เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 08:09:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ไม่อยากให้เครียดกันนะครับ ลองมานับดูกันเล่น
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ไม่อยากให้เครียดกันนะครับ ลองมานับดูกันเล่น  (อ่าน 1656 ครั้ง)
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 21:44:31 »

;Dไม่อยากให้เครียดกันนะครับ ลองมานับดูกันเล่นๆ ยิงฟันยิ้ม
.........สี่แยกแม่กรณ์.........
เมื่อสัญญาน ไฟเขียว เปลี่ยนเป็น ไฟแดง
ทุกท่าน นับรถที่วิ่งฝ่าไฟแดงได้กี่คัน
สำหรับผมตอนช่วง 07:50 น.
วันที่ 1 รถยนต์ 10 คัน +มอร์เตอร์ไซต์ 1คัน
วันที่ 2 รถยนต์ 6 คัน + มอร์เตอร์ไซต์ 3คัน

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
หากรับไม่ไหว....ก็ปล่อยมันไป
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 21:47:46 »

ดีครับ เดียวพรุ่งนี้ผมจะห่อข้าวเจ๊า กับข้าวตอนไปนั่งนับผ่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 21:52:27 »

ดีครับ เดียวพรุ่งนี้ผมจะห่อข้าวเจ๊า กับข้าวตอนไปนั่งนับผ่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อ้ายลงทุนขนาด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ส่วนผมลองนับช่วงที่ผมขับรถติดไฟแดงขำๆ อะนะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 11:30:06 »

วันนี้ได้นับมั๊ยค่ะ .. จขกท. (อิอิ)

วันนี้อยู่ จุน เลยบ่าได้นับจ้าววว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 12:16:21 »

วันนี้ได้นับมั๊ยค่ะ .. จขกท. (อิอิ)

วันนี้อยู่ จุน เลยบ่าได้นับจ้าววว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เปลี่ยนที่ "นับ" เหรอค่ะ ?? ..

มาแอ่วสาวววว อี้หว่ะ

Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 12:52:51 »

เปลี่ยนที่ "นับ" เหรอค่ะ ?? ..

แยกไฟแดงตี๊ปุ๊น...สาวงามกว่าตี๊นี๊ก๊า...อิอิ
โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 13:27:54 »

แยกไฟแดงตี๊ปุ๊น...สาวงามกว่าตี๊นี๊ก๊า...อิอิ

ยิงฟันยิ้ม จังฮู้ตัน  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 16:05:32 โดย โซดาอย่างเดียว » IP : บันทึกการเข้า

ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 13:35:48 »

555+ มันเป็นเรื่องปกติ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
ฅนเมืองเจียงฮาย
ชั้นประถม
*

"บ่าวเคิ้นแห่งนครเจียงฮาย"

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2012, 21:30:38 »

ส่วนผมบะเคยนับ บะทันได้นับ ตาเหล่ผ่อก่าสาวๆ ปุ๊น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป จนลมหายใจจะหมดลง
>_อนัตตา_<

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:07:20 »

เมื่อวาน ไปรับแฟนที่ท่ารถใหม่ ..
กลับมา ติดไฟแดง รอ ไปทาง แม่สาย

เมื่อสัญญาณ ไฟเขียว เปลี่ยนเป็น ไฟแดง

(เส้นทางจาก ในเมืองไป ทาง อ. เทิง )

นับรถยนต์ได้ 7 คัน // มอไซค์ 1 คัน // ตุ๊กๆ 1 คัน ค่ะ

แอนแร๊ะๆๆๆๆ ไผ๋หาจ้าววววว กิ้วววววววววววว ยิ้มกว้างๆ
โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:28:43 »

เมื่อวาน ไปรับแฟนที่ท่ารถใหม่ ..
กลับมา ติดไฟแดง รอ ไปทาง แม่สาย

เมื่อสัญญาณ ไฟเขียว เปลี่ยนเป็น ไฟแดง

(เส้นทางจาก ในเมืองไป ทาง อ. เทิง )

นับรถยนต์ได้ 7 คัน // มอไซค์ 1 คัน // ตุ๊กๆ 1 คัน ค่ะ

แอนแร๊ะๆๆๆๆ ไผ๋หาจ้าววววว กิ้วววววววววววว ยิ้มกว้างๆ

ก็แฟน!!!.. นั้นเน๊อะเจ้าาา // ถ้าอยากรู้ว่าคือไผ๋ .. จะต้องมีค่า 'เปิดปาก' หนาเจ้าาา อิอิ

เมื่อวานแฟนผมก็มารับที่ท่ารถใหม่เหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

>_อนัตตา_<

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 20:40:00 »

ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ  จะอั้นบ่ต้องบอกก็ฮู้แล้วเจ้า 
บ่ต้องเสีย "ค่าเปิดปาก" ป้าสุดเหงา ฮ่าๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เป็นดีข๋อยแต้เน๊อะ เสาะมาฝากสักคนเล๊าะเจ้า หล่อ รวย ดี เท่ห์ สปอร์ต ที่สำคัญ "รักเดียวใจเดียว" มีก่เจ้า  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 23:52:18 »

เออน้านนนน_โซดาลงรถทัวร์ ตั้งแต่เดือน มิย_น้องเหงา กำลังฮู้ตั๋วเมื่อสี่ทุ่มกว่าวันนี้เอง_ตกลงได้เจอกันยังนิ_ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
ละอ่อนเทิงพลัดถิ่น
ระดับ ป.ตรี

รับทำและออกแบบเสื้อผ้าวัยรุ่นชาย โทร.0909027407(ญา

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 00:15:13 »

โค๊ะ! เปิ้นนับรถติดไฟแดงกั๋น  หยั๋งเฮาเอาแต่ผ่อ_ _สาวๆ ที่นั่งช้อนมอเตอร์ไซด์ จอดติดไฟแดงข้างหน้ารถเฮา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

You'll Never Walk Alone.
โซดาน้ำ
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 10:26:53 »

ยิงฟันยิ้ม ตอนนี้ขี้ค้านนับแล้ว;D
 ยิงฟันยิ้ม นังผ่อสาวอย่างอ้ายเปิ่นว่าดีกว่า;D

มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 12:05:55 »

อ้ายตกข่าว_ ตกใจ ตกใจ เศร้า ตกใจ!!!!!!!!! ไงก็เชียร์ให้รีเทิร์น ขอแอบดู อย่างไทยมุงละกันเน่อ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์