เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 05:30:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ความเชื่อ ลี้ลับ (ผู้ดูแล: NOtis, micky13)
| | |-+  ......มีเหรียญมาให้ชมครับ ....ปรับราคาแบบสุด ๆ ยังคิดว่าแพงอีกใหม.............
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน ......มีเหรียญมาให้ชมครับ ....ปรับราคาแบบสุด ๆ ยังคิดว่าแพงอีกใหม.............  (อ่าน 7218 ครั้ง)
parinya_2555
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 14:54:22 »

.......สำหรับท่านที่ต้องการของแรง ..........

เปิดจอง ร่วมสร้างฐานเจดีย์พระสมุทรเจดีย์ศรีมหาราช 
--------------------------------------------------------------------------------

เริ่มเปิดจองร่วมสร้างฐานเจดีย์พระสมุทรเจดีย์ศรีมหาราช
๑.จองที่พิพิธภัณฑ์บุญญาภิรัตน์ (รายได้ทั้งหมดที่รับจองถวายหลวงพ่อมงคล) โทร.082-479-9512 คุณนิ
๒.หลวงพ่อมงคล วัดบางเบน
๓.จั๋มเขารวก๘ ๐๘๙-๑๗๗๐๕๑๗
๔.ลงทะเบียนจองผ่านเวป

รายการ
๑.เนื้อพิเศษ ๓๒ องค์(หมดเแล้ว)
๒.เนื้อ อัญมณีจันทร์(วังแดง) สร้าง ๑๒๐๐ ตน ๙๙๙ บาท
๓.เนื้อไม้มงคล ๕๐๐ ตน ๓๐๐ บาท
(ค่าจัดส่ง ๑๐๐ บาทครับ)

รายการทั้งหมดผสมมวลสารหัวเชื้อที่แจ้งไว้ ขั้นตอนการจอง
๑.ลงชื่อเบอร์โทร
๒.โอนเงินเข้าบัญชีตามที่ติดต่อ
๓.ดูรายละเอียดตามที่ติดต่อ
๔.ทางเวปอัพเดดรายละเอียดชื่อปัจจัยร่วมบุญอีกครั้ง
๕.วัสถุมงคลทางเวปจะเริ่มส่งหลังออกพรรษา(เพราะต้องการให้นำไปใช้เพื่อความสิริมงคลเต็มอัตรา)

ชื่อบัญชี:นายวัฒนา กองแก้ว
ธนาคาร:บมจ. กสิกรไทย สาขา ดงขุย
ประเภท ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี : 214 2 38028 8
โทร :089-1770517

อิทธื์ฤทธิ์ "ภูติมหาพราย"นั้น
ล้ำลึกยิ่งนัก ตั้งแต่มวลสารที่หลวงปู่ทิมท่านเสก และหลวงพ่อมงคล
ท่านปลุก มีสรรพคุณเสกสรรบันดาลโชคลาภ เงินทอง โชคดี
แก่เจ้าของไม่ว่าอยู่ ณ หนแห่งใด(ยกเว้นสถานอโคจร)มีแต่คนรักคน
เมตตาให้การอุปถัมภ์ค้ำชู ให้ความเคารพยำเกรง บอกลางบอกข่าว
ป้องกันภัย เมื่อเผชิญ โจรผีเปรตเดชห่า ภูติมหาพราย ก็เบื่ยงเบนได้

หรือจะจองผ่านผมก็ได้ครับ จะได้รวบรวมทีเดียว สำหรับชาวเชียงราย
ไม่ต้องเสียค่าโอนมากครับ

หรือ จะเข้าไปดูรายละเอียดในเวป http://www.timpirus.com ได้ครับ
เป็นเวปเกี่ยวกับหลวงปู่ทิม โดยเฉพาะครับ เรื่องจริง ๆ ที่ไม่เคยได้อ่านจากไหน
ให้มาอ่านในเวปนี้ได้ จะได้รู้ความเป็นจริงเสียที โดยไม่ปิดบังครับ 

เชิญครับ

* 62.jpg (79.56 KB, 700x878 - ดู 188 ครั้ง.)
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 15:00:23 »

รายละเอียดมวลสารหลักครับ ตามลิงค์

http://timpirus.com/forums/index.php?topic=1238.0

หรือ จะจองผ่านหน้าเวป โดยสมัครสมาชิกเวป และ จองผ่านหน้าเวปได้ครับ

ลิงค์ http://timpirus.com/forums/index.php?topic=1252.0

หรือ จะจองผ่านผม เพื่อรวบรวมทีเดียว จะได้ไม่เสียค่าโอนมากนักครับ

เบอร์ผม 084-0437209.

หมดแล้ว หมดเลยครับผม
jeera
ชั้นประถม
*

« ตอบ #102 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 09:54:48 »

อย่างนี้ต้องจองครับ  ยิงฟันยิ้ม  จะจองผ่านพี่ปริญญานะครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 12:19:26 »

อย่างนี้ต้องจองครับ  ยิงฟันยิ้ม  จะจองผ่านพี่ปริญญานะครับ

ถ้าอยู่ในเชียงราย สามารถจองผ่านผมได้ครับ  จะได้รวบรวมทีเดียวไม่เสียค่าส่ง
ค่าโอนมากนัก

แต่ถ้าต่างจังหวัด ผมกลัวจะเสียค่าโอนอีก ถ้าจองในเวปได้เข้าไปจองได้เลยครับ
ตามเวปที่ให้มาครับ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 12:29:07 »

งานทั้งหมดเป็นงานแกะ Handmade ตอกโค๊ตครับ

ภาพล่าสุดเป็น ภูติพรายไม้แกะ จำนวนสร้าง 500 ตน แกะจากไม้ขนุนตายพรายและไม้พญางิ้วดำ(มีน้อย)

ณ  ตอนนี้ เท่าที่เช็คมา  ของใกล้จะหมดแล้วครับ  

สำหรับผู้ศรัทธาหลวงปู่ทิม  อยากมีของดีใช้  รีบ ๆ หน่อยครับ ไม่งั้น ผมจองให้ไม่ทัน
พลาดแล้วพลาดเลยครับ

ส่วนของที่จะได้ หลังออกพรรษา ครับ ต้องนำไปปลุกเสกอีกหลายวาระครับ

* 04.jpg (27.84 KB, 600x400 - ดู 103 ครั้ง.)

* 05.jpg (23.18 KB, 600x400 - ดู 107 ครั้ง.)

* 02.jpg (22.92 KB, 599x400 - ดู 101 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 12:48:43 โดย parinya_2555 » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์