เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 20:09:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คุณคิดว่าผู้ชายอายุ35 มีครอบครัว เเล้ว
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน คุณคิดว่าผู้ชายอายุ35 มีครอบครัว เเล้ว  (อ่าน 4601 ครั้ง)
tonkla
ระดับ ป.ตรี

ธรรม=ธรรมชาติ ธรรมดา ธรรมนูญ

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 18:34:52 »

ตอนแรก เข้ามาหาความรู้และข่าวสาร โดยใหม่ ๆ เข้ามาแค่อ่าน ๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากนั้นก็เริ่มโพสต์ในห้อง เกี่ยวกับรถมั้ง

และแล้วก็แวะเวียนไปเรื่อยตามห้องต่าง ๆ

"เดินทีละก้าว กินข้าวทีละคำ ทำทีละอย่าง"(ไว้เตือนตนเอง)
นางมารขี้สวก^^
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 19:43:51 »

สงสัยมาลักอู้สาวน้อยก้าาาา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 20:09:14 »

ขยิบตา คิดว่า ถ้าคนมีลูกมีเมียแล้วก็อาจจะเข้ามาดูนั่นนี่ไปตามเรื่อง

ส่วนคนที่โสดก็คงเข้ามาหาเศษหาเลย เอ้ย ไม่ใช่  แลบลิ้น หาเพื่อนใหม่ๆเพื่อพัฒนาสานสัมพันธ์ต่อไปตามแต่ใจปรารถนา  แลบลิ้น ตกใจ

แล้วก็มีพวกที่อยากโสด แล้วมาทำตัวลั้ลลาแถวๆนี้   ขยิบตา คิดว่าน่าจะประมาณนี้นะ 55555 ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ป.ล คนที่ชอบทำลั้ลลา 100 ทั้ง 100 กลัวเมียทั้งนั้น เลยมาระบายตามกระทู้แหละ ว้ากกกกก ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น  5555

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
tatong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 20:46:50 »

อ้ายเข้ามาแอ่วบะดาย.....ง่อมน่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 599321_303090859789071_429681634_n.jpg (46.67 KB, 720x570 - ดู 165 ครั้ง.)
นายตะเข้
ระดับ :ป.โท

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 20:54:14 »

ผิดด้วยเหรอออออ...ที่คนแก่ยังมีไฟ  ฮิฮิ ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 21:01:44 »

ผิดด้วยเหรอออออ...ที่คนแก่ยังมีไฟ  ฮิฮิ ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น
ขยิบตา แลบลิ้น ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
Ironmaiden

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 21:51:03 »

เอาไฟ....จุดบุหรี่ให้ผมมวน...ฮ่าฮ่า
Makimaru9
จำหนายตุ๊กตาถักไหมพรม และรับสั่งทำตามออเดอร์ของลูกค้า

ร้านตุ๊กตาถักไหมพรม

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 13:13:18 »

มาขายของ  ยิ้มกว้างๆ

tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 13:33:17 »

ผู้ชายอายุ 35 คนนั้นคือ จขกท. ใช่มั๊ยค่ะ
ใช่ครับ
อยากรู้ว่าในมุมของคน
ทั่วไปเขาคิดยังใง
กับคนอายุเท่านี้เเละมีครอบครัวเเล้ว
ส่วนมากจะโดนว่า ว่ามาหาเด็กมาหลีสาวมั่ง
แต่จริงๆแล้วไม่ใช่น่ะครับ
เวลาคุยกะผู้ชายเขาก็ว่าเราเป็นเกย์
เวลาคุยกะผู้หญิงก็ว่าเราหลีมั่งเจ้าชู้มั่ง

จะไปกึีดนักก่าครับ เขาว่าจะใดจ่างเขาเต๊อะครับ ขอแค่เฮามีความสุขที่ได้เล่น ได้อู้กับเพื่อนๆ แค่นี้ก็สุขใจ๋แล้วครับ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
Ironmaiden

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 14:33:24 »

แปลว่า...เข้า ชรฟก มาหาเมีย...แย่ยังไม่ได้(อีกคน)...อิอิ
ผมก็...ก็...ก้อ...นะ...
ร้านสุทรากานต์(คุณติ่ง)&บัตเตอร์ฟลายคาบาเร่
มัธยม
**

https://www.facebook.com/sutrakan

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 09:21:37 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dอู้บ่าวอ่ะ...น่ะ ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

อย่างที่บอกอ่ะ...มาเซาะอู้บ่าวอ่ะน่ะ.....คริๆ...อ๊ากกกกก

ผลิตจำหน่ายให้เช่า ชุดไทยต่างๆเครื่องประดับฯ ชุดวิวาห์ราตรี ชุดแสดงแฟนซี ชุดนักร้อง ชุดโชว์คาบาเร่ (ตัดเฉพาะงาน) จัดขบวนแห่ฯ งานพิธีการ Organizing Events แต่งหน้าโทร...089 9518769 ,065 5210874(คุณติ่ง
ขุนโถ
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 10:08:01 »

มาดูธรรมชาติ

* DSC00223.JPG (148.81 KB, 640x480 - ดู 104 ครั้ง.)

เตรียมสุราไว้ต้อนรับ  แขกไม่เมามายไม่หยุดยั้ง  เจ้าภาพไม่ดื่มมากไมตรีไม่ล้ำลึก
นายตะเข้

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 13:32:36 »

ไฟต๋า ก๊ะเจ้าลุงเข้ .. (อิจฉาตาร้อนไปทั่ว อิๆ)

ม่ะใจ้...ไฟในทรวงตะหาก  ฮ่าๆๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น

HELLO MY NAM'S MODDAM

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 15:10:37 »

ไฟต๋า ก๊ะเจ้าลุงเข้ .. (อิจฉาตาร้อนไปทั่ว อิๆ)

ม่ะใจ้...ไฟในทรวงตะหาก  ฮ่าๆๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น

ระวังไฟมันจะไหม้รางเน้อ ลุงเข้  !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! อิอิ ( สับรางหมั่น )

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 21:20:41 »

ในสังคม ชร.ฟก.เราไม่จำกัดอายุ ขอเพียงเป็นผู้ที่มีมารยาท ไม่กลั่นแกล้ง ไม่เสียดสี
ไม่โกหกหลอกลวงและไม่ใส่ร้ายผู้อื่น   จุดประสงค์ของ ชร.ฟก.น่าจะมีไว้เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และคลายเครียดนะ ผมคิดของผมอย่างนี้นะ 
    ลุง 56 แล้ว งั้นก็ไม่มีสทธิ์เข้ามาแอ่วใน ชร.ฟก. ก้าหา  555   น้อยใจจัง ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 21:22:23 »

ในสังคม ชร.ฟก.เราไม่จำกัดอายุ ขอเพียงเป็นผู้ที่มีมารยาท ไม่กลั่นแกล้ง ไม่เสียดสี
ไม่โกหกหลอกลวงและไม่ใส่ร้ายผู้อื่น   จุดประสงค์ของ ชร.ฟก.น่าจะมีไว้เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และคลายเครียดนะ ผมคิดของผมอย่างนี้นะ 
    ลุง 56 แล้ว งั้นก็ไม่มีสทธิ์เข้ามาแอ่วใน ชร.ฟก. ก้าหา  555   น้อยใจจัง ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ใช่ลุงคนเดียวกะคนที่มีเกย์มาชอบไหมคะลุง นู๋ยังสงสัย ขยิบตา ยิ้มกว้างๆ

นายตะเข้

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 22:47:17 »

ระวังไฟมันจะไหม้รางเน้อ ลุงเข้  !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! อิอิ ( สับรางหมั่น )

โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ยิงฟันยิ้ม แลบลิ้น..อิอิ

Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2012, 21:24:57 »

ใช่ลุงคนเดียวกะคนที่มีเกย์มาชอบไหมคะลุง นู๋ยังสงสัย ขยิบตา ยิ้มกว้างๆ
   เรียก "พี่" ได้ไหมน้องปลาทู  อยากได้น้องปลาทูเป็นน้องสาวจัง ได้บ่หล้า
@เชียงแสน
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

..ทุกลมหายใจคือการเปลี่ยนแปลง..

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2012, 21:29:29 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม+++...แต่ละท่าน พูดถึงอายุ แก้ตัวกันนัวเนียเลย ว่าอายุไม่ถึง 35 ..555555+++ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
platu
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2012, 02:33:50 »

เรียก "พี่" ได้ไหมน้องปลาทู  อยากได้น้องปลาทูเป็นน้องสาวจัง ได้บ่หล้า

ขยิบตา ถ้าเรียก "น้อง"(ของแม่) ท่าจะได้เจ้า เพราะอายุเท่าน้านู๋เลย ยิ้มกว้างๆ แซวนะคะ แต่เปงเรื่องจริง อย่าโกรธน้องหนาเจ้าลุงทศพล ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์