เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 02:49:28
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 74 พิมพ์
ผู้เขียน การมีเพศสัมพันธ์. อย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์ จริงหรือเปล่า  (อ่าน 99457 ครั้ง)
Ranger
ชั้นประถม
*

« ตอบ #120 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:07:11 »

การมีเพศสัมพันธ์มันก็ไม่ต่างจากเราหายใจหรอก  เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดา(หากเราบรรลุนิติภาวะและมีการป้องกัน)
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:09:05 »

แล้วเรามาอยู่กระทู้ไรนี่ ลืมดูชื่อกระทู้ อ้าวชื่อนี้เหรอ เซ็งเลย
กำ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:12:48 »

แล้วเรามาอยู่กระทู้ไรนี่ ลืมดูชื่อกระทู้ อ้าวชื่อนี้เหรอ เซ็งเลย

ทำเป็น .....ชิ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
55555

ทำเป็นขัยหัว กลบเกลือน ที่แท้ ตัวแม่เลยแม่นก่อ คริ คริ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บา่ใจ่หนาเด๋วเขาเข้าใจผิด

- น่าจะพอๆ กันนั่นแหละหมู่เฮา 55555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รสนิยมคล้ายๆๆกัน ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:13:55 »

ยิ้มกว้างๆ..มัวมาอู้กั๋นอยู่นี้...วันนี้เจ้าของกะทู้ท่าจะนับ1ไปแล้วก้า  ยิงฟันยิ้ม
น็อค!รอบไปแล้วคับ ยิ้มกว้างๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:15:58 »

ทำเป็น .....ชิ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
55555

ทำเป็นขัยหัว กลบเกลือน ที่แท้ ตัวแม่เลยแม่นก่อ คริ คริ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บา่ใจ่หนาเด๋วเขาเข้าใจผิด
บ่ลงกลัว

- น่าจะพอๆ กันนั่นแหละหมู่เฮา 55555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บ่เฮาน้อยกว่าอ้ายเขา

มามัวอวดศักยภาพอยู่หั้นเนอะ ป่ะลงสนามประลองยุทธเลยบ๋ออั้น 5555555
บ่ลงกลัว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รับเป็นโปรโมเตอร์นะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:18:35 »

ยิ้มกว้างๆ..มัวมาอู้กั๋นอยู่นี้...วันนี้เจ้าของกะทู้ท่าจะนับ1ไปแล้วก้า  ยิงฟันยิ้ม

5555 เมียผมก่ะลังลุกบ้านมา บึดนับ 1 ตวยเปิลดีก้า คริ คริ
เด๋วคงโดนเมียตบแน่

- ลุยโลด อะ เดี๋ยว DJ จัดเพลงให้

ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เด๋วโดนเมียตบแน่
ปฎิบัติตามสเต็ป รับรองเมียรักเมียหลง ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:19:43 »

ผมจดวันละ2ครั้งทุกวันถ้าเมาก่อ1ครั้ง
ดีคับผม เสมอต้นเสมอปลาย ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:23:16 »

ต๋ายปอดีก่ะ
หมายถึง ใน 1 วันมีเพศสัมพันธ์กี่ครั้ง ให้นับเป็น 1 ครั้ง
ถ้าสองวันก้อนับ 2 ครั้งนะคับ ยิ้มกว้างๆ
ถ้ามากไปก้อเรียกว่า "หักโหม"  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ดูเหมือนท่านพงไพร จะเชี่ยวชาญแต้ๆๆๆๆ เลยหนาเจ้าาาาาาา

มิกล้ามิกล้ารับคำว่าเชี่ยวชาญ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ถ้าบ่ใจ่เชี่ยวชาญ ก่อท่าจะต้องใช้ทำว่า ปรมาจารย์ละเจ้าาาาา
อืม ! บางครั้งยังเอาตัวไม่รอดเลย  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #128 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:27:01 »

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
[/quote]
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั้น ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
[/quote]

ท่านพงไพร โปรดชี้แนะด้วยเจ้าค่ะ อิอิ
[/quote]
บอกตรงไม่ได้คับ อาย!
ต้องพีเอ็ม555 ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:29:07 »

พนันกับผมก่ว่า.... ที่มาตอบๆกั๋นทั้งหลายนี่ จะมีคนเอาไปลอง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ใช่ครับ มันเป็น ทฤษดือ ต้องเอามาปฏิบัติให้เห็นผล

แต่อย่างน้อย 5 ครั้ง นี้ กับคน ๆ เดวก่อคับ หา ถ้า ห้า วัน ห้า คน
ก็บะไหวกะหา นอกจากเป็น คนขับรถไฟ แล้วยังเป็นนายถานี แหมกำ

แล้วอ้ายหนุ่มลองละยังล่ะเจ้า มันแต้ก่อเจ้า บอกน้องโตยเน้อ น้องบ่มีประสบการณ์เจ้า
อู้บ่ออก กับกำอู้พี้เนี่ย
แสดงว่าเป็นคนใฝ่หาความรู้นะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #130 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:31:19 »

ข้อพึงระวัง  หากปฏิบัติการในเวลากลางวัน  สายตาจะขุ่นมัว มองอะไรก็ไม่ชัดนะจะบอกให้
สงสัยจะเคยทำ ถึงรู้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ้ายหนุ่ยลองหรือยังเจ้า

โค้วววววว ข้าเจ้าบ่มีเน้อ แต่หน้าข้าเจ้าก่อหน้าใส ไร้สิวหนาเจ้าาาา
ถ้าปฎิบัติตามจะมีแต่ประโยชน์ไร้โทษ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ว่าจะไปลองเน้อเจ้า เผื่อจะขาวใส อมชมพู อิอิ (ว่าแต่ไม่มีคนหื้อลองน่ากะ โสดอ่ะเจ้า)
โค้ว ขนาดนี้เลยพี่เรา

ก้อนั่นเน๊าะน้องแยม ปี้น่ะมันโสดอยู่ล่อเจ้า เสาะกู่อยู่นิ บ่าได้สักเตื่อน่อ
เซาะได้ยัง  ถ้าจะฮื้อดีเซาะหื้อได้วันนี้เลยเน้อ

ความจริงก่อเซาะเจอละหนา แต่บ่แน่ใจ๋หน่ะ เลยบ่กล้าที่จะ..........น่ากะเจ้า ฮิ้ววววววววว
คิดนานระวัง!ไมเกรทถามหานะคับ ยิ้มกว้างๆ

จะอั้นล๊ออออออ เปิงดีแต้ เจ็บหัวไมเกรนตึงวัน ตี้แต้เป๋นเพราะสาเหตุนี้นี่เอง
ดีใจด้วยคับ ที่ค้นพบสาเหตุ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
torpat_jaoka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #131 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:33:49 »

พนันกับผมก่ว่า.... ที่มาตอบๆกั๋นทั้งหลายนี่ จะมีคนเอาไปลอง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ใช่ครับ มันเป็น ทฤษดือ ต้องเอามาปฏิบัติให้เห็นผล

แต่อย่างน้อย 5 ครั้ง นี้ กับคน ๆ เดวก่อคับ หา ถ้า ห้า วัน ห้า คน
ก็บะไหวกะหา นอกจากเป็น คนขับรถไฟ แล้วยังเป็นนายถานี แหมกำ

แล้วอ้ายหนุ่มลองละยังล่ะเจ้า มันแต้ก่อเจ้า บอกน้องโตยเน้อ น้องบ่มีประสบการณ์เจ้า
แสดงว่าเป็นคนใฝ่หาความรู้นะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

แม่นละเจ้า ศึกษาไว้เป๋นความรู้เจ้า ถึงเวลาจะได้บ่ติดขัด 55555+
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:36:01 »

แต้กะน้องแยม ปี้บ่ฮู้แต้ล่อ ปี้ก่อเลยต้องเซาะถามเปิ้นเนี่ยกะเจ้า
งั้นถามอ้ายพงไพร
คนที่มีความสนใจเรื่องนี้
ถ้าได้ทำบทเรียนสักครั้งจะเก่งมาก
คือมีดีที่หัวไวและใฝ่รู้นะคับ
แบบนี้ อาจารย์ชอบๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
torpat_jaoka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:42:44 »

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำเน้อเจ้า จะลองหาความรู้ และถ้ามีโอกาศท่าจะได้ปฏิบัติแต้ๆๆอยู่ก้าเจ้า เห่อๆๆๆ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:44:59 »

แต้กะน้องแยม ปี้บ่ฮู้แต้ล่อ ปี้ก่อเลยต้องเซาะถามเปิ้นเนี่ยกะเจ้า
งั้นถามอ้ายพงไพร
คนที่มีความสนใจเรื่องนี้
ถ้าได้ทำบทเรียนสักครั้งจะเก่งมาก
คือมีดีที่หัวไวและใฝ่รู้นะคับ
แบบนี้ อาจารย์ชอบๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
งั้นให้พี่ปัจค่ะ เป็นคนเรียนรู้อะไรเร็ว

โดยปกติ คุณครูจะสอนนักเรียนที่สนใจเรียนก่อนนะคับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:48:23 »

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำเน้อเจ้า จะลองหาความรู้ และถ้ามีโอกาศท่าจะได้ปฏิบัติแต้ๆๆอยู่ก้าเจ้า เห่อๆๆๆ
แนะนำว่าพงไพลค่ะท่าจะเจ๋ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อืม ! ไม่รับสอนช่วงนี้คับขอบายก่อนนะคับ ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณคับ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 22:50:21 »

การมีเพศสัมพันธ์มันก็ไม่ต่างจากเราหายใจหรอก  เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดา(หากเราบรรลุนิติภาวะและมีการป้องกัน)
ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
superguy
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #137 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 23:09:05 »

บรรยากาศอย่างตอนนี้ ก็น่าจะได้อยู่ 5 ครั้งต่อสัปดาห์

8inw
จอหงวนราชวงศ์ฮั่น
ระดับ ป.ตรี

เสร็จนาฆ่าโคทึก...เสร็จศึกฆ่าขุนพล

« ตอบ #138 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 23:31:22 »

คืนนี้ลองสักกำลุ๊ เปิ้ลบอก 5 ครั้งต่อสัปดาห์ เฮากลัววันอื่นบ่ว่าง เอาคืนนี้หมดเรย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 23:39:45 »

แนะนำว่าพงไพลค่ะท่าจะเจ๋ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อืม ! ไม่รับสอนช่วงนี้คับขอบายก่อนนะคับ ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณคับ
อ้าวเมียอยู่กา
ไม่เกี่ยวกับเมียนะคับ ยิ้มกว้างๆ
ที่กำลังสอนอยู่ยังไม่จบคอร์ดนะคับ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 74 พิมพ์