เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 17:33:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  หาบ้านใหม่ให้สุนัข (ให้ฟรี สำหรับผู้รักสุน้ข)
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หาบ้านใหม่ให้สุนัข (ให้ฟรี สำหรับผู้รักสุน้ข)  (อ่าน 1493 ครั้ง)
shunten
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 16:14:14 »

หาบ้านใหม่ให้สุนัข  

ชื่อ ฟรีด้อม  เพศชาย  อายุ  1 ปี

แข็งแรง ปราดเปรียว ขี้เล่น  รักเจ้าของ

วัคซีนครบ ฉีดกันสุนัขบ้า  ทำหมันแล้ว

เหตุที่ตัองหาบ้านใหม่  เพราะโดนเจ้าบางแก้วที่อยู่ก่อนกัดแบบเอาตาย  เพราะมันดุมาก  สงสาร

เจ้าฟรีดอมมันอายุน้อยกว่าสู้ไม่ได้  กลัวโดนกัดตายค่ะ

ให้ฟรี  โดยมีเงื่อนไข

สำหรับผู้รักสุนัขจริง ๆ ที่ไม่มีสุนัขในอุปการะมาก่อน  หรือมีแต่สุนัขไม่ดุ

ต้องมีรั้วรอบขอบชิด  สถานที่เพียงพอให่สุนัขวิ่งเล่นได้

ยินยอมให้เจ้าของเดิมไปเยียมเยียนสุนัขได้เสมอ

สำหรับผู้ที่ต้องการอุปการะ  ติดต่อเจ้าของสุนัข โทร 099 274 23 22

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 ตุลาคม 2016, 04:12:45 โดย shunten » IP : บันทึกการเข้า
shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 16:21:00 »

shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2016, 11:23:13 »

ให้ฟรี สำหรับผู้รักสุนัข ค่ะ
shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2016, 04:13:42 »

shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2016, 18:48:01 »

shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2016, 19:22:53 »

ผมไม่ดื้อ  แต้ซนนิดหน่อยครับ   แม่ชอบเล่นและเอาใจผม  เจ้าแก้วมันอิจฉาครับ  มันกัดผม

สิบกว่าแผล  ขนาดแม่เอาน้ำราดมันยัง  ไม่ยอมเลย  แม่ไม่รู้จะทำอย่างไร ?  ผมกลัวถูกกัดตาย 

หรือพิการครับ  ใครใจดีอยากได้ผมไปอยู่ด้วย  รับรองผมจะเป็นเด็กดี  ไม่ดื้อ  แต่ขอซนนิดหน่อย 

เพราะผมยังเด็กครับ   ใครให้ผมไปอยู่  ด้วย  ผมจะซื่อสัตย์ และรักจนตายจากกันไปเลยครับ
shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2016, 18:38:58 »

มาทักทายยามเย็นจ่ะ
shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2016, 15:33:19 »

shunten
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2016, 17:45:50 »

สนใจทักทายมาได้นะคะ
pongpon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2016, 19:35:33 »

พันธ์อะไรค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์