เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 05 พฤษภาคม 2024, 01:22:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ความเชื่อ ลี้ลับ (ผู้ดูแล: NOtis, micky13)
| | |-+  หาทีดูดวงแบบแม่นๆๆๆ..ในเชียงรายคับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หาทีดูดวงแบบแม่นๆๆๆ..ในเชียงรายคับ  (อ่าน 34013 ครั้ง)
SenTo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2012, 15:25:09 »

ดูดวงมีแต่สิ่งดีๆๆๆหาที่น่าไปและมันใจมีที่ไหนบ้างคับ

katoot
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2012, 15:37:30 »

หมอเอกอ่ะ อยู่แถว ๆ สันโค้งน้อย แยกหลังโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ แยกตรงร้านเหล้า ตรงเข้าไปซักหน่อยจะมีป้ายบอก ซอยเล็ก ๆ หมอเอกรับเปลี่ยนชื่อด้วย ความแม่น อันนี้ไม่รับประกันไปดูเอาเองคะ
Atichai
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2012, 21:11:24 »

โทร0840415076  หน้ามฟล รับดูดวง
เวียงเก่า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 02 พฤษภาคม 2012, 16:18:43 »

เคยไปดูแบบลัคณา แถวๆตะเคียนคู่ึีัครับ ลุงอินทร เข้่าซอยไปหน่อย ถามแุถวนั้นน่าจะได้อยู่ แม่นอยู่ครับ แต่ต้องรู้เวลาเกิดด้วยครับ

ผลมันไม่ออกมาตามที่คาดหวัง จะมานั่งเสียใจไปทำไม เมื่อได้พยายามทำเหตุให้ดีที่สุดแล้ว
เฟืองทอง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 18:11:47 »

ในซอยหมู่บ้านไวท์วินเลทครับ ในซอยนี้มีหมอดูอยู่2บ้านนะครับ แต่ท้ายซอยหมอดูดวงพม่าอะครับคนเยอะมาก

จงยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืม ชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด
danitaj
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2012, 03:15:53 »

เมื่อปีก่อนบังเอิญไปเป็นเพื่อนของเพื่อนดูดวงกับหมออิ่นที่อยู่แม่จัน เลยได้มีโอกาสไปดูด้วย หมออิ่นทักว่าเราเคยแท้ง ซึ่งก็จริงแต่เราก็ไม่เคยบอกใคร บอกวิธีแก้ ถ้าแก้เสร็จจะท้องกลางปี เราก็แก้หมด ความจริงก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งแต่ที่ทำเพราะเราลองหมดแล้วแต่ไม่ท้องสักทีหมดเป็นแสนๆกับโรงพยาบาลเลยลองดูถ้าได้ก็ดีถ้าไม่ได้ก็ถือว่าเป็นประสบการณ์ แต่พอแก้เดือนกุมภาัพันธ์ เดือนมิถุนายน เราก็ท้องเลย แต่ก็ยังกลัวว่าจะแท้งอีก เพราะเราแท้งมาแล้วสองรอบ ท่านก็บอกว่าคราวนี้เราแก้เรื่องลูกแล้วคนนี้ยังไงก็รอดไม่แท้งแล้ว แล้วจะได้ลูกผู้หญิงด้วย เราก็เลยบอกสามีว่าเราจะได้ลูกสาวเขาก็หัวเราะเพราะเขาไม่เชื่อเรื่องนี้ แต่ตอนนี้เราก็ได้ลูกสาวสมใจแล้วชื่อน้องญาญ่า คะ กะจะเอาอีกคนให้ชื่อ ณเดช จะได้คู่กัน แล้วพอลูกคลอดเราก็เลยพาไปหาหมออิ่นอีก แล้วให้ท่านทำพิธี ณ หน้าทอง และรับขวัญด้วย ตอนนี้เราก็เป็นคนหนึ่งที่นับถืออาจารย์มากๆ และมักจะไปเยี่ยมท่านบ่อยๆ แม้ว่าไม่มีอะไรก็จะแค่ไปหาพาลูกไปไหว้พ่อปู่ เพื่อเป็นศิริมงคล ตอนนี้สามีก็เลยนับถือไปด้วย ท่านทักอะไรก็จะทำตามไม่ขัดเลยเพราะสิ่งที่ท่านทายมามันตรงหมด เราคงเล่าไม่ได้ขนาดนี้ถ้าไม่ได้เจอมาด้วยตนเองคะ ใครอยากไปหาท่านเอาเบอร์ไปนะคะ ดิฉันเล่าเพื่ออยากให้คนที่ไม่มีทางออกอย่างดิฉันได้ทางออกและแก้ไขถูกต้อง จะได้ไม่โดนที่อื่นที่ไม่จริงหลอกเสียตังค์ เสียเวลา เสียความรู้สึกคะ เบอร์หมออิ่น 0894342231
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 00:03:46 โดย danitaj » IP : บันทึกการเข้า
kintana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 08 กรกฎาคม 2012, 16:57:45 »

ที่วัดแม่แก้วใต้ ต.แม่อ้อ คับ แม่น ไปมาละ โทรนัดก่อนจะดี
aomaom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 08 กรกฎาคม 2012, 18:06:44 »

มีครับ.. เเถวเด่นห้า ซอย7ครับ ดูไพ่ยิปซี ไพ่ป๊อก  ลองไปพิสูจน์ดูเองครับ ยิงฟันยิ้ม
kintana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 08 กรกฎาคม 2012, 22:55:09 »

ที่วัดแม่แก้วใต้ ต.แม่อ้อ อ.พานคับ แม่นมากๆ ผมไปมาแล้ว ปรึกษา หรือตรวจดวงชะตา เจ็บป่วยไม่สบาย ดูได้คับ ผมเป็นลูกศิษย์ท่านด้วยคับผมทิ้งเบอร์ให้คับโทรนัดก่อนนะคับ 085-7190691หยุดทุกวันพระคับ
lady_first
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 20:01:20 »

แนะนำค่ะ  แถวท่าสาย   เป็นธูปพยากรณ์มรที่เดียวในเชียงราย  แม่นมากค่ะ  ลองโทรไปนะคะ  085-7171555
nampan
ชั้นประถม
*

คนเจียงฮาย

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 22:52:09 »

ขอบคุนจาดนักคับๆๆๆ
pkpeerapat7
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 22:02:07 »

แนะนำซอยอนามัยบ้านเวียงแก้วครับ บ้านหลังสุดท้ายซ้ายมือ ความแม่นนั้นต้องพิสูจน์เองนะครับ ค่าดูแล้วแต่จะให้ครับ ส่วนตัวกระผมให้ค่าครู20 บาทก้เห็นคนไปดูเยอะนะครับ ป้ายต่างจังหวัดก็เยอะนะครับ เบอร์หมอเขานะครับ0861955375  หรือถามดวงทางโทรศัพท์ และคุยกับหมอว่าค่าครูขอเติมเงินให้ก็ได้นะครับ
OaChi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2012, 09:54:22 »

ที่แม่สายบ้านจอ้ง พี่ยุพาแม่นยังกับตาเห็น มีความลับไม่อยาก
ให้ใครรู้ให้ไปคนเดียว แต่คิวแน่นทุกวันไม่ดูวันพระ

มีเบอร์โทรไหมคับ..แล้วอยู่ซอยไหนคับไปไม่ถูก ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Open Open
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2014, 20:37:07 »

%เล่าเรื่องโชคดีไปงานบุญกฐิน+แก้ดวง ตามคำทำนายหมอดู
#คุณเชื่อเรื่องอัศจรรย์+ปาฏิหาริย์หรือไม่?#
ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม จุมพิต ขยิบตา     

ดิฉันเชื่อ เพราะหลังไปดูดวงกับหมอดู ๒ ท่าน
คือ "แม่หมอน้ำ" แถวสารภี บอกให้ไปทำบุญกฐิน พร้อมร่วมทำบุญเงิน 999 บาท แต่ต้องเป็นเหรียญเท่านั้น โดยเน้นให้ไปไหว้ขอพร เจ้าแม่กวนอิม จะสมหวัง
ส่วน หมอดูอีกคนชื่อ "อาจารย์ อู๋" แถวป่าแดด บอกให้ไปเป็นเจ้าภาพทำอาหารเลี้ยงเป็นทานบารมี ยิ่งเกี่ยวกับขนมหรือาหารที่เป็นเส้นจะถูกโฉลก ก็เลยนำลอดช่อง และ ขนมจีน ไปทำบุญที่วัดงานกฐินและตามมูลนิธิเด็กหรือมูลนิธิบ้านพักคนชรา จะได้มีคนมาอุปถัมภ์เราตามคำแนะนำทั้งสองท่าน

+..+ วันนี้เองสิ่งที่ฉันรอมายาวนานก็เป็นจริงค่ะ ญาติที่ต่างประเทศโทรมาหาเมื่อเช้าว่า วีซ่าผ่านแล้ว และมีคนชักชวนจะให้ไปทำงานที่ต่างประเทศ พร้อมออกค่าเดินทางให้ด้วย รอมาตั้ง 8 เดือน ทั้งที่ก่อนหน้านั้นไม่มีวี่แวว เหมือนจะหมดหวัง ก็เคยคิดจะทำยังไงกับชีวิตและดวงตนเองก็เลยไปดูดวงและตั้งใจไปทำบุญตามคำ ทำนายทายทักเมื่อวันที่ ๘ พ.ย. ๒๕๕๖ ที่ผ่านมาเองค่ะ

*** งานนี้ต้องขอขอบคุณสวรรค์+คำชี้แนะจากหมดูทั้ง 2 ท่านค่ะ บางทีไม่เชื่อก็ต้องเชื่อคนเราแค่มีใครช่วยหาทางออกที่ถูกต้องก็สำเร็จแล้ว ***

ถ้าใครกำลังติดขัดมีปัญหาลองโทรไปปรึกษาอาจารย์ทั้ง ๒ ดูนะค่ะ ไม่แน่คุณอาจจะโชคดีเหมือนกับดิฉันก็เป็นได้ค่ะ
- สำหรับเบอร์โทรที่จดไว้ของ "แม่หมอน้ำ" เบอร์ ๐๘๘-๐๐๙-๒๔๖๘ และ "อาจารย์ อู๋" เบอร์ 086-918-9898

จุมพิต ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม :oสายใจ
OK999
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 05 มกราคม 2016, 09:46:20 »

แนะนำ อาจารย์ม่านฟ้าคะ ท่านดูแม่นมากดูมานานแล้ว ครอบครัวเราตรวจดวงกับท่านบ่อยๆ ไม่ต้องไปที่ตำหนักก็ได้โทรไปดูดวงเอาก็ได้ เพราะบางครั้งติดงาน นี่ก่อเพิ่งให้อาจารย์มาดูฮวงจุ้ย แก้ไขปรับแก้ไขบ้านใหม่ และให้ท่านช่วยตั้งศาลพระภูมิเจ้าที่ให้ พอตั้งแล้ว งวดที่ผ่านมาถูกหวยกันทั้งบ้าน อาจารย์ท่านเก่งมาก มีลูกศิษย์ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ท่านทักเราว่าจะสร้างบ้านไม่เกินปี58ก็ได้จริงๆ น้องสาวจะได้ไปต่างประเทศก็ได้ไปจริงๆทั้งๆที่แรกๆหมดหวัง เพราะวีซ่าไม่ผ่าน แต่อาจารย์ก็ช่วยแนะนำแก้ดวงให้ ลองโทรไปดูคะ 083-7601561 เราบอกไว้เพราะบางท่านอาจจะมีปัญหา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มกราคม 2016, 11:11:30 โดย OK999 » IP : บันทึกการเข้า
nampan
ชั้นประถม
*

คนเจียงฮาย

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 06 มกราคม 2016, 01:02:46 »

คิวเยอะจริงผมตามมาปีกว่าๆๆแล้วคับยังไม่ได้ดู.......
Kowna
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2016, 14:04:55 »

###ดูดวงกับ อ. มินตรา แม่นมาก กลุ้มใจเรื่อแฟน มีกี่คนก็เลิก อายุเราก็เยอะแล้ว อาจารย์บอกว่ามีปัญหาเรื่องคู่ใช่ไหม แล้วตอนนี้กำลังมีปัญหากับแฟนใช่ไหม เราก็ งง อ. รู้ได้ไง  อาจารย์ทักว่าเราเคยทิ้งแฟนเก่า ลักษณะแบบนี้ มาใช่ไหม ปัญหาที่เจอขณะนี้ ก็คือกรรมที่ถูกย้อนกลับมาขณะนี้แหละ เรานึกได้ อึ้ง และร้องไห้เลย ใช่ เราทิ้งผู้ชายคนนั้นมาอย่างเลือดเย็น  ตอนนี้จึงถูกทิ้งบ้าง  แต่อาจารย์บอกวิธีแก้ไขดวงให้ ตอนนี้เรากับแฟน กลับมารักกันและจะแต่งงานปลายปีนี้ค่ะ ใครสนใจจะดูดวงโทรไปถามเบอร์นี้เองนะคะ 093 306 9912
nampan
ชั้นประถม
*

คนเจียงฮาย

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2016, 15:27:52 »

คับ.....
NumkengSai
มัธยม
**

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2016, 16:28:47 »

https://www.facebook.com/elkumi.kihara/posts/1207895465927230
แม่นมากเจ้า
วอนจังเทอ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2016, 20:06:42 »

มีอีกมั้ยที่ไหน บอกต่อด้วย
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์