ๋ด

ติดต่อ 094 080 6748
ซื้อกันไปซื้อกันมา ค้าขายพอมีกำไร
..ไม่ใช่ค้ากำไรจนเกินงาม..
ขอบคุณที่อุดหนุนครับ
สบายแมน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 16:37:31 »

ถ้าเจ้าของกระทู้ได้มาเห็นขอความของเพื่อนๆถ้าจะมีกำลังใจขึ้นจ๊าดนักเลย ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์