เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 21:16:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  อยู่"เชียงราย" เชิญไปชิม { ก๋วยเเตี๋ยวห้าบาท }
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน อยู่"เชียงราย" เชิญไปชิม { ก๋วยเเตี๋ยวห้าบาท }  (อ่าน 7640 ครั้ง)
loveearth
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2012, 16:28:39 »

ทั้งถูกทั้งอร่อยมีที่ไหน..แบบนี้ต้องลอง.
ตึงว่าแล้วว
ชั้นประถม
*

คนเราเลือกเกิดไม่ได้..แต่เลือกที่จะเป็นได้

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2012, 20:57:20 »

เปิดกี่โมง และเปิดถึงกี่โมงครับ เปิดทุกวันหรือเปล่า  ฮืม

>>ทำแล้วเสียใจ .. ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ<<
viratchanapong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2012, 21:42:01 »

เปิด ๙ ;.๐๐ น.-๑๔.๐๐ น. หยุดทุกวันอาทิตย์ สำหรับ วันเสาร์มีถนนคนเดิน เปิดตั้ง ๙.๐๐ น-๒๒.๐๐ น.  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
loveearth
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2012, 16:43:17 »

ยิงฟันยิ้ม ;Dราคาเหมือนเดิม หรือว่าเพิ่มขึ้นตามวันเวลาคะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
kingkaha
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2012, 17:10:34 »

คนขายน่าจะใส่หมวกนะคับจะดีมากคับ
kooboori
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 16:11:44 »

อร่อยจริงๆครับแต่ต้องสั่งทีละ 10 ถ้วยขึ้นไปนะครับ อิอิ

" นกกระจอก ย่อมไม่เข้าใจ วิถีแห่ง อินทรี "
beauty1833
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 21:23:26 »

ลำๆ เม๊าะ จ๊า วว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 10:03:37 »

แล้วจะแวะไปชิมน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับ ร้านได้ย้ายไปเปิดเพิ่มอยู่ตรงข้ามตรงประตูข้างของรร.สามัคคีวิทยาคม นะครับ ตรงข้ามกับร้านบ้านฟิล์ม ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:41:39 »

อยู่แถวไหน จะรู้ได้ไงล่ะครับ ขอรายละเอียดมากกว่านี้ครับ
ร้านประจำอยู่ตรงข้ามกับประตูข้างของรร.สามัคคีวิทยาคมเยื้องกับร้านบ้านฟิล์ม ครับ ยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:45:50 »

อยู่แถวไหน จะรู้ได้ไงล่ะครับ ขอรายละเอียดมากกว่านี้ครับ
อยู่ตรงข้ามกับประตูด้านข้างของรร.สามัคคีวิทยาคม ครับ เยื้องกับร้านบ้านฟิล์ม ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:46:37 »

อยู่ตรงข้ามกับประตูด้านข้างของรร.สามัคคีวิทยาคม ครับ เยื้องกับร้านบ้านฟิล์ม ครับ

+1 เจ้าาาาาาาาาาาา อยู่ตั๊ดใดหาาา ??

ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:47:12 »

อยู่แถวไหนครับ

ไปเชียงราย จะได้ให้แฟนพาไปกิน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:49:13 »

ข้างสวนตุงใช่มิค๊ะ ^^ ผ่านไปผ่านมา จะแวะไปทานเน่อจ้าว
ถ้าเป็นวันเสาร์ตรงถนนคนเดิย้ายไปอยู่ตรงหน้าแบงค์ไทยพานิชย์ ครับ แต่ร้านประจำย้ายไปอยู่ตรงข้ามกับประตูด้านข้างของรร.สามัคคีวิทยาคม ครับ เยื้องกับร้านบ้านฟิล์ม ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:51:22 »

ฮั่น จุ๊ว่ามาจากต่างจังหวัดดีกว่า
หน้าตายิ่งบ่งบอกว่าบ่ใจ่คนในพื้นที่ซะด้วย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ทาน ๑๐ ชามแถมฟรี ๑ ชาม ครับ ทั้งคนชร.และตจว. ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 07:52:39 »

ฮั่น จุ๊ว่ามาจากต่างจังหวัดดีกว่า
หน้าตายิ่งบ่งบอกว่าบ่ใจ่คนในพื้นที่ซะด้วย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
๑๐ ชามแถม ๑ ชาม ครับ

ขอโทษ บอกผิด ต้องบอกว่า คนต่างจังหวัดลดครึ่งราคาได้มั้ยครับ

อิอิ

เอ็นดูเปิ้ลเตอะ ชาม5บาทเหียแต้ ถูกขนาด^^
ถ้าอร่อยให้ติ๊บ คัพ อิอิ ไว้จะไปลอง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2012, 12:08:55 »

ตอนนี้ย้ายมาอยู่ตรงข้ามประตูข้างของรร.สามัคคีวิทยาคมเยื้องๆๆกับรร.พานิชย์หรือตรงข้ามร้านบ้านฟิล์ม ครับ
สำหรับวันเสาร์อยู่ตรงถนนคนเดินอยู่หน้าแบงค์ไทยพานิชย์ ครับ
VOo DOo CHilD
มัธยม
**

M&N

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2012, 15:15:56 »

ต้องลองคับๆ ยังไม่เคยไปกินเลย วันอังคารจะพาแฟนไปกินคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2012, 00:48:47 »

ขอโทษ บอกผิด ต้องบอกว่า คนต่างจังหวัดลดครึ่งราคาได้มั้ยครับ

อิอิ
ราคาพิเศษ ครับ ๑๐ ชามแถม ฟรี ๑ ชาม ครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2012, 21:51:24 »

แล้วจะแวะไปชิมน่ะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณ ครับ
cafededoi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2012, 09:16:11 »

ต้องขอบอกว่าเพิ่งไปมาตอนนี้เป็นชามละ 25 แล้วนะ ถ้าดูป้ายไม่ผิด เพราะตั้งใจว่าจะพาหลานที่มาจากกทม. ไปทานแต่ไม่เห็นแล้วหน่ะค่ะ ถ้าย้ายไปที่ไหนช่วยบอกด้วยค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์