เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 03 พฤษภาคม 2024, 09:37:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ให้ตายไปเลยดีไหม
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ให้ตายไปเลยดีไหม  (อ่าน 3667 ครั้ง)
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:05:05 »

:Dอีกไม่นาน ผมก็คงไม่ได้เล่นแล้วหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:21:19 โดย Angelboy » IP : บันทึกการเข้า

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
yammylogy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:21:40 »

:Dอีกไม่นาน ผมก็คงไม่ได้เล่นแล้วหละ
เพราะต้องตายจากโลกนี้ไป
อย่าคิดงั้นสิค่ะ อยู่ด้วยกันนานๆ ถึงไม่ค่อยจะรู้จักกันก็เถอะ แล้วทำไมถึงต้องเป็นอย่างนั้นด้วยค่ะ ไม่แก่ซักหน่อย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:28:12 »

เรื่องๆของเรื่องๆคือผมกล่าวพาดพิงบางท่านในบอร์ดนี้ซึ่งทำให้ผมรู้สึกผิดมาก
และผมขอโทษในสิ่งที่ผมทำไป แต่มันคงแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วหละครับ
ผมคงไม่ได้เล่นบอร์ดนี้แล้วหละครับ ขอบคุณนะครับที่เข้ามาอ่านกระทู้

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:29:07 »

อะไรจะร้ายแรงมากมายขนาดนั้นคะ

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
じ☆ve MAINBOARD ✿☆卐
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:35:09 »

สมัครไอดีใหม่ดิ...

bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:42:11 »

เรื่องๆของเรื่องๆคือผมกล่าวพาดพิงบางท่านในบอร์ดนี้ซึ่งทำให้ผมรู้สึกผิดมาก
และผมขอโทษในสิ่งที่ผมทำไป แต่มันคงแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วหละครับ
ผมคงไม่ได้เล่นบอร์ดนี้แล้วหละครับ ขอบคุณนะครับที่เข้ามาอ่านกระทู้

ยิ้มกว้างๆ...เขาคงให้อภัยครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
yammylogy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:44:11 »

คือพาดพิงเรื่องอะไรค่ะ ถ้าบอกได้นะคะ pmก็ได้ค่ะ คุยกันได้ค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:48:42 »

ผมก็หวังใจให้เป็นเช่นนั้นครับ
แค่ผมเป็นเกย์คนไม่ยอมรับ
ใครๆจะดูถูกว่าเป็นตัวประหลาด
ก็หนักหนาพอแล้ว
การที่ผมได้มารู้จักเพื่อนๆในบอร์ดนี้ทำให้ผมได้รู้ว่า
ก็ยังมีใครอีกหลายคนที่ยังคงให้กำลังใจ
ขอบคุณครับ

bm farm
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:51:27 »

โอ้โห แต่ละท่าน สูง มาก ผมเป็นตัวประหลาดรึไง แค่นี้นะ

ยิ้มกว้างๆ...เล็กน้อยครับ...คนเราพลาดกันได้.....แล้วใช่อันนี้เหรอเปล่า..หรืออันไหนครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
Krubandoi
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:55:31 »

เจ้าของกระทู้ใจเย็น ๆ นะครับ
แค่คุณ "รู้สึกผิด" ก็มีค่ามากพอจะอยู่บนโลกนี้มากกว่าคนอีกหลายคนที่ทำผิดแล้วไม่รู้จักละอายใจครับ

ถึงผมจะไม่รู้เรื่องอะไร แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:55:54 »

- ต้นเหตุมาจากผมนี่แหละครับ แค่นี้จะซีเรียสทำไมครับ

มาใกล้ๆ ผมสิ  เดี๋ยวจะนอนกอดปลอบให้ทั้งคืนเลย

อย่าคิดมากน่า เพื่อนๆ พี่น้องกันทั้งเลย  โอ เค มั้ย?

ผมขอโทษที่พูดแรงไป  เพียงแต่เจตนาของผมไม่อยากให้คุณมองโลกในแง่ร้ายเกินไป

จะเป็นอะไรก็เป็นเถอะครับ ไม่ได้ไปขอใครกินนี่หว่า  ยิ้มเท่ห์
~ Bullet for my Brother ~
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:57:09 »

เล่นไปเถอะครับ ผมโดนด่าเช้าด่าเย็น เกือบทุกrep โดนแบน หน้าแตก มุกแป๊ก ก็ยังหน้าด้านเล่นเลย

คุณ จขกท แค่นี้ก็จะเลิก ถามจริงไม่อายผมเหรอ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
yammylogy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:58:19 »

โอ้โห แต่ละท่าน สูง มาก ผมเป็นตัวประหลาดรึไง แค่นี้นะ

ยิ้มกว้างๆ...เล็กน้อยครับ...คนเราพลาดกันได้...
ใช่ค่ะ ไม่เห็นเป็นไร ใครจะคิดไรก็คิดไปซิค่ะ ช่างเค้า เป็นอย่างที่ตัวเองเป็นดีทีสุดแล้วค่ะ ไม่ต้องเป็นอย่างที่คนอื่นอยากให้เป็น ไม่ต้องคิดไรค่ะ ใครไม่อยากคบเราก็ช่าง ไม่ได้ตายนี่ค่ะ คนบนโลก 7000 ล้านคน ขอเพื่อนแท้ซักคนก็เพียงพอแล้วค่ะ เพราะงั้น ไม่จำเป็นต้องมาคิดมากค่ะ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 00:59:19 »

- ผมขอโทษครับ  อย่าคิดมากนะ

กลับมาดีกันนะ นะ ผมไม่ได้โกรธเกลียดอะไรคุณ Angleboy เลย แม้แต่นิดเดียว สาบานได้จริงๆ
bm farm
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:01:10 »

ยิ้มกว้างๆ..จริงๆเจ้าของกะทู้น่ารักมากๆ...ผมยังชอบเลย..ที่เขาร้องเพลงขอจองในใจอ่ะ...เดี๋ยวหาคลิปมาให้ดูกัน...อิอิ

Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:01:22 »

- ต้นเหตุมาจากผมนี่แหละครับ แค่นี้จะซีเรียสทำไมครับ

มาใกล้ๆ ผมสิ  เดี๋ยวจะนอนกอดปลอบให้ทั้งคืนเลย

อย่าคิดมากน่า เพื่อนๆ พี่น้องกันทั้งเลย  โอ เค มั้ย?

ผมขอโทษที่พูดแรงไป  เพียงแต่เจตนาของผมไม่อยากให้คุณมองโลกในแง่ร้ายเกินไป

จะเป็นอะไรก็เป็นเถอะครับ ไม่ได้ไปขอใครกินนี่หว่า  ยิ้มเท่ห์
ผมพูดตรงๆ เลยนะ ผมแคร์คุณมาก และพอคุณพูดแบบนั้นผมเสียสูญไปเลย
รู้สึกผิดมาก
แต่ก็ดีใจที่คุณเข้ามาตอบกระทู้ผม ผมนึกว่าคุณจะไม่ยกโทษให้ซะแล้ว
ขอบคุณนะครับ ขอบคุณทุกท่านด้วย

conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:02:14 »

- ผมขอโทษครับ  อย่าคิดมากนะ

กลับมาดีกันนะ นะ ผมไม่ได้โกรธเกลียดอะไรคุณ Angleboy เลย แม้แต่นิดเดียว สาบานได้จริงๆ

^
^
^
ตกลงเพราะแกใช่ไหม (บ่าแก้วของฉัน !!) เหอๆ  โกรธ

- ผมนี่ล่ะเจ๊  ก็เค้ามาแปลกๆ ก่อนนิ  ผมก็เลยอธิบายให้เค้าฟัง แต่ก็ไม่ได้คิดว่า เค้าจะคิดมากขนาดนี้อะ  แหะๆ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:03:59 »

ผมพูดตรงๆ เลยนะ ผมแคร์คุณมาก และพอคุณพูดแบบนั้นผมเสียสูญไปเลย
แต่ก็ดีใจที่คุณเข้ามาตอบกระทู้ผม ผมนึกว่าคุณจะไม่ยกโทษให้ซะแล้ว
ขอบคุณนะครับ ขอบคุณทุกท่านด้วย

- อย่าคิดมากครับ  ถ้าได้คบกับผมมาก่อนจะรู้เลยว่า ผมไม่ได้เป็นคนใจร้ายหรอก เพียงแต่ว่าบางครั้งผมอาจจะพูดอะไรตรงๆ ไปหน่อย แต่ว่าในใจไม่มีอะไรหรอกครับ ยิ้มเท่ห์
bm farm
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:04:23 »

ยิ้มกว้างๆ..ขอบคุณมากๆครับ..ที่จะช่วยเอาคนๆนี้ไปจากชีวิตของผม..55

Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 01:05:20 »

ยิ้มกว้างๆ..จริงๆเจ้าของกะทู้น่ารักมากๆ...ผมยังชอบเลย..ที่เขาร้องเพลงขอจองในใจอ่ะ...เดี๋ยวหาคลิปมาให้ดูกัน...อิอิ
อย่าเลยนะครับอาย (ขอร้องนะครับ)

หน้า: [1] 2 พิมพ์