เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 20:57:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน  (อ่าน 6844 ครั้ง)
promma01
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2011, 00:41:08 »

นี่คือสิ่งที่คุณต้องการมันใช่หรือไม่

เงินเดือนมหาศาล งานที่คุณทำได้ รายได้ที่มั่นคงไปตลอดชีวิต
บ้านหลังใหญ่ รถคันหรูๆ ของขวัญแสนวิเศษ ตอบแทนบุพการี
หรือรายได้ที่จะสร้างครอบครัวคุณ อนาคตที่คุณเลือกได้
และความสุขที่แท้จริง

ไม่ว่าท่านจะเป็นใครที่เปิดข้อความนี้ นี่เป็นโอกาสดีของชีวิตนะครับ

แม้ธุรกิจออนไลน์จะไม่ใช่สิ่งที่หลายๆคนพึ่งพา แต่มันก็ไม่ได้แปลว่ามันจะทำเงินให้เราไม่ได้จริงนะครับ
เพียงแต่ว่ามันมีหลายปัจจัยที่จะทำให้คุณสำเร็จหรือล้มเหลวครับ ตัวอย่างเช่น

ผมทำธุรกิจออนไลน์มาแล้วสำเร็จ แต่อีกคนทำตามแล้วไม่สำเร็จ มันก็ต้องมาดูกันละว่าทำไม
สิ่งที่ผมพบบ่อยๆค่าเป็นตัวการของความไม่สำเร็จคือ
1- ความเชื่อถิอของตัวเอง ถ้าทำแต่ไม่ตั้งความหวังอะไร แค่ทำๆไปยังไงก็สำเร็จยากครับ คุณต้องมั่นใจว่ามันต้องสำเร็จ
2- ประสบการณ์ คนที่ทำใหม่ๆย่อมสำเร็จได้ยาก เพราะยังไม่มีหลักการทำงานของตัวเองและวิธีการแนะนำที่ดี
3- ธุรกิจที่คุณทำ ต่อจากประสบการณ์ ถ้าเลือกธุรกิจไม่ดีก็มีโอกาสล้มเหลวได้แม้จะตั้งใจแล้ว
4- การทำงานเป็นทีม นี่คือสิ่งที่จะช่วยลบปัญหาต่างๆที่ท่านจะเจอได้มาก เพราะทีมจะช่วยท่านในสิ่งที่ท่านขาดอย่างรวดเร็ว

ที่ผมยังคงทำงานออนไลน์มาได้เป็นปีๆก็ย่อมเจอมาทุกปัญหาที่กล่าวไปแหละครับ แต่เพราะผมไม่หยุด
และทำต่อมาเรื่อยๆจนสำเร็จมีรายได้ประจำจากงากงานออนไลน์จริงๆ

และตอนนี้ผมก็พร้อมจะเป็นผู้นำและช่วยเหลือผู้ที่อยากจะลองเริ่มเปลี่ยนแปลงชีวิตให้ก้าวเดินอย่างถูกทางแล้วนั่นเอง

เปิดตัวพร้อมให้ผู้สนใจทั่วไปได้เริ่มธุรกิจแล้วครับ โดยสมัครได้ผ่านลิงค์ใดก็ได้นี้เลย

http://www.happytopay.net/?12-100249
http://www.happytopay.net/?12-100249

สวัสดีครับผู้ที่สนใจธุรกิจออนไลน์ทุกท่าน
ผม แจ็ค | promma01

เบอร์ โทร 0851087887 email: promma01_1@hotmail.com
เป็นต้นสายของธุรกิจ HappyToPay และ Kongmunrang-Team

ได้เวลากลับมาอีกครั้งเมื่อทุกอย่างพร้อมแล้วหลังจากเตรียมการมานานเป็นเดือนๆ นี่คือโอกาสใหม่ที่ไม่ควรพลาดเป็นอย่างยิ่ง
เพราะธุรกิจ HappyToPay นี้ไม่ใช่แค่เพียงเปิดโอกาสสู่ความสำเร็จ แต่ยังให้ความสะดวกสบายกับชีวิตคุณไปพร้อมๆกัน

เนื่องจากผมเป็นต้นสายหลักในทีม ดังนั้นผู้ที่สมัครกับผมก็จะได้รับข้อมูลพิเศษต่างๆนาๆเสมอเพื่อให้ทุกท่านสำเร็จได้เหมือนๆกันครับ

คงบอกได้ว่าผู้ที่เคยรู้จักกับ 24Payturn มาแล้วไม่น่าจะมองข้ามธุรกิจตัวนี้ไปเลยทีเดียวเพราะว่าธุรกิจตัวนี้คืออีกหนึ่งธุรกิจ
ที่ร่วมบุกเบิกโดย Kongmunrang-Team ซึ่งเป็นทีมที่จัดได้ว่าประสบความาสำเร็จมาแล้วมากมาย

ธุรกิจนี้ยืนยันจากประสบการณ์ทั้งของผมและของทีม
ว่าเป็นธุรกิจที่มั่นใจได้ว่าจะสร้างรายได้มั่นคงแก่สมาชิกได้แน่นอนครับ

นี่จึงเป็นโอกาสดีอย่างมากที่คุณจะได้มาเป็นต้นสายของอีกธุรกิจที่ดีและร่วมกับทีมที่ดีที่สุด
อย่าพลาด!!
โอกาสนี้คว้าได้ทุกคนแม้ท่านจะมีธุรกิจอื่นๆหรือมีทีมอื่นเราก็ไม่ห้ามคุณเข้าร่วม ยิ่งเก็บโอกาสมากเท่าไหร่ก็ยิ่งสำเร็จมากขึ้น

ชมวีดีโอด้านล่าง (จะมีการอัพเดทให้น่าดูและเข้าใจง่ายขึ้นภายหลัง)
[youtube]JeQMrOWzhkU[/youtube]

ผมคิดว่าทุกคนชอบการเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น ไม่ใช่ว่าอยู่กับที่เดิมๆ กับความคิดเดิมๆ หวังว่าซักวันงานที่ทำ จะดีขึ้น โบนัสมากขึ้น ตำแหน่งสูงขึ้น แต่ส่วนใหญ่ไม่มองปัญจุบันว่ามีหลายช่องทางที่ทำให้คุณมีรายได้เพิ่มขึ้นได้ และปล่อยโอกาสเวลาทิ้งจนอายุมากขึ้น ก็ยังเกษียณตัวเองไม่ได้
              คุณเคยคิดบ้างไหม?ฮืม
              -ว่าคุณจะทำงานอีกกี่ปีเพื่อวันนึงคุณจะได้เกษียรตัวเองมีเงินใช้กับที่สร้างไว้พอแล้ว ทั้งในปัจจุบันและอนาคต
              คุณเคยอยากได้สิ่งของอะไรที่มีมูลค่าสูงไหม???
              -แต่คุณต้องมานั่งมองตัวเองว่า เงินเดือนเราเท่านี้ เราต้องเก็บอีกกี่ปีเราถึงจะได้มันมาครอบครอง
              คุณเคยมองอนาคตไหม???
              -หากวันนึงคุณล้มขึ้นมา แน่นอนว่า ค่าใช้จ่ายรอคุณอยู่ หรือคุณคิดว่าทางออกคือการหยิบยืม กู้หนี้ยืมสินกับ คนรู้จัก ญาติพี่น้อง คือทางออกที่ดีที่สุดแล้วสำหรับคุณ

คุณคิดว่าสิ่งที่คุณทำทุกวันนี้ พอดี กับ อนาคตข้างหน้าคุณและคนที่คุณรักแล้วหรือยัง???

1.- เป็นการลงทุนครั้งเดียว 450 บาท (ค่าสมัครสมาชิก) ครั้งแรกครั้งเดียว
2.- มีค่ารักษาบัญชีของคุณ 300 บาท (ต่อเดือน)
3.- แนะนำตรง รับ 200 บาท (ไม่จำกัดการแนะนำ)
4.- สายงานธุรกิจเป็นแบบเมตทริก 5x5 (ติดตัว 5 คน และลึกสุด 5 ชั้น)
5.- ระบบสายงานเป็นแบบ autorun ทุกคนไม่สามารถจัดสายงานได้ เมื่อมีสมาชิกใหม่จะถูกต่อใต้รหัสของท่านโดยทันทีเมื่อครบเวลาเทียงคืนเพื่อป้องกันปัญหาสมาชิกหนุนคนใดคนหนึ่ง
(แผน autorun จริงๆ เพราะฉะนั้นจะมีดาวไลน์กันทุกคนไปเรื่อยๆและรับรายได้มากขึ้นเรื่อยๆ )

การจัดสายงานแบบ Autorun เป็นไงไปดู
[youtube]qe638Ta-24g[/youtube]

6.- แนะนำได้มากกว่า 5 คน แล้วล้นไปหาสมาชิกคนไหน รับรายได้ ตามลำดับชั้น เริ่มต้นที่ 25 บาท และชั้นสุดท้าย สูงสุดที่ 45 บาท รับยกทั้งสายนะครับ แผนรายได้แบบทวีคูณ
7.- รายได้จากสมาชิกรักษายอดบัญชี แบ่งจ่าย สมาชิก 5 ชั้น เริ่มต้นชั้นที่ 1 ที่ 20 บาท ชั้นสุดท้าย สูงสุดที่ 40 บาท
8.- รวมเต็มผังสายงาน ใต้องค์กรทั้งหมด ที่ 3,905 คน (ใช้คนน้อยมีโอกาสเต็มแน่นอน)
9.- รับรายได้สูงสุดเมื่อเต็มชั้น 151,350 บาท ต่อเดือน และตลอดไป
10.- มีโบนัสสำหรับผู้ที่ผ่านเงือนไขของบริษัท
11.-  มีโปรโมชั่นสำหรับทีมเรา Kongmunrang-team เรื่อยๆ จากหัวหน้าทีม Rayrockzaa แน่นอนว่าต้องเร้าใจ
12.- มีระบบซื้อขาย มือถือ ผ่านเว็บไซต์ ไม่ว่าจะเป็นมือถือมือ1 และมือ2 คนทั่วไปต้องซื้อผ่านสมาชิก และมีรายได้เปอร์เซ็นให้สมาชิกด้วย หรือสมาชิกซื้อได้ในราคาสมาชิกอีกด้วย

13.- รายได้สามารถถอนได้ในทุกสิ้นเดือน ระบบจะเป็นอัตโนมัติทั้งหมด เมื่อครบสิ้นเดือน (เพื่อให้เหมือนคุณรับเงินเดือนจริงๆ) เงินจะถูกโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารของท่านทันที แต่ถ้าต้องการเร่งด่วนสามารถโทรไปแจ้ง call center ให้โอนได้ทันทีเหมือนกัน

14.- ธุรกิจจ่ายรายได้ถึง 5 ช่องทาง ไม่ใช่รับรายได้ช่องทางใดช่องทางหนึ่ง แต่คุณสามารถรับรายได้ครบทุกช่องทางในแผนธุกิจ ไม่ใช่จะต้องรอให้เต็มทุกชั้น แต่เมื่อมีรายได้สามารถเห็นยอดรายได้ทันที ซึ่งบริษัทจะโอนให้ในทุกๆ วันที่ 2 ของเดือน นั่นคือเงินเดือนของคุณ
15.- รายได้ส่วนต่างของคุณที่รักษายอดบัญชี บริษัทนำไปบริจาคให้กับผู้ยากไร้ทั้งหมด สร้างบุญสร้างกุศลให้กับตัวเราและทำให้ผู้ยากไร้กว่าเรามีชีวิตที่ดีขึ้น
16.- มีสื่อให้ศึกษาและเรียนรู้ผ่านหน้าเว็บไซต์ รวมถึงโปรแกรมและวีดีโอสอน ละเอียดทุกขั้นตอน

รับรายได้ปันผล 5 ช่องทาง!!
1. ค่าแนะสมาชิกใหม่ รับ 200บาท/รหัส
2. โบนัสบริหารสายงาน(กรณีที่ไม่ได้แนะนำเอง) รับ 25-45บาท/รหัส รวมรับรายได้สูงสุด 170,875 บาท
3. โบนัสบริหารทีม (ชำระค่าบริการรายเดือน 300บาท) รับ 20-40บาท/รหัส รวมรับรายได้สูงสุด 151,332 บาท
4. โบนัสไตรมาส
5. ส่วนลดในการชำระค่าบริการมือ และ รายจ่ายต่างๆ รวมถึงซื้อมือถือในราคาต้นทุนอีกด้วย

มีหลักฐานพร้อมเพื่อความน่าเชื่อถือ

***โปรโมชั่นโบนัสสำหรับสมาชิกประจำเดือน กุมภาพันธ์ - เมษายน 2555 ***

ถือเป็นโบนัสสำคัญสำหรับผู้ที่ตัดสินใจเป็นต้นๆสายทั้งหลายเลยนะครับ

1- สมาชิกที่แนะนำสมาชิกใหม่ผ่านทางเว็บไซด์ส่วนตัวและสมาชิกใหม่ได้ชำระค่าธรรมเนียมแล้ว ตั้งแต่เดือน กุมภาพันธ์ - เมษายน แนะนำครบ 25 คน รับ 1%
2- สมาชิกที่แนะนำสมาชิกใหม่ผ่านทางเว็บไซด์ส่วนตัวและสมาชิกใหม่ได้ชำระค่าธรรมเนียมแล้ว ตั้งแต่เดือน กุมภาพันธ์ - เมษายน แนะนำครบ 30 คน รับ 2%
3- สมาชิกที่แนะนำสมาชิกใหม่ผ่านทางเว็บไซด์ส่วนตัวและสมาชิกใหม่ได้ชำระค่าธรรมเนียมแล้ว ตั้งแต่เดือน กุมภาพันธ์ - เมษายน แนะนำครบ 45 คน รับ 3%
4- สมาชิกที่จะรับโบนัส ต้องเป็นสมาชิกที่ยังไม่พ้นสภาพจากการเป็นสมาชิกจากทางบริษัท ณ.วันที่บริษัทตัดยอด

cadit:รูปภาพ และ ข้อความ ต้องขอขอบคุณ คุณ TeFarRus
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 มกราคม 2012, 10:32:43 โดย promma01 » IP : บันทึกการเข้า
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2011, 09:22:39 »

Bronze  MLM ตัวใหม่ ลงทุนแค่ $1 !!

ระบบเดียวกับ Streammoney

ชั้นที่ 1: 3 คน ได้ $3 [คนละ $1]
ชั้นที่ 2: 9 คน ได้ $18  [คนละ $2]
ชั้นที่ 3: 27 คน ได้ $270   [คนละ $10]
ชั้นที่ 4: 81 คน ได้ $8100 [คนละ $100]
BRONZEเจ๋งตรงไหน?
1. ลงทุนน้อยมากแค่ $1(30฿) จ่ายครั้งเดียวเท่านั้น!! ความเสี่ยงจึง =0 แต่สามารถทำเงินได้สูงถึง$8,100...WOW!!
2. มีระบบดาวไลน์ล้น คือติดตัวได้แค่ 3 คน มากกว่านั้นล้นลงข้างล่าง หมดปัญหาเรื่องหาสมาชิกไม่ได้ (คุณได้เงินแน่นอน100%)
3. รับค่าแนะนำ 100% โอนเข้าบัญชีออนไลน์ของผู้แนะนำโดยตรง ทันที
4. รับ $8,100 โดยใช้คนน้อยแค่ 81 คนเท่านั้น!! นับรวมทั้งที่คุณแนะนำและไม่ได้แนะนำ(ล้นจากอัพไลน์)
5. เงินเข้า AP ของผู้แนะนำแบบ Auto หมดกังวลเรื่องบริษัทโกงอีกต่อไป..เจ๋งโคตร!!!
6. โอกาสเป็นต้นสายจริงๆ เพราะผู้คนจากทั่วโลกเพิ่งรู้จักแค่ 100 กว่าคน และกำลังแห่มาทำกัน

สอบถามเพิ่มเติม promma01_1@hotmail.com
วิธีสมัครเหมือน steammonneyเลยครับ

สมัครลิงค์ http://bronze.ingotmlm.com/?language=en&ref=promma01
อัปเดตสายงาน

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

MLM Matrix ลงทุนแค่ $3 รายได้ 5 Level

ทำไมถึงต้องทำ  STREAMMONEY  ดีตรงไหนมาดูกันคะ

เงินได้มาอย่างไร?

ชั้นที่ 1: แนะนำ 2 คน ได้ 6$ เราจ่าย 5$ เพื่อขึ้น Level 2 กำไร 1$
ชั้นที่ 2: แนะนำ 4 คน ได้ 20$ เราจ่าย 10$ เพื่อขึ้น Level 3 กำไร 10$
ชั้นที่ 3: แนะนำ 8 คน ได้ 80$ เราจ่าย 50$ เพื่อขึ้น Level 4 กำไร 30$
ชั้นที่ 4: แนะนำ 16 คน ได้ 800$ เราจ่าย 100$ เพื่อขึ้น Level 5 กำไร 700$
ชั้นที่ 5: แนะนำ 32 คน ได้ 3200$

ดีไหมการลงทุนที่นับว่าน้อยทีเดียวแต่สามารถทำรายได้ให้เราเรื่อยๆ

อัพเกรดไม่ถึงวันได้ค่าอัพคืนแล้วคะ

เว็บ streammoney เป็นข้อเสนอที่ดีสำหรับคุณ ด้วยการลงทุน $3 = 90 บาท

มีบัญชี alertpay ,LibertyReserve,Perfectmoney มีเงิน $3

เป็นเว็บของรัสเซียมีแปลไทย ไม่ต้องกังวลเรื่องภาษา(มุมบนขวา)

* ได้รับค่าคอม 100% ทันทีที่ดาวไลน์อัพเกรด *

เงินลงทุนเพียงแค่ $3 ครั้งแรก ครั้งเดียว เท่านั้น!! ไม่มีรายเดือน

รีบมาทำกันกับ

MLM Matrix ลงทุนแค่ $3 รายได้ 5 Level

วิธีสมัคร อัพเกรด

1- คลิ๊กตามรูปเพื่อ สมัครสมาชิก

2- กรอกข้อมูลของเรา

3- เข้าไปยืนยันข้อมูลที่ Email ของเรา ทางเว็บจะส่ง ID : Pass  มาให้เราใน Email ซึ่ง Pass สามารถเข้าไปเปลี่ยนได้หลังจากเข้าสู่ระบบแล้ว

4- คลิ๊กตามรูปเพื่อจ่ายค่า Upgrade สมาชิก

5- เลือกชำระเงินด้วย AlertPay แล้วจะเข้าสู่หน้าชำระเงินตามปกติ

6- เข้ามาที่บัญชีของเราและกดปุ่มในรูปอีกครั้ง

7- เลื่อนลงมาข้างล่าง เลือกการชำระเงินด้วย AlertPay และกดยืนยัน เพื่อให้ระบบส่งข้อความไปถึง Upline ของเราให้เข้ามากดยืนยันการชำระเงิน

แล้วก็รอให้อัพไลน์กดยืนยัน ระดับของคุณก็จะเปลี่ยนจาก 0 เป็น 1

หน้าที่ของ UPLINE

1- เมื่อมีดาวไลน์อัพเกรดจะมี email จากระบบมาบอกให้เรา Login เข้าระบบแล้วทำตามรูป

2- เราต้องเช็คเงินในalertpayก่อนว่าโอนให้เราหรือยังถ้าโอนแล้วเราก็กด Confirm ให้ดาวไลน์ของเราครับ เป็นอันเสร็จสิ้น

ปล. หากชื่ออัพไลน์ ไม่ตรงกับชื่อของคนที่คุณสมัครด้วย แสดงว่า คนที่แนะนำคุณมีดาวไลท์ครบ 2 คนแล้ว ตัวคุณจึงถูกวางให้กับคนถัดไปอัตโนมัติ

ขอบคุณเครดิตจาก   http://cashhero.blogspot.com/
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2011, 12:50:56 »

อันนี้ msn promma01_1@hotmail.com อันนี้เบอร์ 085-8208510(แจ็คครับ)
ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  msn มาคุยสอบถามได้ครับผม

สวัสดีครับ ทุกคน !!
ผมแจ็ค promma01  ทีมงานต้นสาย
KongMunRang-Team
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2011, 14:37:05 »

ขอตอบคำถามแรกก่อนแล้วกัน แล้วจำไปตอบนะครับ
1. ผมไม่ค่อยเข้าใจนะคับ จากการดูคลิปแล้วอยากลองถามดูคล่าวๆ สมัคร350ครบเดือนหักเงิน100บาททุกๆเดือนจากเรา แล้ววิธีหาเงินคือหาคนมาสมัครต่อเราไปเรื่อยๆ
ขอตอบ น่ะครับ ครับถูกแล้วกับตามวีดีโอในการสร้างรายได้ 98000 บาทต่อเดือนในเดือนที่ 9 แต่คุณต้องมองด้วยว่า 3 คนของคุณคิดจะทำเหมือนคุณหรือเปล่า
หาก คนใดคนนึงมีความคิดเหมือนน้อง ก็ทำให้น้องมีรายได้แน่นอน บางคนมองที่ 98000 บาทต่อเดือนในเดือนที่ 9 แต่ไม่คิดจะสร้าง มันก็เกิดไม่ได้หรอกครับ

2. รายได้ส่วนใหญ่จะมาจากไหน
ขอตอบ นะครับ  รายได้ส่วนใหญ่ แบ่งเป็น 2 ส่วนใหญ่ ๆ คือ 1.การชำระค่าใช้จ่ายต่าง ๆ ผ่าน 24payturn เช่นจ่ายค่าน้ำค่าไฟ หรือเติมเงินมือถือ เช่นเมื่อเราเติมเงินมือถือ 100 บาท เราจ่ายจริง 95 บาท อีก 5 บาทเราเก็บไว้เป็นรายได้ของเรา 2.เกิดจากการแนะนำ ซึ่งถ้าเราเป็นผู้แนะนำเอง เราจะได้ 150 บาท และเมื่อสมาชิกของเราแนะนำ เราก็จะได้ 20บาท และเมื่อสมาชิกของเรารักษายอด id 100บ เราก็จะได้ id ที่อยู่ใต้เราทั้งหมด 10บาท ตลอดไป และเราก็จะได้รายได้จากสมาชิกของเราทุกคนในการชำระต่าง ๆ ผ่าน 24paytrun คุณก็จะได้รับค่าคอม ซึ่งก็คือเงินที่สะสมไปเรือ่ยๆ และสุดท้ายมันจะเป็นเครือข่าย ธุรกิจนี้เราขายบริการ ขายความสะดวกสะบายในการเปลี่ยนค่าใช้จ่ายของตัวเอง หรือ ของคนอื่นเป็นรายได้ ทำให้ประหยัดขึ้น อย่างพี่ จ่ายค่าไฟที ต้องขับรถไป-กลับน้ำมัน เกิน 100 บาท เสียเวลา เป็นชัวโมง แต่ทุกวันนี้พี่จ่ายผ่าน 24paytrun พี่เลยไม่ต้องควักเงินเพิ่ม เพื่อไปจ่ายค่าไฟ
3. ถ้าเราหาดาวน์ไลน์ไม่ได้เราจะมีรายได้ไหม
ขอตอบนะครับ  รายได้จะมีก็ต่อเมื่อ  ชำระค่าใช้จ่ายต่าง ๆ ผ่าน 24payturn เช่นจ่ายค่าน้ำค่าไฟ หรือเติมเงินมือถือ เช่นเมื่อเราเติมเงินมือถืออันนี้บางคนก็สมัครมาเพื่อ เอารายได้ส่วนนี้ สมมุติ คุณเรียนอยู่ เอาเป็นว่าคุณมีเพื่อน แค่ 10 คน ซึ่งผมคิดว่า 9-10คนใช้มือถือ และเติมมือถือทุกวันอยู่แล้ว แต่คุณแค่บอกเพื่อนให้เพื่อนมาเติมมือถือกับคุณ แค่นี้คุณก็มีรายได้แล้ว
คำถามของคนที่สองน่ะครับ
เจอเหมือนกันเลยครับ
นอกจากนี้ของผมยังมี "ถ้าเราไม่มีค่าใช้จ่ายรายเดือนเลยล่ะ" "แล้วก็หาคนไม่ได้เลยซักคนด้วย" "แล้วจะได้รายได้จากอะไร"
เนี่ย! คำถามที่ผมเจอมา 
 คือคำถามแบบนี้ คือคนที่อยากจะได้ แต่ไม่คิดจะทำ ไม่คิดจะสร้าง คำถามบอกถึงนิสัย ว่ามาเพื่อพึ่งคุณให้ทำให้ งานทุกงาน อาชีพทุกอาชีพ คุณต้องลงแรงจิงไหมคุณถึงจะได้เงินมา คำถามนี้ส่อให้รู้ว่า มองที่รายได้แต่ไม่ได้มองการทำงานยังไงให้ได้มา ซึ่งธุรกิจนี้ การที่เราจะได้รับรายได้ 98000บาท ในเดือนที่ 9 ของคุณ แต่กลัวทำไม่ได้
กลัวไม่มีใครสนใจ ผมถามหน่อยเถอะว่า เกิดมาคุณมีเพื่อน มากกว่า 3 คนไหม ถ้าน้อยกว่า ก็อย่าสมัครเข้ามาเลยครับ เพราะแปลว่าคงไม่มีใครคบกับคุณจิงๆ ถ้าบอกว่า
กลัวเพื่อนไม่สนใจ ผมถามว่า แล้วทำไมคุณถึงสนใจหละ แค่ง่ายๆ คุณก็ลองชวนเพื่อนมาดูกับคุณดิ อย่างที่คุณเห็นอย่างที่คุณอยากจะทำ ซึ่งวีดีโอได้สอนหมดแล้ว วีดีโอก็ได้บอกแล้ว ว่าแค่ 3 คน 1 คนกับการลงทุน 350บ. จ่ายราบเดือน 100 บาท แค่คุณรู้จัก เพื่อนแค่ คนเดียว คุณก็ได้ 150บ.แล้ว ก็มีจ่ายรายเดือนแล้ว ครับ
 ผมขอแนะนำคุณนิดนะครับ สำหรับคำถามพวกนี้ ที่คุณถามผมมา ผมบอกได้เลยว่า แปลว่าคุณไม่เข้าใจระบบ ไม่เข้าใจวีดีโอ คุณก็เลยอธิบายไม่ได้ สุดท้ายคุณอธิบายไม่ได้
ไม่กระจ่าง คุณก็เลยไม่มีใครมาสมัครกับคุณ แล้วคุณก็โทษตัวเองว่า คุณทำไม่ได้ ก็เพราะคุณไม่พร้อมไง เว็บโปรโมทของตัวเองก็มีให้ดูวีดีโอ มีบรรยายให้อ่านให้ทำความ
เข้าใจอยูแล้ว เพียงแต่คุณมองข้ามไป แถมยังมี วีดีโอที่ผมสอนคุณอย่างละเอียดให้อีก แต่คุณไม่ศึกษาไม่สนใจ หรือแค่อ่านๆ ก็ปลอยผ่านมันไป ..เมื่อคุณไม่พร้อม คนที่เขาอยากจะสมัครกับคุณเขาก็ไม่พร้อมที่จะสมัครกับคุณเหมือนกัน และเมื่อคุณพร้อม คุณกระจ่าง คนสมัครกับคุณแน่อน ครับ พยายามทำตัวเองให้พร้อมก่อนครับ แล้วค่อยไปแนะนำคนอื่น หากตัวเองยังไม่ค่อยรู้เรื่องเลย แล้วคุณจะแนะนำคนอื่นได้อย่างไรหล่ะครับ ..!! คุณอย่าคิดว่าผมเก่งกว่า ทุกอย่างผมก็เริ่มเหมือนคุณ  แต่ผมพยายามศึกษามากขึ้น ผมก็โดนเหมือนคุณ คำถามแบบที่คุณถามผม แต่ผมต้องหาคำตอบให้ได้ เพื่อให้ผมมีรายได้และดาวไลน์ ซักทีไงครับ.....
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2011, 19:42:40 »

เราจะมี อีกทีมเป็นพันธมิต ในการทำตลาดออนไลน์ สื่อ ทุกอย่าง เราและพันธมิต จะเป็นคนจัดการ ทุกคนจะมีเว็บโปรโมท ในสายงานของเรา ซึงจะไม่เกี่ยวกับ ทีม ของ To Trust Me อีก ต่อไป ระบบ ความปลอดภัยสุดยอดมาก google ไม่ต้องพูดถึง ทีมติดอันดับแน่นอน เตรียมตัวรับรายได้ให้ดี สมาชิกที่รอดาวไลน์ หรือ รายได้ จะรวดเร็วกว่านี้ การรวมคน จะรุนแรงกว่านี้ อันนี้ผมรับประกัน!!!!!!!!!!!!! นี่แหละ ที่ผมรอมานานแล้ว คือทีมพันธมิต ไม่ใช่ทีม ที่เป็นศัตรูในการทำตลาดกับ เรา   ยังไม่บอกรายละเอียดในตอนนี้ แต่ คงไม่ช้านี้แน่นอน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2011, 23:52:42 »

New!! BRONZE ลงทุกแค่ $1 หาไลน์ง่ายมากเพราะลงทุนเพียง 1$
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 09:29:30 »

ใครอยากได้เว็บโปรโมท สมัครแล้ว ขอเว็บโปรโมทได้เลยครับ

ในส่วนของวีดีโอ เรากำลังทำการแก้ไข ใช้ก่อนได้เลย เพราะแก้ไขได้ตลอดเวลา ok จัดไป
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 12:51:38 »

24payturnจ่ายจริง ลงทุนแค่350 รับแล้ว78,210 กับโครงการดาวไลน์ 12คน อัปเดตสายงาน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 18:36:22 »

!!24payturn ลงทุน350บาทได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน ใช้เวลา21 วัน !!สมาชิกทะลุ 30 คน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2011, 09:06:43 »

... สมัครมาแรกๆ ผมก็รอครับ รอถึงขั้น คำนวน เลยนะ ว่า ถ้า จำนวนสมาชิกขนาดนี้(ตอนนั้นน่าจะ 120) ต้อง มี กี่คน ชั้นนี้จะเต็ม เมื่อไหร่จะเรา แล้วก็ศึกษาไปเรื่อยๆ (ถ้าผมเต็ม 12 คน น่าจะมีสมาชิก 500-600 คนจำไม่ได้ละ)

พอซัก 3 วันก็รู้สึกว่า รอไม่ได้ เพื่อคน 3 คน(ชั้นแรก) ของเรา เราจะรอนานไปทำไม ทำไมไม่ทำ เพราะ 3 คน เราก็ 450 เราก็คืนทุนแล้วเราก็ มีรายเดือนเดือนต่อไปด้วยนี่ ก็เลย เริ่มโพสเลย หลักฐานพี่เรย์ เครดิสพี่เรย์ ลงมือเลย... พี่ชาย ทำ คลับแอส เค้าบอกทำไมไม่ทำกับเค้าอยู่เฉยๆ เงินก็งอก เราไม่เอา อยากได้ต้องทำเองดิ คลับน่ะดูไปก็รู้ จ่ายเงินมากกว่าที่หาได้ อยู่ไม่ยืดหรอก องค์กรที่ทุกคน เอาแต่รอ เงิน จะไปรอดได้ไง???

ผ่านไปอีก 2-3 วัน ที่โพสไว้เริ่มมีคนสมัครเข้ามาละ สาเหตุเหรอครับ เพราะ เราโพสต่อเนื่องไง ตอนโพสใหม่ๆ เลขจำนวนคนเข้าดูมันน้อย คนไม่ค่อยสนใจและไม่ค่อยกล้า เราก็อัพทุกวัน มีหลักฐานใหม่(ของพี่เรย์นั่นแหละ) อัพเข้าไป เค้าเห็นการเคลื่อนไหว ว่าได้จริง หลักฐานเราก็เริ่มมีละด้วย 450 บาท มันก็ได้จริง ใส่ไป คนเค้าก็เห็นบ่อยๆ เริ่มกล้า่ เมล์มาถามสมัครมา อะไรแบบนี้

ตอนนี้ อัพผม ต่อคน เลยผมไปละ ^^ น้องเค้าก็เก่งมาก แต่ผมก็ ทำของผมไปด้วย ผมก็ต้องช่วยน้องเค้าเหมือนกัน พอ เค้ารายได้มากขึ้นเค้าก็ชวนคน ง่่ายขึ้น ก็จะมีคนลงมาให้เรา ด้วยแหละ เห็นมั้ยว่าเป็นงานช่วยกัน ดาวน์ไลน์ผม 3 คนแรก ก็มีรายได้ด้วยละ (พอเค้ามีฐานครบ 3 คนผมก็เริ่ม ขอให้เค้าช่วย 3 คนที่ผมต่อให้นะ แล้วผมก็ถามว่า ถ้าผมต่อไม่ครบ 12 คนให้คุณเดือนนี้จะทำไงอะ เค้าบอกไม่เป็นไร ผมก็บอก แล้วอยากโอนเงิน จ่ายรายเดือนป่าว เค้าบอกไม่ ผมก็เลยบอกเค้างั้น ก็หาให้ได้ซักคน อย่างน้อย 1 คนนี้ก็จะลงไปช่วยดาวน์ไลน์คุณนะ แล้วก็ทำให้คุณไม่ต้องโอนเงินเข้าด้วย เหลือ 50 บาทเต็มมือถือ ก็ได้)เดี๋ยวก็จะถึงชั้น 2 ของผมแล้ว ผมกำลังพยายาม ให้ 3 คนติดตัวมีดาวนไลน์ 12 คนให้ได้ และให้เค้าช่วย 3 คนของเค้าให้ได้ด้วย

การรอให้ อัฟ ติดตัวเราต่อให้เรา 12 คนไม่ยากนะ เค้าหา ประมาณ 36 คน คนติดตัวเค้าก็จะ มีดาวไลน์ 12 คนหมด แต่ถ้า คุณอยู่ ชั้น 4-5 เนี่ย ต้องรอเป็นร้อยเป็นพันคนเลย ถ้ารอให้ ข้างบนสุดต่อให้นะ ถ้าให้อัฟ ทั้ง 9คนต่อก็นานอยู่เหมือนกัน ถ้ารอแบบนั้น คนที่เค้าไม่รอ เค้ามีรายได้ หลักพันหลักหมื่นแล้วนะ คุณก็จะมี รายได้ 240 บาท ผมไม่เอานะ

ไปด้วยกัน...ไปได้ไกลนะครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2011, 12:15:17 »

สมาชิกที่อยากรู้ว่าผมโพสที่ไหน ทำได้ยังไง สมาชิกมายมายให้ดูที่นี่ ผมแจกเว็บโพส
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2011, 15:21:54 »

เครดิส ข้อความ ต้องขอขอบคุณ พี่  rayrockzaa หัวหน้าทีมผมเองครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2011, 20:45:29 »

ดาวไลน์ 12 คน ทำเพื่ออะไรนี่ไงคำตอบ

ซึ่งทำให้คุณมีรายได้หากคุณแนะนำเองทั้งหมดคือ 150x12=1800 บาท
ซึ่งถ้าคุณรอผมหรืออัปลายแต่ละลำดับชั้นของผมต่อดาวไลน์ให้จะได้ครับคือ 20 x12=240 บาท
และมีรายเดือนต่อเดือนตลอดไปคือ 120 บาท ซึ่งทำให้คุณมีค่าชำระรายเดือน 100บ.ยังเหลือ 20
และเมื่อคุณมีสมาชิกมากขึ้น นั่นก็คือเงินเดือนที่คุณมากขึ้นตามตัวไปเรื่อยๆ นี่แหละคือหัวใจของทีมผมคือการสร้างรายได้ให้คุณก่อน เพื่อที่คุณจะสามารถแนะนำสมาชิกได้ง่ายขึ้น และผมทั้งทีมคือต่อสายงานอัตโนมัติ ซึ่งนั้นจะทำให้มีรายได้ทุกคนและรวมคนได้ถึง 9840 คนแน่ๆ ซึ่งคนที่มีสมาชิกครบ 12 คนก็จะมีหน้าที่ของตัวเอง ไปเรื่อยๆ เหมือนเป็นไม้ผลัด สุดท้ายคุณหมดหน้าที่ของคุณ คุณก็หยุดได้ แต่รายได้ไม่หยุดจนสุดท้ายรับที่ 98,400 บาท ต่อเดือน ซึ่งนี่แหละคือหัวใจของทีมผม!!.
แล้วแต่คุณตัดสินใจครับ
เป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ คือความคิดที่ยิ่งใหญ่ของทุกคนในทีมครับ!!KongMunRang-Team

เพราะฉะนั้นรักษายอดรายเดือน 100 บาท ให้ดี เพราะถ้ามันลง มันจะลงไปทีละคน ๆ ข้อดีของการต่อระบบอัตโนมัติ รอเที่ยงคืน คือ เราจะรวมคน 9840 คนได้ แต่ถ้าเราต่อเอง รับลอง ลำบาก ผมเคยมีสมาชิก เกือบ 400 คนมาแล้ว แค่ 400 แต่ผมเลือกต่อเอง ยัง แอ้งแม้งมาแล้วเพราะฉะนั้นเชื่อผมเถอะให้ระบบมันต่อสายงานครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2011, 08:08:56 »

อ้างว่าทำไม่ได้ ไม่เก่ง --- แล้วใครเกิดมาเก่งเลยหล่ะ ไม่มีหรอก คนอื่นเขายังทำกันได้เลย ถ้าผมทำได้คนเดียวผมจะไม่เถียงเลย
ไม่มีเวลา งานเยอ่ะ ไว้ก่อน --- นี่มันงานออนไลน์ แค่วันละ 1-2 ชั่วโมงต่อวัน คุณก็ประชาสัมพันธ์ได้เป็นร้อยเว็บและ
โพสแล้วทำแล้วแต่ไม่มีใครสนใจ ---- คุณมองโพสตัวเองก่อน ว่ามันน่าสนใจหรือเปล่า ถ้าโพสผมน่าสนใจ ก็เอาไปใช่ดิ ผมเคยหวงเหรอ ผมจะบอกให้ว่ารูปภาพ ที่ตัดจากหน้าบัญชี รูปสายงานอ่ะ ของผมเนียะ เกือบ 400 คน แต่ของคุณเนียะ บางคน ไม่มี เลยดาวไลน์ บาง คน มี 12 - 13 คน ทำไมคุณไม่อ้างไปหล่ะว่า สมัครกับผมแป๊บเดียวก็มีดาวไลน์ให้แล่ะ ทำไมผมพุดแบบน้นก็มันจริงไง ติดตัว 3 คน ที่เหลือลงมา ก็ไปต่อสมาชิกใหม่ของคุณหมดแล่ะ แค่นี้คุณก็เป็นจุดเด่นแล่ะ
รอให้รวยก่อน ได้ซักหมื่นนึง แล้วจะชวนคนนะ ---- หมื่นนึง ไม่ได้ทำอะไร รอดาวไลน์ รออัปลาย รหัสละ 20 บาท แล้วผมและทีมต้องสร้างให้คุณถึง 500 คน แล้วคุณมีรายเดือนรหัสนั้นถึง 5000 บาทต่อเดือน คุณถึงจะช่วยขยายสายงานให้ลูกทีมคุณได้ใช่ไหม เป็นอย่างงั้นไป
โครงการใหม่ดาวไลน์ตั้ง 12 คน เดียวเขาก็ทำเองแหล่ะเดียวมันก็โตเอง ---- ผมบอกเลยว่า ทีมล้มเลย สายนั้นล้มเลยทันที ก็ถ้ามองแบบนั้นกันหมด มองกันไปมองกันมา ตายสนิท ผมก็ไม่กลัาอัปเดทหลักฐาน เพราะขึ้เกียจมาตอบคำถามว่าทำไมถึง ขึ้นตัวแดงๆ คนที่ไม่อยู่กับคุณ ผมและทุกคนก็คงล้มเหลวกันหมดในการรวมคน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2011, 12:02:42 »

รีบมาชิงเป็นต้นสายกันด่วนคะ !! โอกาสดีสุดๆ!!

http://quick.streammoney.net/?language=en&ref=promma01
Quickstreammoney   Matrix ลงทุนแค่ $2

ถ้าใครทำ Streammoney/Bronze MLM อยู่ก็คงรู้จักระบบดี

รีบมาทำตอนนี้กัน!! เราสมัครมีแค่ 18 คนเองคะ  ได้กำไร 100% !!

มีถึง 10 ชั้น!!

ชั้นที่ 1: 2 คน ได้ $4 [คนละ $2]
ชั้นที่ 2: 4 คน ได้ $12  [คนละ $3]
ชั้นที่ 3: 8 คน ได้ $40   [คนละ $5]
ชั้นที่ 4: 16 คน ได้ $160 [คนละ $10]
ชั้นที่ 5: 32 คน ได้ $640 [คนละ $20]
ชั้นที่ 6: 64 คน ได้ $1920 [คนละ $30]
ชั้นที่ 7: 128 คน ได้ $5129 [คนละ $40]
ชั้นที่ 8: 256 คน ได้ $12800 [คนละ $50]
ชั้นที่ 9: 512 คน ได้ $49600 [คนละ $80]
ชั้นที่ 10: 1024 คน ได้ $102400 [คนละ $100]

ลงทุน $2 ได้ $102400    

วิธีการชำระเหมือนเดิมทุกอย่าง Alertpay, Perfectmoney, Liberty Reserve

ดูวิธีสมัครของเว็บ  Streammoney    สมัครเหมือนกันคะ

สมัครด่วน!!

Bronze  MLM ตัวใหม่ ลงทุนแค่ $1 !!

ระบบเดียวกับ Streammoney

ชั้นที่ 1: 3 คน ได้ $3 [คนละ $1]
ชั้นที่ 2: 9 คน ได้ $18  [คนละ $2]
ชั้นที่ 3: 27 คน ได้ $270   [คนละ $10]
ชั้นที่ 4: 81 คน ได้ $8100 [คนละ $100]

สมัครลิงค์  
อัพ Level 1 แล้ว

http://bronze.ingotmlm.com/?language=en&ref=promma02
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

ทำไมถึงต้องทำ  STREAMMONEY  ดีตรงไหนมาดูกันคะ

เงินได้มาอย่างไร?

ชั้นที่ 1: แนะนำ 2 คน ได้ 6$ เราจ่าย 5$ เพื่อขึ้น Level 2 กำไร 1$
ชั้นที่ 2: แนะนำ 4 คน ได้ 20$ เราจ่าย 10$ เพื่อขึ้น Level 3 กำไร 10$
ชั้นที่ 3: แนะนำ 8 คน ได้ 80$ เราจ่าย 50$ เพื่อขึ้น Level 4 กำไร 30$
ชั้นที่ 4: แนะนำ 16 คน ได้ 800$ เราจ่าย 100$ เพื่อขึ้น Level 5 กำไร 700$
ชั้นที่ 5: แนะนำ 32 คน ได้ 3200$

ดีไหมการลงทุนที่นับว่าน้อยทีเดียวแต่สามารถทำรายได้ให้เราเรื่อยๆ

อัพเกรดไม่ถึงวันได้ค่าอัพคืนแล้วคะ

เว็บ streammoney เป็นข้อเสนอที่ดีสำหรับคุณ ด้วยการลงทุน $3 = 90 บาท

มีบัญชี alertpay ,LibertyReserve,Perfectmoney มีเงิน $3

เป็นเว็บของรัสเซียมีแปลไทย ไม่ต้องกังวลเรื่องภาษา(มุมบนขวา)

* ได้รับค่าคอม 100% ทันทีที่ดาวไลน์อัพเกรด *

เงินลงทุนเพียงแค่ $3 ครั้งแรก ครั้งเดียว เท่านั้น!! ไม่มีรายเดือน

รีบมาทำกันกับ

วิธีสมัคร อัพเกรด

1- คลิ๊กตามรูปเพื่อ สมัครสมาชิก

2- กรอกข้อมูลของเรา

3- เข้าไปยืนยันข้อมูลที่ Email ของเรา ทางเว็บจะส่ง ID : Pass  มาให้เราใน Email ซึ่ง Pass สามารถเข้าไปเปลี่ยนได้หลังจากเข้าสู่ระบบแล้ว

4- คลิ๊กตามรูปเพื่อจ่ายค่า Upgrade สมาชิก

5- เลือกชำระเงินด้วย AlertPay แล้วจะเข้าสู่หน้าชำระเงินตามปกติ

6- เข้ามาที่บัญชีของเราและกดปุ่มในรูปอีกครั้ง

7- เลื่อนลงมาข้างล่าง เลือกการชำระเงินด้วย AlertPay และกดยืนยัน เพื่อให้ระบบส่งข้อความไปถึง Upline ของเราให้เข้ามากดยืนยันการชำระเงิน

แล้วก็รอให้อัพไลน์กดยืนยัน ระดับของคุณก็จะเปลี่ยนจาก 0 เป็น 1

หน้าที่ของ UPLINE

1- เมื่อมีดาวไลน์อัพเกรดจะมี email จากระบบมาบอกให้เรา Login เข้าระบบแล้วทำตามรูป

2- เราก็กด Confirm ให้ดาวไลน์ของเราครับ เป็นอันเสร็จสิ้น

ปล. หากชื่ออัพไลน์ ไม่ตรงกับชื่อของคนที่คุณสมัครด้วย แสดงว่า คนที่แนะนำคุณมีดาวไลท์ครบ 2 คนแล้ว ตัวคุณจึงถูกวางให้กับคนถัดไปอัตโนมัติ

ขอบคุณเครดิตจาก   http://cashhero.blogspot.com/
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2011, 18:09:23 »

สวัสดีครับ นี่คือ เว็บบอร์ด KongMunRang-Team ซึ่งข้อมูลจะเป็นเนื้อหาจะสอนให้คุณทำธุรกิจ 24paytrun ทั้งหมด ให้คนกดสมัครสมาชิก แล้วให้คุณ กดที่หน้าแรก จะมีคำว่า คณที่ยังไม่ลงชื่อขออนุญาติขอได้ที่นี่ ซึ่ง คนที่เปิดบัญชีเข้าร่วมทีมกับเราเท่านั้นที่จะสามารถมองเห็นได้โดยการลงชื่อแล้วรอผม rayrockzaa ทำการตรวจสอบ คุณถึงจะเห็นในทุกหมวด สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้เปิดบัญชี คุณสามารถเลือก ผู้แนะนำที่จะสมัครได้ และรวมรายได้ของผมตอนนี้ อยู่ที่ 90,221 บาท โดยใช้เวลา 2 เดือน กับ 15 วันเท่านั้น หากคุณสนใจ ก็สามารถสมัครแล้วเข้าร่วมทีมกับเราได้เลยครับ!!!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 08:09:17 »

!!อัฟเดส 24payturn ลงทุน350บาทได้อีกแล้วพร้อมหลักฐาน 78,210บาท ใช้เวลา 68วัน!!

ผมและทีมทุกคนไม่มีความเกี่ยวข้อง กับ แนวความคิดของ To Trust Me นะครับ และทีมอื่นๆ ที่ไม่ใช่ KongMunRang-Team โครงการของเราคือนโยบายของทีมผมเท่านั้น

หลักฐานไม่มีการตัดต่อนะครับ ของผมไม่มีระดมทุน หรือ รวมเงินสมาชิกนะครับ นี้คือรายได้ของผมจริงๆๆ ซึ่งคุณต้องเข้าใจระบบก่อนว่า เมื่อมีคนมาสมัครกับผมผมรับ 150บ.สมาชิกรับ 20บ ตามระบบ
ซึ่งหากมีคนสมัครกับสมาชิก สมาชิกรับ 150บ.ผมรับ 20 บาท นี่แหละครับ รายได้ที่ผมบอก คือไม่มีที่สุดสุด ตอนนี้สมาชิกเพิ่ง 200 กว่านะครับ อย่าพลาดไปในการรวม 9,840 คนของผมครับ

อันนี้ msn promma01_1@hotmail.com อันนี้เบอร์ 085-8208510(แจ็คครับ)
ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  msn มาคุยสอบถามได้ครับผม

มีธุรกิจใหม่ มาแนะนำคุณ!!
เปิดโครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คน!!
อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!
      “ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”      
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร 
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม
  วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ(ก็รวยได้)
2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน(ยิ่งรวยไปใหญ่)

(เพื่อเป็นการขอบคุณ สมาชิก ที่เข้าร่วมกับทีมที่เติบโตเร็วที่สุดในขณะนี้ เรียนเชิญสมาชิกเก่าหรือใหม่ ที่อยากได้รับรายได้ที่เพิ่มขึ้น)

เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น ซึ่งผมตอบไม่ได้ว่าจะมีดาวไลน์ตอนไหนเพราะใครสมัครก่อนก็มีดาวไลน์ก่อนนะครับ ซึงมันจะครบ 12 คนเป็นคนๆ ไปครับ เริ่มจาก ชั้น 1 มี 3 คนก่อนครับ ต้องเข้าใจระบบก่อนน่ะ ไม่ใช่สมัครวันนี้ ได้พรุ่งนี้เน้อ  มันเป็นลำดับชั้นนะครับ
2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น ยิ่งถ้าคิดเหมือนกันหมดช่วยกันหมดทุกคน แป๊บเดียวครับได้รวยกันถ้วนหน้าอย่างแน่นอนครับ
3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงานอัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวันซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม
เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์ดทีมของเรา

4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณสามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย จะเอา 150บ.ต่อรหัส หรือ จะเอา 20บ.ต่อรหัสเลือกเอาเลยครับ

หมายเหตุ..

ผม เปิดโครงการใหม่เพื่อลบการเอาเปรียบเสียบเปรียบของสมาชิกใหม่และเก่า ที่บางคนไม่เข้าใจระบบและไม่สามารถหารายได้ด้วยตัวเองได้ซึ่งทำให้สมาชิก ใหม่บางคนไม่มีรายได้ที่สามารถชำระรายเดือนได้ ซึ่ง

โครงการใหม่นี้จะลบการเอาเปรียบของคนที่สมัครมาก่อนแต่ไม่ทำอะไร หรือไม่ช่วยขยายสายงาน ซึ่งผมจะทำให้มันเป็นไปตามระบบ โดยที่คุณสามารถมีรายได้ที่ได้รับอย่างต่อเนื่อง ซึ่งโครงการนี้ผมจะใช้เวลาทำ 9 เดือนซึ่งผมได้รวบรวมสมาชิกหัว

กะทิ ทั้งการขยายสายงาน การออกแบบสื่อ การทำตลาดทั้งแบบออนไลน์และออฟไลน์ไว้ให้แล้ว ซึ่งจะทำให้ทีมของเติบโตได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น และรุนแรงกว่าเดิม*0* ผมจะพยายามอัปเดทผ่านหน้าเว็บไซต์ทุกวันนะครับ
================================================================================

ทำไมถึงต้องสมัครกับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!

1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจอื่น
2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน (โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มต้นขึ้นแล้ว)
3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . . .
5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet เท่านั้น
7.การทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคยรู้มาก่อนอย่างแน่นอน
=============================================================================

พิเศษ!! สำหรับสมาชิกที่สมัครกับผมมีเว็บโปรโมทแบบผมให้*0*พร้อมมีทีมงานให้คำชี้แน่ะและช่วยเหลือในการสร้างรายได้เป็นของตัวเองเพิ่มรายได้ของคุณ
คุณหาอัปลายผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด สมัครไปก็เสียดายเงินเปล่าๆ หากมีผู้นำที่ดี คอยช่วย คอยสอนคุณ คุณประสบความสำเร็จแน่นอน

สมัครสมาชิกกดที่รูปครับ

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก 24payturn

เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรมลงทุนต่ำ ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยงทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ
คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 350 บาท ใครๆก็สามารถทำด้วยได้ และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุกเดือน ไม่มีการตัดอายสมาชิกเสียเงินสมัครเพียง 350 บาท ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิตไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่าต่ออายุทุกเดือน  เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100 บาท/เดือน แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน คนที่เกินจะถูกโอนลง

มาเรื่อยๆ
ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ เพราะ จะเกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)
ผู้ ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว 350

บาทไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคาถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350 บาทลองคลิกดูสิครับ เงินเดือน 9 หมื่นกว่าบาทรอคุณอยู่

หลักฐานสมาชิกสายงานผมครับ

ภาพรวมของทีมวันที่ 18 *อัปเดทสถาณะการณ์ล่าสุด!! เสาร์ ที่ 28 พฤษภาคม 54(เที่ยง)*

หากสนใจเข้าร่วมต้นทีมคลิกที่รูปได้เลยครับ
หากเข้าไม่ได้ให้เปลี่ยนเป็นใช้ browser ตัวอื่นนะครับ (เพราะอัดเดสข้อมูลหมดแล้ว ใช้ fifox เปิดก็ได้ครับผม)

หลักฐานรายได้

ผมจะรวม 9840คนนะครับ เพราะฉะนั้นทุกคนที่สมัครแล้วเปิดบัญชีเข้ามามีรายได้ตลอดไปแน่นอนครับสมมุติ 2 รหัสก็จะเป็น 98000x2ต่อเดือนตลอดไปครับ แต่ต้องชำระรายเดือนด้วย

เน้อ..สมัครมาวันไหนก็จ่ายวันนั้นครับ ดูที่หน้าบัญชีจะมี วันที่หมดอายุอยู่ครับผม

สำหรับผมก็เป็นแค่คนที่ยื่นโอกาสดีๆให้กับท่านเท่านั้น ส่วนที่เหลือก็อยู่ที่ท่านแล้วละครับ กับเงิน แค่350บาทกับรายเดือน100บาทต่อเดือน

แลกกับเงินเกือบแสนก็คิดดูเอานะครับคุ้มหรือป่าว ทำกับเว็บนอกยังแพงกว่านี้อีกเรายังจ่ายกันได้ พวกเราก็แค่มีความฝัน และมีความเชื่อเชื่อที่จะเดินต่อไปให้ถึง

ฝัน แล้วท่านละพร้อมที่จะไปถึงฝันพร้อมกับพวกเราหรือป่าว กับทีม KongMunRang-Team
เครดิส ข้อความและภาพหลักฐาน ต้องขอขอบคุณ พี่  rayrockzaa หัวหน้าทีมผมเองครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 22:58:03 »

ย้ำสมาชิก ที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วนะคะให้ช่วยกันโปรโมทนะคะ อย่าเอาเปรียบหัวหน้าทีมและอย่าเอาเปรียบสมาชิกของคุณเลยค่ะตัวหัวหน้าทีมเองก็ช่วยทั้งคุณและก็สมาชิกของคุณอยู่แล้วนะคะ ดาวไลน์ คือ คนนะคะ ทุกคนอยากมีรายได้ ให้หัวหน้าทีมสร้างคนเดียวได้คะแต่ไม่รู้จะเปิดโครงการนี้มาเพื่ออะไร ถ้าเปิดมาแล้วมาเอาเปรียบกัน โครงการนี้จริงๆคือเราเปิดมาเพื่อสร้างรายได้ให้คุณก่อน เพื่อให้คุณมีรายได้ทั้งสำหรับไว้จ่ายรายเดือนแล้วก็รายได้ที่คุณสำผัสได้ก่อนที่คุณจะแนะนำคนอื่น แล้วโครงการนี้บางคนสมัครมาแล้วทำเลยไม่ได้รอคุณก็รับรายได้ส่วนนี้ไปเต็มๆ หากคุณมองที่ 98,300 ต่อเดือนที่กำลังเกิดขึ้นกับคุณ โดยที่คุณไม่ได้ทำอะไร ก็อยากให้ทราบว่าคุณกำลังเอาเปรียบหัวหน้าทีมและทุกคนในทีมอยู่ค่ะ ส่วนเรื่องการตลาด ในการสร้างรายได้จากการแนะนำ เรามีให้หมดแล้วใน บอร็ด http://24paytrun-kongmunrang.com/ ไม่มีที่ไหนให้คุณได้เท่าที่นี่อยู่แล้วค่ะ อยู่ที่ตัวคุณเอง จะทำหรือเปล่า แล้วก็ไม่มีหัวหน้าทีมที่ไหนหรอกค่ะ ที่มีรายได้ขนาดนี้ มีสมาชิกมากขนาดนี้ แต่ก็ยังทำต่อไปเพื่อให้ทุกคนมีรายได้เท่าเทียมกัน หากหัวหน้าทีมหยุด รายได้เค้าก็ไม่หยุดอยู่แล้ว เพราะนี้คือ MLM แต่หัวหน้าทีมไม่เคยทิ้งพวกคุณให้เดินเพียงลำพัง อย่างที่หัวหน้าทีมของเราเคยสัมพัสกับตัวเองมาแล้ว แค่อยากจะบอกว่า อย่าคิดว่าทำไม่ได้ ถ้าไม่ได้ทำ!!...
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2011, 08:16:34 »

ผม เรย์ ผู้ก่อตั้ง KongMunRang-Team ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับ http://www.totrustme.com/ และทีมงานและ ทีมอื่นต่างๆ โครงการของเราคือนโยบายของทีมเราเท่านั้น ซึ่งวีดีโอในการสร้างรายได้ คุณสามารถ search ตาม youtube.com ได้ ซึ่งคุณสามารถดูได้จากลิงค์นี้ http://www.youtube.com/watch?v=DBDcrcnP13o&feature=related นั่นคือแนวความคิดของ To Trustme ซึ่งมันผิดแนวกับผมและทีมงาน และผมได้เอารูปภาพ สือ และวีดีโอออกจากเว็บไซต์หมดแล้ว และผมจะโปรโมทเฉพาะ บริการของ 24payturn เท่านั้น ซึ่งการตลาดของผมและทีม ดีหรือไม่ดียังไง คุณเป็นคนตัดสินใจครับผมไม่ได้บังคับ นะครับ ส่วนทำไมผมถึงทำการตลาดแบบนี้ คุณจะรู้ จะทราบ เมื่อคุณอยู่ในทีมผมแล้วเท่านั้นครับ
นี่คือเว็บทีมของเรา   http://24paytrun-kongmunrang.com/  ซึ่งสิ่งที่คุณศึกษาดังต่อไปนี้ คือนโยบายของผมและทีมผมเท่านั้น
สมาชิกที่เข้ามาใหม่ให้เริ่มจากวีดีโอการใช้งานเว็บบอร็ด นะครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2011, 17:16:15 »

มีธุรกิจใหม่ มาแนะนำคุณ!!
เปิดโครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คน!!
อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!
      “ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”      
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร 
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม
  วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ(ก็รวยได้)
2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน(ยิ่งรวยไปใหญ่)

(เพื่อเป็นการขอบคุณ สมาชิก ที่เข้าร่วมกับทีมที่เติบโตเร็วที่สุดในขณะนี้ เรียนเชิญสมาชิกเก่าหรือใหม่ ที่อยากได้รับรายได้ที่เพิ่มขึ้น)

เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น ซึ่ง

ผมตอบไม่ได้ว่าจะมีดาวไลน์ตอนไหนเพราะใครสมัครก่อนก็มีดาวไลน์ก่อนนะครับ ซึงมันจะครบ 12 คนเป็นคนๆ ไปครับ เริ่มจาก ชั้น 1 มี 3 คนก่อนครับ ต้อง

เข้าใจระบบก่อนน่ะ ไม่ใช่สมัครวันนี้ ได้พรุ่งนี้เน้อ  มันเป็นลำดับชั้นนะครับ

2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น ยิ่งถ้าคิด

เหมือนกันหมดช่วยกันหมดทุกคน แป๊บเดียวครับได้รวยกันถ้วนหน้าอย่างแน่นอนครับ

3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงานอัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวัน

ซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม
เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์ดทีมของเรา

4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณสามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้
ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย จะเอา 150บ.ต่อรหัส หรือ จะเอา 20บ.ต่อรหัสเลือกเอาเลยครับ

5.เมื่อคุณสมัครเข้ามาแล้ว และเปิดบัญชี 350บ.แล้ว ให้คุณเข้าไปศึกษาการทำตลาดออนไลน์ของเราที่ 

http://24paytrun-kongmunrang.com/
ซึ่งนี้เป็นบอร์ดทีมของเราหากยังไม่ได้เปิดบัญชีมา คุณจะเห็นได้แค่หน้าแรกเท่านั้นนะครับ
หมายเหตุ..

ผม เปิดโครงการใหม่เพื่อลบการเอาเปรียบเสียบเปรียบของสมาชิกใหม่และเก่า ที่บางคนไม่เข้าใจระบบและไม่สามารถหารายได้ด้วยตัวเองได้ซึ่งทำ

ให้สมาชิก ใหม่บางคนไม่มีรายได้ที่สามารถชำระรายเดือนได้ ซึ่ง

โครงการใหม่นี้จะลบการเอาเปรียบของคนที่สมัครมาก่อนแต่ไม่ทำอะไร หรือไม่ช่วยขยายสายงาน ซึ่งผมจะทำให้มันเป็นไปตามระบบ โดยที่คุณสามารถมีรายได้

ที่ได้รับอย่างต่อเนื่อง ซึ่งโครงการนี้ผมจะใช้เวลาทำ 9 เดือนซึ่งผมได้รวบรวมสมาชิกหัว

กะทิ ทั้งการขยายสายงาน การออกแบบสื่อ การทำตลาดทั้งแบบออนไลน์และออฟไลน์ไว้ให้แล้ว ซึ่งจะทำให้ทีมของเติบโตได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น และรุนแรงกว่า

เดิม*0* ผมจะพยายามอัปเดทผ่านหน้าเว็บไซต์ทุกวันนะครับ
================================================================================

ทำไมถึงต้องสมัครกับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!

1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจอื่น
2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน (โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มต้นขึ้นแล้ว)
3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . . .
5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet เท่านั้น
7.การทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคยรู้มาก่อนอย่างแน่นอน
=============================================================================

พิเศษ!! สำหรับสมาชิกที่สมัครกับผมมีเว็บโปรโมทแบบผมให้*0*พร้อมมีทีมงานให้คำชี้แน่ะและช่วยเหลือในการสร้างรายได้เป็น

ของตัวเองเพิ่มรายได้ของคุณ

คุณหาอัปลายผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด สมัครไปก็เสียดายเงินเปล่าๆ หากมีผู้นำที่ดี คอยช่วย คอยสอนคุณ คุณประสบ

ความสำเร็จแน่นอน

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก 24payturn

เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรมลงทุนต่ำ

ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยงทุกคนจำเป็นต้องเติมเงิน

มือถือ

คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว

350 บาท ใครๆก็สามารถทำด้วยได้ และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุก

เดือน ไม่มีการตัดอายสมาชิก
เสียเงินสมัครเพียง 350 บาท

ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิตไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่า

ต่ออายุทุกเดือน
  เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100

บาท/เดือน
แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้

ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน คนที่เกินจะถูกโอนลง

มาเรื่อยๆ
ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ เพราะ จะ

เกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์
(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภค

อย่างแท้จริง)

ผู้ ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว

350

บาทไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคา

ถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350

บาท
ลองคลิกดูสิครับ เงินเดือน 9 หมื่นกว่า

บาทรอคุณอยู่

หลักฐานสมาชิกสายงานผมครับ

ภาพรวมของทีมวันที่ 28 *อัปเดทสถาณะการณ์ล่าสุด!! ศุกร์ ที่ 10 มิถุนายน 54(เที่ยง)*

หากสนใจเข้าร่วมต้นทีมคลิกที่รูปได้เลยครับ
หากเข้าไม่ได้ให้เปลี่ยนเป็นใช้ browser ตัวอื่นนะครับ (เพราะอัดเดสข้อมูลหมดแล้ว ใช้ fifox เปิดก็ได้ครับผม)

หลักฐานรายได้

ผมจะรวม 9840คนนะครับ เพราะฉะนั้นทุกคนที่สมัครแล้วเปิดบัญชีเข้ามามีรายได้ตลอดไปแน่นอนครับสมมุติ 2 รหัสก็จะเป็น 98000x2

ต่อเดือนตลอดไปครับ แต่ต้องชำระรายเดือนด้วย

เน้อ..สมัครมาวันไหนก็จ่ายวันนั้นครับ ดูที่หน้าบัญชีจะมี วันที่หมดอายุอยู่ครับผม

สำหรับผมก็เป็นแค่คนที่ยื่นโอกาสดีๆให้กับท่านเท่านั้น ส่วนที่เหลือก็อยู่ที่ท่านแล้วละครับ กับเงิน แค่350บาทกับรายเดือน100บาทต่อเดือน

แลกกับเงินเกือบแสนก็คิดดูเอานะครับคุ้มหรือป่าว ทำกับเว็บนอกยังแพงกว่านี้อีกเรายังจ่ายกันได้ พวกเราก็แค่มีความฝัน และมีความเชื่อเชื่อที่จะเดินต่อไปให้ถึง

ฝัน แล้วท่านละพร้อมที่จะไปถึงฝันพร้อมกับพวกเราหรือป่าว กับทีม KongMunRang-Team
เครดิส ข้อความและภาพหลักฐาน ต้องขอขอบคุณ พี่  rayrockzaa หัวหน้าทีมผมเองครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์