เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 04:15:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  หาทุนสร้างเครื่องกรองน้ำใ้ห้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์
ผู้เขียน หาทุนสร้างเครื่องกรองน้ำใ้ห้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านจะเด้อ  (อ่าน 36345 ครั้ง)
xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม
ระดับ :ป.โท

เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 21:15:47 »

มาร่วมแรงร่วมใจ กรองน้ำใส ปันน้ำใจ ให้กับน้องๆกันครับ  ยิ้มเท่ห์
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 21:18:51 »

พรีเซ็นเตอร์ของเรา หล่อไหมครับ

apichan2513
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 22:08:28 »

ส่วนตัวร่วมด้วย500บาทครับเพิ่งเปิดมาเห็นครับถ้ามีเพิ่มเติมจากเพื่อนๆจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ผมอภิครับแล้วจะแวะเอาไปให้ที่สำนักงานนะครับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม(ขอช่วยแรงด้วยนะครับ)
เสื้อไซส์Lครับแต่ถ้าหมดแล้วไม่เป็นไรครับ ยิงฟันยิ้ม
A BB OffRoad Freedom Club
ระดับ ป.ตรี

E22YDA การยึดติดเป็นสิ่งไม่แท้

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 22:11:36 »

สงสัยงานนี้คงต้องสกรีนเพิ่มแล้วมั้งเนี่ย

"ขาดทุนคือกำไร เพราะหากเรายอมขาดทุนกันบ้าง ไม่ว่าจะเป็นรายได้ ชื่อเสียง กำไรที่ได้ก็จะเกิดกับสังคม ทำให้สังคมดีขึ้น"พระราชดำรัสในหลวง"ทำบุญอย่าหวังผล ให้นึกว่าการทำบุญเป็นเรื่องสนุก แล้วความสุขจะตามมา
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 23:32:51 »

จองก่อนค่ะ 2 ตัวน่ะค่ะ ไซส์ L หญิง XXL ชายน่ะค่ะ ^__^
เดี๋ยวไปโอนเงินก่อนน่ะค่ะ 500 บาทค่ะ ฟิ้วววววววววววววววว

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วน่ะค่ะ เวลา 14.44 น. 500 บาทค่ะ ไปเช็คยอดเลยค่ะ

ขอบคุณมากครับ ได้รับเงินตามจำนวนที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ
เสื้อจะได้ประมาณต้นเดือนมกราคมนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 23:34:38 »

อุ๊ๆๆๆๆมาก่อนได้เปรียบ  อิอิ  

จอง 4 ตัวแล้วกันท่านเว็บฯ

L = 2
XXL = 2

โอนตังให้แล้วน่ะจ๊ะ ... 

ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับ ถ้าจะให้จัดส่งเสื้อให้้ด้วย ขอให้แจ้งที่อยู่มาด้วย
หากไม่ต้องการเปิดเผยที่อยู่ก็ส่งมาทาง pm ได้นะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2011, 23:36:57 »

6 ตัวครับ

เบอร์ XXL = 1 ตัว
เบอร์   XL = 1 ตัว
เบอร์   L   = 2 ตัว
เบอร์   M  = 2 ตัว

วันพฤหัสฯ หรือศุกร์ (22 หรือ 23 ธ.ค.) จะโอนเงินไปให้ครับ...
(ตอนนี้ติดภารกิจอยู่ในป่า concrete  ยิงฟันยิ้ม)

ยิ้มกว้างๆ...เรียน ท่านเว็บมาสเตอร์..ค่ะ

วันนี้ ท่าน Cupid และ <Fairy> ได้โอนเงินร่วมสมทบทุนจำนวน 1,500.- บาท
เข้าบัญชีเชียงรายโฟกัสเรียบร้อยแล้วนะคะ...
วันที่ 18 ธ.ค.54 เวลา 18.18 น. ผ่านทางตู้ ATM ของธนาคารกรุงไทย สาขาหน้าเซเว่นฯ สวนตุง ค่ะ
รบกวนช่วยเช็คยอดเงินด้วยนะคะ..ขอบคุณมากค่ะ

เบอร์เสื้อ ตาม ข้างบนเลยนะคะ (มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยจากเดิมค่ะ  ตามนี้เลยค่ะ).. ยิ้มเท่ห์

ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับ  ยิ้มเท่ห์

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 00:41:19 »

มีมากช่วยมาก  มีน้อยก็ช่วยมาก  เอ๊ย!!  มีมากช่วยมาก  มีน้อยก็ช่วยน้อยไม่ว่ากันนะคะ  จะ 10 หรือ 100  ก็คือน้ำใจมหาศาล

พี่น้องสมาชิกที่มากด้วยแรงศรัทธา  มีกำลังทรัพย์ที่จะบริจาคช่วยเหลือน้องๆ  มากๆๆ เยอะๆๆ  แต่ต้องการเสื้อเพียงตัวเดียว  เราก็ไม่ขัดศรัทธานะคะ   ยิงฟันยิ้ม

ขอเพียงแจ้งมา  เราจะส่งต่อความปรารถนาดีไปสู่เด็กๆ ให้ได้ดื่มได้ใช้น้ำสะอาดกันค่ะ
  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 06:42:37 »

ไม่อยู่ วันเดียวกระทู้ 3 หน้าละ
เอ้าร้วมด้วยช่วยกันนะพี่น้อง งานนี้
เดี่ยวไปรวบรวมมาก่อนเน้อจะแจ้งยอดให้ทราบ

little girl
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 08:22:55 »

ขอร่วมช่วยน้องด้วย  500 บาทค่ะ  วันจันทร์จะโอนเงินให้นะคะ
เสื้อถ้าหมดแล้วก็ไม่เป็นไรคะ   ยิงฟันยิ้ม

ยายต้าโอนเงินแล้วนะคะ  505 บาท โอนที่ตู้ ATM กรุงเทพ หน้าโลตัส ศรีทรายมูล   เวลา 8.15 น ค่ะ

Naruedee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 09:08:06 »

ร่วมบริจาคด้วยค่ะ 250 บาท SIZE L  (พอจะมีขนาดด้วยไหมจะได้ประมาณถูกอันนี้กะเอา) 2-3 วันจะโอนให้นะค่ะ
ที่อยู่จัดส่งเสื้อ
ณฤดี ธนากรวิสิฐ  88/7 หมู่บ้านแกรนด์รอยัลนิศาชลสาทร หมู่ 8 แขวงบางขุนเทียน
เขตจอมทอง  กรุงเทพฯ 10150

โอนแล้ว 19-12-54 เวลา 09.00 น 250 บาท
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 10:26:43 »

ขอร่วมช่วยน้องด้วย  500 บาทค่ะ  วันจันทร์จะโอนเงินให้นะคะ
เสื้อถ้าหมดแล้วก็ไม่เป็นไรคะ   ยิงฟันยิ้ม

ยายต้าโอนเงินแล้วนะคะ  505 บาท โอนที่ตู้ ATM กรุงเทพ หน้าโลตัส ศรีทรายมูล   เวลา 8.15 น ค่ะ

ได้รับเงินแล้วครับ ช่วยแจ้ง เบอร์เสื้อ และก็ที่อยู่พร้อมเบอร์ติดต่อมาให้ทาง pm ด้วยนะครับ หากไม่ระบุที่อยู่มาให้ท่านจะต้องมารับเสื้อเอง  ยิ้มเท่ห์

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 10:32:47 »

ร่วมบริจาคด้วยค่ะ 250 บาท SIZE L  (พอจะมีขนาดด้วยไหมจะได้ประมาณถูกอันนี้กะเอา) 2-3 วันจะโอนให้นะค่ะ
ที่อยู่จัดส่งเสื้อ
ณฤดี ธนากรวิสิฐ  88/7 หมู่บ้านแกรนด์รอยัลนิศาชลสาทร หมู่ 8 แขวงบางขุนเทียน
เขตจอมทอง  กรุงเทพฯ 10150

โอนแล้ว 19-12-54 เวลา 09.00 น 250 บาท

ได้รับเงินแล้วครับ ขนาดเสื้อทางร้านยังไม่ส่งมาให้เลยครับ คิดว่าก่อนเที่ยงวันนี้น่าจะได้ ยังไงจะแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกครั้ง

nj258
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 14:27:31 »

ยิ้มกว้างๆ  โอนเงินให้ที่กสิกรไทย สาขาแม่สาย 2 นะคะ จำนวน 258 บาทค่ะ  ตอน บ่ายโมง 40 ที่ผ่านมาค่ะ 
***  เสื้อไม่ต้องค่ะ  ***    ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
(ตอนบ่ายโมง 50 โทรบอก คุณเวปมาสเตอร์ครั้งหนึ่งแล้วค่ะ)

ห้วงยามที่มืดที่สุดนั้นคื​อสัญญาณว่าอีกไม่กี่ชั่วโมง​พระอาทิตย์จะขึ้น
ap.41
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 15:17:45 »

ยิ้มกว้างๆ  โอนเงินให้ที่กสิกรไทย สาขาแม่สาย 2 นะคะ จำนวน 258 บาทค่ะ  ตอน บ่ายโมง 40 ที่ผ่านมาค่ะ 
***  เสื้อไม่ต้องค่ะ  ***    ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
(ตอนบ่ายโมง 50 โทรบอก คุณเวปมาสเตอร์ครั้งหนึ่งแล้วค่ะ)
ป้าสมใจ ป่าวครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 17:15:57 »

ยูสเซอร์ decha606

ส.อ.เดชา ศรีแสงโชติ

จอง XXL = 1 ตัว  L = 1 ตัว  เป็นเงิน 500 บาท

ยูสเซอร์ จ่าเดือน.

จ.ส.อ.หญิง เดือน อินปั๋น

จอง XL = 1 ตัว เป็นเงิน 270 บาท

จ.ส.อ.นคร - นางแสงเดือน มีรส

จอง L = 1 ตัว เป็นเงิน 270 บาท

วัยทอง~คะนองรัก

จอง M = 1 ตัว เป็นเงิน 250 บาท

ยอดเงินทั้งหมดอยู่ที่ผม แล้วจะนำไปให้ที่สำนักงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 17:22:25 โดย วัยทองคะนองรัก » IP : บันทึกการเข้า

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 18:16:07 »

ขอบคุณครับ ได้รับเงินตามรายการที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ

nj258
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 19:17:56 »

ป้าสมใจ ป่าวครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตกใจ  นี้ไม่ใช่ป้าสมใจนะคะ  ยังไม่อยากใช้คำว่าป้าเลยอ่ะค่ะ  อิอิ   ยิงฟันยิ้ม

ห้วงยามที่มืดที่สุดนั้นคื​อสัญญาณว่าอีกไม่กี่ชั่วโมง​พระอาทิตย์จะขึ้น
ukghost
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 19:34:55 »

ป้าสมใจคนนี้ค่ะ โอนเงินเข้าไปแล้วนะคะจากธ.ทหารไทยเข้า ธ.กสิกรไทย เวลา 17.00 น. 250.08 บาทค่ะ
ap.41
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2011, 19:44:43 »

ป้าสมใจคนนี้ค่ะ โอนเงินเข้าไปแล้วนะคะจากธ.ทหารไทยเข้า ธ.กสิกรไทย เวลา 17.00 น. 250.08 บาทค่ะ
5555555555555+ ขอบคุณมากครับป้าาาาาาาาา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์