เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 15:04:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  หาโปรแกรมคาราโอเกะ ลงคอมพิวเตอร์เอาไว้ร้องสงกรานต์
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หาโปรแกรมคาราโอเกะ ลงคอมพิวเตอร์เอาไว้ร้องสงกรานต์  (อ่าน 1468 ครั้ง)
นอร์ทเทิร์นซิตี้
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 23 มีนาคม 2012, 15:20:48 »

หาโปรแกรมคาราโอเกะ ลงคอมพิวเตอร์เอาไว้ร้องสงกรานต์  เอาแบบที่มีมิวสิคด้วยนะค่ะที่ไหนขายบ้างหรือใครพอมียังไง PM มาทีนะค่ะ

สนใจติดต่อ  093-3092521
JAMESCOM
ทักทายผมได้นะครับ MSN: JAMESCOM007@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มีนาคม 2012, 21:21:37 »

ใครว่างก็จัดไป ผมไม่กล้า กลัวตัวล่อ อิอิ แต่ใช้เล่นอยู่และติดตามชุดต่อเนื่องด้วยครับ ไปหาเอาแถว Big C เอาเถอะ ใครว่างส่ง ลิ้งเก่าในบอร์ดนี้มาด้วยครับ อิอิ

ลองแวะครับ --> http://JamescomChiangrai.webiz.co.th/
ผมชอบมีเพื่อนแยะๆครับ แอดมาทักผมนะ MSN: JAMESCOM007@hotmail.
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2012, 11:54:16 »

แฮ่ๆ ช่วงนี้หนาหูเลย คงบ่ามีใครกล้าจัด

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2012, 13:12:19 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ แต่ก็มีวิธี จัดให้ได้อยู่นะค๊า  แค่แนะนำวิธีได้ แต่จะทำได้หรือไม่ ก็ขึ้นอยู่กับว่า จะก๋วยจั๊บ หรือ หมี่เหลือง 555

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
JAMESCOM
ทักทายผมได้นะครับ MSN: JAMESCOM007@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2012, 02:43:16 »

หาดูในลิ้งเก่าครับ ก็จะได้โปรแกรมไปเล่นครับ ผมลิ้งให้แล้ว แต่เพลงไม่มีอิอิ งั้นผมเส้นไม่มี เพราะกินเกาหลา ติดต่อมา เบอร์นี้แหละ หาเองนะ ผมว่าอีกไม่กี่วันจะไปโพสห้องธุรกิจและบริการ เรื่อง รับงานเครื่องเสียงและดนตรีอยู่พอดี สนใจก็ติดต่อได้ ขึ้นบ้านใหม่ วันเกิดอยากจะกิน การบวช หรืองานแต่งรอบ2 ก็จัดไป อิอิ

ลองแวะครับ --> http://JamescomChiangrai.webiz.co.th/
ผมชอบมีเพื่อนแยะๆครับ แอดมาทักผมนะ MSN: JAMESCOM007@hotmail.
shiraishi
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2012, 10:40:55 »

แฮ่ๆ ช่วงนี้หนาหูเลย คงบ่ามีใครกล้าจัด

+1 จุมพิต จุมพิต จุมพิต
Tonyloon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 02 เมษายน 2012, 23:24:40 »

ก็พอมีนะคับ  แบบมีมิวสิคร้องด้วยจะใช้รหัสหรือชื่อเพลงก้ได้ตามแบบตู้เพลงในห้างสนใจติดต่อนะคับเอาไว้ร้องเล่นๆๆๆ
ได้ทุกเพลงที่จะทำ
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 18:40:16 »

เมื่อก่อนผมมีเพลงคาราโอเกะเป็นหมื่นเพลง จู่ๆมันหายไปไหนไม่รู้
ใครพอจะแนะนำวิธีกู้มันกลับมาได้อย่างไรคับ ขอบคุณคับ
JAMESCOM
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2012, 20:07:16 »

เมื่อก่อนผมมีเพลงคาราโอเกะเป็นหมื่นเพลง จู่ๆมันหายไปไหนไม่รู้
ใครพอจะแนะนำวิธีกู้มันกลับมาได้อย่างไรคับ ขอบคุณคับ

หามาใส่ใหม่เลยครับ ง่ายกว่าไม่ต้องกู้ เพราะมันนาน และเสียเวลา

อะจัดไปให้ดูต่างหน้า ชุดรับสงกรานมาแล้ว แนบรายชื่อเพลงใหม่มาให้แล้ว อิอิ ขอพูดกันตรงๆนะครับ ว่าไม่ควรขอ หรือ ถามซื้อกันในเว็บ เพราะมันไม่งาม ผมหมายถึง พวกเพลงหรือโปรแกรมของคนไทยอะครับ เพราะเจ้าของสิทธิมันแรง แต่ที่แรงกว่าคือพวกหาผลประโยช เช่นมิฉฉาชีพเป็นต้น ชอบไล่ล่า หรือล่อซื้อได้ค่ายอมความทีเป็น หมื่น สองหมื่น ซึ่งหากจะถามว่า ใครมีบ้าง ความจริงคือ มีกันแยะครับ ร้านคอมก็มี แต่สำหรับผม และเพื่อนร้านทั่วไป ถ้าคุณไม่ได้เป็นลูกค้าเก่าเขา หรือ หน้าไม่คุ้น จู่ๆจะเข้าไปแล้วถามหาอะไรๆของคนไทยแบบนี้ ไม่ว่าหนัง เพลง คลิบ x ตามข่าว มันก็ต้องบอกไม่มีไว้ก่อนจริงปะ สรุปคือให้ไม่ได้ ดังนั้นหัดตีสนิด และเป็นลูกค้าประจำไว้ครับ มันจะได้คุยกันง่าย บอกให้เข้าใจกันเลยละกัน จะได้แจ่มๆกันต่อไป ไม่มึนๆ เอางี้ละกัน ฉลองปีใหม่เมือง เพื่อนๆ และเพื่อนร้านคอมมาขอที่ผมละกัน ใครอยากได้ ผมถือว่าให้ยืมละกัน ok ปะ อย่าลืมบอกด้วยว่า บ้านอยู่ แถวใหน ยืนบัตรประชาชนด้วยก็ยิ่งดีว่าคนเชียงราย ไม่ใช่จังหวัดอื่นเดินสายมาจับละกัน อิอิ ส่วนคนเชียงรายบางคนอาจได้ค่าน้ำชา เป็นสายให้คนรู้จักแล้วกลับมาจับอีกทีก็ไม่ว่ากัน จับผมให้ได้ละกัน ถ้าทำได้ อิอิ (แคช มี อีฟ ยู แคน เน้อ) อย่าลืมโนตบุคมาเอง ถ้าเห็นว่าไม่สมควรผมก็จะเปลี่ยนความคิดละกัน thk

* เพลงใหม่4-2555.txt (13.01 KB - ดาวน์โหลด 244 ครั้ง.)

หน้า: [1] พิมพ์