เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 02:51:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ชีวิตขาดเงิน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ชีวิตขาดเงิน  (อ่าน 9119 ครั้ง)
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:31:01 »

มันไม่เล็กนะครับ #ช่างแอร์ในตำนานได้กล่าวไว้

ขนาดนั้นเลยเหรอคับ ผมแค่ช่างแอร์ คนปัจจุบัน 55+
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:32:03 »

ขอให้สมหวัง ถ้าเจอก็รักษาเค้าดี ๆ นะคะ เพราะเค้าคงรักคุณมากถึงได้ยอมเลี้ยงดูให้สุขสบาย ยิ้มเท่ห์

ยังไม่สมหวังเลยคับ เพราะยังหาใครไม่ไดด้เลย ขนาดประกาศขนาดนี้ยังไม่มีใครเอาเลยคับ 555+
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:33:11 »

;Dถ้าจะให้ผู้หญิงเลี้ยง ต้องอดทนแล้วต้องยึดมั่น     อดทนหมายถึงทนการดูถูกเยียดหยามจากคนเน้นคน  ยึดมั่นหมายถึง เกาะให้แน่อย่าให้หลุด ประดุจแมงดาทะเลตัวผู้เกาะตัวเมีย

55555++ แมงดาชันเจนคับ
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:33:47 »

โค๊ะๆๆๆๆๆ หยั๋งมาใจ๋ก้าแต้ ตกใจ

เด็นก้อีแม่ 555+
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:35:16 »

ถ้าหล่อพอดี มีปืนกระบอกใหญ และเอาใจเก่ง ก็พอจะหาได้อยู่นะ ผู้หญิงส่วนใหญ่เขาชอบ

สาธุ กระบอกปีนผมยังไม่เคยยิงเลยคับ ยังใหม่ๆเลยคับ
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:36:00 »

ขอให้ปะคนเลี้ยงดูเร็วๆ เน้อบ่าหล้า ยิงฟันยิ้ม

ส่วนอ้ายมีแต่เลี้ยงดูสาวๆ  ยังบ่มีไผ๋ไค่อยู่โตยเลย  ร้องไห้

5555+
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 10:36:39 »

ขี้เกียจเกินไปนะจ๊ะ ยิงฟันยิ้ม

ไม่ได้ขี้เกียจนะคับ
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2016, 12:48:52 »

ถ้าหล่อพอดี มีปืนกระบอกใหญ และเอาใจเก่ง ก็พอจะหาได้อยู่นะ ผู้หญิงส่วนใหญ่เขาชอบ

สาธุ กระบอกปีนผมยังไม่เคยยิงเลยคับ ยังใหม่ๆเลยคับ
มีแววขัดลำกล้อง 555 ของใหม่

ศิลาสีรุ้ง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2016, 02:08:28 »

อยากมีแฟนรวยๆ แบบเลี้ยงดูผมเลยคับ จะมีไหมหนาๆ ฝันกลางวัน 555

ขอบคุณภาพจากต้นฉบับหัวข้อนี้ของท่าน sangkom  22 มิถุนายน 2016 ครับ

ให้เห็นใจหนักหนาหนุ่มหน้าหล่อ
มานั่งรอสาวร่ำรวยช่วยสักหน
รับไปเลี้ยงเคียงคู่ดูสักคน
จะไม่บ่นอันใดให้เคืองเลย

โอ้ แต่งตัวภูมิฐานถึงปานนี้
ยังจะมีใครคิดนิจจาเอย
หาสาวรวยอุ้มสมชูชมเชย
รอมาเกยทุกวันฝ้นอย่างดี

ดูซินั่นทรงผมล้ำสมัย
หน้าไฉไลหล่อเลิศประเสริฐศรี
พระเอกหนังยังหลีกไกลไม่รอรี
หุ่นอย่างนี้บึกบึนทุกคืนวัน

เสื้อก็เอี่ยมอ่องงามยามเฉิดฉาย
กระเป๋าโก้สะพายคล้องไหล่นั่น
แลรองเท้าชื่นชมนิยมพลัน
ยืมใส่กันสักหน่อยพลอยดีใจ

จะแนะนำอีกนิดจิตรังสรรค์
กางเกงนั่นยีนส์ตัวนี้มิสดใส
ควรตัดแหว่งเจาะให้วิ่นขาดสิ้นไป
อวดสาวได้สบตาพาเลี้ยงดู

มีไหมหนอ..สาวสวยร่ำรวยล้น
รับรักคนอย่างฉันไว้ในบ้านหรู
โปรดอาทรเมตตาเถิดพธู
ขอโฉมตรูพิจารณา...อย่าเมินเลย

ขอบคุณครับ

ศิลาสีรุ้ง

ขอบคุณภาพจาก internet ครับ

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 กรกฎาคม 2016, 10:44:45 โดย ศิลาสีรุ้ง » IP : บันทึกการเข้า
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2016, 11:41:59 »

มาเปนกลอนเลย ขอบคุณค้าบๆ
งัวน้อย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2016, 07:00:19 »

อยากมีแฟนรวยๆ แบบเลี้ยงดูผมเลยคับ จะมีไหมหนาๆ ฝันกลางวัน 555
Tel. 0873583233 เล็กคับ

ให้เห็นใจหนักหนาหนุ่มหน้าหล่อ
มานั่งรอสาวร่ำรวยช่วยสักหน
รับไปเลี้ยงเคียงคู่ดูสักคน
จะไม่บ่นอันใดให้เคืองเลย

โอ้ แต่งตัวภูมิฐานถึงปานนี้
ยังจะมีใครคิดนิจจาเอย
หาสาวรวยอุ้มสมชูชมเชย
รอมาเกยทุกวันฝ้นอย่างดี

ดูซินั่นทรงผมล้ำสมัย
หน้าไฉไลหล่อเลิศประเสริฐศรี
พระเอกหนังยังหลีกไกลไม่รอรี
หุ่นอย่างนี้บึกบึนทุกคืนวัน

เสื้อก็เอี่ยมอ่องงามยามเฉิดฉาย
กระเป๋าโก้สะพายคล้องไหล่นั่น
แลรองเท้าชื่นชมนิยมพลัน
ยืมใส่กันสักหน่อยพลอยดีใจ

จะแนะนำอีกนิดจิตรังสรรค์
กางเกงนั่นยีนส์ตัวนี้มิสดใส
ควรตัดแหว่งเจาะให้วิ่นขาดสิ้นไป
อวดสาวได้สบตาพาเลี้ยงดู

ขอบคุณครับ

ศิลาสีรุ้ง

มีเวปเพจ ก่นิครับ จะเข้าไปกดติดตาม ถืกใจ๋หลายยย

รักเธอเท่าฟ้า และ หญ้าคา
Sanchez
มัธยม
**

True Love Never Grows Old. "รักแท้ไม่เคยแก่ชรา"

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2016, 09:18:46 »

แค่พูดไปงั้นแหละค้าบๆ ขอคนจริงใจก้พอคับ ไม่ต้องรวยอะไรมากมาย ขอแค่ชาวยกันทำมาหากินไปวันๆพอคับ ช่วยกันสร้างเนื้อสร้างตัวพอแล้วค้าบๆ จริงใจจะมีสักกี่คน..

เย้ย เซนเซอร์ เลขบัตรหน่อย เดียวเปิ้นเอาไปยะบ่าดี

เอาไปสมัครไปเรื่อย เดียวจะซวยเน้อ
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2016, 10:39:33 »

เจอหรือยังเหลนน้อย ตกใจ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2016, 16:00:25 »

แค่พูดไปงั้นแหละค้าบๆ ขอคนจริงใจก้พอคับ ไม่ต้องรวยอะไรมากมาย ขอแค่ชาวยกันทำมาหากินไปวันๆพอคับ ช่วยกันสร้างเนื้อสร้างตัวพอแล้วค้าบๆ จริงใจจะมีสักกี่คน..

โอเครคับผม

เย้ย เซนเซอร์ เลขบัตรหน่อย เดียวเปิ้นเอาไปยะบ่าดี

เอาไปสมัครไปเรื่อย เดียวจะซวยเน้อ
sangkom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 22 กรกฎาคม 2016, 16:01:41 »

เจอหรือยังเหลนน้อย ตกใจ

ยังเลยคับ หาต่อไป ชาตินี้คงจะหาเจอนะ สาธุๆ
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2016, 06:57:01 »

บะหล้าอ้ายสั่งตัดชุดสูทไว้ถ้าแล้วเน้อ...ไว้ไปงานแต่ง..อาสาขับรถหื้อเจ้าสาวเฮา ยิงฟันยิ้ม(จะนั่งคันไหนบอกในสต็อคเพียบ!!)

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
hoyaboy01
`♥ Siberian Husky@Chiang Rai
ระดับ ป.ตรี

♥ Mid - Nigh`t •Angel

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2016, 13:40:56 »

แบบนี้ก็ได้หรอ # ?
555 5555
metro761
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2016, 21:01:17 »

ตื่นครับ

สนใจติดต่อได้ตลอดเวลา

โทร  083-573-5592 dtac
ศิลาสีรุ้ง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2016, 12:14:49 »

บะหล้าอ้ายสั่งตัดชุดสูทไว้ถ้าแล้วเน้อ...ไว้ไปงานแต่ง..อาสาขับรถหื้อเจ้าสาวเฮา ยิงฟันยิ้ม(จะนั่งคันไหนบอกในสต็อคเพียบ!!)
.

บะหล้าอ้ายสั่งตัดชุดสูทไว้ถ้าแล้วเน้อ...
ไว้ไปงานแต่ง..อาสาขับรถหื้อเจ้าสาวเฮา ยิงฟันยิ้ม
(จะนั่งคันไหนบอกในสต็อคเพียบ!!)

คำรับรองของท่าน.. Achilles  .. 23 กรกฎาคม 2016

ภาพขบวนรถในสต๊อคทีจัดเตรียมให้เป็นขบวนเจ้าสาว

..

1.

caranddriver.com/Car Reviews - New Cars for 2016 and 2017

2.

-terrabkk.com/...สุดแหวกจากวัสดุรีไซเคิล - 7 ส.ค. 2557

3.

artcarcentral.com/garden-art-car- 31 ส.ค. 2553

4.

ld.kapook.com/ - 25 ก.ย. 2556

5.

.bloggang.com/mainblog.- 18 เม.ย. 2551 -

6.

.pinterest.com/... - Best DIY Plant Gift Ideas

7.

.dd-pra.com › กระดานข่าว › - 3 มี.ค. 2554

คำรับรองของท่าน.. Achilles

ยินดีจัดรถหรูคู่เจ้าสาว
งามแพราพราวเพลินจิตพิสมัย
หลากหลายพันธ์ผการื่นหอมชื่นใจ
ขบวนใหญ๋ให้ลือระบือนาม

จะดังทั่วโลกไปในทุกที่
ทุกสื่อมีเจาะข่าวเผ้าไถ่ถาม
สะเก็ดข่าวไม่เว้นเห็นทุกยาม
ค็อบเตอร์ตามบนอากาศจัดถ่ายตรง

รถทุกคันพร้อมใช้ได้เป็นเลิศ
พร้อมรถเปิดทางให้ใจประสงค์
แต่คนขับหาเองนะอย่าทำงง
กุญแจคงใส่ไว้ในลิ้นชัก

ขอบคุณครับ
ศิลาสีรุ้ง
๒๖ กรกฎาคม ๒๕๕๙

..

Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2016, 13:58:51 »

.

บะหล้าอ้ายสั่งตัดชุดสูทไว้ถ้าแล้วเน้อ...
ไว้ไปงานแต่ง..อาสาขับรถหื้อเจ้าสาวเฮา ยิงฟันยิ้ม
(จะนั่งคันไหนบอกในสต็อคเพียบ!!)

คำรับรองของท่าน.. Achilles  .. 23 กรกฎาคม 2016

ภาพขบวนรถในสต๊อคทีจัดเตรียมให้เป็นขบวนเจ้าสาว

..

1.

caranddriver.com/Car Reviews - New Cars for 2016 and 2017

2.

-terrabkk.com/...สุดแหวกจากวัสดุรีไซเคิล - 7 ส.ค. 2557

3.

artcarcentral.com/garden-art-car- 31 ส.ค. 2553

4.

ld.kapook.com/ - 25 ก.ย. 2556

5.

.bloggang.com/mainblog.- 18 เม.ย. 2551 -

6.

.pinterest.com/... - Best DIY Plant Gift Ideas

7.

.dd-pra.com › กระดานข่าว › - 3 มี.ค. 2554

คำรับรองของท่าน.. Achilles

ยินดีจัดรถหรูคู่เจ้าสาว
งามแพราพราวเพลินจิตพิสมัย
หลากหลายพันธ์ผการื่นหอมชื่นใจ
ขบวนใหญ๋ให้ลือระบือนาม

จะดังทั่วโลกไปในทุกที่
ทุกสื่อมีเจาะข่าวเผ้าไถ่ถาม
สะเก็ดข่าวไม่เว้นเห็นทุกยาม
ค็อบเตอร์ตามบนอากาศจัดถ่ายตรง

รถทุกคันพร้อมใช้ได้เป็นเลิศ
พร้อมรถเปิดทางให้ใจประสงค์
แต่คนขับหาเองนะอย่าทำงง
กุญแจคงใส่ไว้ในลิ้นชัก

ขอบคุณครับ
ศิลาสีรุ้ง
๒๖ กรกฎาคม ๒๕๕๙

..

ผมชอบบทกวีของท่านศิลารุ้งนะครับ เก่งมากครับท่าน(ขออนุญาตเรียกบทกวีนะครับท่าน)
เออ...แต่ว่าว่าแต่รถนำขบวนคันแรกสุด ถ้าในชีวิตจริงผม...ยังไม่ต้องมาก็ได้นะครับ(1ในอาชีพผมบางทีเห็นรถประเภทนี้แล้วไซร้หวั่นไหวจุงเบย ยิงฟันยิ้ม)

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์