เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 14:29:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ความเชื่อ ลี้ลับ (ผู้ดูแล: NOtis, micky13)
| | |-+  หาทีดูดวงแบบแม่นๆๆๆ..ในเชียงรายคับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หาทีดูดวงแบบแม่นๆๆๆ..ในเชียงรายคับ  (อ่าน 33966 ครั้ง)
Kamonchanokaeae
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2018, 21:00:32 »

แนะนำ อาจารย์ กมลชนก ญาณเทพ แม่นจริง รับดูทางโทร ติดต่อ โทร 0632981882 ไอดีไลน์aetik
maesai123
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 14 ธันวาคม 2018, 21:27:19 »

เราเคยดูแถวเหนือกับโหรคนหนึ่ง แต่ตอนนี้เขาดูทางแชทแล้วแม่นยำเหมือนเจอดู ลองค้นหาชื่อในกูเกิ้ล หรือในเฟสบุ๊คก็เจอ ก็เจอ พิมพ์คำว่า "โหรใจบุญ" ก็เจอแล้วไม่อยากเล่าแม่นนะ มีเฟส https://www.facebook.com/HORAJAIBOON
Thai Talk
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2018, 09:06:11 »

ผมมาแชร์ประสบการณ์ดูดวงครับ เมื่อวันรัฐธรรมนูญที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้ดูดวงกับ อาจารย์ อู๋ สมการ เพราะตัวเองกำลังประสบปัญหาเรื่องตกงาน รู้สึกเครียดมาก ช่วงนี้มีเวลาว่างเยอะ อยู่เฉยๆเบื่อมาก ก็เลยไปค้นหาข้อมูลใน NET และในเว็บนี้แหละ มีหลายๆคน Post ข้อความเกี่ยวกับหมอดูชื่อ อาจารย์อู๋ สมการและทิ้งเบอร์โทรไว้ให้ด้วย ผมก็เลยตัดสินลองโทรไปดูดวงกับอาจารย์ ไม่น่าเชื่อว่าอาจารย์ทักได้แม่นยำ ขนลุกมากเลย รู้ได้ไงว่ากำลังตกงานและเงินเก็บที่มีอยู่ก็แทบจะไม่เหลือแล้ว อาจารย์บอกว่าหลังปีใหม่ ๒๕๖๒ จะได้งานอดใจรออีกหน่อย และอาจารย์บอกว่าผมเกิดปีขาล ธาตุไม้ ต้องทำบุญธาตุไม้เยอะๆ เดี๋ยวจะมีโชคลาภลอยจากการเสี่ยงโชค พร้อมบอกเคล็ดลับให้ไปเสริมดวงผมก็ไปทำตามที่บอก ไม่น่าเชื่อเลยครับวันนี้ผมถูกหวย งวดวันที่ 16 ธ.ค. 2561 เลขท้าย ๒ ตัว 62 จำนวน ๒ ใบ อย่างที่เห็น ทำให้มีเงินต่อลมหายใจไปได้สักพัก วันนี้ขอมารีวิวขอบคุณ อาจารย์ อู๋ สมการครับ อยากจะบอกว่าดีใจสุดๆ นานๆทีจะถูกหวยสักครั้ง ใครมีปัญหาชีวิตอะไรผมแนะนำลองดูดวงกับอาจารย์ อู๋ สมการ สำหรับผมนั้น ผมถือว่าอาจารย์แม่นจริง+ดีจริง+ตัวจริง+เสียงจริงครับ ด้วยความสัตย์จริงครับ...
นายภาคภูมิ มากชนะ

* Lucky 1.jpg (77.7 KB, 396x343 - ดู 880 ครั้ง.)
Give Gift
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2019, 16:09:09 »

ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม ตกใจ
WoW WoW WoW
ถูกหวยค่ะ เลขท้าย ๓ ตัว 660 ตั้ง 2 ใบ
ขอบคุณ เพื่อนสมาชิกที่ POST แนะนำ อาจารย์ อู๋ สมการ หมอดูแม่นมาก
ยังแถมมีเคล็ดลับเสริมดวงให้มีโชคด้วยอ่ะ...บอกเลยว่าชอบ+ถูกใจ+โดนใจ
อยากรู้ลองโทรไปดูดวงกับอาจารย์ อู๋ ดูซิที่เบอร์ 086-918-9898

* Lucky 3.jpg (69.29 KB, 621x241 - ดู 837 ครั้ง.)
๋Jinnanat_45
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2021, 13:44:35 »

แนะนำอ.เอก ภาสกร ฉิมพาลี ค่ะ (ไปดูดวง เหมือนไม่ได้ดูแค่ดวง 555+)

รับดูดวง เปลี่ยนชื่อ ให้คำชี้แนะ แก้กรรม ดูฮวงจุ้ย แก้ฮวงจุ้ย รับทำพิธีบวงสรวง รับตั้งศาลพระภูมิเจ้าที่

โทรไปสอบถามก่อนได้ค่ะ 089-9998945,097-9917899 (อ.ดู วันอาทิตย์ จันทร์ อังคาร หยุดวันพระ)
บ้าน อ.อยู่สันโค้ง ถ้ามาจากเส้นหลังโรงบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ เจอ 4 แยกให้ตรงไปค่ะ ผ่านวัดเชียงยืน แล้วจะเจอแยกที่เลี้ยวซ้ายไปดอยเขาควาย (มีร้านเหล้าหมูน้อยอาซานอยู่ตรงแยกเลย) เข้าไปแล้วหาซอย 5 ค่ะ เลี้ยวไปบ้านอ.เอกจะอยู่หลังที่ 2 บ้านที่มีต้นลิ้นจี่เยอะๆ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์