เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 01:49:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  โรงเรียนอบจ.เชียงรายรับสมัครครูต่างชาติ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน โรงเรียนอบจ.เชียงรายรับสมัครครูต่างชาติ  (อ่าน 1655 ครั้ง)
MySweetParadise
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2011, 13:23:45 »

โรงเรียนอบจ.เชียงรายรับสมัครครูต่างชาติคร้า
คุณสมบัติ
จบปริญญาตรี
ใบประกอบวิชาชีพ*ถ้ามีจะดีมาก
มีประสบการณ์การสอน
ค่าตอบแทน
เงินเดือน 30,000 บาท/เดือน
don-inphon
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2011, 14:06:01 »

เอาแบบชัดๆ เน้อครับ สำหรับ คำว่า ครูชาวต่างชาติ

หรือว่า ได้ทุก ภาษา ครับ ยิงฟันยิ้ม
inta
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2011, 14:54:15 »

น่าสน    ผมได้แต่ภาษาพม่า   กับภาษาว้า   จีนอีกนิดหน่อย   แต่เป็นคนเมือง  คงไม่ได้ละเนาะ

สนใจ โทร 086-9176511
somboonkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2011, 21:22:11 »

ครูกลุ่มสาระต่างประเทศในโรงเรียนก็มีความสามารถมากมายแล้ว สงสัยงานนี้โรงเรียนอบจ.ฯ คงจะพัฒนาให้เป็นโรงเรียนอินเตอร์แน่ ๆ ยินดีด้วย........ว่าแต่ต่างชาติที่ว่าจะเอาชาติอะไร เขมร เวียดนาม ลาว จีน แจ้งมาชัดเจนอีกนิดคงจะดีไม่น้อย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 12:19:36 »

ครูกลุ่มสาระต่างประเทศในโรงเรียนก็มีความสามารถมากมายแล้ว สงสัยงานนี้โรงเรียนอบจ.ฯ คงจะพัฒนาให้เป็นโรงเรียนอินเตอร์แน่ ๆ ยินดีด้วย........ว่าแต่ต่างชาติที่ว่าจะเอาชาติอะไร เขมร เวียดนาม ลาว จีน แจ้งมาชัดเจนอีกนิดคงจะดีไม่น้อย

ขอบคุณนะคะ.....

พูดภาษาอังกฤษอ่ะค่ะ..... native speaker พูดชัด ๆ หน่อยอ่ะค่ะ เพราะต้องให้เค้าสอนพูด และสนทนาให้นร.ม.ต้นอ่ะค่ะ  อาจจะเป็นชาวออสเตรเลีย / อเมริกัน / อังกฤษ อารายประมาณเนี้ยอ่ะค่ะ

สามารถยื่น ประวัติส่วนตัว พร้อม resume ได้ที่ โรงเรียนเรยนะคะ
ตั้งอยู่ในสนามกีฬากลางค่ะ
โทร 053-717788 ค่ะ
sawate
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 13:12:38 »

พูดภาษาอังกฤษอ่ะค่ะ..... native speaker พูดชัด ๆ หน่อยอ่ะค่ะ เพราะต้องให้เค้าสอนพูด และสนทนาให้นร.ม.ต้นอ่ะค่ะ  อาจจะเป็นชาวออสเตรเลีย / อเมริกัน / อังกฤษ อารายประมาณเนี้ยอ่ะค่ะ

สามารถยื่น ประวัติส่วนตัว พร้อม resume ได้ที่ โรงเรียนเรยนะคะ

ขอโทษ
การใช้ภาษาไทยของโรงเรียนนี้ยังไม่ชัดเจนเลย
   อ่ะค่ะ / เรย   น่าสงสารจัง
CEI_Lover
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2011, 17:20:49 »

ขอโทษ
การใช้ภาษาไทยของโรงเรียนนี้ยังไม่ชัดเจนเลย
   อ่ะค่ะ / เรย   น่าสงสารจัง

+100 "เขา"  "เค้า"   รูดซิบปาก
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2011, 17:45:18 »

เงินเดือนสูงจังเลยครับ ต้องใช้ visa ทำงานด้วยหรือเปล่าครับ

NICHAMON
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 13:57:42 »

เป็นคนเนเธอร์แลนด์ได้ไม๊คะ
namta
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 14:07:47 »

ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 พฤษภาคม 2011, 00:14:09 โดย ร้านปลาหมึกย่างบุญรอดน้ำจิ้มรสเด็ด ที่ลานเบียร์ไนท์บาร์ซ่า » IP : บันทึกการเข้า
amwk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2011, 00:11:32 »

รับสมัครถึงเมื่อไหร่คับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2011, 10:46:01 »

รับสมัครถึงเมื่อไหร่คับ

ไม่มีกำหนดค่ะ...แล้วแต่ว่าเราจะได้........ครูเมื่อไหร่เท่านั้นค่ะ...ถ้าได้แล้วก็จะแจ้งค่ะว่าได้ครูแล้ว....

เป็นคนเนเธอร์แลนด์ได้ไม๊คะ

ลองเข้ามายื่น resume ได้นะคะ..

เงินเดือนสูงจังเลยครับ ต้องใช้ visa ทำงานด้วยหรือเปล่าครับ

ต้องมี work permit จากที่ทำงานเก่าอ่ะค่ะ.........หรือว่ามีใบรับรองของคุรุสภาก็จะดีมากค่ะ ขอบคุณนะคะ
tayto
เตรียมอนุบาล
*

I am Farang.

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2011, 11:46:50 »

Advise you to advertise on ajarn.com and maybe Craigs List.
If you want I can do it for you.
หน้า: [1] พิมพ์