เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 12:03:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน
| | |-+  ### ด่วน เปิดรับสมัครผู้ที่สนใจในงานด้านProduction งานEvent งาน Office###
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน ### ด่วน เปิดรับสมัครผู้ที่สนใจในงานด้านProduction งานEvent งาน Office###  (อ่าน 7313 ครั้ง)
forward studio
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2012, 20:20:32 »

บริษัท ฟอร์เวิร์ด สตูดิโอ จำกัด เปิดรับสมัครผู้ที่สนใจและมีใจรัก
ในงานด้าน Production งานEventเข้าร่วมงาน

รายละเอียดตำแหน่งงานและการติดต่อ ตามเอกสารที่แนบมานี้ครับ

สำหรับสวัสดิการ เรามี ค่าOT เบี้ยเลี้ยงการปฏิบัติงานนอกสถานที่ครับ

มีการเพิ่มเติมตำแหน่งที่รับสมัครครับ

* ตำแหน่งสมัครงาน8.doc (208.5 KB - ดาวน์โหลด 406 ครั้ง.)
* ตำแหน่งสมัครงาน9.doc (207.5 KB - ดาวน์โหลด 147 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 10:20:05 โดย forward studio » IP : บันทึกการเข้า
Sun_Sun
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 12 มกราคม 2012, 16:41:39 »

ชอบงานอีเว้นท์ค่ะ ชอบจัดกิจกรรม
เพราะได้คิดได้สร้างสรรค์ในแบบที่เราต้องการด้วย
แต่ยังไม่เคยมีประสบการณ์
อยากร่วมงานด้วย แต่ก็ติดสัญญาที่ทำงานเดิมอยู่
แต่อยากทำงานอี้เว้นจริงๆค่ะ >.<
ไว้ถ้าเมษายังรับพนักงานเพิ่มอยู่
จะขอเป็นทีมงานด้วยนะคะ ^^
ตอนนี้ยังสมัครไม่ได้เลยแวะมาดันให้ก่อนค่ะ อิอิ ^___^

ที่สุดของ"ความรัก" คือ รัก...โดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของ"การให้" คือ ให้...โดยไม่หวังผล
ที่สุดของ"ทาน" คือ อภัยทาน                  
ที่สุดของ"คน" คือ การเป็น..."คนธรรมดาที่มีความสุข"
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2012, 15:13:01 »

ชอบงานอีเว้นท์ค่ะ ชอบจัดกิจกรรม
เพราะได้คิดได้สร้างสรรค์ในแบบที่เราต้องการด้วย
อยากร่วมงานด้วย แต่ก็ติดสัญญาที่ทำงานเดิมอยู่
แต่อยากทำงานอี้เว้นจริงๆค่ะ >.<
ไว้ถ้าเมษายังรับพนักงานเพิ่มอยู่
ตอนนี้ยังสมัครไม่ได้เลยแวะมาดันให้ก่อนค่ะ อิอิ ^___^

ส่งรายละเอียดมาให้ดูก่อนได้นะครับ
เรารับทีมงานเพิ่มอยู่แล้วครับ
ปีนี้เราขยายงานเพิ่มมากครับ
ขอบคุณมากครับ หวังว่าคงจะมีโอกาสได้ร่วมงานกันครับ
Sun_Sun
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2012, 16:41:28 »

ส่งรายละเอียดมาให้ดูก่อนได้นะครับ
เรารับทีมงานเพิ่มอยู่แล้วครับ
ปีนี้เราขยายงานเพิ่มมากครับ
ขอบคุณมากครับ หวังว่าคงจะมีโอกาสได้ร่วมงานกันครับ
ขอบคุณค่า เดียวยังไงจะส่งรายละเอียดไปให้ดูนะคะ
^^

ที่สุดของ"ความรัก" คือ รัก...โดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของ"การให้" คือ ให้...โดยไม่หวังผล
ที่สุดของ"ทาน" คือ อภัยทาน                  
ที่สุดของ"คน" คือ การเป็น..."คนธรรมดาที่มีความสุข"
tottam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2012, 00:38:28 »

สถานที่ทำงานนี่ที่เชียงรายเหรอคับ พอดีเปิดไฟล์ไม่ได้คับ
i am i
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2012, 13:37:38 »

เอกสารเปิดไม่ได้ค่ะ

ไฮเทค เซอร์วิส
518/11 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000
จำหน่าย ติดตั้ง ระบบกล้องวงจรปิด ระบบแอร์บ้าน
สนใจติดต่อ 086-1877352 สรวิชญ์
lapreaw..
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 12:46:46 »

ช่วยแนบเอกสารการสมัครและตำแหน่งที่เปิดรับมาให้ด้วยนะคะ
society
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2012, 21:56:01 »

ช่วยเเนบไฟล์ส่งให้ที่ b.thanayot@gmail.com ด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:00:13 »

สถานที่ทำงานนี่ที่เชียงรายเหรอคับ พอดีเปิดไฟล์ไม่ได้คับ

สำนักงานใหญ่อยู่ที่เชียงรายครับ แต่การทำงานแล้วแต่ครับ อาจต้องเดินทางทั้งในและต่างประเทศครับ
ถ้าสนใจส่งเมล์มาที่ forwardstudio@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:01:40 »

ขอโทษที่ตอบช้าครับ อย่างไรส่งเมล์มาที่ forwardstudio@hotmail.com นะครับจะส่งรายละเอียดให้ครับ
ChawThaiLue
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:02:42 »

รับ.ชื้อน้ำมันพืชเก่า(ที่ใช้แร้ว) รวมทั้งน้ำมันหมู.
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=961105.msg10158584#msg10158584
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:08:22 »

ลองโหลดใหม่นะครับ ถ้าเปิดไม่ได้รบกวนเมล์มาที่ forwardstudio@hotmail.com นะครับจะส่งให้ครับ
ไฟล์ที่แนบ เป็นword 97-2003 ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:20:49 »

ช่วยเเนบไฟล์ส่งให้ที่ b.thanayot@gmail.com ด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ

ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ
Sky Rider
ชั้นประถม
*

Life has no Limit

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:27:17 »

ผมมีประสบการณ์ด้านการเป็น พิธีกร วิทยากร และทำออแกไนท์ ของบริษัท คังเซน-เคนโกฯ
มาระยะเวลา 7 ปี เคยอบรม ด้านการเป็นพิธีกรมืออาชีพ และการพัฒนาบุคคลิกภาพ
กับ บ.จอหน์ โรเบิร์ต
  สนใจทำงาน Event เป็นอย่างมาก ผมแนบไพล์ ตอนไปแข่งขัน MC ของอีซูซุ มาให้ดูครับ
( ชนะอันดับ 1 )  
   ปล. ผมได้ส่งประวัติการทำงาน ไปให้ทางเมล์แล้วนะครับ
forwardstudio@hotmail.com
forward_studio@yahoo.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 14:30:05 โดย Sky Rider » IP : บันทึกการเข้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 17:11:19 »

ผมมีประสบการณ์ด้านการเป็น พิธีกร วิทยากร และทำออแกไนท์ ของบริษัท คังเซน-เคนโกฯ
มาระยะเวลา 7 ปี เคยอบรม ด้านการเป็นพิธีกรมืออาชีพ และการพัฒนาบุคคลิกภาพ
  สนใจทำงาน Event เป็นอย่างมาก ผมแนบไพล์ ตอนไปแข่งขัน MC ของอีซูซุ มาให้ดูครับ
   ปล. ผมได้ส่งประวัติการทำงาน ไปให้ทางเมล์แล้วนะครับ

ได้รับรายละเอียดแล้วครับ จะส่งให้งานที่รับผิดชอบพิจารณาต่อไปนะครับ
อย่างไรจะติดต่อกลับนะครับ
Sky Rider
ชั้นประถม
*

Life has no Limit

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 18:38:13 »

ได้รับรายละเอียดแล้วครับ จะส่งให้งานที่รับผิดชอบพิจารณาต่อไปนะครับ
อย่างไรจะติดต่อกลับนะครับ
ขอบคุณครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2012, 11:01:13 »

สำหรับผู้ที่สนใจ งานทางด้านนี้ และมีคุณสมบัติตามรายละเอียดที่แนบ
ทางบริษัทเรายังเปิดรับสมัครอยู่นะครับ
ส่งรายละเอียดประวัติและตำแหน่งงานที่สนใจมาที่
forwardstudio@hotmail.com นะครับ

blue555
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 22:21:15 »

ไม่มีประสบการณ์แต่อยากทำดู ยังรับอยู่ไหมค่ะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2012, 14:05:12 »

ไม่มีประสบการณ์แต่อยากทำดู ยังรับอยู่ไหมค่ะ

ยังรับอยู่ครับ ติดต่อสมัครได้เลยครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2012, 14:10:44 »

สำหรับผู้ที่สนใจสมัครงาน ที่มีผลงาน รบกวนแนบผลงานมาให้พิจารณาด้วยนะครับ
ทางบริษัท ยังเปิดรับผู้ที่สนใจอยู่นะครับ เพราะเราต้องการเพื่อนร่วมงานที่รักและสนใจในงานด้านนี้จริงๆๆ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์