เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 11 พฤษภาคม 2024, 03:28:28
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ถุงยางอนามัย ทุกยี่ห้อ และสินค้าสุภาพสตรีครับ www.Ezycondom.com
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ถุงยางอนามัย ทุกยี่ห้อ และสินค้าสุภาพสตรีครับ www.Ezycondom.com  (อ่าน 3417 ครั้ง)
ezycondom
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2011, 21:12:33 »

ถุงยางอนามัย ทุกยี่ห้อ และสินค้าสุภาพสตรีครับ www.Ezycondom.com 

ขออนุญาติแนะนำเวปไซต์  www.Ezycondom.com นะครับ

เราเป็นเวปขายส่งและปลีกถุงยางอนามัยที่มีให้เลือกมากที่สุดครับ

ถุงยาง ถุงยางอนามัย จำหน่าย ถุงยาง ถุงยางอนามัย ทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น ราคาถูก ถุงยางอนามัย ชะลอการหลั่ง กระป๋องแห่งความสุข สินค้าเพื่อเพศสัมพันธ์ มากมาย

ถุงยาง ถุงยางอนามัย จำหน่าย ถุงยาง ถุงยางอนามัยทุกยี่ห้อ ราคาถูก สเปยร์ เจล ชะลอการหลั่ง กระป๋องแห่งความสุข สินค้าเพื่อเพศสัมพันธ์ มากมาย

จำหน่ายถุงยางอนามัยทุกยี่ห้อ ราคาถูก จากหลายประเทศ ครีม สเปยร์ เจล ชะลอการหลั่ง กระป๋องแห่งความสุข tenga สินค้าเพื่อเพศสัมพันธ์ มากมาย

จำหน่ายถุงยางอนามัยทุกยี่ห้อ ราคาถูก มีทั้งแบบ มาตรฐาน แบบ พิเศษ ชะลอการหลั่ง แบบปุ่ม กระตุ้นความเสียว และ แบบอื่นๆอีกมากมาย เพิ่มสีสรรให้ชีวิตคู่

จำหน่าย DUREX PLAY O เจลเพิ่มความสุขสำหรับผู้หญิง
จำหน่าย ครีมหล่อลื่น ยี่ห้อ Durex  K-Y  และอื่นๆ เจลเพิ่มความสุขสำหรับผู้หญิง
มีแผ่นยางออรัล จำหน่าย ทั้งแบบธรรมดา และ รสชาติ กลิ่นต่างๆ

ครีม ชะลอการหลั่ง สเปรย์ชะลอการหลั่ง เจลชะลอการหลั่ง  ใช้ได้ผลจริง อึดขึ้นถึง 10 -15 นาที ปลอดภัยต่อสุขภาพ สินค้าเพิ่มความ สุขให้ท่านกับ คู่ของท่านมากมาย
จำหน่าย ครีมนวดอวัยวะเพศชาย Smart oil for men  Protend d ใช้ได้ผลเพียงนวดเป็นประจำ

เราขายถุงยางอนามัยราคาถูก ถูกกฏหมาย คุณภาพดี ผ่านมาตรฐาน องค์การอาหาร และ ยา ครับ

ถุงยางอนามัยส่งทั่วประเทศไทย ถึงบ้านภายใน 1 วัน (24ชม.) ถุงยางอนามัยถูกคุณภาพดี มีสินค้าหลากหลายรายการ

เชิญลิงค์เข้ามาดูก่อนนะครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ ขอบพระคุณครับ  www.ezycondom.com
089-8254445, 089-8265445
ezycondom@yahoo.com
http://www.ezycondom.com

ขอบคุณครับ
MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2011, 21:39:48 »

..ไม่เคยใช้เลย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
CR-kanomsent
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2011, 21:53:04 »

ผมมีถุงยางเปอร์เซ็นขายครับ ใครจะเอามั่ง

ผู้ชายไม่ค่อยมีตัง  ทำงานไม่ได้ใส่รองเท้าหนัง  ไม่มีบั้งติดไหล่ ไม่มีอะไรซักอย่าง..
^เด็ก_วัด^
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2011, 22:01:16 »

มาแต่ไกล ยิงฟันยิ้ม
loveaom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2011, 08:34:11 »

ถุงยาง ถุงยางอนามัย
ขายยังไง ราคาด้วย
InViSiBlE
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2011, 08:51:11 »

ผมมีถุงยางเปอร์เซ็นขายครับ ใครจะเอามั่ง
ดอกยังหนาอยู่ก่อครับ ถ้าหนา เอา!!!!! ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
hero.mom(หม่อมจ้า)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2011, 09:40:57 »

ดอกยังหนาอยู่ก่อครับ ถ้าหนา เอา!!!!! ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านไม่ถามขอบก่อน ว่าขอบอะไร เดียวชื้อมาใส่ไม่ได้น่ะ อิอิอิอิ

ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกัน
aomaom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2011, 13:02:26 »

ท่านไม่ถามขอบก่อน ว่าขอบอะไร เดียวชื้อมาใส่ไม่ได้น่ะ อิอิอิอิ
+1  555ๆ
‘–’ลูกน้ำกว๊าน‘–’
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2011, 13:15:18 »

ขอบ20มีก่อครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

singhato
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2011, 13:21:14 »

คนตั้งกระทู้คงเซ็ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
CR-kanomsent
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2011, 15:08:57 »

+1  555ๆ

ขอบ17 ครับ ดอกสึกนิดหน่อย ชอบเอาไปเบิร์นเล่น  เบิร์นนานไม่ได้นะ มันร้อน     

ดันคับ 

ผู้ชายไม่ค่อยมีตัง  ทำงานไม่ได้ใส่รองเท้าหนัง  ไม่มีบั้งติดไหล่ ไม่มีอะไรซักอย่าง..
Pattyg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2011, 21:39:16 »

คนตั้งกระทู้คงเซ็ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จริงๆนะไม่น่าป่วนกระทู้ เพราะเค้าเข้ามาขายสินค้า ต้องการทำมาหากิน
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2011, 23:38:57 »

จริงๆนะไม่น่าป่วนกระทู้ เพราะเค้าเข้ามาขายสินค้า ต้องการทำมาหากิน
ผมแว่นะเอ้ยว่านะ ที่พี่เค้าเอามาขายนะ ก็ดีนะ แต่เป็นของผู้หญิงซะมากกว่า
คือผู้หญิงนะครับ คงมีอายนะครับ แล้วก็ไม่ได้ป่วน แซวกันบ้างจะได้ไม่เครียด
InViSiBlE
มัธยม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2011, 07:58:38 »

เค้าเข้ามาขายของ ดูแต่ละคนที่เข้ามาดูดิ รีพายซะจน!!!!!!!นะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จขกท. อย่าเครียดเน้อ เค้าเข้ามาช่วยกันอัพกระทู้ ยิงฟันยิ้ม
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2011, 08:37:36 »

เค้าเข้ามาขายของ ดูแต่ละคนที่เข้ามาดูดิ รีพายซะจน!!!!!!!นะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จขกท. อย่าเครียดเน้อ เค้าเข้ามาช่วยกันอัพกระทู้ ยิงฟันยิ้ม
ถั่วต้มนะครับเอ้ยถูกต้องนะครับ
ezycondom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2011, 22:23:20 »

ช่วยกันดันสุดฤทธิ์
ขอบคุณครับ

ผมขายยางเปอร์เซนต์ เอ้ยถุงยาง ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
`•○R☆nฺg€|z
Line ID : orangelz
มัธยม
**

0659656504 เอส

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2011, 07:59:03 »

อ่านไปขำไป แอ๊ะตกลงขายถุงยางก่อว่าขายยาง ^^ ดันคับๆๆ

- รับออกแบบติดตั้งระบบ CCTV,Access control,PABX,Network,Severหอพัก,สัญญาณกันขโมย พร้อมให้คำปรึกษาและแก้ไขปัญหาระบบ
- เลขที่บัญชี ธ.กรุงเทพ สาขาเชียงราย
6290406518 ชื่อบช. นายกิตติวุฒิ คันธะวงศ์
kukkai
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2011, 20:37:35 »

แต่ถ้ายางใหม่ยาง%อยู่นี่เด้อ
เอามาแลกกันบ่ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา ตกใจ

ขายรถไถ KUBOTA หลายรุ่นหลายราคา พร้อมอุปกรณ์ครบทุกอย่าง​  อยู่บ้านจำบอน(ดอยลาน)​ โทร 081-7966927
เก้า...ยอด
ชั้นประถม
*

นักรบ....ย่อมมีบาดแผล

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2011, 18:56:25 »

55+ ไม่กล้าซื้อ  กลัวโดนหลอก  แต่ก็ยังไม่เคยสั่งซื้อเหมือนกันนะ 55+
ezycondom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2011, 09:34:17 »

ขายถุงคร้าบบบบ

จุมพิต
หน้า: [1] 2 พิมพ์