เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 23 ตุลาคม 2019, 18:33:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ศูนย์กลางธุรกิจ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=1025412.0
x
ขณะนี้เรากำลังไลฟ์ คลิกที่นี่เพื่อชม

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm+, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis, : 1100 Km. :, ©®*)
| | |-+  ทำไม เชียงราย ร้านนวดกระปู๋ ปิดหมดเลยครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ทำไม เชียงราย ร้านนวดกระปู๋ ปิดหมดเลยครับ  (อ่าน 33776 ครั้ง)
N.J.Ferry
เงินเดือนตามความสามารถ ไม่ใช่เงินเดือนตามวุฒิการศึกษา
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 16:27:02 »

ถือเป็นธุรกิจที่อยู่ในกลุ่มบริการ (ที่แฝงการค้าประเวณี)

หากมีการตรวจสอบล่อซื้อบริการ ก็ถูกสั่งปิดถาวรตามกฏหมายครับผม
ในเชียงใหม่โดนสั่งปิดเยอะมาก ทั้งนวดไทย นวดจับเส้น(ท่อนเอ็น) ผับ บาร์ คาราโอเกะ
ถนนเส้นช้างคลานตั้งแต่ย่านไนท์บาซ่าร์ไปจนสุดหน้าเชียงใหม่แลนด์ กลายเป็นเงียบเหงาไปเลยครับ

วนเวียนอยู่ในบอร์ดพันทิพย์มานาน ขอมาประจำที่บอร์ดบ้านเกิดในถิ่นตัวเองบ้างนะครับ..
ชื่อในพันทิพย์ "นักเดินทางผ่านไปผ่านมา"
yaionchaina
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 16:41:38 »

ธุรกิจนี้ มันก็จำเป็นนะ.....

สกรีนแก้วกาแฟ แฟรนไชด์ ทุกชนิด แบบ pet pp หรือ แก้วแคปซูล บริการออกแบบ อัดบลอค ราคาโรงงานประหยัดงานเยี่ยม http://pkimof.com เลือกชมบริการสินค้า http://www.screenkaw.com/
js23.nunui
มัธยม
**

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 21:11:22 »

เห็นกระทูนี้มานานแล้ว แต่ไม่คิดว่าจะมีคนเป็นโรคจิตแบบนี้ (สงสัยเจ้าของกระทูมีปมด้อยถึงไม่ทำ และปฏบัติเหมือนชายชาตรี)
Sing ha
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 23:20:19 »

เห็นกระทูนี้มานานแล้ว แต่ไม่คิดว่าจะมีคนเป็นโรคจิตแบบนี้ (สงสัยเจ้าของกระทูมีปมด้อยถึงไม่ทำ และปฏบัติเหมือนชายชาตรี)

ข้าพเจ้าบ่ฮู้ๆๆ "โรคจิตมั้ย" เข้ามาดูเขาคุยไรกันอย่างเดียว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 1360568391-smilebaby-o.jpg (49.41 KB, 400x266 - ดู 4269 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 23:27:03 โดย Sing ha » IP : บันทึกการเข้า
yaionchaina
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 23:26:51 »

ตรงใหนที่โรคจิตครับ...การเที่ยว ก็คือ ตามประสาผู้ชายครับ ไม่ได้ไปปล้น จี้ หรือ ข่มขืน

มี ดีมาน ก็ต้องมี ซัพพลาย  

สังคมไทย ไม่ดัดจริตครับ ผมคนโสด ผมจะเที่ยว ก็ไม่ผิดนิครับ แฟนก็ไม่มี ผมทำแต่งานครับ

ผมไม่ปมด้อยครับ ผมหน้าตาดี การศึกษาดี ฐานะดี  มีครบ แต่ผมไม่อยากมีภาระในตอนนี้แค่นั้นครับ
ส่วนการเที่ยว ผมไม่ต้องการมีเพศสัมพันธ์แค่นั้น
..
คนที่ผมคบ ก็มีครับ ที่มีเพศสัมพันธ์ แต่ถ้าซื้อบริการ ผมชอบของผมแค่นี้ครับ ...เพราะผมเป็นคนดี
.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 09:47:17 โดย yaionchaina » IP : บันทึกการเข้า

สกรีนแก้วกาแฟ แฟรนไชด์ ทุกชนิด แบบ pet pp หรือ แก้วแคปซูล บริการออกแบบ อัดบลอค ราคาโรงงานประหยัดงานเยี่ยม http://pkimof.com เลือกชมบริการสินค้า http://www.screenkaw.com/
yaionchaina
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2016, 23:34:05 »

ข้าพเจ้าบ่ฮู้ๆๆ "โรคจิตมั้ย" เข้ามาดูเขาคุยไรกันอย่างเดียว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สงสัยต้องให้น้าพาไป สวนปรุง ซะแล้ว ว่างมั้ยครับ

TheRed
We are United
ชั้นประถม
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 11:58:40 »

ว๊าว ถ้าคนนวดมาแบบตามภาพ สงสัยผมต้องกินยา เอ็นท่อนคารูหลับ แน่ๆ (หลังปั๊ม ปตท.แม่กรณ์ยังมีอยู่ไหม)

จงระวังความคิดของตนเอง
จงระวังคำพูดของตนเอง
จงระวังการกระทำของตนเอง
และจงมีความสุขกับวันที่เหลืออยู่
เพราะชีวิตคนเรามันสั้น
wincrf
ชั้นประถม
*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 12:17:03 »

คำถาม...ทำไม เชียงราย ร้านนวดกระปู๋ ปิดหมดเลยครับ

คำตอบ...ถือเป็นธุรกิจที่อยู่ในกลุ่มบริการ (ที่แฝงการค้าประเวณี)
            หากมีการตรวจสอบล่อซื้อบริการ ก็ถูกสั่งปิดถาวรตามกฏหมายครับผม
            ในเชียงใหม่โดนสั่งปิดเยอะมาก ทั้งนวดไทย นวดจับเส้น(ท่อนเอ็น) ผับ บาร์
            คาราโอเกะถนนเส้นช้างคลานตั้งแต่ย่านไนท์บาซ่าร์ไปจนสุดหน้าเชียงใหม่แลนด์
            กลายเป็นเงียบเหงาไปเลยครับ ( เครดิตกระทู้ N.J.Ferry ) ชัดเจนดีครับ
Sing ha
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2016, 12:46:02 »

สงสัยต้องให้น้าพาไป สวนปรุง ซะแล้ว ว่างมั้ยครับ

ถ้าไปก็คงต้องไปด้วยกันมั้ง เพราะน้าก็ไม่แน่ใจว่าจะโดนประเด็นอะไรบ้าง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
น้าลองไปอ่านบทความวิชาการดู (ไม่กล้า Copy บทความทั้งหมดมา กลัว  แลบลิ้น ) หลายเรื่องมันก็ยังไม่ชัดเจน ว่าอะไรคือ sexual deviation และอะไรคือ Sexual variation เพราะ "พฤติกรรมผิดปกติทางเพศ หรือความเบี่ยงเบนทางเพศของสังคมหนึ่งอาจไม่ใช่เป็นสิ่งที่ผิดปกติ หรือเบี่ยงเบนสำหรับสังคมอื่นก็ได้ หรือแม้แต่ในสังคมเดียวกัน แต่ต่างกาลเวลาความหมายของพฤติกรรมทางเพศอาจเปลี่ยนไปได้ สังคมจึงมีส่วนสำคัญที่จะตีตราว่าพฤติกรรมใดผิดปกติหรือไม่ผิดปกติ" ที่ขีดเส้นใต้นี่คัดลอกมาครับ
nonoguguu
*

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2016, 07:55:48 »

รบกวนท่านผู้รู้แจ้ง ลายแทงด้วยครับ
ทั้งบ้านดู่ ในเมือง หรือที่ไหนก็ได้ครับ PM มาเลยครับ
สงสารผมเถอะ ตอนนี้ น้ำจะล้นออกหู ละครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับบบบบ
Magic j
ชั้นประถม
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2016, 15:08:29 »

ผู้น้อยขอคาราวะ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2016, 15:10:45 โดย Magic j » IP : บันทึกการเข้า
campzaml
เก็บเงินสร้างตัว
มัธยม
**

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2016, 21:00:13 »

ทำไมกระทู้นี้ฮอตจังเลย 5555

อย่านอนตื่นสาย     อย่าอายทำกิน
อย่าหมิ่นเงินน้อย    อย่าคอยวาสนา
max7756
ชั้นประถม
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 23 ธันวาคม 2016, 16:52:03 »

ขอวาว์ป หน่อย
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 23 ธันวาคม 2016, 18:40:16 »

รบกวนท่านผู้รู้แจ้ง ลายแทงด้วยครับ
ทั้งบ้านดู่ ในเมือง หรือที่ไหนก็ได้ครับ PM มาเลยครับ
สงสารผมเถอะ ตอนนี้ น้ำจะล้นออกหู ละครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับบบบบ
ตอนนี้  น้ำจะล้นออกหู  ละครับ
บร๊ะบร๊ะบร๊ะ ตัวนี้ฮาจริง 555

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
mammon
มัธยม
**

Mammon@Easy IT

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2016, 18:15:35 »

คงต้องหาเมียละมั้งพี่ฟง

รับทำระบบเซิฟเวอร์หอพักระบบไร้สายรับปรึกษาปัญหาตู้สล๊อตและตู้ยิงปลา ฟรี Tel. 089-432
PumpKinTm
ชั้นประถม
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2016, 16:00:33 »

ว๊าว ถ้าคนนวดมาแบบตามภาพ สงสัยผมต้องกินยา เอ็นท่อนคารูหลับ แน่ๆ (หลังปั๊ม ปตท.แม่กรณ์ยังมีอยู่ไหม)

ไม่มีแล้วครับ ยิ้มกว้างๆ (เคยชับรถผ่าน ไม่เคยแวะ)
mammon
มัธยม
**

Mammon@Easy IT

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2016, 16:02:18 »

อวสาน นกป เชียงราย

รับทำระบบเซิฟเวอร์หอพักระบบไร้สายรับปรึกษาปัญหาตู้สล๊อตและตู้ยิงปลา ฟรี Tel. 089-432
Pingsod
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2018, 15:49:16 »

รบกวนขอลายแทง / ช่องทาง ด้วยครับ จะไปเชียวรายช่วงวันที่ 1-5 พย. ครับ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
Ting4949
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2018, 10:20:59 »

แถว ๆ โรงแรม วังคำ .... ถาม ๆ พวกสามล้อเครื่อง ดูครับ...  ยิ้มกว้างๆ
Peacefully
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2018, 11:08:20 »

แถว ๆ โรงแรม วังคำ .... ถาม ๆ พวกสามล้อเครื่อง ดูครับ...  ยิ้มกว้างๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์