เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 22 ธันวาคม 2014, 20:24:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

++ คลิกที่นี่ เพื่อดูความเคลื่อนไหวในเว็บบอร์ด รายงานผลแบบอัตโนมัติ ทุกๆ 1 นาที++

.:: กฏกติกา ระเบียบการใช้งานเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสดอทคอม ขอให้สมาชิกและผู้ใช้บริการทุกท่านโปรดอ่านทำความเข้าใจ ก่อนที่จะใช้งาน ::.

โครงการสร้างแท้งก์เก็บน้ำ คสล. โรงเรียนบ้านกกน้อยวิทยา ต.ห้วยชมภู อ.เมือง จ.เชียงราย

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร ในเชียงราย (ผู้ดูแล: bm+, Ck 401)
| | |-+  โครงการเลี้ยงหมูครบวงจร
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน โครงการเลี้ยงหมูครบวงจร  (อ่าน 4661 ครั้ง)
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2012, 06:13:07 »

ยิ้มกว้างๆ ท่านเคยเจอปัญหาแบบนี้หรือไม่.. หมูแพง พ่อค้าแย่งกันซื้อ  แต่หมูถูก พ่อค้าหายหมด ..ถูกพ่อค้ากดราคา..ไม่มีตลาดรองรับที่แน่นอน..ปัญหาเหล่านี้จะหมดไป เพราะเรามีทางเลือกใหม่สำหรับผู้เลี้ยงหมู  เพียงท่านร่วมโครงการกับเรา..เราคัดสรรลูกหมูพันธุ์ดี  เลี้ยงง่าย โตไว ด้วยอาหารดี มีคุณภาพ พร้อมรับซื้อหมูในราคาที่สูงกว่าท้องตลาดทั่วไป...เพียงแต่ท่านโทรหาเรา  เราพร้อมที่จะให้คำตอบแก่ท่าน  ..089 - 429 9848
Ck 401
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

งานหนักไม่เคยฆ่าคน อดทนไม่เคยอดตาย

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2012, 06:50:07 »

ด้วยความเคารพครับ
น่าจะมีรายละเอียดที่ชัดเจนกว่านี้นะครับ
ว่าผู้ซื้อเป็นหน่วยงานได มีความน่าเชื่อถือแค่ไหน
(ไม่ใช่ว่าเลี้ยงเพื่อขายอาหารอย่างเดียวเวลามีปัญหาแล้วไม่รับผิดชอบ)
โครงการแบบนี้เห็นที่ สหกรณ์การเกษตรเมืองเชียงราย ทำอยู๋นะครับ โครงการชัดเจน

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 07:39:19 »

น่าจะมีรายละเอียดที่ชัดเจนกว่านี้นะครับ
ว่าผู้ซื้อเป็นหน่วยงานได มีความน่าเชื่อถือแค่ไหน
(ไม่ใช่ว่าเลี้ยงเพื่อขายอาหารอย่างเดียวเวลามีปัญหาแล้วไม่รับผิดชอบ)
โครงการแบบนี้เห็นที่ สหกรณ์การเกษตรเมืองเชียงราย ทำอยู๋นะครับ โครงการชัดเจน

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ โครงการส่งเสริมหมูแบบครบวงจร จริง ๆ แล้ว ทางเราก็อยากลงรายละเอียดให้เห็นกันเลย โดยที่ไม่ต้องส่งทาง Email ให้กับผู้สนใจเอาหรอกน่ะครับ แต่ว่าตรงรายละเอียดมันค่อนข้างเยอะน่ะครับ มีประมาณ 6-7 แผ่น ถ้าจะลงไว้ให้เห็นเลย ก็ไม่อยากไปเปลีองพื้นที่ของทางเว๊ปไซด์ เชียงรายโฟกัสน่ะครับ อย่างน้อยถ้ามีท่านที่สนใจ ในโครงการของเรา ก็น่าจะเปิดอ่านทาง Emal เอาน่ะครับ เพราะว่าโครงการของเรา ก็เปิดเผยอยู่แล้วไม่มีการปิดบัง ข้อมูล หรอกครับ หวังว่าท่านที่กรุณาชี้แนะมา ก็คงเข้าใจน่ะครับ และก็ขอขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ ...moodd_Inter Email:natapol_biz.th@hotmail.com ,089 -429 9848
กระเจียว
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 08:49:49 »

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ โครงการส่งเสริมหมูแบบครบวงจร จริง ๆ แล้ว ทางเราก็อยากลงรายละเอียดให้เห็นกันเลย โดยที่ไม่ต้องส่งทาง Email ให้กับผู้สนใจเอาหรอกน่ะครับ แต่ว่าตรงรายละเอียดมันค่อนข้างเยอะน่ะครับ มีประมาณ 6-7 แผ่น ถ้าจะลงไว้ให้เห็นเลย ก็ไม่อยากไปเปลีองพื้นที่ของทางเว๊ปไซด์ เชียงรายโฟกัสน่ะครับ อย่างน้อยถ้ามีท่านที่สนใจ ในโครงการของเรา ก็น่าจะเปิดอ่านทาง Emal เอาน่ะครับ เพราะว่าโครงการของเรา ก็เปิดเผยอยู่แล้วไม่มีการปิดบัง ข้อมูล หรอกครับ หวังว่าท่านที่กรุณาชี้แนะมา ก็คงเข้าใจน่ะครับ และก็ขอขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ ...moodd_Inter Email:natapol_biz.th@hotmail.com ,089 -429 9848
แต่สำหรับความคิดของผมนะครับ น่าจะเอาข้อมูลมาลงในกระทู้เลยนะครับ
จะได้แบ่งปันกันเผื่อคนที่สนใจจะเลี้ยงดูบ้างนะครับ อีกอย่างนึงมันก็เปิดเผยด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
stum
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 09:18:55 »

สวัสดีครับ  กระผมสนใจโครงการเลี้ยงหมูแบบครบวงจรนี้มาก
ยังไงรบกวนช่วยส่งข้อมูลทั้งหมดให้กระผมด้วย  eakasit_tum@hotmail.com
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 10:02:43 »

สวัสดีครับ  กระผมสนใจโครงการเลี้ยงหมูแบบครบวงจรนี้มาก
ยังไงรบกวนช่วยส่งข้อมูลทั้งหมดให้กระผมด้วย  eakasit_tum@hotmail.com
       ก็ขอบคุณเอกสิทธิ์น่ะครับ ที่ให้ความสนใจในโครงการเลี้ยงครบวงจรกับเรา   สำหรับทุกท่านที่อยากทราบรายละเอียด เพื่อให้โพสต์ลงทางเว๊ปบอร์ดนั้น ข้อมูลมันมีหลายแผ่นน่ะครับ  ไม่อยากไปเปลืองพื้นที่ของเว๊ปเชียงรายโฟกัสน่ะครับ ทางเราต้องขอโทษด้วยน่ะครับ  ให้ทางเราส่งเอกสารทางเมลล์ดีกว่าครับ ถ้าท่านใดต้องการข้อมูลสามารถโพสต์ข้อความมาทาง เว๊ปบอร์ดสนทนา  ทางอีเมลล์ และทางโทรศัพท์  นั้นเราพร้อมยินดีที่จะส่งข้อมูลรายละเอียดไปให้ท่าน ได้พิจารณาอย่างเร็วที่สุด...ทีมงานหมูอินเตอร์
abc-cafe
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 22:36:27 »

สนใจค่ะ รบกวนส่งข้อมูลมาที่ annty12_12@hotmail.com
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 01:53:23 »

สนใจค่ะ รบกวนส่งข้อมูลมาที่ annty12_12@hotmail.com
                ทางโครงการฯ มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ที่ท่านให้ความสนใจในโครงการเลี้ยงหมูครบวงจรกับโครงการของเรา  ทางเราจะรีบส่งเอกสารรายละเอียดเกี่ยวกับการเลี้ยงหมูไปให้ท่านพิจารณาโดยเร็วที่สุดครับ  ถ้าท่านศึกษาดูแล้ว  มีข้อสงสัย  ไม่เข้าใจ  ในส่วนไหน  ก็สามารถโทรมาสอบถามเราได้น่ะครับ  เรายินดีที่จะตอบคำถามท่าน และพร้อมให้ทำปรึกษาแก่ท่าน   
m2m
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 07:52:44 »

น่าสนที่บ้านเลี้ยงมีปัญหาเรื่องราคาเหมือนกัน รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วย
passorn8118@hotmail.co.th ขอบคุณค่ะ
Titinan
ชั้นประถม
*

สติมาปัญญาเกิด

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 12:13:32 »

ขอทราบด้วยคนส่งมาที่ yeg2513@hotmail.com
กระเจียว
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 14:30:36 »

t_theang11@hotmail.com -ขอบคุณครับ
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 18:57:42 »

+ 1 ออนไลพ์
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 23:12:16 »

ก้อขอบคุณทุกท่านน่ะครับที่ให้ความสนใจในโครงการเลี้ยงหมูครบวงจร ทางเราจะรีบส่งเอกสารไปให้ท่านอย่างเร็วที่สุดน่ะครับ
kantapitfood
""เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ"" = "ผู้ชนะ"
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2012, 21:05:26 »

ขอรายละเอียดด้วยครับ ยิ้มarttanoi@gmail.com

ติดต่อ benjamassnatur@gmail.com
aaa2523
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2012, 12:04:25 »

ขอทราบด้วยคนส่งมาที่ sd.supply@hotmail.com
kom07
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 20:13:58 »

ผมด้วยคนครับ kom.2507@hotmail.com
Honey
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 16:57:05 »

rweerada@gmail.com ขอทราบข้อมูลด้วยคนค่ะ
Moodd_Inter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2012, 07:08:08 »

@ เรียนผู้อุปการะคุณทุกท่านที่สนใจในโครงการส่งเสริมการเลี้ยงหมูแบบครบวงจร ท่านที่ต้องการให้เราส่งเอกสารรายละเอียดเกี่ยวกับการเลี้ยงหมูไปให้  รบกวนแจ้งอีเมลล์ให้ถูกต้องด้วยครับ..ทางเราก็เห็นความสำคัญของลูกค้าทุกราย  แต่บางที อีเมลล์ไม่ถูกต้องน่ะ ท่านก็จะไม่ได้รับข้อมูลจากเราเลยน่ะครับ...
MAESUAI MANNY
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2012, 07:50:09 »

ขอด้วยคนครับ udorn_2525@hotmail.com
kaeo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2012, 14:00:29 »

ผมก็มีความสนใจเหมือนกันครับขณะนี้ผมก็เลี้ยงมีทั้งแม่พันธุ์ หมูขุน แต่ไม่มีตลาดรับซื้อแน่นอนขอส่งรายละเอียfไปที่chaiyan20@yahoo.co.chหากอยู่ใกล้ผมจะไปดูด้วยตนเองครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์