เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 23:21:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  ขอความฌ่วยเหลือด้วยครับ ผมเข้า ใน admin แล้วเข้าไปในผู้ดูแลละบบไม่ได้ครับ ไม่สาม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขอความฌ่วยเหลือด้วยครับ ผมเข้า ใน admin แล้วเข้าไปในผู้ดูแลละบบไม่ได้ครับ ไม่สาม  (อ่าน 849 ครั้ง)
keo
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 14:17:25 »

ขอความฌ่วยเหลือด้วยครับ ผมเข้า ใน admin แล้วเข้าไปในผู้ดูแลละบบไม่ได้ครับ
ผมใฌ้ smf ครับ
ผมมันบอกให้ใส่ password แล้วผมใส่ password มันบอกว่า
เกิดข้อผิดพลาด!
ไม่สามารถตรวจสอบเซสชั่นได้ กรุณาลองอีกครั้ง
ผมจะทำอย่างไรครับ
ไครรู้ฌ่วยด้วยครับ
ผมใฌ้ free hosting siam108site ครับผม
ขอบคุนครับ
 ตกใจ เศร้า ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ
nuifish
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

หนุ่ยครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 14:20:53 »

หน้าจอไหนครับ เอาหน้าจอมาดูหน่อย

081-1072008 (สนส28/31,ChiangRai Lure Fishing Team)
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 14:42:02 »

รหัสผิดครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
keo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 16:28:53 »

password ไม่ผิด ครับผมเพราะผมเข้าใน user ของผมได้ครับ
แต่พอผมจะเข้าใน ผู้ดูแลละบบมันบอกเหมือนที่ผมถามข้างบนครับผม
ขอโทดครับพี่ที่ว่าเอารูบหน้าจอมาดูผมเป็นคนตาบอดเอารูบมาให้ดูไม่ได้ครับ
เขียนผิดๆถูกๆ ขอโทดเด้อ เป็นคนลาว

อายจัง
keo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:19:55 »

ขอบคุนครับทุกๆคน ผมเข้าได้แล้ว
ผมใฌ้ Firefox  เข้าได้แล้วครับ
 ยิ้มเท่ห์
makwampom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:28:20 »

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ท่าน จขกท เห็นท่านพิมพ์ ช เป็น ฌ

ทุกคำเลย เช่น ฌ่วยเหลือ, ผมใฌ้ Firefox ไม่เเน่ใจว่าแป้นพิมพ์ของท่านมีปัญหารึป่าวคะ

ไม่ใช่อารายหรอกค่ะพอดีกำลังอ่านข้อความกับหลานอยู่

หลานสงสัยค่ะเลยถามเกรงว่าถ้าเด็กๆเข้ามาอ่านอาจจะใช้ภาษาไทยผิดนะคะ

ขอโทษทีนะคะหากทำให้ท่านเคืองใจไปหน่อย
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:32:34 »

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ท่าน จขกท เห็นท่านพิมพ์ ช เป็น ฌ

ทุกคำเลย เช่น ฌ่วยเหลือ, ผมใฌ้ Firefox ไม่เเน่ใจว่าแป้นพิมพ์ของท่านมีปัญหารึป่าวคะ

ไม่ใช่อารายหรอกค่ะพอดีกำลังอ่านข้อความกับหลานอยู่

หลานสงสัยค่ะเลยถามเกรงว่าถ้าเด็กๆเข้ามาอ่านอาจจะใช้ภาษาไทยผิดนะคะ

ขอโทษทีนะคะหากทำให้ท่านเคืองใจไปหน่อย

ขออนุญาตตอบแทนเจ้าของกระทู้นะครับ

ข้างบนเจ้าของกระทู้เขาเีขียนบอกไว้ว่าเขาเป็นคนตาบอด คนลาว ครับ

ดังนั้นอาจจะผิดพลาดในเรื่องของการสะกดคำ และเขียนผิดๆถูกๆ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
makwampom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:36:09 »

ขออนุญาตตอบแทนเจ้าของกระทู้นะครับ

ข้างบนเจ้าของกระทู้เขาเีขียนบอกไว้ว่าเขาเป็นคนตาบอด คนลาว ครับ

ดังนั้นอาจจะผิดพลาดในเรื่องของการสะกดคำ และเขียนผิดๆถูกๆ

ขอโทษทีค่ะ ขออภัยในความโง่เขลา ต้องขอบคุณท่านมากๆค่ะ พอดีไม่ทราบจิงๆ

ขออภัยเป็นอย่างสูงค่ะ เด๋วจะอธิบายให้หลานเข้าใจค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:38:59 โดย makwampom » IP : บันทึกการเข้า
ร้านสปื๋วฟิชชิ่งช็อป
ระดับ ป.ตรี

" มิตรภาพ กำลังใจ อย่าทำลายมัน "

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:48:22 »

ยิ้มกว้างๆ ตกลงเจ้าของกระทู้เข้าได้แล้วใช่มั๊ยคะ ?

มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ ...  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ร้านสปิ๋วฟิชชิ่งช็อป  160/4 ม.6 หนองปึ๋ง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 นรวีร์ นิสัยคาน สุภาวรรณ 539 003 692 1 กรุงไทยห้าแยกพ่อขุนเม็งราย * https://www.facebook.com/sapewfishing 084 - 0424260
jun25221
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 17:56:33 »

ขอโทษทีค่ะ ขออภัยในความโง่เขลา ต้องขอบคุณท่านมากๆค่ะ พอดีไม่ทราบจิงๆ

ขออภัยเป็นอย่างสูงค่ะ เด๋วจะอธิบายให้หลานเข้าใจค่ะ

แต่ดวงตาของคุณมองเห็นชัดเจนดี และคุณเป็นคนไทย แล้วทำไมพิมพ์ไม่ถูกล่ะครับ แล้วอย่างนี้คุณจะบอกหลานคุณอย่างไร  ฮืม ฮืม ฮืม
keo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 11:30:07 »

ขอบคุนทุกๆคนเลยครับผมเข้าได้แล้วครับ
ขอบใจหลายๆเด้อพี่ๆ
ผมเข้าได้แล้ว admin มันเป็นเพราะ ผมโง่นิดๆครับหุๆ
 ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์