เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 08:29:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมดนตรี (ผู้ดูแล: NOtis, desh)
| | |-+  หามือกลองทุกแนวคับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หามือกลองทุกแนวคับ  (อ่าน 465 ครั้ง)
Eak26
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2016, 14:14:40 »

หามือกลองเล่นได้ทุกแนวขยันๆคับตอนนี้มีร้านลงแล้วคับแต่ยังขาดมือกลองยังไงฝากไลน์ไว้เน้อ
Rang 02
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2016, 17:36:26 »

LINE ID : rang0233 ครับ ลองคุยกันได้ครับ อยู่ในเชียงราย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 กรกฎาคม 2016, 17:40:53 โดย Rang 02 » IP : บันทึกการเข้า
wit001
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2016, 22:26:26 »

ตอนแรกผมว่าจะเลิก พอเห็นกระทู้ผมนี้มีไฟกลับมาเลย วิดคับ 0890299032  @เฟสมาก็ได้ wit_33@hotmail.com
แป้ง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2016, 00:03:02 »

ได้คนไปแล้วหรือยังครับสนใจครับ. 0837172546เบิ้มกลอง
gig
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2016, 04:02:06 »

ผมมือคาฮองครับ ลองของและชมคลิปหรือไปโชวถึงที่ได้เลยจร้า
gig
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2016, 04:41:52 »

555 ผมคนเจียงฮายแต่ผมเฒ่าละ33พอดีแจมโตยได้ก่อหา ความ สา มา รด เฮียนเสียงนักฮ้องได้หลายตั๋วเฮ้ยหลายคนครับ  แต่เวลาร้องต้องแต่งตัวดูตลก ถึงจะมั่นใจ๋ ทักมาเด้อครับ ไอดีไลน์  100copysound  พอดีเคยร้องร้า่นหมู่กะทะหน้าม. เทคโนพานสมัย10ปีที่แล้ว สมัยอายุ เรียนมหาลัยอายุ 22ละ ครับ หารายได้เลี้ยงสาว เฮ้ย เลี้ยงตัวเอง  จบมาก่อบ่อเคยไปแหกปากเลยครับ ตอนนี้มีลูก1เมีย3 สบายเมียหลายบ่อต้องได้เลี้ยงลูก    เลยว่าง ช่วง18.30-20.30 ไปไหนไปโลดขอในเมืองได้หมด ค่าตั๋วได้บ่อได้ช่างมัน ขอได้แหกปากแหมครั้ง  หรือจะเอาไว้เสริมนักร้องประจำก่อได้ครับ ร้องเสียงเหมือน เป็นโจ๊กไป อย่างเสียง "พี่ป้าง" คนมีสเนียด เฮ้ย!! จะเฮ้ยทำไมขายของก่อน เสียง เฮียเสกโลโซ เสียงพี่ติ๊กชีโร่ รักไม่ยอมเปลี่ยนเกง ++ เสียงพี่อู๋ธรรณธร หัวใจละเหีย เฮ้ยนั้นมันของมาลีฮวนน่า ก็ได้ครับ มาลีฮวนน่า ก็ได้ครับ  เสียงพี่แอ๊ดคาราบาว  พี่อี๊ดวงโปรงลางเฮ้ยไม่ใช่พี่อิ๊ดวงฟลาย

พี่เป๋าสายัน โอ้ไปนู้นแล้วแต่ทำได้นิสหน่อย  และสามารถเรียนเสียงตัวเองได้  เอ้อแปลก  เลียนเสียงตัวเองได้ด้วย !!!!!!     

..... พยายามเรียนให้คล้ายสุด และพี่ๆน้องๆในวง แนะนำให้ลดเสียงเพิ่มเสียงได้ตามหูทุกคนเลยครับ แนะนำตามหูทุกคนได้เลย  เพื่อให้เหมือนที่สุด  เท่าที่ทำได้            ยังมีพี่ ธันวา ราศีพิกจิก  ก็ยังติดมุขอีก++  ไก่ตาฟาง กบเฒ่า ลาโง่  คือพี่ๆน้องๆ ถ้าช่วยกันแนะนำผมและฟังผมร้องและช่วยฟังแนะนำ ให้เหมือนที่สุดคงจะดีมากเลย  ให้เหมือนสมัยเอาะๆหนุ่มๆนะครับ  สามารถลดอายุตัวเก่าลงหาวัยรุ่นได้สบาย  ส่วนตัวเป็นคนอารมณ์ดี เพราะเป็นคนบ้าคับ สจิยังไม่หายดี ส่วนสะตังแล้วแต่คนจ้างเลยครับ ร้องฟรีได้หมดขอให้เชิญ  ถ้าฟังแล้วเหมือนโอเค ซ้อมได้เลยครับ แต่ถ้าฟังแล้วไม่เหมือนหรือยังไม่ใช่   หรือเจอหน้าผมไม่ชอบขี้หน้าผมก็แนะนำให้ผมแต่งตัวตลกก่อนนะครับ จะได้ลบบุคลิกตัวตนผมออกไปได้555

ขอกลับวงการแค่นี้ครับ มีวงพี่ๆน้องวงไหนมารับคนแก่เมีย3ไปด้วยมั่งน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 กรกฎาคม 2016, 11:48:46 โดย gig » IP : บันทึกการเข้า
Eak26
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2016, 15:35:22 »

ผมมือคาฮองครับ ลองของและชมคลิปหรือไปโชวถึงที่ได้เลยจร้า
ไอดีไลน์คับ
tumlamutjeet
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2016, 17:35:13 »

มือเบส ขอตวยด้วยคน   อิอิ
gig
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2016, 18:03:37 »

ไอดีไลน์คับ

ตอนนี้มือถือตกน้ำมือถือไลนั้น ยังซ่อมอยู่ ยังไงเข้ามาทางไอดี ของงานประจำนะครับ 2100007014
gig
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2016, 18:04:03 »

555 ผมคนเจียงฮายแต่ผมเฒ่าละ33พอดีแจมโตยได้ก่อหา ความ สา มา รด เฮียนเสียงนักฮ้องได้หลายตั๋วเฮ้ยหลายคนครับ  แต่เวลาร้องต้องแต่งตัวดูตลก ถึงจะมั่นใจ๋ ทักมาเด้อครับ ไอดีไลน์  100copysound  พอดีเคยร้องร้า่นหมู่กะทะหน้าม. เทคโนพานสมัย10ปีที่แล้ว สมัยอายุ เรียนมหาลัยอายุ 22ละ ครับ หารายได้เลี้ยงสาว เฮ้ย เลี้ยงตัวเอง  จบมาก่อบ่อเคยไปแหกปากเลยครับ ตอนนี้มีลูก1เมีย3 สบายเมียหลายบ่อต้องได้เลี้ยงลูก    เลยว่าง ช่วง18.30-20.30 ไปไหนไปโลดขอในเมืองได้หมด ค่าตั๋วได้บ่อได้ช่างมัน ขอได้แหกปากแหมครั้ง  หรือจะเอาไว้เสริมนักร้องประจำก่อได้ครับ ร้องเสียงเหมือน เป็นโจ๊กไป อย่างเสียง "พี่ป้าง" คนมีสเนียด เฮ้ย!! จะเฮ้ยทำไมขายของก่อน เสียง เฮียเสกโลโซ เสียงพี่ติ๊กชีโร่ รักไม่ยอมเปลี่ยนเกง ++ เสียงพี่อู๋ธรรณธร หัวใจละเหีย เฮ้ยนั้นมันของมาลีฮวนน่า ก็ได้ครับ มาลีฮวนน่า ก็ได้ครับ  เสียงพี่แอ๊ดคาราบาว  พี่อี๊ดวงโปรงลางเฮ้ยไม่ใช่พี่อิ๊ดวงฟลาย

พี่เป๋าสายัน โอ้ไปนู้นแล้วแต่ทำได้นิสหน่อย  และสามารถเรียนเสียงตัวเองได้  เอ้อแปลก  เลียนเสียงตัวเองได้ด้วย !!!!!!     

..... พยายามเรียนให้คล้ายสุด และพี่ๆน้องๆในวง แนะนำให้ลดเสียงเพิ่มเสียงได้ตามหูทุกคนเลยครับ แนะนำตามหูทุกคนได้เลย  เพื่อให้เหมือนที่สุด  เท่าที่ทำได้            ยังมีพี่ ธันวา ราศีพิกจิก  ก็ยังติดมุขอีก++  ไก่ตาฟาง กบเฒ่า ลาโง่  คือพี่ๆน้องๆ ถ้าช่วยกันแนะนำผมและฟังผมร้องและช่วยฟังแนะนำ ให้เหมือนที่สุดคงจะดีมากเลย  ให้เหมือนสมัยเอาะๆหนุ่มๆนะครับ  สามารถลดอายุตัวเก่าลงหาวัยรุ่นได้สบาย  ส่วนตัวเป็นคนอารมณ์ดี เพราะเป็นคนบ้าคับ สจิยังไม่หายดี ส่วนสะตังแล้วแต่คนจ้างเลยครับ ร้องฟรีได้หมดขอให้เชิญ  ถ้าฟังแล้วเหมือนโอเค ซ้อมได้เลยครับ แต่ถ้าฟังแล้วไม่เหมือนหรือยังไม่ใช่   หรือเจอหน้าผมไม่ชอบขี้หน้าผมก็แนะนำให้ผมแต่งตัวตลกก่อนนะครับ จะได้ลบบุคลิกตัวตนผมออกไปได้555

ขอกลับวงการแค่นี้ครับ มีวงพี่ๆน้องวงไหนมารับคนแก่เมีย3ไปด้วยมั่งน้อ

ตอนนี้มือถือตกน้ำมือถือไลนั้น ยังซ่อมอยู่ ยังไงเข้ามาทางไอดี ของงานประจำนะครับ 2100007014
tanakorn_bass
ชั้นประถม
*

มือปืนรับจ้างเล่นดนตรีสด แนวลูกทุ่ง เพื่อชีวิต หมอลำ

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2016, 12:32:11 »

น่าสนใจคับ รับอยู่ไหม

ชื่อ นายธนากร ต๊ะอุด   เบอร์โทร 082-7977850
( เบส โดนวาไรตี้เชียงราย )
ครุศาสตร์ ดนตรีศึกษา ที่ราชภัฏเชียงราย
http://www.facebook.com/tanakorn.bass
ไอดีไลน์ ; basstanakorn
หน้า: [1] พิมพ์