สมเด็จวัดระฆัง 100 ปี พิมพ์ใหญ่

<< < (3/3)

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน:
อ้างจาก: kandonsila ที่ วันที่ 25 พฤษภาคม  2011, 13:24:14

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ  นะครับ  จะได้ศึกษาร่วมกัน

ขอโทษนะครับที่ใช้คำที่ดูอาจจะแรงแต่ในวงการคำว่า ไม่ชอบ หมายถึงความคิดส่วนตัวที่คิดว่าพระไม่ดีหรือไม่แท้

kandonsila:
ไม่เป็นไรครับ  รับได้  ผมใจกว้างพอ เก๊ ก็ว่าไปตามเก๊  แท้ก็ว่าไปตามแท้  แต่ที่แน่ ๆ  ได้ข้อมูลให้ศึกษาร่วมกันก็ถือว่าเป็นประโยชน์แล้วครับ สิ่งดี ๆ แบบนี้สำหรับคนที่สนใจศึกษาด้านพระเครื่อง  จะได้ไม่ถูกหลอก  เหมือนผม  อิอิ  ถือว่าซื้อความรู้และประสบการณ์ครับ  :D :D

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน:
อ้างจาก: kandonsila ที่ วันที่ 25 พฤษภาคม  2011, 15:26:38

ไม่เป็นไรครับ  รับได้  ผมใจกว้างพอ เก๊ ก็ว่าไปตามเก๊  แท้ก็ว่าไปตามแท้  แต่ที่แน่ ๆ  ได้ข้อมูลให้ศึกษาร่วมกันก็ถือว่าเป็นประโยชน์แล้วครับ สิ่งดี ๆ แบบนี้สำหรับคนที่สนใจศึกษาด้านพระเครื่อง  จะได้ไม่ถูกหลอก  เหมือนผม  อิอิ  ถือว่าซื้อความรู้และประสบการณ์ครับ  :D :D

แนะนำครับเข้าไปศึกษาและเป็นสมาชิกเว็บนี้ไม่ผิดหวังมีแต่สิ่งดีๆ www.dd-pra.com

THARPOND:
อ้างจาก: ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน ที่ วันที่ 25 พฤษภาคม  2011, 17:46:34

อ้างจาก: kandonsila ที่ วันที่ 25 พฤษภาคม  2011, 15:26:38

แนะนำครับเข้าไปศึกษาและเป็นสมาชิกเว็บนี้ไม่ผิดหวังมีแต่สิ่งดีๆ www.dd-pra.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว