เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 21:31:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ขอคำปรึกษาเรื่อง เนื้อคู่หน่อยคร๊าฟๆ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน ขอคำปรึกษาเรื่อง เนื้อคู่หน่อยคร๊าฟๆ  (อ่าน 3367 ครั้ง)
lapasrada
"ดื่มกาแฟกับ"คนรู้ใจ" ในราคาแบบ"คนกันเอง" ที่ Hug-kafe
ระดับ ป.ตรี

เรื่องมันเศร้า เหล้าเลยหวาน....

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 11:56:10 »

อั้น ยื่นใบสมัครเลยได้ก่อ...แบบนี้  พอรับได้ก่อจ้าวว

ร้านอาหารแช่แข็งเมืองเทิง จำหน่ายอาหารทะเลแช่แข็ง หมูกะทะแช่แข็ง ของทอด ทานเล่น ในราคากันเอง สอบถามได้ที่ 083-0613840 พี่จูนค่ะ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013560877951
เจ็บจุงเบย
ล้านคนเชื่อมั่นในตัวคุณ หรือจะสู้คุณเชื่อมั่นในตัวเองแค่คนเดียว
มัธยม
**

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 12:02:22 »

อั้น ยื่นใบสมัครเลยได้ก่อ...แบบนี้  พอรับได้ก่อจ้าวว

โอ้วแจ่มเลยครับ

"If you want to increase your success rate,double your failure Rate."
ถ้าคุณต้องการประสบความสำเร็จมากขึ้นหนึ่งเท่าตัว จงเพิ่มความล้มเหลวเป็นสองเท่าตัว
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 12:06:42 »

จะอี้บ่ต้องยื่นแล้วครับ..ไปรับถึงบ้าน 55+

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 12:14:00 »

จะอี้บ่ต้องยื่นแล้วครับ..ไปรับถึงบ้าน 55+

ขอลู่ตวยคนล๊อ
lapasrada
"ดื่มกาแฟกับ"คนรู้ใจ" ในราคาแบบ"คนกันเอง" ที่ Hug-kafe
ระดับ ป.ตรี

เรื่องมันเศร้า เหล้าเลยหวาน....

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 12:37:38 »

บ่ ต้องลู่ กั๋น ได้กั๋นทุกคน

ร้านอาหารแช่แข็งเมืองเทิง จำหน่ายอาหารทะเลแช่แข็ง หมูกะทะแช่แข็ง ของทอด ทานเล่น ในราคากันเอง สอบถามได้ที่ 083-0613840 พี่จูนค่ะ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013560877951
Ironmaiden

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:08:58 »

ขอบัตรคิวเบอร์หนึ่งก่อนเลย...อิอิอิ
vicky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:20:51 »

ปู่รอนว่าหยังเก๊าะ???
Ironmaiden

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:26:56 »

จาเอาบัตรคิวเบอร์หนึ่ง....เอาไปให้ลุงเข้กะสบายแมนน่ะ...(คิดมุขได้ทันควัน...รอดไป...อิอิ)
vicky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:28:29 »

5555555555555+  ยิ้มกว้างๆ
Ironmaiden

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:31:05 »

5555555555555+  ยิ้มกว้างๆ
จมูกไวเหมือนมดแดง...
Chantanagorn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:35:42 »

ขอบัตรคิวเบอร์หนึ่งก่อนเลย...อิอิอิ
ขอบัตรคิวหื้อผมใบเน้ออ้ายรอน (บ่ได้มาหลายวันบ่ลืมกั๋นเตื้อก้าน่อ)
Ironmaiden

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:38:35 »

ขอบัตรคิวหื้อผมใบเน้ออ้ายรอน (บ่ได้มาหลายวันบ่ลืมกั๋นเตื้อก้าน่อ)
ไปขอกะ lapasrada เองดีกว่าครับ...ผ่านผมแล้วเกรงว่าผมจะโดนดึงหู...โอ๊ยยยยย
vicky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:47:14 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 13:58:03 »

จาเอาบัตรคิวเบอร์หนึ่ง....เอาไปให้ลุงเข้กะสบายแมนน่ะ...(คิดมุขได้ทันควัน...รอดไป...อิอิ)

ฮ่าๆๆๆๆ ซ่ะงั้นน่ะค่ะ เดี๋ยวฟ้องลุงเข้ กับสบายแมน  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
Ironmaiden

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2012, 14:17:43 »

ฮ่าๆๆๆๆ ซ่ะงั้นน่ะค่ะ เดี๋ยวฟ้องลุงเข้ กับสบายแมน  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
มะกลัว...เดี๋ยวไปเคลียกันที่วงวันละโบกได้...(แต่ต้องไปขอวีก่อน...)

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
มองตาเขียวเชียว...จึ๊ยยยย
yokohama
ชั้นประถม
*

คิดจะทำอะไรแล้ว ต้องทำให้สำเร็จ

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 01:13:15 »

เพื่อนๆของผมมีแฟน+เมีย+ลูกกันหมดแล้วเหลือแต่ผมคนเดียวที่ยังไม่มีคูู่ ผมอยากจะมีคู่กับเขาบ้าง อยากมีครอบครัวกับคนอื่นเขาบ้าง ไม่รู้จะทำยังไงดี
   พ่อผมก็บอกให้ผมหาใครสักคนมาเป็นเนื้อคู่ในชีวิตนะครับ แต่ผมก็หาไม่เจอสักทีครับไม่รู้จะหายังไงเพราะผมเป็นคนพูดไม่เก่งแต่เรื่องการทำงานไม่เป็น 2 รองใครแน่ครับ
   ผมเป็นคนขี้อายไม่กล้าพูดกับสาวๆ แต่พูดกับเพื่อนเป็นที่ 1 เลย ไม่รู้ว่าจะหาใครมาเป็นเนื้อคู่ในชีวิตดีครับ อยากจะหาใครสักคนมาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตที่ขาดหาไปครับ
   ผมก็ไม่ใช้ว่าจะอายุน้อยๆแล้วครับ ผมก็อยากจะมีครอบครับเหมือนกับเขาบ้างครับ
ฐานะของผมก็พอจะมีเงินมีทองใช้อยู่บ้างครับ ก็อยากจะให้พ่อ+แม่ มีลูกสะไภ้เหมือนกับคนอื่นเขาบ้างครับ ผมอยากได้แฟนเหมือนกับเขาบ้างจังครับอิจฉาคนมีแฟนครับ
    เมื่อไรไม่รู้จะหาแฟนได้ครับ

บริการลูกค้าทั่วจังหวัดเชียงราย  080-0331853 (กุ้ง) บริการด้วยใจ
Ironmaiden

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 08:22:56 »

เพื่อนๆของผมมีแฟน+เมีย+ลูกกันหมดแล้วเหลือแต่ผมคนเดียวที่ยังไม่มีคูู่ ผมอยากจะมีคู่กับเขาบ้าง อยากมีครอบครัวกับคนอื่นเขาบ้าง ไม่รู้จะทำยังไงดี
   พ่อผมก็บอกให้ผมหาใครสักคนมาเป็นเนื้อคู่ในชีวิตนะครับ แต่ผมก็หาไม่เจอสักทีครับไม่รู้จะหายังไงเพราะผมเป็นคนพูดไม่เก่งแต่เรื่องการทำงานไม่เป็น 2 รองใครแน่ครับ
   ผมเป็นคนขี้อายไม่กล้าพูดกับสาวๆ แต่พูดกับเพื่อนเป็นที่ 1 เลย ไม่รู้ว่าจะหาใครมาเป็นเนื้อคู่ในชีวิตดีครับ อยากจะหาใครสักคนมาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตที่ขาดหาไปครับ
   ผมก็ไม่ใช้ว่าจะอายุน้อยๆแล้วครับ ผมก็อยากจะมีครอบครับเหมือนกับเขาบ้างครับ
ฐานะของผมก็พอจะมีเงินมีทองใช้อยู่บ้างครับ ก็อยากจะให้พ่อ+แม่ มีลูกสะไภ้เหมือนกับคนอื่นเขาบ้างครับ ผมอยากได้แฟนเหมือนกับเขาบ้างจังครับอิจฉาคนมีแฟนครับ
    เมื่อไรไม่รู้จะหาแฟนได้ครับ
ทำเรซูเม่แปะกระทู้เลยครับพี่น้อง แถวๆนี้ก็มีสาวๆ(อยาก)โสดอยากสละโสดกันเยอะ ถูกใจไม่ต้องเสียเวลาจีบ คบดูนิสัยไม่นานเผลอๆแต่งเลย...ฮ่าฮ่า
สบายแมน

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 13:47:45 »

ป๊าดโถ......พึ่งเข้ามาหันนะนี่......ของท่านคงบ่าได้ละ ตี้ฝากผมไว้วันนั้นหน่ะมาฮับเปิ้นเหี๋ยเน้อ อิ อิ ยิงฟันยิ้ม
Ironmaiden

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 13:53:12 »

ป๊าดโถ......พึ่งเข้ามาหันนะนี่......ของท่านคงบ่าได้ละ ตี้ฝากผมไว้วันนั้นหน่ะมาฮับเปิ้นเหี๋ยเน้อ อิ อิ ยิงฟันยิ้ม
ชู่ววว...คงมะด๊ายแล้ว...ให้สบายแมนไปเลยละกัน...เดี๋ยวโดนดึงหูขาด
นายตะเข้

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 13:55:37 »

น๊านๆๆๆๆๆๆๆๆ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ว่าแย้วววววววว... แลบลิ้น

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์