เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 01:00:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  24Payturn ธุรกิจออนไลน์ที่จะสร้างรายได้ให้กับคุณ แบบชิวๆ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน 24Payturn ธุรกิจออนไลน์ที่จะสร้างรายได้ให้กับคุณ แบบชิวๆ  (อ่าน 514 ครั้ง)
momoja
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2011, 20:01:30 »

24payturn ได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน93,446บาท โครงการใหม่25วัน!! สมาชิกทะลุ357คน!!
24payturn ได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน93,446บาท โครงการใหม่23วัน!! สมาชิกทะลุ340คน!!
24payturn ได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน93,446บาท โครงการใหม่22วัน!! สมาชิกทะลุ326คน!!
24payturn ได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน85,700บาท โครงการใหม่21วัน!! สมาชิกทะลุ305คน!!
24payturn ได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน85,700บาท โครงการใหม่20วัน!! สมาชิกทะลุ296คน!!

ผมและทีมทุกคนไม่มีความเกี่ยวข้อง กับ แนวความคิดของ ToTrustMe นะครับ และทีมอื่นๆ ที่ไม่ใช่ KongMunRang-Team โครงการของเราคือนโยบายของทีมผมเท่านั้น

อันนี้ momo_pow@hotmail.com อันนี้เบอร์ 083-2088287(เบียร์ครับ)
ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  msn มาคุยสอบถามได้ครับผม

สวัสดีครับ ทุกคน !!
ผมเบียร์ momoja
KongMunRang-Team
มีธุรกิจใหม่ มาแนะนำคุณ!!
เปิดโครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คน!!

หลังจากที่ ผมสร้างทีมที่เติบตูอย่างรวดเร็ว มีสมาชิกถึง เกือบ 400 คน ในเวลา ไม่ถึง 2 เดือน ขอเปิด!!!
โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มแล้วนะครับ(คือผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ 12 คนนะครับ รีบมาจองต้นสายครับไม่อยากให้คุณพลาดครับ)
อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!
     “ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”      
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร  
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณก่อน คุณจะปฏิเสธไหม
 วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ(ก็รวยได้)
2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน(ยิ่งรวยไปใหญ่)

(เพื่อเป็นการขอบคุณ สมาชิก ที่เข้าร่วมกับทีมที่เติบโตเร็วที่สุดในขณะนี้ เรียนเชิญสมาชิกเก่าหรือใหม่ ที่อยากได้รับรายได้ที่เพิ่มขึ้น)

เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น ซึ่งผมตอบไม่ได้ว่าจะมีดาวไลน์ตอนไหนเพราะใครสมัครก่อนก็มีดาวไลน์ก่อนนะครับ ซึงมันจะครบ 12 คนเป็นคนๆ ไปครับ เริ่มจาก ชั้น 1 มี 3 คนก่อนครับ ต้องเข้าใจระบบก่อนน่ะ ไม่ใช่สมัครวันนี้ ได้พรุ่งนี้เน้อ  มันเป็นลำดับชั้นนะครับ
2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น ยิ่งถ้าคิดเหมือนกันหมดช่วยกันหมดทุกคน แป๊บเดียวครับได้รวยกันถ้วนหน้าอย่างแน่นอนครับ
3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงานอัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวันซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์ดทีมของเรา
4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณสามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย จะเอา 150บ.ต่อรหัส หรือ จะเอา 20บ.ต่อรหัสเลือกเอาเลยครับ

หมายเหตุ..

ผม เปิดโครงการใหม่เพื่อลบการเอาเปรียบเสียบเปรียบของสมาชิกใหม่และเก่า ที่บางคนไม่เข้าใจระบบและไม่สามารถหารายได้ด้วยตัวเองได้ซึ่งทำให้สมาชิก ใหม่บางคนไม่มีรายได้ที่สามารถชำระรายเดือนได้ ซึ่ง

โครงการใหม่นี้จะลบการเอาเปรียบของคนที่สมัครมาก่อนแต่ไม่ทำอะไร หรือไม่ช่วยขยายสายงาน ซึ่งผมจะทำให้มันเป็นไปตามระบบ โดยที่คุณสามารถมีรายได้ที่ได้รับอย่างต่อเนื่อง ซึ่งโครงการนี้ผมจะใช้เวลาทำ 9 เดือนซึ่งผมได้รวบรวมสมาชิกหัว

กะทิ ทั้งการขยายสายงาน การออกแบบสื่อ การทำตลาดทั้งแบบออนไลน์และออฟไลน์ไว้ให้แล้ว ซึ่งจะทำให้ทีมของเติบโตได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น และรุนแรงกว่าเดิม*0* ผมจะพยายามอัปเดทผ่านหน้าเว็บไซต์ทุกวันนะครับ
================================================================================

ทำไมถึงต้องสมัครกับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!

1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจอื่น
2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน (โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มต้นขึ้นแล้ว)
3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . . .
5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet เท่านั้น
7.การทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคยรู้มาก่อนอย่างแน่นอน
=============================================================================

พิเศษ!! สำหรับสมาชิกที่สมัครกับผมมีเว็บโปรโมทแบบผมให้*0*พร้อมมีทีมงานให้คำชี้แน่ะและช่วยเหลือในการสร้างรายได้เป็นของตัวเองเพิ่มรายได้ของคุณ
คุณหาอัปลายผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด สมัครไปก็เสียดายเงินเปล่าๆ หากมีผู้นำที่ดี คอยช่วย คอยสอนคุณ คุณประสบความสำเร็จแน่นอน

สมัครสมาชิกกดที่รูปครับ

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก 24payturn

เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรมลงทุนต่ำ ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยงทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ
คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 350 บาท ใครๆก็สามารถทำด้วยได้ และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุกเดือน ไม่มีการตัดอายสมาชิกเสียเงินสมัครเพียง 350 บาท ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิตไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่าต่ออายุทุกเดือน  เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100 บาท/เดือน แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน คนที่เกินจะถูกโอนลง

มาเรื่อยๆ
ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ เพราะ จะเกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)
ผู้ ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว 350

บาทไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคาถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350 บาทลองคลิกดูสิครับ เงินเดือน 9 หมื่นกว่าบาทรอคุณอยู่

หลักฐาน สมาชิกที่เข้าร่วมโครงการใหม่อัปเดททุกวันครับ (เริ่มอัปเดทใหม่นะ รูปมันเยอ่ะเกิน)

นับ 22 วัน อัปเดทล่า พฤหัสบดี ที่ 2 มิถุนายน 54

นับ 23 วัน อัปเดท ศุกร์ ที่ 3 มิถุนายน 54(วันนี้)

นับ 25 วัน อัปเดทวันล่าสุด!! อาทิตย์ ที่ 5 มิถุนายน 54(วันนี้)

หลักฐานรายได้
หลักฐานรายได้ นี่ไม่ใช่รหัสเดียวนะครับ ที่คือยอดรวมรายได้ในหลายๆ รหัสของผม ผมมองที่รายได้รายวันนะครับ เราทำเราสร้างก็มีให้กดทุกวันครับ ซึ่งตอนนี้กดไปกดมา รวมรายได้แล้วก็ อย่างที่เห็นในรูปแหล่ะครับ รูปหลักฐานผมไม่มีการตัดต่อนะครับตัดมาจากหน้า บัญชี ของผมเลย แล้วก็ไม่มีการโอนเงินเข้าบัญชีเพื่อสร้ายยอดอะไร ถ้าทีมไหนหรือใครอยากพิสูจย์อะไรผมจริงๆ โทรถาม call center ดูครับ บอกเขาว่า momoja ได้จิงเปล่า - -*อ่ะ เพราะเขากดตังให้ผมทุกวันอ่ะ ก็เกรงใจ call center เหมือนกัน ผมทำผมสร้างครับมันเลยได้ ผมเองไม่รอสมาชิกทำให้ ผมก็ทำไปพร้อมกับสมาชิกทุกวันอ่ะ ไม่ได้พอมีคนเยอ่ะ พอมีรายได้เยอ่ะ แล้วผมหยุดเมื่อไหร่หล่ะ ระบบมันติดดัว 3 คนที่เหลือล้นลงสมาชิกหมด ธุรกิจคนไทย มันไม่หนีไม่หายไปไหนหรอก ใบสำคัญหลักฐานการจดทะเบียนก็ถูกต้องตามกฏหมายทั้งหมด มาเถอ่ะจะสมัครกับผมหรือลูกทีมผมมันก็รวยเหมือนกันอ่ะ ทุกคนจะได้เลิกจนกันซะที คลับแอสที่เรืย ก็ไปกันใหญ่แล่ะไม่เอาอีกและของนอก เช็ด!!

หากสนใจเข้าร่วมทีมคลิกที่รูปได้เลยครับ

หากเข้าไม่ได้ให้เปลี่ยนเป็นใช้ browser ตัวอื่นนะครับ (เพราะอัดเดสข้อมูลหมดแล้ว ใช้ fifox เปิดก็ได้ครับผม)

ผมจะรวม 9840คนนะครับ เพราะฉะนั้นทุกคนที่สมัครแล้วเปิดบัญชีเข้ามามีรายได้ตลอดไปแน่นอนครับสมมุติ 2 รหัสก็จะเป็น 98000x2ต่อเดือนตลอดไปครับ แต่ต้องชำระรายเดือนด้วย

เน้อ..สมัครมาวันไหนก็จ่ายวันนั้นครับ ดูที่หน้าบัญชีจะมี วันที่หมดอายุอยู่ครับผม

สมัครสมาชิกกดที่รูปครับ

================================================================================
เครดิต rayrockzaa
momoja
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2011, 20:29:26 »

สามารถติดต่อผมได้เลยนะคับ momo_pow@hotmail.com
momoja
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2011, 08:48:43 »

ติดต่อสอบถามได้เลยนะคับ

momoja
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 มิถุนายน 2011, 22:49:33 »

ติดต่อสอบถามได้เลยนะคับ

momoja
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2011, 03:00:42 »

ข่าวสารจากทีม KongMunRang-Team

สมาชิกที่ไม่มีความเกี่ยวของกับทีม KongMunRang-Team เนื่องจากทำผิดกฎของทีม
- fiatza
- saknaruk
- sanghinlay

momoja
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2011, 03:49:57 »

ติอต่อสอบถามได้นะคับ ตามเมล์ที่ให้ไว้
หน้า: [1] พิมพ์