เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 11 พฤษภาคม 2024, 01:14:28
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  เบื่อไอ้พวกงอแง ........... รู้ว่าใคร ไม่ออกชื่อดีกว่า รู้ตัว
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน เบื่อไอ้พวกงอแง ........... รู้ว่าใคร ไม่ออกชื่อดีกว่า รู้ตัว  (อ่าน 1829 ครั้ง)
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:31:27 »

เบื่อไอ้พวกงอแง ........... รู้ว่าใคร ไม่ออกชื่อดีกว่า รู้ตัว

ไม่พอใจคำตอบของผมในกระทู้สอบถามของคุณ ......

แค่นี้ ต้องงอแง ทำเป็นเด็ก ไล่ป่วน ไล่โพสกระทู้อะไรที่มันจะมาทำลายผม ..........

สนุกหรือครับ ?? ไม่ได้วิธีนึง ก็ต้องอีกวิธีนึง

คุณเป็นคนทำมาหากินมั้ย คุณต่างก็ใช้เว็บนี้ขายของ ซื้อของ ทำมาหากิน แล้วจะมาหาเรื่องผมเพื่อ ??

หรือว่า คุณ โรคจิต ฮืม?

ต่างคน ก็ต่างทำมาหากินไปสิ สินค้าใครถูกใจ ก็อุดหนุนกันและกัน

ไม่ใช่เอาแต่ อักคติชาวบ้าน ไล่แกล้งชาวบ้านไปวันๆ

ต่างคน ต่างอยู่ครับ ...... พูดด้วยดีดีแล้ว อย่าให้ผมต้องทำร้ายคุณ เหมือนที่คุณ มานั่งทำร้ายผมเลย .... ได้โปรด

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:32:43 »

อายุ ก็ไม่ใช่ สิบกว่าๆ มีร้าน มีกิจการเป็นของตัวเองแล้ว

อย่ามาทำตัวเป็นเด็กๆ เหนื่อย ..... แค่วันๆ ทำงานก็ไม่มีเวลาละ อย่ามาชวนทะเลาะเลย

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:33:19 »

ใจเย็นๆครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:36:37 »

ใจเย็นๆครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ก้ายขนาดครับ

ผมอยู่เงียบๆละหนา

ตั้งกระทู้มากัดผมทางอ้อม

พอไม่ได้ผล ไปนั่งขุดกระทู้เก่าๆ ที่จบไปแล้วมาจิกผมแห๋ม

แก่แล้วทำตัวอย่างละอ่อน นิ .....

ปอจะหื้อแฟนซื้อของๆเขาละ บ่าซื้อมันละ ร้านอื่นแพงกว่าจ่างหัวมัน

ChawThaiLue
สมาชิกลงทะเบียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:37:39 »

เห็น ใจ คับ ผมก็เจอแบบนี้มาเหมือนกัน คับ เป็นถึงครูบา อาจารย์ สอน ร.ร. ดัน ในจังหวัดชะด้วยคับ แต่การกระทำของเขา ไม่สมกับการเป็น ผู้ที่มีความรู้ด้วยซ่ำไปคับ

ปล.มีหลักฐานอ้างอิ่งคำพูดของผมด้วยนะคับ คิคิ

รับ.ชื้อน้ำมันพืชเก่า(ที่ใช้แร้ว) รวมทั้งน้ำมันหมู.
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=961105.msg10158584#msg10158584
b'ngo-nga

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:38:07 »

ใจเย็น  เย็นค๊  

เอาชาเย็น  ซักแก้วไหม๊ค่ะ  (แซวเล่นบะดาย)
@เชียงแสน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:41:33 »

พอไม่ได้ผล ไปนั่งขุดกระทู้เก่าๆ ที่จบไปแล้วมาจิกผมแห๋ม

แก่แล้วทำตัวอย่างละอ่อน นิ .....

ปอจะหื้อแฟนซื้อของๆเขาละ บ่าซื้อมันละ ร้านอื่นแพงกว่าจ่างหัวมัน

..ปล่อยมันไปครับท่าน ยิ่งเราโมโหโกรธ ตอบกลับ เท่าไหร่มันก็ยิ่งทำร้ายตัวเราเอง ปล่อยมันไป เดี๋ยวมันเบื่อมันก็หยุดของมันเอง เหมือนกับที่เราโกรธใครบางคน ซึ่งบางทีคนที่เราโกรธอยู่เค้าไม่ได้รับรู้เราเลย อาจจะเป็นเพราะความคิด นิสัย ใจคอของคน หรือไม่ก็ลักษณะการศึกษา หลาย ๆ อย่างบ่งบอกลักษณะคนได้...ปล่อยครับ...
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 21:44:41 »

..ปล่อยมันไปครับท่าน ยิ่งเราโมโหโกรธ ตอบกลับ เท่าไหร่มันก็ยิ่งทำร้ายตัวเราเอง ปล่อยมันไป เดี๋ยวมันเบื่อมันก็หยุดของมันเอง เหมือนกับที่เราโกรธใครบางคน ซึ่งบางทีคนที่เราโกรธอยู่เค้าไม่ได้รับรู้เราเลย อาจจะเป็นเพราะความคิด นิสัย ใจคอของคน หรือไม่ก็ลักษณะการศึกษา หลาย ๆ อย่างบ่งบอกลักษณะคนได้...ปล่อยครับ...

ขอบคุณครับ

ผมก่อเฉยๆแล้วหนา

แต่พอผมยิ่งเฉย เขายิ่งเล่น

บ่ฮู้จะอู้ไดล่ะ ใหญ่ๆ โตกันๆละ จะด่า ก่อว่า ด่า เสียหายกันบะดาย

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:07:54 »

ฮึ่ย น่อ ........ อารมขึ้น  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:09:20 »

ใจเย็นๆครับท่าน เดียวสิ่งอะไรดีๆก็เข้ามาเองละครับ ยิงฟันยิ้ม

m11
เตรียมอนุบาล
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:13:54 »

ใจเย็นเย็นนะครับ
Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:15:37 »

พอจะเดาออก ว่าเป็นผู้ได๋อยู่ อิอิ ซื้อหวย ทายผลบอล ทำไมมันไม่ใกล้เคียงอย่างนี้หว่า ฮืม

นี่แหละคนเฮา ต่างความคิด ต่างความเห็นก็บ่ะได้ ถือว่าเป็นคนละฝ่าย เฮ้ออออ!!!! จิตหลุ๊

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
jessica1234
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:18:52 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 สิงหาคม 2012, 08:17:49 โดย น้องนางบ้านนา » IP : บันทึกการเข้า
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2012, 22:22:48 »

ผมก่อว่านั่นเนาะ ......

คิดต่าง ไม่ใช่ว่ารักอย่างอื่น

คนพูดตรง กับคนเสแสร้ง มันต่างหนา อิลุงเหย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

จริงใจ มันผิดก๊ะ

๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 08:03:02 »

ก๊ากๆ ใจ๋เย็นอ้ายเหย รอโบ้มเดียวดีกว่า คริคริ  รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
too _too11
ชั้นประถม
*

...พรุ่งนี้ดวงอาทิตย์ก็ขึ้นมาใหม่.....

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 09:06:22 »

ดีแล้วครับที่เข้ามาห้องนี้...มีไรก็พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้.....มีไรก็ระบายให้ฟังได้คับ.....

สู้ต่อซิ......
093-2619841.......
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 10:40:19 »

ดีแล้วครับที่เข้ามาห้องนี้...มีไรก็พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้.....มีไรก็ระบายให้ฟังได้คับ.....

เป็นกระทู้ระบายเลยก็ได้ครับ ผมรับฟังได้  ยิ้มกว้างๆ

poupoushop.com
~..Rose Apple..~
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 11:01:58 »

เคยมีกระทู้บางอันเข้ามาโพสในกระทู้ที่ฉันขายครีม ฉันเห็นว่าเขาทำน่าเกลียดเกินไป  ก็เลยแจ้งคุณ wm ให้ลบให้  เจ้าของกระทู้อย่าไปยอม  คนที่ทำแบบนี้เราต้องแฉให้รู้โดยทั่วกัน  เขาจะได้ไม่ทำอีก

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 11:13:59 »

เคยมีกระทู้บางอันเข้ามาโพสในกระทู้ที่ฉันขายครีม ฉันเห็นว่าเขาทำน่าเกลียดเกินไป  ก็เลยแจ้งคุณ wm ให้ลบให้  เจ้าของกระทู้อย่าไปยอม  คนที่ทำแบบนี้เราต้องแฉให้รู้โดยทั่วกัน  เขาจะได้ไม่ทำอีก

เขาไม่ทำตรงๆน่ะซิครับ  ยิ้มกว้างๆ

ประมาณว่า เนียนๆ ทางอ้อม แบบว่า รู้ๆ กันอยู่

-_-@บ่าวเจียงฮาย@
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 11:53:52 »

โกรธคือโง่...โมโหคือบ้า....ใจเย็นๆ กันไว้ครับ

คนที่ทะเลาะกันด้วยเรื่องศาสนา
     ก็เหมือนกับชายสองคน
      ทะเลาะกันเรื่องผู้หญิง
   แต่ไม่มีใครรักเธอจริงสักคน
หน้า: [1] 2 พิมพ์