เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 04 พฤษภาคม 2024, 22:36:38
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  จากที่กระทู้แนะนำสมาชิกหายไป.......แนะนำตัวครับ แอดมิดแจมกันนะครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 18 พิมพ์
ผู้เขียน จากที่กระทู้แนะนำสมาชิกหายไป.......แนะนำตัวครับ แอดมิดแจมกันนะครับ  (อ่าน 14959 ครั้ง)
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:23:32 »

ผมนาย too_too11 แอบอยู่เชียงรายโฟกัสมานาน
...นาย โต.....หวังว่าท่านสมาชิกแนะนำไปพร้อมกับผมนะครับ
บางทีเจอที่ไหนก็ทักทายได้นะครับ

* นายโต2.jpg (78.68 KB, 400x533 - ดู 473 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:40:32 โดย too _too11 » IP : บันทึกการเข้า

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:38:19 »

ผมนาย too_too11 แอบอยู่เชียงรายโฟกัสมานาน
...นาย โต.....หวังว่าท่านสมาชิกแนะนำไปพร้อมกับผมนะครับ
บางทีเจอที่ไหนก็ทักทายได้นะครับ

รูปๆ โตยๆๆ เจ้า อย่ามาแต่ตัวหนังสือ

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:42:38 »

รูปๆ โตยๆๆ เจ้า อย่ามาแต่ตัวหนังสือ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

too _too11
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:45:53 »

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=270557.0
ตามนี้นะครับ

Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:46:08 »

คนเฒ่าเหงาหัวใจมาก่อนเปิ้นเลยกะนี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
too _too11
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 20:49:45 »

คนเฒ่าเหงาหัวใจมาก่อนเปิ้นเลยกะนี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มากะครับ มาตวยกัน...รออยู่หนา

platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 21:07:51 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
กรี๊ดดดดดดดด กรี๊ดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดดดดดดด
(ขอกรี๊ด 3 ลา กำเต๊อะ ) ลุงทู่น่าร้อกกก อ่ะ อายจัง แลบลิ้น ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ยินดีที่ได้เจอกันนะคะ ขอให้เราเป็นเพื่อนกันอย่างนี้ไปนานๆนะ ยิ้มเท่ห์

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 11:00:03 »

ดันๆๆ ยิงฟันยิ้ม ใค่หันท่านอื่นๆผ่อง  ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 12:06:41 »

ดันๆๆ ยิงฟันยิ้ม ใค่หันท่านอื่นๆผ่อง  ยิ้มกว้างๆ

คนนี้ครับ

ข้อตกลงของรูป คือต้องชัดเจน ไม่เบลอ ไม่เล็กไป สามารถเห็นรายละเอียดต่างๆ ได้ชัดเจน

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 12:08:41 »

ดันๆๆ ยิงฟันยิ้ม ใค่หันท่านอื่นๆผ่อง  ยิ้มกว้างๆ
รอให้ ปลาทู ลงรูปก่อนแล้วเด๋ว โซดา ถึงจะลง
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
หากรับไม่ไหว....ก็ปล่อยมันไป
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 12:14:55 »

รอให้ ปลาทู ลงรูปก่อนแล้วเด๋ว โซดา ถึงจะลง
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ง่ะ มีเกี่ยงด้วยรูปหากินมีอยู่รูปเดียวค้าบบบ รูปตาม user เลยเน่อ 5555  ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น

คนนี้ครับ

ข้อตกลงของรูป คือต้องชัดเจน ไม่เบลอ ไม่เล็กไป สามารถเห็นรายละเอียดต่างๆ ได้ชัดเจน
หือออออออ นั่นรูปประกาศจับแล้วมั้งปวดตับ  5555 มีรูปนี้แหละพอดูได้สุดๆ
เกรงใจคนที่เปิ้นบ่าได้คล้องพระมั่งจิ ว้ากกกก ยิ้มกว้างๆ

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 12:27:29 »

โกง ...

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
บ่าวน้อย
ชั้นประถม
*

กำว่าเฒ่า อู้เบาๆ ก็เจ็บ

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 12:37:00 »

แจมตวยคน (รูปบ่หล่อ แต่ผ่อบ่ก่ายเน้อครับ)

ยามตุ๊ก บ่ามีคนตวย ยามรวย ตวยกั๋นเป็นปุ๊ก
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 13:58:01 »

แรงหนับหนุนมาเพิ่มแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 13:59:09 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

มาตามหาด้วยคนค่ะ ว่าจะโพสต์รูปตั๋วเก่าลงแนะนำตัวสักหน่อย งงเลย !!!  ฮืม ฮืม แลบลิ้น

มาโพสต์รูปกระทู้นี้ก็ได้เจ้าาาาาาาาาาา .. ขอจัดเต็ม ชัดๆแจ่มๆ สักรูปเล๊อะเจ้าาา // ฮ่าาาาาๆ

มั่นใจเกิน 100 % :: ว่าคนในห้องนั่งเล่น อยากเห็นรูปคุณปลาทู

จัดมา !!!!!! ตามนี้  ขยิบตา ไม่โพส ระวังเรทติ้งตกเน่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
นางมารขี้สวก^^
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 14:01:07 »

ดันๆๆ ยิงฟันยิ้ม ใค่หันท่านอื่นๆผ่อง  ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

มาตามหาด้วยคนค่ะ ว่าจะโพสต์รูปตั๋วเก่าลงแนะนำตัวสักหน่อย งงเลย !!!  ฮืม ฮืม แลบลิ้น

มาโพสต์รูปกระทู้นี้ก็ได้เจ้าาาาาาาาาาา .. ขอจัดเต็ม ชัดๆแจ่มๆ สักรูปเล๊อะเจ้าาา // ฮ่าาาาาๆ

มั่นใจเกิน 100 % :: ว่าคนในห้องนั่งเล่น อยากเห็นรูปคุณปลาทู

จัดมา !!!!!! ตามนี้  ขยิบตา ไม่โพส ระวังเรทติ้งตกเน่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
+1 ;Dอยากเห็นพี่ปลาทู

Addmobile
สวัสดีครับ

จริงจังจริงแต่จริงใจ

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 14:26:51 »

คุณปลาทูและคุณมาเม่ลงรูปเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 14:49:04 »

หง่ะ  คุณปลาทูหาย
 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

สบายแมน

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 14:50:31 »

ให้กำลังใจท่านโตครับ ยิงฟันยิ้ม
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2012, 16:56:24 »

แจมตวยคน (รูปบ่หล่อ แต่ผ่อบ่ก่ายเน้อครับ)

ตกใจ ตกใจ ผ่อบ่ก้ายจริงๆด้วยค่ะ อายจัง อายจัง ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 18 พิมพ์